பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 202 – தமிழ் காமக்கதைகள்

5192_125937441” பிரெண்டு.. !!” என்றான்.

” சொல்லுங்க பிரெண்டு.. ??”

” பயங்கர ரொமான்ஸ் மூடுலதான் இருப்பீங்க போலருக்கு.. ??”


” மழை வருதில்ல பிரெண்டு.. ?? எனக்கு மழைன்னா ரொம்ப புடிக்கும்..!! யாரும் இல்லாத தனி வீடா இருந்தா.. இப்ப நான் இப்படியே போய் வெளில நின்னு.. மழைல நல்லா நனைவேன்.. !!”

” ஓஓ.. !!”

அவள் கை அவன் வயிற்றிலிருந்தும் கீழே இறங்கியது. ஜட்டிக்கு மேல் புடைத்துக் கொண்டிருந்த அவன் பாலுறுப்பை.. ஜட்டியுடன் பிடித்து மெதுவாக கசக்கினாள்.. !!அவளது கை.. அவன் உறுப்பை இறுக்கிப் பிடித்து கசக்க… தளர்ந்த அவன் உறுப்பு மீண்டும்.. எழுச்சியடையத் தொடங்கியது.
சில நொடிகளில் அவன் உறுப்பு திடமாக எழுந்து நிற்க… அவன் ஜட்டிக்குள் கையை விட்டு அவனது ஆணாயுதத்தை பிடித்தாள்.
” பிரெண்ட்.. !!” மெதுவாக உருவினாள்.

” என்ன பிரெண்ட.. ??”

” உங்க தண்டு எனக்கு ரொம்ப புடிச்சிருக்கு பிரெண்டு.. !!” ஜட்டியை கீழே தள்ளி.. அவன் விறைக் கொட்டைகளையும் சேர்த்து பிடித்து பிசைந்து விட்டாள்..!!

அவளது கை தேர்ந்த அனுபவத்தில்.. அவன் மீண்டும் உடலுறவுக்கு தயாரானான்.
ஜன்னல் வழியாக பார்த்துக் கொண்டு நின்றிருந்தவன்.. அவளை பார்த்து திரும்பி நின்றான்.! பிராவுக்குள் இருந்த அவளது கொழுத்த கனிகளை பிடித்து பிசைந்தான்.!

அவன் நெஞ்சில் லேசாக சாய்ந்து கொண்டு.. அவன் உறுப்பை உருவினாள் பவ்யா.
”பிரெண்ட்.. !!”

” ம்ம்.. என்ன பிரெண்ட்.. ??”

” எனக்கு.. இப்ப.. இப்படியே நின்னுட்டு என்ஜாய் பண்ணனும் போலருக்கு பிரெண்ட்.. !!” என கிறக்கமாக சொன்னாள்.

” ஓகே பிரெண்ட்.. பண்ணலாம்.. !!”அவன் நெஞ்சில் இருந்து கொஞ்சமாக விலகி நின்றாள். அவன் ஜட்டியை கீழே தள்ளி கழற்றினாள். அவள் இடுப்பில் இருந்த உள் பாவாடையை அவிழ்த்து கீழே நழுவ விட்டாள்.!!

அவள் பிராவுக்குள் அடைந்து கிடந்த முலைகளை எடுத்து வெளியே விட்ட சசி.. இரண்டு கைகளிலும் பிடித்துக் கொண்டு பிசைந்தான்.

நேராக நீட்டிக் கொண்டிருந்த அவன் பாலுறுப்பில் அவள் புழையை முட்ட வைத்து தேய்த்துக் கொண்டாள்.
அவன் எதுவும் செய்யாமல்… அவளே அவள் உடம்பை லேசாக எக்கி.. அட்ஜஸ்ட் பண்ணிக் கொண்டு.. அவள் தொடைகளை விரித்து.. அவன் உறுப்பை பிடித்து அவள் புழை பிளவில் வைத்தாள். அவளது இடுப்பை உந்தி அழுத்தினாள். சரக்கென அவன் உறுப்பு அவளது ஓட்டைக்குள் சொருகிக் கொள்ள.. அப்படியே நின்று கொண்டு அவள் இடுப்பை ஆட்டினாள்.. !!

நிச்சயமாக பவ்யா ஒரு காமக் கல்லூரிதான். ராமுவை போல.. இவளும் காமத்தில் தீவிரமான ஆசைகள் கொண்டவளாகத்தான் இருக்கிறாள். ஆனால் ஏன் இரண்டு பேருக்கும் பொருந்தி வரவில்லை என்றுதான் தெரியவில்லை.. !!

மழைக் காற்றில் சிலிர்த்துக் கொண்டு அப்படியே ஜன்னலை ஒட்டி நின்ற படி.. மெது மெதுவாக இடுப்பை அசைத்து உடலுறவு கொண்டார்கள்..!! இருவரும் மாற்றி மாற்றி இடுப்பை அசைத்து இடித்துக் கொண்டு இன்பம் கண்டார்கள்..!!அப்படி நின்ற நிலையில் செய்வதாலோ.. என்னவோ நீண்ட நேரம் செய்ய முடிந்தது. சசி உச்சத்தை எட்டும் முன்பாகவே அவள் உச்சம் எட்டினாள்.. !!
அப்படியும் சிறிது நேரம் செய்தபின்.. அவளே சொன்னாள்.
” எனக்கு ஓகே.. நீங்க வேணா.. என்ஜாய் பண்ணிக்கோங்க.. !!”

” அவ்ளோதானா.. ??”

” ம்ம்.. ஆமா.. !!” என சிரித்தாள் ”ஓஞ்சிருச்சு.. !!”

” எனக்கு இன்னும் ஓயல.. !!”

” நோ ப்ராப்ளம். ! ஃபக் மீ.. !!”

அந்த இடத்தில் இருந்து நகர்ந்து நின்றான் சசி. அவளை ஜன்னல் பக்கத்தில்.. வெளியே பார்த்தவாறு நிற்க வைத்தான்.!

” பேக் ஷாட்டா.. ??” அவளே கேட்டாள்.

” எஸ்.. !!” என்றான்.

ஜன்னலில் இரண்டு கைகளையும் ஊன்றிக் கொண்டு.. டிக்கியை பின்னால் தள்ளி.. தூக்கி காட்டினாள். அவள் டிக்கியை ஒட்டி நின்று.. அவளது இரண்டு வீணைக் குடங்களையும் பிசைந்து கசக்கினான்.! உருட்டி உருட்டி பிசைந்து.. அவளது பின்பக்க பள்ளத்தில் விரலால் தேய்த்து விட்டான். அவள் தொடைகளுக்குள் கை விட்டு.. முன் பக்கத்தில் ஒழிந்து கொண்டிருந்த அவள் புழையை சிறிது தேய்த்து.. பிசைந்து கொடுத்தான்..!!

அப்பறம்.. அவன் உறுப்பை மெதுவாக அவள் தொடைகளுக்குள் செலுத்தினான்.
அவள் நன்றாக தொடைகளை அகட்டி வைத்து நின்று.. புழையை விரித்து காட்டினாள்.. !!

அவன் உறுப்பின் முனைக்கு ஓட்டை கிடைத்ததும் உள்ளே சொருகிக் கொண்டது. இரண்டு கைகளிலும் அவளது தடித்த இடுப்பை இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு.. அவளைப் புணர்ந்தான் சசி.. !!” ம்ம்ம்ம்.. ஸ்ஹா.. ஸ்ஸ்ஹாஹா.. !!” என மெலிதாக முனகினாள் பவ்யா.. !!

இரண்டு நிமிட நேரம்.. அவளுக்கு பின்னால் இருந்து.. அவளை அவ்வாறு புணர்ந்து.. அவளுக்குள் அவனது சூடான சுக்கிலத்தை பீய்ச்சி ஓய்ந்தான் சசி.. !!

அப்பறம் ஒரு கால் மணி நேரம் கழித்து.. தன் உடைகளை எடுத்து போட்டுக் கொண்டான் சசி.
” மழை இப்போதைக்கு விடாது போலதாங்க இருக்கு.. !! ஆனா கொஞ்சம் ஓஞ்சிருக்கு.. !! நான் கிளம்பறேன்.. !!”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"new telugu sex stories com"மகளை ஓத்த கதை"tamil long sex stories"vanga padukalam tamil stroytamilakkasexstoryதமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொசாய் பல்லவி காமகதை"அம்மா மகன் செக்ஸ்""tamil x stories"Kamaveri xossip "tamil heroine kamakathaikal"கணவன்சித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்/archives/tag/oil-massage"desibees tamil sex stories"OolsugamsexTamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டிதொடை வலிக்குது காமஆச்சாரமான குடும்பம்"tamil actress tamil sex stories""tamilsex storie"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"www tamilkamakathaigal""annan thangai sex story"கூதிஅரிப்புசெக்ஸ்கதைகள்"sex story in english""kama kathaigal in tamil""tamil sex stories in english""குடும்ப காமக்கதைகள்""sex tamil stories""www.tamilkamaveri. com""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்""tamil acter sex story""tamil actress hot"கிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.comnewsexstoriestamilkamakathigal"சித்தி கதை"tamilsexstorysமஞ்சு சசி ஓல்xossipregional"www.tamil sex story""tamil actress sexstory""tamil hot sex stories""tamil new kamakathaikal com"akkakathai"tamilsexstory new""tamil actress hot stories"கலா டீச்சர் தமிழ் காமக்கதைகள்"actress sex stories tamil""sex story tamil"cuckold neenda kathaikalஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்"akka thampi kamakathaikal tamil""family sex stories in tamil""free sex story""மாமி கதை"/archives/tag/swathi-sex/page/2tamil sex stories comகூட்டி கணவன் காம/archives/tag/oil-massage"tamil stories new""tamil kamakkathaigal""tamil sister sex stories""tamil akka kathai"அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், "incest sex stories""sneha sex stories""story tamil hot"tamilxossipகாமக்கதை"tamil family sex story""tamil love sex stories"KADALKADAISEXSTORY"www.tamilkamaveri. com""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil""gangbang sex stories"காம"tamil kamakadhaigal"