அண்ணியும் என் சுன்னியும் – பாகம் 03 இறுதி

IMG-20160617-WA0003-1தங்கள் சித்தம் என் பாக்யம் என சொல்லிக்கொண்டே முதலில் புடவையை ஒரு சுத்தில் உருவி விட்டு, ஜாக்கெட்டை அவிழ்த்தேன். பிறகு எனக்கு பிடித்த கறுப்பு கலர் ப்ராவையும் கழற்றினேன். என்ன ஒரு மிருதுவான மார்புகள்.

இன்னிக்கு எல்லாம் பார்த்துக்கொண்டே இருக்கலாம். பிறகு உள் பாவாடையையும் உருவினேன். பான்டியை விடடுவிட்டேன். ஏனென்று கேட்டாள். நான் அதற்கு அது க்ளைமாக்ஸ் வள்ளி அண்ணி என்றேன். அதுவும் சரி தான் என்று விட்டு டேய் என்ன நீ இங்கே நீ எதுவும் பேசவே படாது இங்கே நான் மட்டும் தான் பேசுவேன் என்று சொல்லிவிட்டு என்னை நிர்வாணமாக்கினாள்.அடுத்த தண்டனை என்ன தெரியுமா என்றாள். என்ன என்றேன் ஆவலோடு. உன் நாக்கால் என் உடம்பு முழவதும் நக்கு என்றாள். என்ன தவம் செய்தனை என மனதிற்குள் பாடிக்கொண்டே இதோ நான் ரெடி என்று நக்கத் தொடங்கினேன். முதலில் தலையிலிருந்து தொடங்கி நெற்றி கண் மூக்கு உதடு கன்னம் காது கழுத்து முலை தொப்புள் மன்மத மேடு தொடை என கால் வரை வந்தேன்.

அடுத்து உன் நாக்கை என் நாக்கோடு வை என்றாள். சரி ஆனால் ஒரு கண்டிஷன் என்றேன். நானாக எதுவும் சொல்ற வரை நீ எதுவும் பேசாதே என்றாள் சிரித்துக்கொண்டே. ஓகே ஓகே என்று நான் என் நாக்கை அவளுடைய நாக்கை சேர்த்து உறிஞ்ச ஆரம்பித்தேன். சுமார் ஒரு இரண்டு கூன்று நிமிடம் கழித்து என்ன உன் கண்டிஷன் என்றாள்.நீங்கள் என் சாமானை சப்ப வேண்டும் என்றேன். அவ்வளவுதானா என்று விட்டு என் தம்பியை வாயில் போட்டு ஐஸ் ஃப்ருட் சாப்பிட தொடங்கினாள். அப்பப்பா என்ன சுகம் என்ன சுகம். நல்ல முன் அனுபவம் உள்ளவளாக சப்போ சப்பென்று சப்பினாள். எனக்கு கஞ்சி வரும் போல இருக்கவே நானே மெதுவாக உருவிக்கொண்டேன். ஏண்டா என்றாள். க்ளைமாக்ஸ் நெருங்குகிறது அண்ணி என்றேன்.

அதுவும் சரி உன்னுடைய கஞ்சியை வேஸ்ட் பண்ணாதே எனக்குள்ளே விடு என்றாள். நான் மெல்ல அவளை படுக்கையில் கிடத்தி அவளுடைய பான்டியை உருவினேன். திருவரங்கத்தில் சொர்க்க வாசல் திறந்தது போல முதன்முதலாக அவளுடைய சொர்க்க வாசலை பார்த்தேன்.இவ்வளவு நேரம் நான் செய்த வேலையில் சொதசொதவென்று ஓப்பதற்கு தயாராக இருந்தது.என்ன வள்ளி அண்ணி ஓப்பதற்கு நான் ரெடி நீங்க ரெடியா என்றேன். உன்னை பேசாதே என்று சொன்னேன். என்னால் தாங்க முடியவில்லை சீக்கிரம் உன் கை வரிசையை காட்டுடா என பிதற்றிக்கொண்டே இடுப்பை மேலே ஏற்றி காட்டினாள். நான் அவள் மாங்கனிகளில் ஒன்றை பிசைந்து கொண்டே யுத்தம் நடத்த தயாரானேன். மெதுவாக அவள் கழுத்தில் முகம் புதைத்து கிச்சு கிச்சு முட்டிக்கொண்டே என் தம்பியை அவள் புழைக்குள் செலுத்தினேன்.

மெதுவா மெதுவா என்று முனகினாள் நானும் மெதுவாகத்தான் அண்ணி செய்றேன் என சொல்லிக்கொண்டே முழவதையும் உள்ளே விட்டு மெதுவாக முன்னும் பின்னும் இயங்க ஆரம்பித்தேன். இன்னும் என்னடா அண்ணி சும்மா வள்ளின்னு சொல்லு என்றாள். இல்லை அண்ணி என்னதான் இருந்தாலும் அண்ணின்னு சொல்றதுல தான் தனி கிக்கே இருக்கு என்ற போதே இருவரும் உச்சத்தை அடைந்தோம்.டேய் செல்வம் உன் அண்ணண் அண்ணாமலை இவ்வளவு சுகத்தை கொடுக்கலைடா உன்னால் நானடைந்த சுகத்திற்கு அளவே இல்லை என உளறிக்கொண்டே நாம் இருவரும் நாளை காலை வரை அம்மணமாக இருப்போம் என்றாள். நான் ஓகே என அவளை ஓத்துக்கொண்டே முலையிலிருந்த திராட்சையை வெறி கொண்டு கடித்தேன்.

அவள் டேய் வலிக்குதுடா மெதுவா கடிடா என்று சொல்லிக்கொண்டே ஓள் வாங்கினாள். மறுநாள் விடியும் வரை விதம் விதமாக ஓத்து மகிழ்ந்தோம். நிக்க வைத்து. உட்கார வைத்து. குளித்துக்கொண்டு பல முறை பல விதமாக ஓத்து இன்பம் கண்டோம். அண்ணன் ஊரிலிருந்து வரும் வரை தினம் தினம் சினிமா பீச் பார்க் என்று ஊர் சுற்றினோம்.

– நன்றி

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


கனகாவுடன் கசமுசா –vathiyar teacher sex tamil kathaitamilscandal"latest kamakathaikal in tamil""nayanthara nude sex""tamil incest sex"தம்பி sex 2019"tamil aunty kamakathai""tamil actress sex story""tamil kama kadhai"ஓழ்சுகம்"அண்ணி புண்டை""teacher student sex stories""tamik sex stories""tamil sex storis""mamanar marumagal otha kathai in tamil font""தமிழ் காம கதை"நிருதி நண்பன் மனைவி sex stories"anni kamakathai tamil""புண்டை கதை"புண்டைபடம்trishasexகலா டீச்சர் தமிழ் காமக்கதைகள்"stories hot tamil""முலை பால்"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!"tamil actress hot stories""தமிழ்செக்ஸ் விடியோ""tamil story akka""tamil heroine kamakathaikal"சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"tamil group sex story""story tamil""tamil sexstories"vanga padukalam tamil stroy/?p=10649"incest kathai""tamil new hot stories"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55"tamil actress tamil kamakathaikal""tamil latest hot sex stories""tamil sex story daily""ginseng in tamil""tamil sex atories"காம சித்தப்பா"tamil sex kathai""tamil actress kamakathai"என் பொண்டாட்டியை ஓத்தா நாய் காமக்கதைகள்"tamil hot sex stories"மார்பகம்சித்தி மகள் காம கதைTamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"akka kamakathai""tamil kamakkathaikal""tamil ponnu sex"பொங்கல் லீவு பஸ் காம கதைஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8Dதமிழ் செக்ஸ் காதை அக்கா"tamilsex stories"மாயக்கண்ணன் மாமனார் காமக்கதை"tamil story amma""anni kamakathaigal"exbiiநிருதி காமக்கதை"hot kamakathaikal""tamil adult stories"newhotsexstorytamilLiterotica ஓழ் சுகம்"new telugu sex stories com"கூதிஅரிப்பு"nadigaigalin ool kathaigal"அக்கா ஓழ்ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்பெரிய முலை"sex stories in tamil language""tamil actress sex stories"நடிகைகள்"tamil dirty sex story"குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "kamakathaigal in tamil""kamakathai tamil actress""english sex story"ஜோதிகாnay otha kathaitamilactresssexstories