அண்ணியும் என் சுன்னியும் – பாகம் 01 – அண்ணி காமக்கதைகள்

haunyyஎன் பெயர் செல்வம். நான் ஒரு கல்யாணமாகாத கட்டை பிரம்மச்சாரி. நான் சென்னையில் இருக்கிறேன். எங்கள் இல்லத்தில் நான் என் அண்ணண் அண்ணாமலை அண்ணி ஆகியோர் இருக்கிறோம். என் அண்ணியை பற்றி இங்கே சொல்லியாக வேண்டும்.

பெயர் வள்ளி. வயது 25. கிள்ளினால் ரத்தம் வருமளவிற்கு செக்கச்செவேலென்று இருப்பாள். செக்ஸியாகவும் இருப்பாள் முலைகள் இரண்டும் அளவாக இருக்கும். பின்புறம் தான் கொஞ்சம் பெரியது. கண்ணிற்கு லட்சணமாக இருப்பாள்.நாங்கள் இருவரும் சகஜமாக பேசுவோம் சிரிப்போம். எல்லா டாபிக்கையும் அலசுவோம். ஆனால் ஆடை அலங்காரத்தில் மிகவும் கவனமாக இருப்பாள். புடவையிலும் சரி நைட்டியிலும் சரி. அளவாக மேக்கப் போட்டுக்கொண்டு குடும்ப பாங்காக இருப்பாள். அவளை பார்த்தால் இன்று முழவதும் பார்த்துக்கொண்டே இருக்கலாம்.

அவளை நினைத்து எத்தனை முறை கை வேலை செய்தேன் கணக்கே இல்லை. ஓரு நாள் நான் வேலையிலிருந்து லேட்டாக வந்தேன். 11 மணி இருக்கும். பெல் பண்ணினேன். அண்ணி வந்து கதவை திறந்து கொண்டே ஏன் இவ்வளவு லேட் ஏன்றார்கள். நான் அதற்கு இல்லை அண்ணி, சினிமாவிற்கு போயிருந்தேன் அதான் லேட் என்றேன். சரி வா வந்து சாப்பிடு என்றார்கள். இருவரும் சாப்பிட்டு விட்டு சிறிது நேரம் டிவி பார்க்க சோபாவில் வந்து அமர்ந்தோம். சிறிது நேர மௌனத்திற்கு பிறகு அண்ணி பேச்சை ஆரம்பித்தார்கள். அருண் எந்த சினிமாவிற்கு போனாய் என்றார்கள்.

நான் “உன்னைப் போல் ஓருவன்” என்று சொல்லிவிட்டு, மெதுவாக அண்ணன் எங்கே அண்ணி என்றேன். அவர் ஆபிஸ் விஷயமாக மும்பைக்கு அவசரமாக கிளம்பி போனார், நீ சினிமாவிற்கு போவதற்கு முன் என்னிடம் ஒரு வார்த்தை சொல்லியிருந்தால் நானும் வந்திருப்பேனே என்றார். அருமையான சான்சை மிஸ் பண்ணிட்டியேடா செல்வம் என்று மனதில் நினைத்துக் கொண்டே, என்ன அண்ணி எனக்கு எப்படி தெரியும் அண்ணன் ஊர் செல்வது என்றேன்.

பிறகு சரி s.k நாளை நாம் ஏதாவது ஒரு சினிமாவிற்கு போகலாம் என்றாள். மனதிற்குள் பட்டாசுகள் வெடிக்க சரி என்று சந்தோஷத்துடன் சொன்னேன். மறுநாள் விடியும் வரை என் நினைப்பு எல்லாம் அண்ணியின் மேல் தான் இருந்தது. விடிந்ததும், வேகமாக குளித்து முடித்து நண்பனுக்கு போன் செய்து நான் இன்று வேலைக்கு வரவில்லை என்று சொல்லி விட்டு தியேட்டரில் அண்ணியை எப்படி எல்லாம் தடவலாம் என்று கற்பனையில் மிதந்தேன்.

பின்பு காலை டிபனை அண்ணியுடன் சேர்ந்து முடித்தேன். சிறிது நேரம் கழித்து, “என்ன அண்ணி போகலாமா?” “எங்கே?”. “என்ன அண்ணி நேற்று சொன்னதை மறந்து போயிட்டிங்களா”. “என்ன எனக்கு ஒன்றும் ஞாபகம் இல்லையே” “என்ன அண்ணி நேத்தைக்கு சினிமாவிற்கு போகலாம் என்று சொல்லிடு, இன்றைக்கு ஒன்றும் தெரியாதுன்னு மழுப்பறிங்களே” என்றேன்.அதற்கு அவள் கலகலவென்று சிரித்துவிட்டு,”உன்னை டெஸ்ட் செய்தேன் s.k ” என்றாள். எந்த படத்திற்கு போகலாம் என்று வினவினாள். பதிலுக்கு நான், உங்களுக்கு எந்த மாதிரி வேண்டும் ஆக்ஷன் படமா இல்லை ரொமான்டிக்கா இல்லை செக்ஸா என்றேன். உன்னடைய இஷ்டம் என்றாள். சரி என்று அவளை ஒரு விஜய்யும் சங்கவியும் நடித்த செக்ஸ் கலந்த ஆக்ஷன் படத்திற்கு அழைத்து சென்றேன்.

ஒதுக்குபுறமான இடத்தை தேர்ந்தெடுத்க்கொண்டு அமர்ந்தோம். படம் தொடங்கி அரைமணி நேரம் சும்மா இருந்தேன். பிறகு ஒரு பாடல் காட்சி வர நான் என் சில்மிஷத்தை தொடங்கினேன். மெதுவாக அவள் கைமேல் என் கையை வைத்தேன். அவள் இன்டிரெஸ்டாக பாட்டை ரசித்துக்கொண்டிருந்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


சாய் பல்லவி காமகதை"jyothika sex""tamil kamakathai amma magan new""xossip story"சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்"akka thambi otha kathai""tamil thangai kamakathaikal""free sex tamil stories""hot tamil sex stories"டெய்லர் காமக்கதைகள்"tamil latest kamaveri kathaigal""tamil heroine hot""tamil new actress sex stories"en purusan kamakathaiகிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்"shruti hassan sex story""tamil amma magan sex story"newhotsexstorytamil"tamil hot actress"kamakathaiklaltamil"fuck story tamil""tamil dirty stories"/archives/tag/tamil-aunty-sex-storyபிரியா பவானி காம கதைகள்"tamil actress kamakathaikal"கட்டிலில் அம்மாவும் அக்காவும் என்னுடன் நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்tamilsexstorenewhotsexstorytamil"sex kathaikal""tamil amma magan kamakathaikal""amma sex tamil story""www. tamilkamaveri. com""tamil sex stories free""kaama kathai"பெரிய முலைமான்சிக்காக காம கதைtamil vathiyar kamaveri kathaikal"amma magansex""tamil bus kamakathaikal"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"manaivi ool kathaigal""tamil kama kadai""tamil stories adult"kuliyal kamakadhaikal"amma sex tamil story""தங்கச்சி பாவாடையை xossip "tamil sex stories with pictures""athulya ravi hd images""mami ki sex story""kama kathai"டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"tamil sex stories exbii""sexy story in tamil""tanil sex stories""tamil amma sex stories com""tamil athai kathaigal""trisha xossip"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"அம்மா கதைகள்"தமிழ் ஓழ்கதைகள்"nadigaigalin ool kathaigal""samantha sex story tamil""tamil actress sex store""tamil new kamakathaikal com"செம டீல் டாடி – பாகம் 01 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil sex latest""tamil acter sex story""tamil x story books""indian tamil sex stories""சித்தி கதை""free sex story"மான்சிக் கதைகள்முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சி"tamil nadigai sex story"விதவை செக்ஸ் கதைகள்"sex tamil actress"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!புண்டைபடம்"tamil latest sex""sithi kamakathai tamil"sexstoriestamil"akka thambi sex stories in tamil"காமக்கதை"tamil hot stories"குடும்ப ஓழ்