பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 200 – தமிழ் காமக்கதைகள்

boyfroman” சொல்லுங்க பிரெண்ட்.. ??” அவனது உறுப்பின் முன் தோல் அதிகமாக அசையும் படி உருவினாள்.

” சூப்பர் லேடிதான் நீங்க..!! ஹவ் இஸ் ஸ்வீட்.. !!”

” ஃபக் பண்ணலாமா பிரெண்ட்.. ??”
” ஷ்யூர் பிரெண்ட்.. !!”

”கம்.. !!”

வெளியே.. மழை கொட்டிக் கொண்டிருந்தது. காற்றும் ‘உய்ய் உய்ய்ய்..!’ என பலமாக வீசிக் கொண்டிருந்தது.! ஜன்னலில் அரையும் சாரலின் மெல்லிய துளிகள் சில.. காற்றில் சிதறி வந்து நிர்வாண உடம்பில் பட்டு சிலிர்க்க வைத்தது.. !! அந்தச் சிலிர்ப்பில உடம்பின் அத்தனை மயிர்க் கால்களும் நட்டுக் கொண்டு நின்றன..!!அந்த அறைக்குள் ஜன்னலின் கீழே.. நிலம் மிகவும் ஈரமாக இருந்தது. அந்த ஈரத் தரையில்.. தன்னையே ஒரு பாயாக விரித்து… மல்லாந்து படுத்தாள் பவ்யா.. !!
நீட்டிப் படுத்து.. தொடைகளை இணைத்து நெறுக்கி வைத்துக் கொண்டாள்.. !! அவளது பெண்மை பிளவு.. அவள் தொடைகளுக்குள் ஒளிந்து கொள்ள.. மெல்லிய ரோமங்களுடன்.. புழை மேடு மட்டும் உப்பிக் கொண்டிருந்தது.. !!

நெஞ்சில் இரண்டு நிலாக் கோபுரங்கள்.. பொம்மென புடைத்துக் கொண்டிருக்க… சசியின் பாலுறுப்பு.. தானே துடிக்கத் தொடங்கியது.. !!

ஈரத் தரையில் வெற்றுடம்புடன் விரிந்து கிடக்கும் தன்.. பெண்மை அழகை அவன் அங்கம் அங்கமாக ரசிப்பதைக் கண்ட.. அவள் கண்கள் பாதி சொருகிக் கொள்ள.. ஏதோ ஒரு கூச்ச உணர்வில்.. உதடுகளை வாய்க்குள் இழுத்து கவ்விக் கொண்டாள்.. !!

அவள் பக்கத்தில் உட்கார்ந்தான் சசி. அவனது தொடைகளிலும்.. குண்டிச் சதைகளிலும்.. படர்ந்த ஈரம்.. அவனை சிலிர்த்து நகர்ந்து உட்கார வைத்தது..!!
ஆசையாக அவளது நெஞ்சுக் கனிகளில் கை வைத்தான்.
‘படக்.. படக் ‘ என வேகமாக துடித்துக் கொண்டிருந்தது அவள் நெஞ்சகம்.. !!

அவன் கைகள் தொட்டதும்.. கண்களை மூடிக்கொண்டு.. சட்டென அவன் கையை பற்றிக் கொண்டாள்..!!அவள் முலை வீக்கத்தை பிசைந்து விட்டுக் கொண்டு.. அவள் மேல் மெல்லச் சரிந்து படுத்தான் சசி.. !!
அவள் மார்பில் முகம் வைத்து.. மெல்ல முத்தம் கொடுத்தான். அவள் மார்பின் பல இடங்களில் மெண்மையாக முத்தங்கள் கொடுத்த பிறகு.. கருப்பு வட்டத்துக்கு நடுவில்.. விறைத்துக் கொண்டு வான் நோக்கி நின்ற.. அவள் முலைக் காம்பைக் கவ்வினான்.. !!

” ஹ்ஹக்க்க்க்க்..!!”
என்கிற ஒரு அழுத்தமான ஒலி அவள் தொண்டைக்குள்ளிருந்து குமுறிக் கொண்டு வந்தது. அவன் தலையை பற்றி.. அப்படியே நெஞ்சில் அழுத்திக் கொண்டாள்.

தடித்த அவள் முலைக் காம்பைக் கவ்விச் சுவைத்துக் கொண்டே.. அவள் இன்னொரு முலையைப் பிசைந்து விட்டான். பிசைய பிசைய அவள் முலை வீக்கம் இறுக்கமாவதை உணர்ந்தான்..!!
அப்படியே கையை நகர்த்தி.. அவளது அக்குளுக்குள் வைத்து தடவி பிசைந்து விட்டான்.! கீழே இறக்கி.. அவள் வயிற்றையும்.. இடுப்பையும் அழுத்தி தடவினான். !!
தொப்புள் குடைந்து.. அடி வயிற்று ரோமங்களை தடவி.. அந்த இடத்து உப்பிய மேடையை கசக்கி விட்டு.. பின் மெதுவாக… ஈரம் கசிந்து கொண்டிருந்த அவள் பெண்மையின்.. மிருதுவான நுழை வாயிலை.. தடவினான்..!! அந்த மெல்லிய வழு வழு இதழ்களை விரல்களால் பிரித்து.. விரலை உள்ளே விட்டு.. எடுத்தான்.. !!

அவளது முக்கல்களும்.. முனகல்களும் சற்று அதிகரிக்கத் தொடங்கியது.. ! அவளது முலைகள் இரண்டிலும் அவன் வாய் ஜாலம் செய்ய.. அவன் விரலோ.. அவளது அடி வாயில் ஜாலம் செய்தது.. !!
அதில் பவ்யா துடித்து அடங்குவதை மிகவும் ரசித்தான்.. !!சின்ன சின்ன சினுங்கலும்.. மெல்லிய சிரிப்பொலியுமாக.. ஈர நிலத்தில் அந்த இரண்டு உடல்களும் பிண்ணிக் கொள்ளத் தொடங்கின..!! தடவலும் சுவைப்புமாக.. காமத்தில் கரையத் தொடங்கினர்.. !!

அப்பறம்… அவளது விரிந்த பெண்மையின் சுவையை அவளும்.. அவனது விறைத்த ஆண்மையின் சுவையை அவளுமாக.. ருசித்துக் கொண்டனர்.
அவளுக்கு அவனது ஆண்மையின் வெம்மைச் சூடு மிகவும் பிடித்துப் போயிருக்க வேண்டும்.. !! அதை ஒரு லாலி பாப் சூப்புவதை போல.. அவ்வளவு அழகாகவும்.. நேர்த்தியாகவும் சுவைத்தாள்.! அவனது ஆண்மையின் திடம்.. அவள் வாய்க்குள் இன்னும் பலம் பெற்றது. !!

” ஸ்ஸ்ஸ்ஹாஹா.. பிரெண்ட்.. !!” அவள் முகத்தை தாங்கிப் பிடித்துக் கொண்டு மெதுவாக சொன்னான் ”என்னால முடியல பிரெண்ட்.. உங்க வாய்லயே விட்றுவேன் போலருக்கு.. !! உங்கள ஃபக் பண்ணனும்.. !!”

அவன் மொட்டு மடலை உறிஞ்சி விட்டு சொன்னாள்.
” ஓகே பிரெண்ட்.. !! கம்.. !!”

தூண் போண்று.. பருத்த அவளது தொடைகளுக்கிடையில் கவிழ்ந்து.. அவளது பெண்மையின் நுழை வாயிலில்.. அவன் ஆண்மையை நுழைத்தான் சசி..!!

பழுக்கக் காய்ச்சிய சூட்டுக் கோலை.. விழுங்கும் நீர் நிறைந்த பாத்திரமானாள் பவ்யா.. !!

அவனது திடமான ஆண்மையின் தண்டை அவளுக்குள் ஆழமாக சொருகிவிட்டு.. அவள் நெஞ்சில் ஆடும் கனிகள் இரண்டையும் அவனது இரண்டு கைகளிலும் கப்பென பிடித்துக் கொண்டு.. அவளது தடித்து பிளந்த உதடுகளைக் கவ்விக் கொண்டான்..!!அப்பறம்… முத்தங்களும்.. மூச்சிறைப்புகளுமாக.. முக்கலும் முனகலுமாக.. திக்கலும் திணறலுமாக… அவர்களது உடற் கலப்பு நிகழத் தொடங்கியது..!!
அவளது மெல்லிய சினுங்கலும்.. இறுக்கமான தழுவலும்.. அவனுக்கு நல்ல உற்சாகத்தை கொடுக்க.. அவள் பெண்மைக்குள் அதிரடியாக இறங்கி விளையாடத் தொடங்கினான் சசி ….. !!!

1 thought on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 200 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"new sex kathai""தேவிடியாக்கள் கதைகள்""கற்பழிக்கும் கதைகள்"கிழவனின் காம கதைகள்Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex storyOolsugamsex"tamil new kamakathaigal"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"shriya sex""tamil amma magan sex story"Tamilsex blogs"anni tamil kathai""அண்ணி காம கதை""tamil kaama kathaigal"சின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்"anni sex stories in tamil""tamil sex stories pdf""tamik sex""akka thambi kama kathai""tamil sex kamakathaikal"மனசுக்குள் மான்சி 1"tamil sex blogs""tamil amma magan kamam""tamul sex stories"xosip"அண்ணி காம கதைகள்""tamil sex kavithai""anni sex tamil story""tamil kama akka"குளியல் ஓழ்"அக்காவை படுக்க வை"புண்டைபடம்"akka pundai"தமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"kamakathai tamil actress"செக்ஸ் கதை"amma magan sex story""tamil kudumba kathai""tamil x story books""அம்மாவின் xossip""sex story english"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம 05காம தீபாவளி கதைகள்"tamil kama akka"kamakathiஅக்காsnipbotKaatukul group kamakathaikal"tamil sex srories""anni ool kathai tamil"காமக்கதைகள் மாமி"tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்xossip.com/ஏன் ஏக்கம்"tamil sex stories mamiyar""tamil actress sex store"chithi son sex trolls memes"tamil new sex story com""kamakathaikal tamil amma magan""tamil kaamakathaikal""tamil amma sex"கவிதாயினி sex stories"nayanthara tamil sex stories""அக்கா புண்டை"அகிலா கூதி"anni ool kathai tamil""telugu sex stories xossip""tamil sexstory""tamil sex story new"முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டைtamilstories