பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 206 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160624-WA0026-1” ச்சீ.. அதுக்குன்னு.. ப்ரீயாவே இருக்க விட்றதா.. ??”

அவள் கையின் மேல் அவன் கை வைத்து மெதுவாக உருவி விடும்படி செய்து காட்டினான்.
அவளும் அதை தட்டாமல் செய்தாள்..!!


கொஞ்சலும் குலாவலுமாக.. பேசிக் கொண்டும்.. முத்தமிட்டுக் கொண்டும்.. அப்படியே சில நிமிடங்களுக்கு நின்றிருந்தனர்..!!சசி பனியனையும்.. லுங்கியையும் அவிழ்த்து போட்டு.. நிர்வாணமாக நின்றான். அவனைத் தொடர்ந்து புவியும் அவளது சுடிதார் டாப்சை கழற்றினாள்.! உள்ளே ஸ்லிப் போட்டிருந்தாள்.. அதையும் கழற்ற.. அதற்குள் அவளது ஆப்பிள் முலைகளை கச்சிதமாக கவ்விப் பிடித்த மாதிரி ஒரு கருப்பு பிரா போட்டிருந்தாள்.!!
” இத்தனை போட்டுக்கனுமா குட்டி.. ஏதாவது ஒன்னு மட்டும் போட்டுகிட்டா போதாது.. ??” என கேட்டுக் கொண்டே… தொப்புள் வரை ஏற்றி.. தொப்புளை மறைத்துக் கட்டியிருந்த..
அவளது இடுப்பில் இருந்த நாடா முடிச்சை பிடித்து இழுத்தான் சசி.

” சிங்கிளா இருந்தா.. மத்யானத்துக்கு மேல ஆகறப்ப.. ஒடம்பெல்லாம் கசகசனு ஆகி.. அது ஒரு மாதிரி இருக்கும்மா.. இப்படி போட்டுகிட்டா.. அப்படி எந்த பீலிங்கும் இல்லாம.. நாம நாராமலா இருக்கோம்ன்ற பீல் இருக்கும்.. !!” சொல்லிக் கொண்டே பின்னால் கை விட்டு.. அவள் முலைகளை கச்சிதமாக கவ்வியிருந்த பிரா கொக்கிகளை.. விடுவித்து.. பிராவை கழற்றி எடுத்து.. அவன் மேல் போட்டு விட்டு சிரித்தாள்.
அவன் சுவைத்து மகிழ்நத.. அவளது ஆப்பிள் முலைகள் இரண்டும்.. அழகாக வீங்கி.. விம்மிப் புடைத்துக் கொண்டிந்தது… !!

அவளது பேண்ட் நாடா முடிச்சு உருவி வர.. அவள் முலையை ரசித்துக் கொண்டே… அவள் பேண்ட்டை கீழே தள்ளி விட்டான். கீழே கருப்பு ஜட்டியை நன்றாக ஏற்றிப் போட்டிருந்தாள்.! அவள் ஜட்டிக்கு மேல்.. உப்பிக் கொண்டு தெரிந்தது.. அவளது அழகான மதனமேடை. !!
அவன் வலது கையை அவள் ஜட்டிக்கு மேல் வைத்து அவளது மன்மத மேடையை மெதுவாக தடவிக் கொடுத்தான்..!!கால்களை அசைத்து. . கால்களாலேயே சுடிதார் பேண்ட்டை உருவித் தள்ளினாள் புவி.
அவள் இடுப்பின் கீழ் ஜட்டி மட்டும் இருக்க.. அவளது முலைகள் இரண்டும்.. நெஞ்சில் காய்த்து தொங்கும் ஆப்பிள்களாக விம்மிக் கொண்டிருந்தன.! மெல்லிய கரு வட்டங்களுக்கிடையில்.. நிமிர்ந்து நிற்கும் முலைக் காம்புகள் விறைத்துக் கொண்டிருந்தது..!!

அவள் மன்மத மேடையில் இருந்த அவன் கையை எடுக்காமலே.. அடுத்த கையை அவள் இடுப்பை சுற்றிப் போட்டு.. அவளை வளைத்து பிடித்துக் கொண்டு… அவள் முலைகளின் மேல் முகம் கவிழ்ந்து.. அவளது வலது முலையைக் கவ்வினான்.
லபக்கென கவ்வி.. பல்லால் அழுத்தி ஒரு கடி.. கடித்து அப்படியே வாய்க்குள் திணித்தான்..!!

” ஷ்ஷ்ஷ் ஆஆஆ..வ்வ்வ்.. அறுவ்வ்வு.. மெல்ல.. !!” என சினுங்கிய படி.. நெஞ்சை விடைத்துக் காட்டினாள் புவி..!!

அவள் ஜட்டி மேல் இருந்த கையை மெதுவாக அழுத்தியபடி.. அவளது பெண்மை புடைப்பை மொத்தமாக பிடித்து பிசையத் தொடங்கினான். அந்த புடைப்பு சூடாகி.. அவள் ஜட்டியின் மேற் புறம்.. ஈரத்தில் நனையத் தொடங்கியது.. !!
அவள் முலைக்காம்பை நாக்கால் சுழற்றி.. சுழற்றி.. சூப்பினான் சசி.
அவள் முலைக் காம்பையும்.. முலை வீக்கத்தையும் மெல்ல கடிக்கவும் செய்தேன்.. !! வலது முலையை சிறிது நேரம் சூப்பிய பின்.. இடது முலைக்கு தாவினான்..!!அவன் முதுகில் ஒரு கையும்.. கழுத்தில் ஒரு கையும் போட்டு இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு.. அவன் உச்சந் தலை மீது தன் உதட்டைப் புதைத்துக் கொண்டாள் புவி.. !!

” ஷ்ஷ்ஷ்.. ம்ம்மாமா.. அறுவ்வு.. ஸ்ஸ்ஸ்ஹாஹா.. !!” கிறக்கமாக முனகினாள்.

அவள் மதன மேடையை பிசைந்த பின்.. கையை கீழே இறக்கி.. அவளது தொடைகளை நீவினான்.
அடித் தொடைகளில் அழுத்தி தடவி.. அப்படியே கையை மேலே கொண்டு வந்து.. அவள் தொடைகள் இணையும் இடத்தில் வைத்து ஜட்டியுடன் கசக்கினான்.
அந்த இடம் ஈரத்தில் மிகவும் சொதசொதப்பாகி இருந்தது..!
அப்படியே இடப் பக்க தொடையில் இருந்த ஜட்டி எலாஸ்டிக்கை ஒதுக்கி.. விரலை உள்ளே விட்டான்.
அவன் விரல் பிசு பிசுக்க.. உள்ளே வழு வழுப்பாகவும்… கொழ கொழப்பாகவும் இருந்தது..!!
ஈரத்தில் கசிந்த அவள் புழை உதடுகள் அவன் விரலில் தட்டுபட… அதை தடவிய அவன் விரல்.. அங்கே இருந்த ஓட்டைக்குள் சரெலென ஏறியது.. !!

” ஷ்ஷ்ஷ்.. ஹ்ஹ்ஸாஸ்ஸா.. ம்மா… அறுவ்வ்வ்வு…. !!” சுகத்தில் முனகிக் கொண்டு அவனை பலமுடன் இறுக்கி அணைத்துக் கொண்டாள் புவி.. !!
அவள் கண்கள் சொக்க.. அவனை இறுகத் தழுவியபடி.. அவள் முனகிக் கொண்டிருக்க…
சசியின் இரண்டு விரல்கள்.. மட்டும் புவியின் புழை துவாரத்துக்குள்.. ஆழமாக உள்ளே போய் வரத் தொடங்கியது.. !!அருவி நீர் போல.. அவளது பெண்மை நீர் கசிந்து உருகிக் கொண்டிருக்க.. அதில் அவன் விரல்கள் குளிக்கத் தொடங்கியது ……. !!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil heroine hot""sai pallavi sex"Ammaoolsexஓல்சுகம்உறவுகள்"sex tips tamil"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."tamil kamakathaikal rape""அம்மா மகன் செக்ஸ்"அண்ணன்முஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"desibees tamil"Uma athai kama kathai"tamil incest story""hot actress memes""nayanthara sex stories"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"amma magan tamil stories""tamil kamakathai amma magan new"ஓழ்சுகம்அக்கா ஓழ்Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"tamilsex stori""incest sex stories in tamil""hot sex tamil stories"தங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்KADALKADAISEXSTORYTamildesistories."sex kathaikal""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""tamil sex story in new""காதல் கதை""incest sex stories in tamil"regionalxossip"zomato sex video""அம்மா காம கதைகள்""thrisha sex""tamil desibees""amma magan kamam tamil"அம்மாபுரபசரை ஓத்தசிறுவன் ஓழ்கதைun akka pundaiya kili da tamil kamaveriMUDHALALI AMMA KAMAKADHAItamilkamakadhaigalஎன் பத்தினி மனைவி கதை"tamil incest stories""tamil actress hot sex stories"காமம் செக்ஸ் கதைநண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்tamilStorysextamilகனகாவுடன் கசமுசா –"free sex story""tamil actress hot video""tamil sexstori"காம கதைகள் மிரட்டி"tamil real sex stories"tamilammamagansexstorynew"indian sex stories in tamil"Tamilkamaverinewsexstory"www.tamil sex story.com""ashwagandha powder benefits in hindi""sex store tamil""tamil kama veri""akka thambi tamil kamakathaikal""tamil sex websites"new hot stories in tamil"மான்சி கதைகள்"தமிழ்செக்ஸ்.கம்"tamil nadigai sex story"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதைபுதுசு புண்டை"anni tamil kathai""tamil cuckold stories""xossip tamil"அக்க ஓக்க"akka thampi kamakathaikal tamil"மாமா மருமகள் xxx v"hot actress trolls""tamil kama kathaigal""tamil sex stories with images"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கைஅண்ணி செக்ஸ் சுகம்Tamilsexcomstory"அம்மா கூதி""kamakathai sithi"