பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 196 – தமிழ் காமக்கதைகள்

haryi” ப்ராமிஸ்.. ??”

சிரித்து விட்டான் சசி.
” ஹஹ்ஹா..ஹா.. ப்ராமிஸ்.. !!”

” சொல்லிராதிங்க.. ப்ளீஸ்.. அப்றம்.. இங்க பெரிய ஏழரையே நடக்கும்.. !!”
” சொல்ல மாட்டேன்.. சொல்லுங்க.. ??”

காற்றில் நாட்டியமாடும்.. மெழுகுவர்த்தியை பார்த்துவிட்டு.. அவனை லேசான தயக்கத்துடன் பார்த்துக் கொண்டு சொன்னாள் பவ்யா.
” இவரு கடைக்கு பக்கத்துல இருந்த.. ஒரு அண்ணாச்சி பொம்பளைக்கும்.. உங்களுக்கும்… நல்ல பழக்கம்னு….. ”‘பக் ‘ கென ஆனது சசிக்கு. ‘ குப் ‘ பென ஒரு எரிதணல் ஒன்று.. அவன் நெஞ்சில் பற்றியது.
” ஓஓ.. !!” என்றான் உள்ளே பொங்கிய வன்மத்துடன் ” அதையும் சொல்லிட்டானா.. ??”

” அது.. உண்மை தானா.. இல்ல.. ??” அந்தக் கேள்வி சசியின் எரிச்சலை கிளப்பியது.
ஆனால் இவளுக்கெல்லாம் பயந்து.. பொய் சொல்ல வேண்டிய அவசியம் இல்லை என முடிவு செய்தான்.
” உண்மைதான்.. !!” என தலையை ஆட்டினான் ” ஆனா.. நெறைய என்னை பத்தி.. தப்பா சொல்லியிருப்பான்.. !!”

” அப்படியெல்லாம்.. இல்ல.. ” சிரித்தாள்.

” சரி.. என்னருந்தாலும்.. உங்க புருஷன் இல்ல.. ?? நீங்க எப்படி விட்டு தருவீங்க.. ?? சரி.. இன்னும் வேற ஏதாவது.. ??”

” இல்ல.. அவ்வளவுதான்.. !!”

சசி கொஞ்சம் அமைதியானான். அவன் உணர்வுகளில் ஒரு வன்மத் தீ பற்றிக் கொண்டது. உள்ளே அமிழ்ந்து போயிருந்த ராமுவின் மீதான வன்மம்.. இப்போது மீண்டும் தலை தூக்கியது. அவனை பழி வாங்க.. சசியின் வன்மம் துடித்தது.அவன் அமைதியாக இருப்பதை பார்த்து..
” ஸாரிங்க.. !!” என்றாள் பவ்யா ”தேவை இல்லாதத பேசி.. உங்க மூடை அப்செட் பண்ணிட்டேன்.. !!”

” ச்ச.. அப்படி எல்லாம் ஒன்னும் இல்ல.. ! இதுல அப்செட் ஆக என்ன இருக்கு. ??”

” தேங்க்ஸ்.. !! அப்போ.. நீங்க அந்த பொண்ண லவ் பண்ணலயா.. ??”

” எந்த பொண்ண.. ??”

” அதான்.. உங்க பக்கத்து வீடு.. புவி.. ??”

சிரித்தான்.
”அவன் பண்ணான்.. !!”

” இல்ல.. நீங்க அந்த பொண்ண விரும்பினீங்கன்னு.. அந்த பொண்ணே.. இவருகிட்ட சொன்னதா.. ஒரு தடவை சொன்னாரு.. ??”

” அப்படியே இருந்துட்டு போகட்டும்.. !! அத விடுங்க.. இப்ப அத பேசி.. என்ன ஆகப் போகுது.. ?? சரி.. நான் உங்கள ஒன்னு கேக்கலாமா.. ??” என சசி.. அவளை பார்த்தக் கேட்க…

சட்டென அவள் முகம் மாறியது.
” என் கிட்ட… என்ன…. .??”” பயப்படாதிங்க.. தப்பால்லாம் எதும் கேட்ற மாட்டேன்.. !!”

” சரி.. கேளுங்க.. ??”

” மேரேஜ்க்கு முன்ன நீங்க எப்படி.. லவ் கிவ்.. ஏதாவது.. ??” அவள் முகத்தையே பார்த்துக் கொண்டு கேட்டான் சசி.

பளிச்சென்று சிரித்தாள் பவ்யா. மழைக் காற்றில் லேசாக அடைத்துக் கொண்ட.. மூக்கு வழியாக.. கிண்கிணி குரலில் கேட்டாள்.
” ஏன்.. இப்படி கேக்கறிங்க.. ??”

” சொல்லுங்களேன்.. !!” லேசாக முன்னால் குனிந்து.. குரலைத் தழைத்துக் கொண்டு கூலாக சொன்னான் ”என்னை நம்பி நீங்க தாராளமா சொல்லலாம்..!! உங்க ஹஸ்பெண்ட் கிட்ட சொல்லி.. உங்க பேமிலில பிரச்சினையை உண்டாக்கிருவேனோனு எல்லாம் பயந்துக்க வேண்டாம்.. !! அப்படி எல்லாம் நான் கெடுதல் பண்ண மாட்டேன்.. !! பாரமிஸ்.. !!”

உதட்டில் தவழும் மோன நகையுடன்.. கண் இமைகாகாமல்.. அவனைப் பார்த்தாள். அவள் உள்ளம் வேறெங்கோ போய் விட்டது போல ஒரு வெற்றுப் பார்வை..!! சில நொடிகளில் இமைகளை சிமிட்டினாள்..!!
” ஏன்.. இப்படி.. திடீர்னு… ??”

” ஏங்க.. தப்பா.. ?? நான் ஏன் கேட்டேன்னா.. பொதுவா.. லவ் பண்ணாதவங்க யாரும் இருக்க மாட்டாங்க.. அதும் உங்கள மாதிரி ரொம்ப அழகான பொண்ணுன்னா.. சொல்லவே வேணாம்..!! ஏகப்பட்ட ப்ரபோசல் வரும்.. !!”பவ்யா வெகுவாகத் தயங்கினாள். கொஞ்சம் வற்புறுத்திக் கேட்டுக் கொண்டால்.. எல்லாம் சொல்லி விடுவாள்போல் தான் இருந்தது.

” சரி.. பரவால்ல.. !! உங்களுக்கு விருப்பம் இல்லேன்னா.. விட்றுங்க.. !! என்னமோ.. திடீர்னு தோணுச்சு.. சட்னு கேட்டுட்டேன்..!! ஸாரி.. !!” என்றான்.

” அப்படி இல்ல.. !! சட்னு நீங்க கேட்டதும்.. கொஞ்சம் நெர்வஸாகிட்டேன்.. !!” என்றாள் லேசான படபடப்புடன்.

” ஓஓ.. ஸாரி..!! பீ கூல்.. !! ரிலாக்ஸ் பண்ணிக்கோங்க.. !!”

” பரவால்ல.. !!” சிரித்தாள்
” நீங்களே சொன்னிங்க இல்ல.. பொதுவா லவ் பண்ணாதவங்க யாரும் இருக்க மாட்டாங்கனு.. அதுக்கு நான் மட்டும் விதி விலக்கா என்ன.. ??”

” ஸோ.. அப்ப.. லவ் பண்ணியிருக்கீங்க.. ??” குரலில் கொஞ்சம் உற்சாகத்தை வரவழைத்துக் கொண்டு கேட்டான்.” ம்.. ம்ம்.. !!” வெட்கச் சிரிப்புடன் தலையை ஆட்டினாள். இடது கையால் மூக்கின் முனையை வருடி விட்டுக் கொண்டாள்.

” என் மேல நம்பிக்கை வெச்ச.. உங்களை நான் மோசம் பண்ண மாட்டேன்..!! இதுக்கு மேல.. இன்னும் நம்பிக்கை இருந்தா.. நீங்க கன்டினியூ பண்ணலாம்.. !!”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


என் பத்தினி மனைவி கதை"tamil new sex story com""anni story tamil""tamil anni sex""tamil hot actress"tamilscandles"tamil x stories"Annan thangai olsugam kamakathai"amma magan kathaigal tamil""tamil actor kamakathai""hot stories""tamil stories new""hot serial""காதல் கதை""tamil amma story"Www.tamilsex.stories.comஅக்க ஓக்கtamilactresssexstory"tamil kamakkathaikal"என்ட அம்மே – பாகம் 02 – அம்மா காமக்கதைகள்"mami ki sex story"அக்க ஓக்கதமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"tamil sex stories xossip""tamil sex stories anni""sex story in tamil""tamilsexstory new"tamilkamakadigal.in"actress sex stories in tamil""nayanthara hot sex stories""sexy stories in tamil""கற்பழிப்பு கதைகள்""tamil sex incest stories"ஓழ்சுகம்www.tamilactresssex.com"tamil new amma magan sex stories""tamil dirty stories""hot tamil stories""tamil sex storie""tamil kudumba kamakathaigal""நண்பனின் அக்கா""காமவெறி கதைகள்"காமக்கதைநடிகை பாத்து xossip "www tamil scandals com""kamam tamil kathai""chithi sex stories"அக்கா sex.முலை"தமிழ் செக்ஸ்"/archives/tag/tamil-aunty-sex-storyexossip"latest sex story""hot sex tamil""tamilsexstory new"காம கதைகள் மிரட்டி"actress stories xossip""tamil akka kathai""tamil love sex stories""tamil actor kamakathai""athulya ravi hd images""akka thambi sex stories in tamil"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சி"stories tamil""incest stories in tamil""hot sex story in tamil""tamil new sexstories""sai pallavi xossip""www tamil new sex com""latest tamil sex stories"மான்சிக்காக காம கதை"new amma magan tamil kamakathaikal"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"tamil amma maganai otha kathai""sai pallavi xossip""anni tamil sex stories""amma tamil sex stories""tamil nadigai sex kathai""sex story new"அங்கிள் காம கதை"actress tamil kamakathaikal""www.tamil kamaveri.com"tamil anne pundai aripu storyமருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"samantha kamakathaikal""nayanthara sex stories xossip""dirty tamil sex stories"tamil actars sex kamakadai