பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 184 – தமிழ் காமக்கதைகள்

woman-having-orgasm-1புவியின்.. கண்களிலிருந்து வழிந்து.. அவளது பட்டுக்கன்னங்களில் உருண்டோடிய.. கண்ணீரை.. சுட்டு விரலால் சுண்டி விட்டான் சசி..!!
”நீ எதுக்கு இப்ப.. இப்படி லூசாட்ட.. அழற..??”

‘சர்..’ ரென மூக்கை உறிஞ்சினாள் ”மேல சொல்லு..” அவனை இறுக்கினாள் ”என்னை மன்னிச்சிரு..!!”
”டூ லேட்..!! அத விட்றலாம்..!!”

”எ.. எத..?? என்ன நடந்துச்சுனு.. முழுசுமா.. எனக்கு தெரியனும்..!! ப்ளீஸ் சொல்லு..!!””ஓகே..!! அந்த சம்பவம் நடந்தன்னிக்கு மத்யாணம்.. நான் சாப்பாட்டுக்கு வீட்டுக்கு வந்தப்ப.. வீட்ல அவ சோகமா படுத்துட்டிருந்தா..!! இந்த விசயம் தெரியாம..நா மொத அவள கிண்டல் பண்ணேன்..!! ஆனா.. அப்ப நான் கொஞ்சம்கூட எதிர் பாக்காத மாதிரி திடீர்னு அவ அழ ஆரம்பிச்சுட்டா..!! அவ அழறதக்கூட என்னால நம்ப முடியல..!! அவகூட பழகின நாள்ளருந்து.. எனக்கு தெரிஞ்சு.. அவ அழுது.. நான் பாத்தது அன்னிககுத்தான்..!! செத்துரலாம்போல இருக்குடா.. அப்படி இப்படினு சொல்லிட்டு.. தேம்பி தேம்பி அழுதா..!! அப்றம் விபரம் கேட்டப்பதான்.. இதெல்லாம் சொன்னா..!! நெஜமாவே.. அப்ப அவ மனசு ஒடஞ்சுபோய்.. சாகறேங்கற மாதிரிதான் பேசினா..!! ஒரு வழியா அவள சமாதானப்படுத்தி.. விபரம் கேட்டு.. ஆஸ்பத்ரி கூட்டிட்டு போய்.. செப்டிக் இன்செக்சன் போட்டு.. அவளுக்கு மருந்து வாங்கிக்குடுத்து.. கூட்டிட்டு வந்து.. வீட்ல விட்டப்ப.. எனக்கு ஒரு பக்கம் தலைவலியே வந்துருச்சு..! அன்னிக்கு நான் லஞ்ச் சாப்பிடவும் இல்ல..!! அவள விட்டுட்டு கெளம்பறப்ப.. அவளால தனியா மருந்து போட்டுக்க முடியலேன்னு.. என்னை போட்டு விடச் சொன்னா..!! அப்படி நான் போட்டுட்டிருந்ப்பதான்.. கரெக்டா நீ உள்ள வந்த..!! அதுக்கப்பறம் நடந்ததெல்லாம் உனக்கே தெரியும்..!!”

”ஸாரி.. ஸாரி… மா..!! இவ்ளோ பெரிய சம்பவம் நடந்துருக்கும்னு எனக்கு தெரியாம.. லூசு மாதிரி நான் எவ்வளவோ காரியங்களை பண்ணிட்டேன்..!! அவளகூட தேவடியா.. அப்படி.. இப்படின்னெல்லாம் ஆத்தரத்துல கத்தி தீத்துட்டேன்..!! அதுக்கு அவகூட என்னை கன்னத்துல அறைஞ்சா..!!” அவனை கட்டிக்கொண்டு.. அவன் நெஞ்சில் முகத்தைப் புதைத்தவாறு சொன்னாள்.லேசான புன்னகையுடன் அவளது தோளை நீவினான் சசி..!!
”இதுல இன்னொரு கொடுமை என்ன தெரியுமா..?? ஆபத்துக்கு பாவம்னு.. அவளை ஆஸ்பத்ரி கூட்டிட்டு போனேன் இல்ல..?? அங்க டாக்டர்கிட்ட எனனை மாட்டிவிட்டுட்டா.. நான்தான்.. அப்படி பண்ணிட்டேன்னு..!!”

”ஓ..!! எந்த டாக்டர்கிட்ட..??”

” இங்க இல்ல… காரமடை போய்ட்டோம்..!!”

அக்காளின் கதையைக் கேட்டு மிகவும் சோகமானாள் புவி..!!
சசியின் மார்பில் முகம் புரட்டி.. அவனது மடியில் ஒரு குழந்தை போல.. அவள் தவழ்ந்து கொண்டிருந்தபோது… ராமுவிடமிருந்து போன் வந்தது..!!

பட்டனை அமுக்கி காதில் வைத்தான்.
”ஹலோ..!”

”நண்பா.. நான்தான்..!! எங்க இருக்க..??” ராமு கேட்டான்.

”வீட்ல..” என்றான் சசி.

”நம்ம நண்பன் வந்துட்டான்..!! நீ வரியா.. லேட்டாகுமா..??”

”வரேன்..!! கடைல இருக்கானா..??””ஆ..!! இருக்கான்..!!”

”ஓகே வரேன்..!!” என காலை கட் பண்ணினான்.

”யாரு..??” என முகம் உயர்த்தி… அவன் முகம் பார்த்துக் கேட்டாள் புவி.

”பசங்க..!! ஒரு சின்ன வேலை…கூப்பிடறானுக..!!”

”போகனுமா..??”

”ம்..ம்ம்..!!” அவள் கன்னம் வருடினான்.

அவனை இறுக்கி அணைத்து முத்தம் கொடுத்தாள்.
”வெரி ஸாரி.. ம்மா..!!”

”முடிஞ்சு போனத விட்று..!! சரி.. நீ சாப்பிட்டு.. ரெஸ்ட் எடு..!! நான் போய்ட்டு.. நைட் வரேன்..!!”

”நைட்தான் வருவியா..??”

”ஆமா..!!”

”அதுவரை… எனக்கு பயங்கர பீலிங்கா இருக்கும்..!!””அதுக்கு நா.. என்ன பண்ண..??” அவளது நெற்றியில் தட்டினான்.

”நீ என்கூடயே இருக்கனும் போலருக்கு..!! முடியாதுதான்..!! பட்.. உன்ன ரொம்ப மிஸ் பண்ணுவேன்..!!”

அவளுக்கு எதுவும் சொல்லாமல்.. அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டு.. அவளை விலக்கி எழுந்தான்..!! லுங்கியை இறுக்கிக் கட்டிக்கொண்டு.. பாத்ரூம் போனான்..!!
மீண்டும் அவன் வீட்டுக்குள் போனபோது.. டிவியை வெறித்தவாறு உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தாள் புவி..!! அவள் இப்போது தாழ்வு மனப்பாண்மைக்கு ஆளாகியிருப்பாள் என்று தோண்றியது..!!

அவளிடம் பேசாமலே.. ஜட்டி போட்டு.. உடை மாற்றினான்..!! அவன் தலைவாற… ஒரு பெருமூச்சுடன் எழுந்து அவன் பக்கத்தில் வந்து நின்றாள்.

”என்மேல கோபமாம்மா..??” மிகவும் பரிதாபமாக ஒலிக்கும் குரலில் கேட்டாள்.

”எதுக்குடி..??”

”ஒன்னுமே பேசாமா இருக்க ..?? பேசப்பிடிக்கலயா..??”

”ஏய் லூசு..” திரும்பி அவள் கன்னத்தில் தட்டினான் ”மனச போட்டு அலட்டிக்காத.. ரிலாக்ஸா இரு..!!””என்மேல கோபமில்லேன்னு சொல்லிட்டு போ…”

” சரி.. உன்மேல கோபமில்ல..!!”

”லவ் யூ.. ம்மா..!! நைட் வருவதான..??”

”ம்..ம்ம்..!! வருவேன்..!!”

”எனக்கு என்ன வாங்கிட்டு வர..??”

” காண்டம்..!!” சிரித்தான் ”ஓகேவா..??”

”அது எனக்கில்ல..!!” சிரித்தாள் ”உனக்கு..!! எனக்கு என்ன வாங்கிட்டு வர..??”

”என்ன வேனும்..??”

”சாப்பிடற மாதிரி ஏதாவது வாங்கிட்டு வா..!! அது எதுன்னாலும் பரவால்ல..!!”

”சரி..!! காண்டம் வேண்டாமா..??”

”அத.. நீயே முடிவு பண்ணிக்கோ.. என்னை எதுவும் கேக்காத..!! நீ வாடின்னு கூப்பிட்டா.. நான் வந்துருவேன்..!! அவ்வளவுதான்.. மத்தபடி எல்லாமே உன் முடிவுதான்..!!”அவளது இடுப்பில் கை போட்டு.. அவளை இழுத்து அணைத்தான். அவளது நெற்றியில்.. அவன் நெற்றியை மோதி.. உதட்டில் மெண்மையாக முத்தமிட்டான்..!!
”எனக்கு டெய்லி நீ வேனும்..!!”

”என்ஜாய் பண்ணிக்கோ..!!”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"hot tamil stories"மனைவி அத்தை ஓல்"rape kamakathai"கணவன்"tamil sex stories 2018"காவேரி ஆச்சி காம கதைவாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"annan thangai sex stories"thrumathi kerija tamil kamakathi"sex tamil actress""tamil new incest stories"tamil new hot sex stories"சுய இன்பம்"சித்தி மகள் காம கதை"tamil karpalippu stories"Ammasextamilsexstorys"tamil aunty story""tamil hot story"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"nayanthara tamil sex stories"tamilammamagansexstorynewகுளியல் ஓழ்தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்sex.tamil"tamil xxx story"ஒழ்கதைகள்"tamil actress sex""sex on sofa"நீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்அண்ணி காமம்"tamil sister sex stories""tamil kamam com""tamil kamakathakikal""அம்மா மகன் காமக்கதைகள்""tamil hot story""aunty ool kathaigal""adult sex stories"சமந்தா hot காமபடம்"kama kadhai""tamil incest sex story"கூதிஅரிப்புthrumathi kerija tamil kamakathi"அண்ணியின் பாவாடை""akka ool kathai""kama kathi"www tamil pundaigal sex photos with sex story comtamil long sex stores 2020 "trisha tamil sex story""trisha bathroom video""sithi kamakathaikal tamil""anni sex story""tamil. sex""tamil story amma""tamil incest sex"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"tamil sex stoties""erotic stories in tamil""hot story""hot actress trolls"அண்ணியின் தோழி ஓல்வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்Hottamilteachersexstory"kamakathai tamil""tamil amma magan sex kamakathaikal""hot tamil actress sex stories""tamil xxx stories""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்"Oolsugamsexசித்தி"desibees amma tamil""nude nayanthara"நாய்யிடம் ஓல் கதைAmma magan sex kamakathaikal tamil"tamil kamakathi""tamil lesbian videos""nayanthara hot sex stories""tamil sex atories"