சுவாதி என் காதலி – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்

FB_IMG_1466872694543அதன் பின் அவள் மீது லேசாக தண்ணியை தொளித்து விட்டு அவளை கொண்டு போயி சோபாவில் படுக்க போட்டான் .அதன் பின் இவன் தன் சட்டையை கழட்டி விட்டு அவள் வாந்தி எடுத்த இடத்தை சுத்த படுத்தி விட்டு குளிக்க சென்றான் .

சுவாதி என் காதலி – பாகம் 02 -தமிழ் காமக்கதைகள்

சுவாதி என் காதலி – பாகம் 04 – தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்

குளித்து விட்டு வந்த பார்த்த போது சுவாதியை சோபாவில் காணவில்லை .எங்கே போயிருப்பாள் என்று அவன் வீட்டிற்குள் தேடினான் அதன் பின் அவன் எட்டி பார்த்த போது அவள் வீட்டிற்குள்ளே உள்ள பால்கனியில் இருந்து குதிக்க தயாராகி கொண்டு இருந்தாள் .அவனுக்கு பக் என்றானது .

விரைந்து ஓடி அவளை பிடித்து இழுத்தான் .அவள் வர மறுத்தாள் .விடு டேவிட் இல்லாத உலகத்துல என்னால இருக்க முடியாது என்னால இருக்க முடியாது .நான் குதிச்சு சாக போறேன் என்று சொல்லிக்கொண்டு குதிக்க முயற்சி செய்து கொண்டு இருந்தாள் .
அவன் சொன்னாக் கேளு சுவாதி வேணாம் என்று சொல்லி சொல்லி பார்த்தான் .ஆனால் அவள் கேட்கவில்லை .ஒரு கட்டத்திற்கு மேல் பொறுமை இழந்த விக்னேஷ் அவளை பிடித்து உள்ளே தள்ளி விட்டு அவள் கன்னத்தில் மீண்டும் பளார் பளார் என்று ரெண்டு விட்டான்

அவள் அழுதுகொண்டே அமைதி ஆனாள் .இவனுக்கு என்னாவோ போல் ஆனது .என்னாட ஒரு நாள்ல ஒரு பொம்பள பிள்ளையே 4 தடவ அடிச்டோம்னு வருத்தபட்டான் .பின் அவளை கூப்பிட்டு போயி சோபாவில் உக்கார வைத்து அமைதியாக சொன்னான் .ஐ அம் சாரி சுவாதி என்றான் .அவளும் கண்ணீரை துடைத்து கொண்டே நானும் சாரி உன் இடத்துல செத்தா உன்னயத்தான் போலீஸ் பிடிக்கும் அதனால நான் வேற எங்கிட்டாச்சும் போயி சாவுறேன் என்றாள் .

இவனுக்கு கடுப்பாகி போனது என்ன பெரிய லவு என்ன பெரிய உன் டேவிட் என்றான் .அவள் என் லவ் பத்தியும் டேவிட் பத்தியும் தப்பா பேசாத என்றாள் .

என்ன பெரிய டேவிட் அவன் பாட்டுக்கு கல்யாணம் முடிச்சுட்டு நேத்து பர்ஸ்ட் நைட்டும் இன்னைக்கு செகண்ட் நைட்டும் அவன் பொண்டாட்டி கூட என்ஜாய் பண்ணி கிட்டு இருப்பான் .

நீ அவன நினச்சு செத்தா எல்லாம் சரி ஆகிடுமா அது மட்டும் இல்லாம உனக்கு இன்னும் வயசும் இருக்கு வாலிபமும் இருக்கு நல்லா லைப்ப அனுபவி .அத விட்டுட்டு ஏன் லேடி தேவதாஸ் மாதிரி ஆகுற என்றான்.

அவள் கண்ணீரை துடைத்து கொண்டே நீ சொல்றது காரெக்ட் நான் ஏன் அழனும் அந்த நாயி இந்நேரம் அவன் பொண்டாட்டிய போட்டுக்கிட்டு சந்தோசமா இருக்கும் ,நான் ஏன் அவன நினச்சு அழனும் நானும் சந்தோசமா இருக்க போறேன் என்று சொல்லி விட்டு விக்கியை பார்த்தாள் .அது அப்படி இருக்கணும் இந்த காதல் கல்யாணம் எல்லாம் வேஸ்ட் என்னையே பொறுத்த வரைக்கும் இந்த நிமிஷம் இந்த நொடிதான் வாழ்க்கை அத என்ஜாய் பண்ணி வாழனும் அத விட்டுட்டு ஏழு ஜென்மம் எடுத்தாலும் நீதான் என் காதலன் நீதான் என் காதலி அப்படின்னு சொல்லி கிட்டு இருக்கதாலம் மடத்தனம்

என்று அவன் சொல்லிக்கொண்டிருக்க சுவாதி அவனையே பார்த்து கொண்டு இருந்தாள் .அவன் சட்டை இல்லமால் வெறும் உடம்புடுன் இருப்பதை பார்த்த அவளுக்கு சாராய போதையோடு காம போதையும் ஏறியது .

அவன் பேசிக்கொண்டே இருக்க யெஸ் நீ சொல்றது ரொம்ப காரெக்ட் ஏன் அவனால மட்டும்தான் சந்தோசம்மா இருக்க முடியுமா என்னால முடியாதா என்று சொல்லி விட்டு சுவாதி விக்னேஷை இழுத்து தைரியமாக லிப்கிஸ் அடித்தாள் .

சுவாதி அவனை இழுத்து பிடித்து முத்தம் கொடுக்க விக்னேஷ் அதிர்ச்சியில் நிலை குலைந்து போனான் .அதன் பின் அவளை பிடித்து தள்ளி விட்டான் .

சுவாதி என்ன பண்ற நீ என்றான் .அவள் போதையில் நீதானா அவன மாதிரி என்ஜாய் பண்ண சொன்ன அவன் இந்நேரம் இப்படிதான் என்ஜாய் பண்ணுவன் அதான் நானும் அப்படி என்ஜாய் பண்ண போறேன் என்று சொல்லிவிட்டு மறுபடியும் அவன் உதடுகளை கவ்வி பிடித்தாள் .

இந்த முறை விக்கிக்கும் அவள் முத்தம் கொடுத்தது பிடித்து இருந்தது அவள் நன்கு இவன் உதட்டை சப்ப அவள் குடித்து இருந்த சரக்கின் வாடை அவள் உதட்டில் தெரிந்தாலும் அவள் உதடு இவனுக்கு சாராயத்தை போல போதை தந்தது அதனால் அவன் அவள் உதட்டை இப்போது அவன் உதட்டால் பிடித்து இழுத்தான் .இருவரும் ஓரிரு நிமிடங்கள் இருவரும் முத்தமிட்டு கொண்டு இருக்க விக்கிக்கு அவன் கொள்கை அவனை தட்டி எழுப்பியது டேய் அவ உன்னோட பெஸ்ட் பிரண்டோட எக்ஸ் கேர்ள் பிரண்டுடா என்று மனம் சொல்ல அவளை பிடித்து தள்ளினான் .சுவாதி இது தப்பு நீ என் பிரண்டோட லவர் நம்ம இப்படி பண்றது தப்பு என்றான் .

அவள் நான் அவன் லவர் இல்ல இப்பதைக்கு நான் உன் லவர் என்று சொல்லி மீண்டும் அவனை கட்டிபிடித்து முத்தம் கொடுத்தாள் .அவன் மீண்டும் அவளை பிரித்து விட்டு சொன்னக் கேளு சுவாதி இது தப்பு என்று அவன் சொல்லி கொண்டு இருக்க இவனை பேச விட்டால் அறிவுரை பேசியே கொன்னுடுவான் என்று எண்ணி கொண்டு சுவாதி அவன் மீது ஒரே தாவாக தாவி அவனை அமுக்கினாள் .

இருவரும் விழுந்த இடம் கட்டில் என்பதால் சுவாதிக்கு வசதியாக போனது .மேலும் அவன் கீழே இருக்க இவள் அவன் மீது இருந்ததால் உடனே அவனால் எந்திரக்க முடியவில்லை .சுவாதி அவனை வேக வேகமாக அவன் முகம் அவன் மார்பு என முத்தமிட்டாள் .அவன் ஒரு பக்கம் இதலாம் தப்பு சுவாதி வேணாம் விட்ரு என்று சொல்லி கொண்டு இருந்தான் .

அவன் பேச்சை அவள் காதிலே வாங்கி கொள்ளவில்லை .அவனை முத்தமிட்டு கொண்டே அவன் அடிக்கு சென்றாள் அவன் ட்ரவுசரோடு அவன் குஞ்சுக்கு ஒரு சின்ன முத்தமிட்டு விட்டு இவள் எழுந்து அவன் மார்பில் உக்காந்து கொண்டு இவள் உடுத்தி இருந்த மாடர்ன் டிரஸ் பட்டன்களை அவசர அவசரமாக கழட்டி எறிந்து விட்டு பிராவோடு இருந்தாள் .

உடனே விக்னேஷ் எழ முற்பட்டான் .அவனை இவள் தள்ளி விட்டு மீண்டும் படுக்க வைத்தாள் பின் மீண்டும் அடிக்கு சென்று அவன் ட்ரவுசரையும் ஜட்டியையும் கழட்டி அவனை நிர்வண மாக்கினாள் இது வரை அவன்தான் பல பெண்கள் மீது படுத்து அவளகளை நிர்வாணம் ஆக்கியுள்ளான் .முதன் முதலில் ஒரு பெண் தன் மீது படுத்து அவனை நிரவானமாக்கியது அவனுக்கு என்னாவோ போல் இருந்தது .

சுவாதி அவன் சுன்னியை அவள் கையில் எடுத்தாள் .அதை அவள் கைகளால் நன்கு குலுக்கி குலுக்கி எடுத்தாள் .விக்கி என்ன இவள் இப்படி பண்ணுகிறாள் என்று நினைத்தான் .அதன் பின் அவள் தலையை கவிழ்த்து சுன்னியை முத்தமிட்டு கொண்டே உம்ப போனாள் .உடனே அவள் தலையை பிடித்து தள்ளினான் .

ஆனால் அவள் அவன் கையை தள்ளி விட்டு ஒரு அமுக்கில் தன் வாயில் அவன் சுன்னியை அமுக்கினாள் .வாயை வெளியே எடுக்கமால் உள்ளே வைத்தே உம்பி கொண்டு இருந்தாள் .

அவனால் ஒன்னும் பண்ண முடியவில்லை அவள் உம்பியதில் இந்நேரம் வேற எவனவாது என்றால் கஞ்சியை கக்கி இருப்பான் .ஆனால் விக்கி பல பெண்களடிம் விளையாடியவன் என்பதால் அடக்கி கொண்டு இருந்தான் .

அவள் நன்கு அவன் சுன்னியை உம்பி விட்டு பின் அது வேடச்சுருப்பதை பார்த்து சிரித்து கொண்டே அவள் ஜட்டியை கழட்டி அவளும் நிர்வனமானாள் .விக்கி சொன்னான் போதும் சுவாதி இதோட நிறுத்திக்கோ வேணாம் என்றான் .அதிகமான போதையில் இருந்த அவளுக்கு அவன் சொன்னது கேக்க வில்லை .

அவள் அவன் சுன்னியை குலுக்கி கொண்டே மெல்ல அவள் புண்டையில் திணிக்க பார்த்தாள் .அது அவன் ஒத்துளைகாததல் மிஸ் ஆகி வழுக்கி கொண்டே அவள் வயற்றை தட்டியது .அதன் பின் அவள் அவன் கையை எடுத்தாள் அவன் கொடுக்க வில்லை .அதனாலே அவளே அவள் புண்டையை அவள் விரல்காளால் அவனை பார்த்து கொண்டே தேய்த்தாள் .அவள் அவள் புண்டையை விரல்களால் குடைந்து விட்டு அதை லூஸ் ஆக்கினாள் .

இதற்கு மேல் பொருத்து இருந்தால் நன்றாக இருக்காது என்று எண்ணிக்கொண்டு அவன் மீண்டும் எழ முற்பட அந்த சமயம் சரியாக சுவாதி புண்டையை கொண்டு வர எழ முற்பட்டவனின்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil free sex stories"குண்டி குட்டிtamilammamagansexstorynewtamil regionalsex stories"குண்டி பிளவில்"snipbot"teacher student sex stories""kaama kathai"xssiopindiansexstoryசத்யன் மான்சி"hot sex tamil""hot tamil stories""latest adult story""anni kamakathikal""dirty tamil.com""tamil amma ool kathaigal""tamil sex stories amma magan""tamil kamakathi"xosspiசெக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்முலைகள்"xxx tamil stories"Tamil sex stories 2018அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"tamil sex collection""tamil kamavery""tamil kamakathaikal in akka"காமவெறிதமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதைஅஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6"amma magan sex kamakathaikal""adult xossip"குண்டிகளை கையால்சித்தி கதை literotica"tamil akka kathai""tamil sex stories anni""hot tamil story""tamil scandals""tamil kamakaghaikal"ஜோதிகாwww tamil pundaigal sex photos with sex story com"amma magan okkum kathai"ஜோதிகாவின் கூதிவெறி"tamil bus kamakathaikal"velaikari karpam kamakathai"muslim aunty pundai kathai"tamil searil actres cockold memes fb.comkamakathaiklaltamil"actress sex stories xossip""tamil cuckold""nayanthara husband name""sex with sister stories"ஒ ஓழ்அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"tamil sex stories cc""jothika sex stories"கார் ஓட்டலாமா காமக்கதைடிடி குண்டி xossip அம்மா மகன் காதல் exbii"அம்மா குண்டி"முலைகள்"tamil sex stories amma"kamakathigal"tamil amma maganai otha kathai""tamil akka sex story""tamil latest stories""xossip sex stories""cuckold story"Wwwtamil sax stories"tamil akka thambi ool kathaigal""tamil sex stiries""tamil real sex stories""sex story english""tamil lesbian videos"தொடை வலிக்குது காம