பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 192 – தமிழ் காமக்கதைகள்

kaavii”ஓ..!! ஆமால்ல..!! அவ ஒருத்தி இருக்கா இல்ல..??” அவள் மூக்கில் அவன் மூக்கைத் தேய்த்தான் சசி.

”ம்..ம்ம்..!! சரி.. நான் போய் படுக்கறேன்..!! மார்னிங் பாக்கலாம்..!! நான் எந்திரிச்சதும் மெசேஜ் பண்ணுவேன்..!!”

”ஓகே.. போய் படுத்து தூங்கு..!! குட் நைட்..!!” அவள் உதட்டில் ஒரு முத்தம் கொடுத்தான் ”எனக்குடா குட்டி..”
புவி அவன் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்தாள்.
”குட்நைட்மா.. ஸ்வீட் ட்ரீம்ஸ்..!!”

”நான் தூங்கினப்பறம் என் கனவுல வாடா குட்டி..”

”வர்றேன் மா..!!””எனக்கு.. என் பாப்புவ குடுடா…”

”குடுக்கறேன்மா..!!”

”உன்ன என்ஜாய் பண்ணுவேன்டா..”

”பண்ணிக்கோம்மா…!! லவ் யூ.. ம்மா..!! பை..!!” மீண்டும் ஒரு முத்தம் கொடுத்துவிட்டு வெளியே போனாள் புவி..!!

திடீரென எழுந்த ஒரு பெருமூச்சுடன் கதவைச் சாத்திவிட்டுப் போய் கட்டிகிலில் விழுந்தான் சசி…!!

அடுத்த நாள் காலையில்.. அவன் தூக்கம் கலைந்த போது அவனது மொபைல் பாடிக்கொண்டிருந்தது. அரைக் கண் திறந்து மொபைல் எங்கே இருக்கிறது எனப் பார்த்தவன் மீண்டும் கண்களை மூடிக்கொண்டு மொபைலை எடுத்தான். பட்டனை அமுக்கி காதில் வைத்தான்.
”அலோ…??”

” குட்மார்னிங் அறுவு.. இன்னும் எந்திரிக்கலையா..??”

”குட்.. மார்னிங்.. ம்ம்.. மணி என்ன..??”

”எட்டரைமா..! நான் காலேஜ் போக ரெடியாகிட்டேன்..! எந்திரி. இவ்ளோ நேரம் நீயா எந்திரிப்பேனு பாத்தேன். நீ எந்திரிக்கற மாதிரியே தெரியல.. அதான் போன் பண்ணேன்..!! ஸாரி..!!””ம்ம்.. பரவால்ல..!! மணி எட்டரையாகிப் போச்சா..?? கவி என்ன பண்றா..??”

”இருக்கா..!! நீ எந்திரிச்சு முகம் கழுவு.. நான் காபி தரேன்..!!”

”ம்..ம்ம்..!!” மொபைலை வைத்துவிட்டு மெதுவாக புரண்டு எழுந்தான்.
லூசாக இருந்த லுங்கியை அவிழ்த்து உதறிக் கட்டிக்கொண்டு வெளியே போனான்.
வெயில் சுளீரென முகத்தில் அடித்தது..!!

புவி வீடு திறந்திருந்தது. கதவில் சாய்ந்து நின்றிருந்த புவி அவனைப் பார்த்ததும் சிரித்தாள்.
”குட் மார்னிங்..!!”

”குட் மார்னிங்..!! ரெடியாகிட்டியா..??”

”நான்லாம் எப்பவோ ரெடியாகிட்டேன்..!!” சிரித்தாள்.
மெரூன் கலர் சுடிதாரில் துப்பட்டா இல்லாமல் இருந்தாள். தலைக்கு குளித்து அழகாக இருந்தாள்..!!

சசி பாத்ரூம் போனான். முகம் கழுவிக்கொண்டு வெளியே போனபோது புவி அஙகு இல்லை.
அவன் வீட்டுக்குள் போனான். துண்டு எடுத்து முகம் துடைத்தான்.
கண்ணாடி முன்னால் நின்று சீப்பை எடுத்து தலை வாரும்போது.. ஆவி பறக்கும் சூடான காபியுடன் உள்ளே வந்தாள் புவி..!!

”எனக்கு டைமாச்சுமா.. இல்லேன்னா உன்னை நான் எழுப்பியிருக்க மாட்டேன்..!!” காபியை நீட்டிக்கொண்டே சொன்னாள்.

”அப்படி வெய்..!!” தலையை வாரி.. சீப்பை வைத்தான்.

காபியை பக்கத்தில் வைத்துவிட்டு.. அவன் பக்கத்தில் நெருங்கி அவனை அணைந்து நின்றாள்.அவளது இடுப்பில் கை போட்டு அவளை இறுக்கி அணைத்தான் சசி. மணமாக இருந்த அவள் பட்டுக் கன்னத்தில் மூக்கை உரசினான். அவளது உதட்டின் ஓரமாக.. மெண்மையாக ஒரு முத்தம் கொடுத்தான். அடக்கமாக இருந்த அவளது சாத்துக்குடி முலைகளை பிடித்து மெதுவாக அமுக்கினான்..!!
”காலைலயே கமகமனு வந்து என் மூட கெளப்பறடா குட்டி..”

அவனுக்கு இசைவாக நின்றாள் புவி.
”திடிர்னு கவி வந்துருவாம்மா..”

”உள்ள போயிரலாமா..??”

”உள்ள எதுக்குமா..??”

”ஒரு குட்டி ரொமான்ஸ்..”

”அவ வந்தர போறாமா…” மெதுவாக முனகிக் கொண்டே அவனுடன் உள்ளறைக்கு நடந்தாள்.

உள்ளறைக்குப் போனதும்.. புவியை நெஞ்சில் சேர்த்து.. இறுக்கி அணைத்தான் சசி.
ஈரப் பளபளப்புடன் கவர்ச்சியாக இருந்த அவள் உதட்டில்.. அவன் உதட்டை பொருத்தினான். வெல்வெட் போண்ற அவளது மெல்லிய உதடுகளைக் கவ்விச் சுவைத்தான்..!!அவன் கழுத்தில் கையைப் போட்டு இறுக்கமாக கட்டிப்பிடித்துக்கொண்டு..இமைகளை இறுக மூடினாள் புவி..!!
லேசாக முகத்தைத் தூக்கி.. உதடுகளை பிரித்து.. அவன் சுவைக்க வாட்டமாகக் கொடுத்தாள்..!!

அவளது கழுத்தில் முத்தமிட்டு.. மார்பில் முகம் புரட்டினான். அவளது மார்பு வாசணையை ஆழமாக மூச்சை இழுத்து முகர்ந்தான். அவளது மார்பு பிளவில் முகம் புதைத்து அழுத்தமாக முத்தம் கொடுத்து.. நாக்கை நீட்டி.. அவளின் கிளிவேஜ் ஏரியாவை தடவினான்..!!

”ம்மா… போதும் அறுவு…!! நான் காலேஜ் போகனும்ல..?? ஈவினிங் வந்து வெச்சிக்கலாம்..!!” அவன் தலையை தடவிக்கொண்டு சொன்னாள்.

அவள் மார்பு பிளவில் இருந்து முகத்தை விலக்காமல் சொன்னான்.
”எனக்கு பாப்பூ வேனும்..”

”ம்மா.. வெளையாடறியா..?? இப்ப போயி…??”

”ஏய் எனக்கு செம மூடா இருக்குடா குட்டி..”

”ம்மா..!! நான் காலேஜ் போகனுமில்ல அறுவு..?? என் மூட மாத்ததமா..?? நீ கேட்டு நான் இல்லேன்னு சொல்லுவனா..?? ஆனா இப்ப வேண்டாம் அறுவு..?? காபி ஆறுது பாரு..!! எடுத்து குடி..!!””எனக்கு அதுலாம் வேனாம்..!! என் பாப்பூதான் வேனும்..!!” சின்னப் பையன் போல அடம் பிடித்தான் சசி.

”என்ன அறுவு.. நீ..??” மறுக்க முடியாமல் சினுங்கினாள்.

அப்படியே மடங்கி அவள் முன்னால் உட்கார்ந்தான் சசி. அவளது சுடிதார் டாப்ஸை தூக்கிவிட்டு.. கீழே தொங்கிக் கொண்டிருந்த அவளது பேண்ட் நாடா முடிச்சை பிடித்து இழுத்தான்.

”ம்மா… அறுவ்வு… என்னமா…” சினுங்கலில் அவள் குரல் சுருதி குரைந்தது.அவளது சினுங்கல் எதையும் அவன் காதில் போட்டுக்கொள்ளவே இல்லை.
அவள் பேண்ட்டுடன் சேர்த்து மெரூன் கலர் ஜட்டியையும் இறக்கினான்..!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"cuckold stories""tamil aunty ool kathaigal""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil""tamil sex stories.com""tamil latest hot stories"tamil kamakadhaihal"sex with sister stories"Tamil new sex storie சித்தி மகள் புண்டை குண்டிஅத்தை,சித்தி , காம மனைவி அத்தை ஓல்kamakathaiடீச்சர் கதை"tanil sex stories"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"akka thambi kathaigal in tamil"அம்மா காமக்கதைகள்"samantha kamakathaikal""tamil sexy story""tamil sex stories 2018""tamil. sex"முதலிரவு செக்ஸ்"actress sex stories xossip""tamil incest stories""tamil teacher sex story"tamisexstories"குடும்ப காமக்கதைகள்""memes images in tamil""tamik sex stories""tamilsex stories""tamil teacher sex stories""www tamil kamaveri kathaikal com""nayanthara bra""sex stories incest""tamil actress new sex stories"டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்"regional xossip""அம்மா மகன் காமம்""அம்மா முலை""sri divya sex""tamil new amma magan kamakathai""tamil amma sex store"xossip.com/ஏன் ஏக்கம்நண்பர்கள் காமக்கதை"dirty story in tamil""amma kamakathai"tamilsexstory"www tamil sex store"புதுசு புண்டைmalarvizhi kama kathai"oru tamil sex stories"sexstorytamilakkaசின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil hot memes""free tamil sex story"புண்டை மாமியார்"hot sex story""tamil latest sex story""tamil kaama kadhaigal"முஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2Akkavin thozhi kamakathaitamila நண்பன் காதலி kama kathigal"tamilsex storys""tamil nadikaikal kamakathaikal""tamil oll story""exbii stories""anni tamil kamakathaikal""sex stories hot""காமவெறி கதைகள்""incest tamil stories""amma pundai tamil story""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதைபாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்கால் பாய் காமக்கதை"kama kathaikal in tamil"tamilkamakadaigal"www tamil new kamakathaigal com""tamil fuck story""tamil hot aunty story"தமிழ்காமகதைகள்"tamil love stories"/archives/8323"kamaveri kathai""tamil sex stories latest""mamiyar kathaigal in tamil"கூதிக்குள்Tamilsexstore.com"akka kamam""tamil anni sex story"பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்