அண்ணியும் என் சுன்னியும் – பாகம் 01 – அண்ணி காமக்கதைகள்

haunyyஎன் பெயர் செல்வம். நான் ஒரு கல்யாணமாகாத கட்டை பிரம்மச்சாரி. நான் சென்னையில் இருக்கிறேன். எங்கள் இல்லத்தில் நான் என் அண்ணண் அண்ணாமலை அண்ணி ஆகியோர் இருக்கிறோம். என் அண்ணியை பற்றி இங்கே சொல்லியாக வேண்டும்.

பெயர் வள்ளி. வயது 25. கிள்ளினால் ரத்தம் வருமளவிற்கு செக்கச்செவேலென்று இருப்பாள். செக்ஸியாகவும் இருப்பாள் முலைகள் இரண்டும் அளவாக இருக்கும். பின்புறம் தான் கொஞ்சம் பெரியது. கண்ணிற்கு லட்சணமாக இருப்பாள்.நாங்கள் இருவரும் சகஜமாக பேசுவோம் சிரிப்போம். எல்லா டாபிக்கையும் அலசுவோம். ஆனால் ஆடை அலங்காரத்தில் மிகவும் கவனமாக இருப்பாள். புடவையிலும் சரி நைட்டியிலும் சரி. அளவாக மேக்கப் போட்டுக்கொண்டு குடும்ப பாங்காக இருப்பாள். அவளை பார்த்தால் இன்று முழவதும் பார்த்துக்கொண்டே இருக்கலாம்.

அவளை நினைத்து எத்தனை முறை கை வேலை செய்தேன் கணக்கே இல்லை. ஓரு நாள் நான் வேலையிலிருந்து லேட்டாக வந்தேன். 11 மணி இருக்கும். பெல் பண்ணினேன். அண்ணி வந்து கதவை திறந்து கொண்டே ஏன் இவ்வளவு லேட் ஏன்றார்கள். நான் அதற்கு இல்லை அண்ணி, சினிமாவிற்கு போயிருந்தேன் அதான் லேட் என்றேன். சரி வா வந்து சாப்பிடு என்றார்கள். இருவரும் சாப்பிட்டு விட்டு சிறிது நேரம் டிவி பார்க்க சோபாவில் வந்து அமர்ந்தோம். சிறிது நேர மௌனத்திற்கு பிறகு அண்ணி பேச்சை ஆரம்பித்தார்கள். அருண் எந்த சினிமாவிற்கு போனாய் என்றார்கள்.

நான் “உன்னைப் போல் ஓருவன்” என்று சொல்லிவிட்டு, மெதுவாக அண்ணன் எங்கே அண்ணி என்றேன். அவர் ஆபிஸ் விஷயமாக மும்பைக்கு அவசரமாக கிளம்பி போனார், நீ சினிமாவிற்கு போவதற்கு முன் என்னிடம் ஒரு வார்த்தை சொல்லியிருந்தால் நானும் வந்திருப்பேனே என்றார். அருமையான சான்சை மிஸ் பண்ணிட்டியேடா செல்வம் என்று மனதில் நினைத்துக் கொண்டே, என்ன அண்ணி எனக்கு எப்படி தெரியும் அண்ணன் ஊர் செல்வது என்றேன்.

பிறகு சரி s.k நாளை நாம் ஏதாவது ஒரு சினிமாவிற்கு போகலாம் என்றாள். மனதிற்குள் பட்டாசுகள் வெடிக்க சரி என்று சந்தோஷத்துடன் சொன்னேன். மறுநாள் விடியும் வரை என் நினைப்பு எல்லாம் அண்ணியின் மேல் தான் இருந்தது. விடிந்ததும், வேகமாக குளித்து முடித்து நண்பனுக்கு போன் செய்து நான் இன்று வேலைக்கு வரவில்லை என்று சொல்லி விட்டு தியேட்டரில் அண்ணியை எப்படி எல்லாம் தடவலாம் என்று கற்பனையில் மிதந்தேன்.

பின்பு காலை டிபனை அண்ணியுடன் சேர்ந்து முடித்தேன். சிறிது நேரம் கழித்து, “என்ன அண்ணி போகலாமா?” “எங்கே?”. “என்ன அண்ணி நேற்று சொன்னதை மறந்து போயிட்டிங்களா”. “என்ன எனக்கு ஒன்றும் ஞாபகம் இல்லையே” “என்ன அண்ணி நேத்தைக்கு சினிமாவிற்கு போகலாம் என்று சொல்லிடு, இன்றைக்கு ஒன்றும் தெரியாதுன்னு மழுப்பறிங்களே” என்றேன்.அதற்கு அவள் கலகலவென்று சிரித்துவிட்டு,”உன்னை டெஸ்ட் செய்தேன் s.k ” என்றாள். எந்த படத்திற்கு போகலாம் என்று வினவினாள். பதிலுக்கு நான், உங்களுக்கு எந்த மாதிரி வேண்டும் ஆக்ஷன் படமா இல்லை ரொமான்டிக்கா இல்லை செக்ஸா என்றேன். உன்னடைய இஷ்டம் என்றாள். சரி என்று அவளை ஒரு விஜய்யும் சங்கவியும் நடித்த செக்ஸ் கலந்த ஆக்ஷன் படத்திற்கு அழைத்து சென்றேன்.

ஒதுக்குபுறமான இடத்தை தேர்ந்தெடுத்க்கொண்டு அமர்ந்தோம். படம் தொடங்கி அரைமணி நேரம் சும்மா இருந்தேன். பிறகு ஒரு பாடல் காட்சி வர நான் என் சில்மிஷத்தை தொடங்கினேன். மெதுவாக அவள் கைமேல் என் கையை வைத்தேன். அவள் இன்டிரெஸ்டாக பாட்டை ரசித்துக்கொண்டிருந்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sex stories in tamil font""kama kathai""தங்கச்சி புண்டை""akka thambi story""மாமியார் புண்டை"koothi veri ammaகார் ஓட்டலாமா காமக்கதைநிருதியும் காமகதைகளும்"hot stories in tamil"www அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்"thangaiyudan kamakathai""tamil incest stories"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"tamil heroine hot""tamil police sex"செக்ஸ்கதைsudha anni sex story"tamil kaama kathaigal"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigalமகனின் தொடையில் கை தடவ"actress sex stories xossip""புண்டை கதை""tamil sex story sister""erotic stories tamil"ஒ ஓழ்en purusan kamakathaiஅண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதைtamilsexstoriesTheatre tamil sex kathainewtamilsex"அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""tamil sex story new""hot sex stories tamil"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"sex estore"joteka marbu hd photoes"chithi kamakathaikal""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்"மகன்"tamil sex stiries""rape tamil kamakathaikal""tamil sex storey""xxx tamil story""tamil super kamakathaikal""tamil sex stor""tamil actress sex stories in english"Newsextamilteacher "xxx stories tamil"அண்ணியின் தோழி ஓல்"xossip tamil"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"rape sex story tamil""akka thambi otha kathai""nayanthara biodata"கணவன்"tamil xossip stories""tamil sex stories in english"நடிகைபுண்டைOolsugamsex"tamil sex kadaigal""trisha tamil sex story"kamakkathai"tamil acters sex""tamil karpalippu stories""xxx stories tamil"/archives/3012அம்மா காமக்கதைகள்niruthi kamakathaigalTamil sex storyannisexstorytamil"english sex story""sex with sister stories""கற்பழிக்கும் கதைகள்"ஆண்டி அண்ணி காமம்நடகை நயதாரா Sex videos"real tamil sex stories"அண்ணியின் தோழி ஓல்"inba kathaigal""incest sex stories""tamil nadigai sex story""aunty ool kathaigal""akka thambi kamam""tamil anni sex""sex kathaigal""tamil kama kadaigal""tamil aunty sex story""kamakathaikal tamil anni""sex stories english""akka story tamil""amma sex""tamil 18+ memes"மருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12xssoip"rape sex story tamil""anni kamakathaigal""incest stories tamil""www tamil hot stories"