19 வயசு சிட்டு – பாகம் 06 இறுதி – தங்கச்சி காமக்கதைகள்

prredஅவனிடம் வாண்ணா தங்கைய ஓக்கலாம் என்க அவன் ரூமிற்குள் டிரஸ் மாத்திட்டு வரண்ணேண்னு போனான். நான் தங்கச்சி புண்டைக்குள் விரல் விட்டு குடைய அவளின் பாயாசம் வெளியே தலைகாட்டியது. அப்படியே அவளின் பருப்பு உட்சுவர்கள் என அதிலிருந்த மொத்த பாயாசத்தையும் நக்கியெடுக்க என் சுண்ணி லுங்கிய வட்டமிட்டான்.

அவள் பாத்திட்டு என் லுங்கியோடையே பிடிச்சு கசக்கினாள். நான் முனக என் லுங்கிய கழட்டியெறிந்தாள். நான் டி-ஷர்ட்டுடன் நிற்க அவள் என் சுண்ணியை ஊம்பினாள். எனக்கு ரொம்பவும் மூடேற நான் அவளை சோபாவில் தள்ளி விட்டேன். அவள் அப்டியே விழ அவளின் நைட்டிய மேலே தூக்கி போட்டுட்டு அவள் புண்டை வாயிலின் மேல் சுண்ணியால் உரசினேன்.அவள் சுகம் தாங்காமல் உளர நான் அப்டியே மெல்ல மெல்ல அவள் புண்டைக்குள் சாமானை விட்டேன். அவள் புண்டைக்குள் என் சுண்ணி நுழைய அவள் அனுஅனுவாக துடித்தாள். எனக்கு பாக்கவே ரொம்பவும் காமப் போதையாக இருக்க நான் அவள் முகத்தை பாத்திட்டே உள்ளே விட்டேன். என்னால் சுகம் தாங்காமல் துடிக்க அவள் என்னையே பாத்தாள்.

என் சுண்ணி அவள் இழகிய புண்டேக்குள் போய் வர நான் அப்டியே மெல்ல இயங்கினேன். அவளால் சுகத்தை தாங்கீக் கொள்ள முடியாமல் முனக அண்ணன் வந்தான். வந்தவன் ரெடியா லுங்கிய தூக்கிட்டு சுண்ணிய காட்ட கமலினி ரெடிய ஊம்ப வாயத் தொறந்தாள். என் அண்ணன் அவள் வாய்க்குள் ஊம்ப கொடுக்க நான் வழக்கம் போல என் தங்கையின் சின்னப் புண்டைய குத்தீக் குடைய ஆரம்பித்தேன்.ரெண்டே நிமிஷத்தில் என் காம நீர் தெறிக்க அவள் நைட்டியால் துடச்சிகிட்டாள். பின் என்அண்ணன் அவள் புண்டைக்குள் இடிக்க ஆரம்பிக்க நான் பக்கத்து சோபாவில் அமர்ந்தேன். என்னால் அவங்களின் காம விளையாட்டை பாத்து ரசிக்க முடிய அவங்களோ தேவிடியா தொழில் செய்பவர்கள் போல ஓத்திட்டிருந்தாங்க. அதுவும் கமலினி யோ சொல்லவே வேண்டாம். குட்டித் தேவிடியாளாகவே தெரிந்தாள்.

என் தங்கைக்கு இவ்வளவு வெறியிருக்குமென எனக்கு தெரியாமல் போக அதை கண்ணால் பாத்திடிருந்தேன். என் அண்ணனை சோபாவில் தள்ளி அவன் மேல் ஏறியமர்ந்து செய்தாள். என்ணண்ணனால் முடியாமல் போக தங்கை விடமாட்டேனென அவன் சுண்ணி மேல் பேயாட்டம் ஆட தண்ணி தெறித்தது. அவ்வளவுதான் என் தங்கை விழகிக்க அவன் ஓய்வெடுத்தான்.

எனக்கு அவங்க காம விளையாட்டை பாத்து ரசிக்க முடிஞ்சாலும் சுண்ணி முழுசா எந்திரிக்கலை. பின் ரெண்டு பேரும் 10 நிமிடம் ஓய்வெடுத்திட்டு பாத்ரூம் போய் உடம்பை கழுவி வந்தோம். அப்பா வரும் டைம்மாக டிரஸ் மாத்திட்டு இயல்பா இருந்தோம். அப்போதான் டெலிபோன் மணியடிக்க அண்ணன் எடுத்தான். பேசி முடிசிட்டு அப்பாதான் பேசியதாகவும் இன்றிரவு வரமாட்டார் எனவும் சொன்னான்.அவருக்கு நைட் டியூட்டி இருக்கும் இது எப்பவாவது நடப்பதுதான். இரவு சாப்பாடு சாப்பிட்டிட்டு மூவரும் வரிசையா படுக்க தங்கை நடுவிலிருந்தாள். நான் வானத்தை பாத்திட்டு அவளின் நைட்டிய விழக்கி ஜட்டிக்குள் கைவிட அண்ணன் அவள் துவாரத்தை விரலால் தடவிட்டிருந்தான். நான் சிரிசிட்டு அவள் நைட்டியுடன் மாங்கனிகளை சப்பினேன்.

பின் நாங்க அம்மணமாக தங்கை நைட்டியுடன் எங்கள் சுண்ணியை மாறி மாறி ஊம்பினாள். அவள் டிரஸ்ஸை கழட்டாமலே தூக்கிவிட்டு அவளை ஓத்தோம். இரவு முழுவதும் அவள் ரெண்டு பேரும் 3 தடவைக்கு மேல் போட்டோம். பின் ரொம்பவும் டயர்டாக தூங்கிட்டோம். காலை 7 மணியாக நானும் அண்ணனும் எந்திரிக்க அவள் சமையல் செய்திடிருந்தாள். ரெண்டு பேரும் சீக்கிரம் கிளம்பிட்டு எங்க வேலைய பாத்திட்டு போக அப்பா வந்தார்.

இந்த வாரம் அவருக்கு நைட்டு சிப்டு என்க நாங்க கொண்டாட்டத்துடன் கிளம்பி போனோம். அன்று காலேஜ் போய் வர அப்பா கிளம்பிட்டிருந்தார். 5 மணிக்காட்ட அப்பா போயிட தங்கை அண்ணிக்கு சிகப்பு தாவணியில் மின்னினாள். நான் அவள் தாவணிகளை கழட்டியெறிஞ்சி ஓத்திடிருக்க அண்ணன் வந்திட்டான். அவனுக்கும் ஒரு ரவுண்ட் கொடுதிட்டு கலைப்பில் மூவரும் அம்மணமாகவே வீட்டை வலம் வந்தோம்.எங்க அப்பாவிடம் பேசி தங்கைய ஒரு என்ஜினியரிங் காலேஜ்ல சேர்த்துவிட்டு எங்க வீட்டிலேயே வெச்சிகிட்டோம். அவளுக்கு வேண்டுமென்பதெல்லாம் எங்கப்பா வாங்கிதர வேண்டாமென்றாலும் விடாமல் நாங்க ஓழ் குடுத்தோம். இது தவறுதான் என்றாலும் எங்கள் குடும்பத்துக்குள்தானே தெரியும் வெளியே தெரியாதவாறும் புத்திசாலி தனமாக பாத்துக்க எங்க மூவரின் ஆசையும் சந்தோஷமா நிறைவேத்திகிட்டோம்.

என் தங்கையால் எங்களின் செக்ஸ் வாழ்க்கை சிறப்பாகப் போக அவளும் சங்கூஜப்படாமல் ரெண்டு அண்ணன்களின் தம்பியையும் தன் தங்கையின் புகலிடத்தில் வலம் வர எப்போதும் அனுமதி கொடுத்தாள். பின்னென்ன எந்நாளும் திருநாளாக சந்தொஷமாக கழிகிறது.இப்பெல்லாம் எனக்கும் என் அண்ணனுக்கும் சண்டை வந்தால் நாங்கள் என் தங்கச்சி புண்டையைத்தான் அமைதி புறாவாக உபயோகிக்கிறோம். அவளும் சந்தோஷமாக ஏத்து கொள்கிறாள். இரவானால் எங்க வீட்டில் தங்கச்சி புண்டையில் அடை மழைதான் பொழிகிறோம்.

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அஞ்சு பசங்க பாகம் 2அக்கா குண்டி"tamil cuckold stories""mami sex story"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்"tamil nadigai sex kathai"tamilkamakadigalஓழ்சுகம்நாய் காதல் காம கதைகள்"tamil aunty sex story com""tamil sex kathai""tamil sex stories in bus""akka tamil sex story"vanga padukalam tamil stroy"tamil sithi sex stories"tamilakkasexstory"tamil kamakathaikal in tamil"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"tamil athai kathaigal""erotic tamil stories""kamaveri kathaigal""sex story sex story"tamil aunty karpam kama kathi"tamil kamakadhaigal"நிருதியின் Tamil kamakathikalஅக்கா காமகதைகள்மகளை ஓத்த கதை"tamil serial actress sex stories"ராம்-சுகுணா தம்பதியினர் வீட்டிலில்லாதபோதெல்லாம் செய்வது போல, அன்றும் தீனாவும் லத்திகாவும் kamakathaigalமாமியாருடன் சல்லாபம்"tamil story""hottest sex stories""stories hot in tamil"அம்மாவின் ஓட்டையில்"தமிழ்காம கதைகள் புதியது"/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88"karpalipu kamakathaikal"newsexstoriesசரிங்க மேடம் காமக்கதைPriya bhavani pussy story tamilஓல்சுகம்"tamil actress sex stories xossip""tamil new sex""tamil actresses sex stories""amma tamil kathaigal"மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES "tamil love story video"சித்தி story"tamil story amma""மாமனார் மருமகள் ஒல்"அண்ணி காமம்"penegra tablet"Theatre tamil sex kathai"சித்தி புண்டை""tamil heroines hot"latest tamil sex storyxossip"chithi kamakathaikal"கிழவனின் காம கதைகள்"தமிழ்செக்ஸ் விடியோ"அப்பாமகள்tholi kamakathaikal in tamil"tamil sex stories in bus"கிராமத்து காம கதைகள்"sex story in english"அக்கா குண்டிஅம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்"akka sex kathai"ஓழ்சுகம் அக்காவை கரெக்ட் செய்வது எப்படி?"tamil hot story"anni kamakadhaihal"mamanar marumagal kamakathaikal""sex store tamil""tamil actress sex stories in tamil""sithi kamakathai in tamil""tamil sex storis"சித்தி story"sexy story in tamil"கூதி"namitha pramod sex""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்""tamil amma pundai story"மாமி காதல் கதைகள்"sex stories incest""tamil inceststories""tamil sex storey""muslim sex stories""sex story english"போலிஸ் காம கதைகள்Tamil little bath sis sex sori tamil"tamil new sex stories""tamil mami sex"தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதைஆண்டி அண்ணி காமம்xosipஅம்மாவின். காம. கிராமம்"tamil sister sex stories"Www.keralasexstorytamil