அண்ணியும் என் சுன்னியும் – பாகம் 01 – அண்ணி காமக்கதைகள்

haunyyஎன் பெயர் செல்வம். நான் ஒரு கல்யாணமாகாத கட்டை பிரம்மச்சாரி. நான் சென்னையில் இருக்கிறேன். எங்கள் இல்லத்தில் நான் என் அண்ணண் அண்ணாமலை அண்ணி ஆகியோர் இருக்கிறோம். என் அண்ணியை பற்றி இங்கே சொல்லியாக வேண்டும்.

பெயர் வள்ளி. வயது 25. கிள்ளினால் ரத்தம் வருமளவிற்கு செக்கச்செவேலென்று இருப்பாள். செக்ஸியாகவும் இருப்பாள் முலைகள் இரண்டும் அளவாக இருக்கும். பின்புறம் தான் கொஞ்சம் பெரியது. கண்ணிற்கு லட்சணமாக இருப்பாள்.நாங்கள் இருவரும் சகஜமாக பேசுவோம் சிரிப்போம். எல்லா டாபிக்கையும் அலசுவோம். ஆனால் ஆடை அலங்காரத்தில் மிகவும் கவனமாக இருப்பாள். புடவையிலும் சரி நைட்டியிலும் சரி. அளவாக மேக்கப் போட்டுக்கொண்டு குடும்ப பாங்காக இருப்பாள். அவளை பார்த்தால் இன்று முழவதும் பார்த்துக்கொண்டே இருக்கலாம்.

அவளை நினைத்து எத்தனை முறை கை வேலை செய்தேன் கணக்கே இல்லை. ஓரு நாள் நான் வேலையிலிருந்து லேட்டாக வந்தேன். 11 மணி இருக்கும். பெல் பண்ணினேன். அண்ணி வந்து கதவை திறந்து கொண்டே ஏன் இவ்வளவு லேட் ஏன்றார்கள். நான் அதற்கு இல்லை அண்ணி, சினிமாவிற்கு போயிருந்தேன் அதான் லேட் என்றேன். சரி வா வந்து சாப்பிடு என்றார்கள். இருவரும் சாப்பிட்டு விட்டு சிறிது நேரம் டிவி பார்க்க சோபாவில் வந்து அமர்ந்தோம். சிறிது நேர மௌனத்திற்கு பிறகு அண்ணி பேச்சை ஆரம்பித்தார்கள். அருண் எந்த சினிமாவிற்கு போனாய் என்றார்கள்.

நான் “உன்னைப் போல் ஓருவன்” என்று சொல்லிவிட்டு, மெதுவாக அண்ணன் எங்கே அண்ணி என்றேன். அவர் ஆபிஸ் விஷயமாக மும்பைக்கு அவசரமாக கிளம்பி போனார், நீ சினிமாவிற்கு போவதற்கு முன் என்னிடம் ஒரு வார்த்தை சொல்லியிருந்தால் நானும் வந்திருப்பேனே என்றார். அருமையான சான்சை மிஸ் பண்ணிட்டியேடா செல்வம் என்று மனதில் நினைத்துக் கொண்டே, என்ன அண்ணி எனக்கு எப்படி தெரியும் அண்ணன் ஊர் செல்வது என்றேன்.

பிறகு சரி s.k நாளை நாம் ஏதாவது ஒரு சினிமாவிற்கு போகலாம் என்றாள். மனதிற்குள் பட்டாசுகள் வெடிக்க சரி என்று சந்தோஷத்துடன் சொன்னேன். மறுநாள் விடியும் வரை என் நினைப்பு எல்லாம் அண்ணியின் மேல் தான் இருந்தது. விடிந்ததும், வேகமாக குளித்து முடித்து நண்பனுக்கு போன் செய்து நான் இன்று வேலைக்கு வரவில்லை என்று சொல்லி விட்டு தியேட்டரில் அண்ணியை எப்படி எல்லாம் தடவலாம் என்று கற்பனையில் மிதந்தேன்.

பின்பு காலை டிபனை அண்ணியுடன் சேர்ந்து முடித்தேன். சிறிது நேரம் கழித்து, “என்ன அண்ணி போகலாமா?” “எங்கே?”. “என்ன அண்ணி நேற்று சொன்னதை மறந்து போயிட்டிங்களா”. “என்ன எனக்கு ஒன்றும் ஞாபகம் இல்லையே” “என்ன அண்ணி நேத்தைக்கு சினிமாவிற்கு போகலாம் என்று சொல்லிடு, இன்றைக்கு ஒன்றும் தெரியாதுன்னு மழுப்பறிங்களே” என்றேன்.அதற்கு அவள் கலகலவென்று சிரித்துவிட்டு,”உன்னை டெஸ்ட் செய்தேன் s.k ” என்றாள். எந்த படத்திற்கு போகலாம் என்று வினவினாள். பதிலுக்கு நான், உங்களுக்கு எந்த மாதிரி வேண்டும் ஆக்ஷன் படமா இல்லை ரொமான்டிக்கா இல்லை செக்ஸா என்றேன். உன்னடைய இஷ்டம் என்றாள். சரி என்று அவளை ஒரு விஜய்யும் சங்கவியும் நடித்த செக்ஸ் கலந்த ஆக்ஷன் படத்திற்கு அழைத்து சென்றேன்.

ஒதுக்குபுறமான இடத்தை தேர்ந்தெடுத்க்கொண்டு அமர்ந்தோம். படம் தொடங்கி அரைமணி நேரம் சும்மா இருந்தேன். பிறகு ஒரு பாடல் காட்சி வர நான் என் சில்மிஷத்தை தொடங்கினேன். மெதுவாக அவள் கைமேல் என் கையை வைத்தேன். அவள் இன்டிரெஸ்டாக பாட்டை ரசித்துக்கொண்டிருந்தாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"sex on sofa""tamil actress kathaigal""tamil sex kathaikal"Uncle new kamakathai in 2020தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்tamil sex storiesகவிதாயினி sex stories"magan amma kamakathaikal"sexstorytamilபால்ஓழ்சுகம்.காம்"tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal"tamilsexstorys"tamil kamakathakal""amma magan pundai kathaigal""tamil sex latest"tamil sex kathaiதமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்"www tamil kamaveri kathaikal com""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""tamil new sex story com""pundai stories""mamiyar kamakathai""amma magan tamil sex stories"Swathi Kamakathaikal"tamil actress sex""செக்ஷ் வீடியோ""new tamil sex stories""அம்மா கூதி"அப்பா சுன்னி கதைஓழ்சுகம்"புணடை கதைகள்"சுரேஷின் பூளும்பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதை"amma magan tamil kamakathaikal""akka thambi sex kathai""www.tamilkamaveri. com""telugu actress sex stories"sex.tamil"nayanthara biodata""incest tamil stories""tamil kamakkathaikal""stories tamil"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்tamilammamagansexstorynewமஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்./archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dxossipregional"taml sex stories"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8Dதங்கச்சி புருஷனின் சுன்னி"tamanna sex stories""tamil incest sexstories""akka thambi story"annisexstorytamildirtytamil.com"tamil kamakathaikal family"tamilkamakathikal"sex stories english""www kamakathi""tamil actress kathaigal""tamil amma magan sex story"விந்து புண்டைWww.tamilsex.stories.comtamil.sex.stories"தமிழ் செக்ஸ்""tamil kamakathikal new""சாய் பல்லவி""amma ool kathaigal""நண்பனின் அம்மா""aunty kamakathaikal""hot serial""amma pundai story tamil font"மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"nayanthara real name"Incest Tamil story"kerala sex story""tamil love sex""tamil sex stories in bus"காமம் அம்மா அப்பா பெண்tamilscandals"kamakathaikal tamil anni"புண்டை In fbவிதவை செக்ஸ் கதைகள்"www sex stories in tamil""அம்மா mulai""amma kamakathai new""tamil amma kamakathai"xxosipநண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் "tamil stories adult""akka thambi sex stories""tamil kamakathaikal akka""rape sex story"