பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 204 – தமிழ் காமக்கதைகள்

baxk” வெச்சு தரேன்.. !!”

” ம்ம்.. வெய்.. வரேன்.. !!”

பத்து நிமிடங்களுக்கு பிறகு.. பாத்ரூமில் இருந்து.. வீட்டுக்குள் போனான். ஈர முகம் துடைத்து தண்ணீர் குடித்தான். கண்ணாடி பார்த்து கலைந்த தலை முடியை வாரிக் கொண்டு புவி வீட்டுக்கு போனான்..!!
காபியை டம்ளரில் ஊற்றி சூடாற்றிக் கொண்டிருந்தாள் புவி.
அவனை திரும்பி பார்த்துச் சிரித்தபடி சொன்னாள்.

” இன்னிக்கு அஞ்சரை மணிக்கு எந்திரிச்சு.. குளிச்சு ரெடி ஆகிட்டேன். ஆறரை மணிக்கு அவ வீட்டுக்கு போய்.. அவள கூட்டிட்டு ரெண்டு பேரும் கோயிலுக்கு போனோம்.. இவ்ளோ நேரம் அங்கயே உக்காந்து பேசிட்டிருங்தோம்.. ” இப்போது அவள் மார்பில் துப்பட்டா இல்லை.” என்ன பேசினிங்க அப்படி.. ??”
கேட்டுக்கொண்டே அவள் பின்னால் போய் நின்று.. அவள் வயிற்றில் கை போட்டு வளைத்து அவளை கட்டிப்பிடித்தான்.
உதிரியாக இருந்த அவள் கூந்தல் மயிரிழையை மூக்கால் தள்ளி விட்டு அவள் பிடறியில் முத்தம் கொடுத்தான்.

”பெருசா ஒன்னுல்ல.. அவ.. அவ காலேஜ் பத்தியும்.. நான் என் காலேஜ் பத்தியும்தான் பேசிட்டிருந்தோம்.. நேரம்தான் பத்தல.. ” லேசாக நெளிந்து கொண்டு காபியை எடுத்தாள்
”ம்ம்.. காபி.. !!”

” கீழ வெய்.. !!”

” ஏன்.. ??”

” ஸ்வீட்டா ஒரு கிஸ் அடிச்சிக்கலாம்.. !!”

” மா.. எனக்கும் டைமாகிட்டிருக்கு.. நானும் இன்னும் டிபன் சாப்பிடல.. !!”

” ஒரு கிஸ்க்கு எவ்ளோ நேரம் ஆகிட போகுது.. ??”
அவள் வயிற்றை இறுக்கி ஒரு பிடி பிடித்தான். அவள் பின்னங்கழுத்தில் அவன் உதட்டை அழுத்தி.. முத்தம் கொடுத்தான். !! அவள் வயிற்றை இறுக்கிய அவன் கைகளை மெதுவாக மேலே ஏற்றினான்.! துப்பட்டா இல்லாத அவளது பருவக்காய்களை பிடித்து மெதுவாக பிசைந்தான்.!!

” சட்னி இருக்கு.. தோசை ஊத்தனும்.. அடுப்புல பாரு.. கல்லு சூடா இருக்கு.. !!” என்றாள்.” நானும்தான் சூடா இருக்கேன்.. !!” சொல்லிக் கொண்டே.. கிறக்கமாக அவளை இறுக்கி.. அவளது சாத்துக்குடிகளை இறுக்கிப் பிடித்து பலமாக ஒரு பிசை பிசைந்தான்.. !!

”ஆஆ.. ம்மா.. வலிக்கது.. மெல்ல.. !!” சினுங்கினாள்.

அவளது பருவக் காய்கள் நன்றாக இறுகிப் போய்.. கிண்ணென இருந்தது. அதை மெண்மையாக வருடிக் கொடுப்பதைக் காட்டிலும் இறுக்கி பிடித்து.. கசக்கி பிழியவே.. அவன் கைகள் பரபரத்தன..!!
பலம் கொஞ்சம் குறைத்தாலும்.. அவன் பிசைதலை குறைக்கவில்லை. அவள் காய்களை நன்றாக பிசைந்து கொடுக்க.. சில நொடிகள்.. இரண்டு பேருமே பேச்சிழந்து நின்றனர்.!

” ம்மா.. மெதுவ்வா.. வலிக்குது.. !!”

” காலைல எப்பவும் சாஃப்டா இருக்கற ரெண்டு இப்ப மட்டும் ஏன்.. கிண்ணுனு இறுக்கமா இருக்கு.. ?? மூடா இருக்கியா.. ??”

” ச்சீ.. இல்ல.. !! காலைல நேரமே பச்சை தண்ணில குளிச்சேன் இல்ல.. அப்பருந்துதான் இப்படி இருக்கு.. !! எனக்கே ஒரு மாதிரி.. அந்த பாய்ண்ட்ல.. வலிக்கற மாதிரிதான் இருந்துட்டிருந்துச்சு.. !!” அவள் கிறங்கிய குரலில் சொன்னாள்.

” இந்த பாய்ண்ட்லயா ??” அவளது இரண்டு காய்களின் முனைகளிலும் துருத்திக் கொண்டிருந்த.. மெல்லிய காம்புகளை பிடித்து.. உருட்டினான்.” ஸ்ஸ்ஸ்.. ம்ம்ம்ம்.. மா.. அஅஆஆ.. தொடாத.. ஒரு மாதிரி இதா இருக்கு.. ”

” எதா இருக்கு.. ??” அவள் காது மடலை மெல்லக் கடித்தான்.

”கஷ்டமா.. இம்சையா.. தாங்க முடியாத மாதிரி.. ஏன்னு தெரியல.. !!”

” சப்பி விட்டா சரியாகிரும்.. சப்பட்டுமா.. ??”

” ம்மா.. எனக்கு டைமாச்சு அறுவு.. நீ ஏதாவது பண்ணேன்னா.. அப்றம் நான் காலேஜ் கட்தான் அடிக்க வேண்டியிருக்கும்.. !!”

” கட் அடி.. ”

” கட்டடிச்சிட்டு.. என்ன பண்றது.. ?? என்னை எங்காவது கூட்டிட்டு போறியா சொல்லு.. நான் கட்டடிச்சிக்கறேன்.. ??”

” எங்க கூட்டிட்டு போறது.. ??”

” சினிமா.. பார்க்.. இப்படி எங்க வேணா.. எனக்கு இடம் முக்கியமில்ல.. உன்கூட இருந்தா போதும்.. !! ம்ம்ம்ம்..?? கட்டடிச்சிக்கட்டுமா ??”

கொஞ்சம் யோசனையுடன் அவள் பருவக் காய்களை பிடித்து அழுத்திக் கொண்டிருந்தான் சசி.
இப்போது அவனது ஆண்மை.. எழுச்சி மிகவும் திடமாக இருந்தது. அவளை புணர வேண்டும் என்கிற ஆவலில் அவன் உடம்பு ஏங்கிக் கொண்டிருந்தது.. !!
இன்று அவனுக்கு பெரிதாக எந்த வேலையும் இல்லை..! அவளை கூட்டிக் கொண்டு ஜாலியாக சுத்தலாம் என்று தோண்றியது..!!” சொல்லுமா.. ?? எனக்கு காலேஜ் போற மூடே போச்சு.. !! நான் கட்டடிச்சிக்கறேன்.. !! என்னை எங்காவது கூட்டிட்டு போ.. ப்ளீஸ்.. !!” என்றாள்.

எதுவும் சொல்லாமல்.. அவள் முகத்தை திருப்பினான் சசி.
அவன் கைகளுக்குள் வளைந்து திரும்பினாள் புவி.
அவள் கண்கள் அவனை ஆவலாக ஏறிட்டன.
”ப்ளீஸ்மா.. என்னை எங்காவது கூட்டிட்டு போம்மா.. !!” என பாவமாக முகத்தை வைத்துக் கொண்டு கெஞ்சினாள்.

”ம்ம்.. பட்.. எங்க போலாம்.. ??” அவள் இடுப்பை இறுக்கி பிடித்தான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kamaveri story"தங்கச்சி புருஷனின் சுன்னி"tamil. sex""kamakathaigal in tamil""tamil actress hot sex stories""amma magan thagatha uravu kathai tamil""tamil serial actress sex stories""akka otha kathai tamil"Tamil xossip storydoctor tamilsex story"anni ool kathai tamil""sex kathaigal""kerala sex story""tamil cuckold"Vathiyar ool kamakathaikalநானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்"tamil cuckold stories""tamil heroine sex"meen vilihal tamil sex story part 5Tamil sex stories தங்கைசித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ரா"www tamil kama kathaigal""காமவெறி கதைகள்""sister sex story""akka thampi kamakathaikal tamil""tamil kamakathaikal in tamil"vanga padukalam tamil stroy"tamilsex story"/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF"tamil incest stories"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"trisha sex stories in tamil""story tamil"en amma thuki kamicha sex stories in tamil"tamil akka thambi uravu kathaigal"காமகதைகள்"tamil sex stories cc""nayanthara nude"xossp"amma kamakathaikal"கூதிஅரிப்பு"tamil sex stories in english"பிராவோடு பிரியா"amma magan tamil kamakathaikal"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை"thangaiyudan kamakathai"நடிகைபுண்டை"thrisha sex com""நண்பனின் அக்கா"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு"அம்மா xossip"kamal hassan kuduba kamakathaikal Tamilநமிதா செக்ஸ்மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்காம தீபாவளி கதைகள்"tamil doctor sex stories""சாய் பல்லவி"tamil lataest incest kama kathaikal"akka ool kathai"மன்னிப்பு"tamil story akka"newhotsexstorytamilkamakathaiடீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"tamil police kamakathaikal""mamanar marumagal otha kathai in tamil font""tamil wife sex stories"என் பொண்டாட்டியை ஓத்தா நாய் காமக்கதைகள்காம சித்தப்பா/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8Dஷாலினி ஓழ்சுகம்காம தீபாவளி"tamil sex storys""tamil x storys""tamil kama kathaigal""sex storu"Tamil aunty kamakkathaikal in Tamil language"tamil mami sex kathai""tamil muslim sex story"கவிதாயினி sex stories"rape kamakathaikal"