சுவாதி என் காதலி – பாகம் 05 – தமிழ் காமக்கதைகள்

swathi-swagஅவன் ஹாலுக்கு போனான் .போயி சோபாவில் படுத்து மெல்ல கண்களை மூடினான் .

அவனுக்கு சுவாதியின் நிர்வாண உடல் கண்களில் வந்து போனது .என்னடா இது என்று ஒரு நிமிடம் எழுந்து விட்டு மீண்டும் கண்ணை முடினான் .அவள் முகம் முளை என்று வந்து அவனை தூங்க விடமால் செய்தது.

ஏற்கனவே அடித்த பீர் அது வரை இம்ரான் ஹஸ்மியின் மூடு பாடல்கள் ,ஒரு நொடி தரிசனம் தந்த சுவாதி உடல் என்று எல்லாம் சேர்ந்து அவனை காம உலகத்தில் தள்ளியது .

மீண்டும் மெல்ல சுவாதி இருந்த அறைக்கு போனான் .அங்கு அவள் போர்வை பொத்தி தூங்கி கொண்டு இருந்தாள் .ஆனால் பேன் காற்றில் அந்த போர்வை மெல்ல அசைய அவள் முலை ஓரம் தெரிய இவனால் காமத்தை அடக்க முடியவில்லை .
மெல்ல கிட்ட போயி அவளை பார்த்தான் .அவள் அசந்து தூங்கி கொண்டு இருந்தாள் .அதே நேரத்தில் அழகாகவும் இருந்தாள் .விக்கி மெல்ல அவள் பக்கம் அமர்ந்து அவள் முகத்தில் விழுந்து முடிகளை ஒதுக்கி விட்டு விரல்களால் தீண்டி கொண்டே அவள் மீது இருந்த போர்வையை விலக்கினான் .

உடனே அவள் முழித்து கொண்டாள் .அவன் தொட்டதும் கண் முழித்த சுவாதி அவன் கைகள் அவள் மார்பை தொட்டு கொண்டு இருப்பதை உணர்ந்த அவள் திடிக்கிட்டு எழுந்து என்ன பண்ற விக்கி என்றாள் .சுவாதி சாரி என்னால முடியல ப்ளிஸ் ஒரு தடவ என்றான் .வேணாம் ஏற்கனவே ஒரு தடவ நடந்தது ஏதோ தெரியாம நடந்து போச்சு .

அதனால இன்னொரு தடவ வேணாம் விக்கி ,அது மட்டும் இல்லாம எனக்கு அதுலயே ரொம்ப டயர்டா இருக்கு அதனால போ விக்கி என்றாள் .ப்ளிஸ் நீதான் ஆரம்பிச்சு வச்ச இப்ப அதனால என்னால முடியல என்று சொல்லி கொண்டே அவள் பக்கத்தில் படுத்தான் .சொன்னக் கேளுடா வேணாம் என்று அவள் சொல்லி கொண்டு இருக்க விக்கி சுவாதியின் உதட்டை கவ்வி முத்தமிட்டான் .

ம்ம் விடுறா என்று தினறிக்கொண்டு அவன் உதட்டை தன் உதட்டில் இருந்து விடுவித்தாள் .அவனை ஒரு இரண்டு அடி அடித்தாள் சொன்னாக் கேளு விக்கி ப்ளிஸ் என்றாள் .

ஆனால் அவன் எதையும் கேக்க வில்லை அதனால் பின் மீண்டும் எக்கி அவள் உதட்டை பிடித்தான் .அவள் தள்ளி விட்டாள் .ப்ளிஸ் சுவாதி என்னால என்னையே கண்ட்ரோல் பண்ண முடியல

இன்னைக்கு சனி கிழமை வேறயா நீ வர ஆரம்பிச்சு விட்டுட்ட அப்புறம் என் கண்ணு முன்னாடி உன் பூப்ஸ் வேற காம்பிச்சுட்ட அதனால என்னால முடியல ப்ளிஸ் இந்த ஒரு வாட்டி மட்டும் ஒத்துகிறேன் என்று கெஞ்சினான் .அவள் யோசித்தாள் பின் சரி நம்மாதனா அவனுக்கு ஆரம்பிச்சு வச்சோம் என்று சரி போகிறான் என்று ம்ம் என்றாள்.என்ன சுவாதி என்றான் .சரிடா வா என்று கத்தினாள் .

உடனே தேங்க்ஸ் சுவாதி என்று சொல்லி விட்டு அவன் மீண்டும் அவள் உதட்டை கவ்விக் கொண்டே அவள் மீது படுத்தான் .அவள் அவனை விலக்கி விட்டு அவனை பார்த்து ஒரு வாட்டி மட்டும்தான் ஒகேவா என்றாள் .

அவனும் யா சுயர் ஒரு வாட்டி மட்டும்தான் என்று சொல்லிக்கொண்டே அவளுக்கு முத்தம் கொடுத்தான் .

அவள் முலைகளை கைகளால் உருட்டி கொண்டே முத்தமிட்டான் .அவள் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்து கொண்டே அவள் முலைகளை கசக்கி கொண்டு இருந்தான் .அதன் பின் மீண்டும் அதற்கு முத்தம் கொடுத்து கொண்டே வாயில் வைத்து சப்பினான் .அதன் பின் மெல்ல அதை சப்பி கொண்டே கடித்தான் .

அவன் முலையை கடித்ததும் அவள் வலியில் கத்தினாள் .ஆ கடிக்காதடா பொறுக்கி எனக்கு வலிக்குது அப்புறம் எந்திருச்சு போயிடுவேன் என்றாள் .

ஓகே ஓகே என்று மெல்ல சப்ப மட்டும் செய்தான் .அதன் பின் அவளை எழுந்து முத்தமிட்டு கொண்டே அவள் புண்டையில் சுன்னியை தேய்த்து கொண்டே திணித்து ஒக்க ஆரம்பித்தான் .

அவனுக்கு இருந்த சனி கிழமை காம வேட்கையும் ,அப்போது அவன் பார்த்த முடு பாடல்களினால் அவனுக்கு ஏறிய முடும் மேலும் குடித்த்னால் அவனுக்கு இருந்த போதையிலும் அவளை வெறியோடு ஒத்தான் .

ஏற்கனவே அவள் இவனை ஒத்து விந்தை வாங்கி இருந்ததால் அவள் புண்டை லூசாக இருந்தது .எனவே இவன் எளிதில் சுன்னியை அவள் புண்டையில் சொருகி ஒத்தான் .

அவளுக்கு இருந்த களைப்பில் அவன் வெறியோடு ஒத்தாலும் அவளால் ஒன்னும் பண்ண முடிய வில்லை .மேலும் அவன் ஒப்பது ஒரு விதத்தில் அவள் முன்னால் காதலனை அவளுக்கு மறக்க உதவியது .அதனால் அவள் விக்கியை கட்டி மட்டும் பிடித்து கொண்டு அவனுக்கு ஒத்துழைத்தாள் .

எனவே கண்ணை மூடி கொண்டு அவனிடிம் ஓல் வாங்கினாள் .முதல் ஓலில் அவளிடிம் வாங்கிய ஓழுக்கு அவளை பழி வாங்குவது போல ஒத்தான் .

ஆனால் அவள் அவனை போல கத்தவெல்லாம் இல்லை கண்களை மூடி கொண்டு பற்களை கடித்து கொண்டாள் .விக்கி அவளை நன்கு ஒத்து முடித்து மீண்டும் ஒரு முறை அவன் விந்து அவள் புண்டைக்குள் சென்றது .இந்த முறை இவன் அவளை ஒத்ததால் விந்து அவள் கர்ப்ப பைக்கும் சென்றது .

இருவரும் களைப்பில் படுக்க அவனை பார்த்து சுவாதி சொன்னாள் இதான் லாஸ்ட் என்றாள் .அவனும் சரி என்று சொல்லி விட்டு உறங்கினான் ,அவளுக்கும் களைப்பாக இருந்ததால் அந்த கட்டிலை விட்டு எந்திரக்க முடியமால் அவனோடு அம்மணமாக படுத்து இருந்தாள் .இருவரும் அம்மணமாக ஒரே போர்வையை பொத்தி கொண்டு தூங்கினார் .இருவரும் மாற்றி மாற்றி போட்ட இரண்டு ஓலில்நன்கு அசந்து தூங்கினார் .அப்புறம் சுவாதி எழுந்து மணியை பார்த்தாள் .

மணி அடுத்த நாள் காலை 9 மணி ஆகி இருந்தது .அவள் விக்கியின் சட்டையை எடுத்து போட்டு கொண்டு விக்கியை எழுப்பினாள் .

விக்கி என் ட்ரெஸ் எங்க என்றாள் .அவன் தூக்க கலக்கத்தோடு பாதி இங்கயும் பாதி நீ நேத்து ஹால்ல வாந்தி எடுத்துட்ட அதனால அங்கயும் இருக்கும்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"amma magan tamil stories""tamil sex stories."cuckold neenda kathaikal"tamil amma sex""samantha sex story tamil"மான்சி கதைகள்தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்new hot stories in tamil"tamil pundai story""tamil muslim sex stories"மீனா காம படம்"tamil actress kamakathai new" மகள் காமக்கதைள்"tamil hot story com""teacher sex story tamil""tamil actress tamil sex stories"KADALKADAISEXSTORY"story tamil hot""akka thambi sex stories""actress tamil kamakathaikal"அக்கா காமக்கதைகள் "அம்மா மகன் காமம்""அண்ணி காமக்கதைகள்""tamil gangbang""sexstories in tamil""tamil new aunty kamakathaikal"அம்மா கருப்பு முலைregionalxossip"anni sex stories in tamil""tamil sex stries""anbe mansi xossip""tamil fuck stories""actress sex stories tamil""அம்மா மகன் காம கதைகள்"newsexstory"jyothika sex stories""hot sex story in tamil""kamakathaikal tamil akka thambi""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்"Priya bhavani pussy story tamilபுண்டைஎனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியை"amma maga tamil kamakathai""fucking stories in tamil""tamil adult stories""anni sex story""குடும்ப செக்ஸ்""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""akka thambi tamil kamakathaikal"காமக்கதை"tamil kamakathaikal new""amma magan kathaigal""amma tamil kathaigal""akka thambi kathaigal in tamil""tamil story hot""sex stories tamil"செக்ஸ்கதை"tamil kudumba kamakathai""tamil new hot stories""anni kamakathai"kamakadhai"priya bhavani shankar nude""amma magan sex"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்சித்தி"காம கதைகள்""tamil amma magan uravu"storiestamil xossip"tamil sex stiries""tamil pundai story"ஒ ஓழ்வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்"kaama kathaigal"sexsroriestamil