பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 183 – தமிழ் காமக்கதைகள்

ecstacy-woman-compressed-1”எக்ஸாக்ட்லி குட்டி..!! நீ பண்ண மிகப்பெரிய தப்பு.. அவன லவ் பண்ணதுதான்..!! அவன இல்லாம நீ வேற யார லவ் பண்ணிருந்தாலும்.. சத்தியமா.. உன்மேல எனக்கு துளி கோபம்கூட இருந்துருக்காது..!! உன்ன நான் அவ்வளவு ஆழமா நேசிச்சேன்..!!

நான் தப்பானவன்தான் குட்டி.. ஆனா நீ ரொம்ப நல்ல பொண்ணு..!! அந்த வகைல நீ எனக்கு கெடைக்கலேன்னாக்கூட எனக்குள்ள ஒரு ஏக்கம் இருக்குமே தவிற.. உன் மேல கோபமோ.. பழி வாங்கற எண்ணமோ இருந்துருக்காது..!!நீ அவன லவ் பணணதால.. நான் எவ்வளவு மோசமான பிரச்சினைகளுக்கெல்லாம் ஆளானேன் தெரியுமா..?? சத்தியமா.. அதெல்லாம் இப்பவரை.. நான் யாருகிட்டயுமே சொன்னதில்ல..!! இனி சொல்லப் போறதும் இல்ல..!! ஆனா.. அந்த வலி… அப்பா.. கொடுமை..!!”

”ஸாரி.. ம்மா..!! நீ அவன பத்தி சொன்னப்ப.. நீ பொறாமைல சொல்றேனுதான் நெனச்சிட்டு உன்ன அப்படிலாம் மோசமா பேசிட்டேன்..!! உன்ன நான் அப்படி மோசமா பேசினாலும்.. அதுக்கப்பறம்.. அத போய் நசீமாகிட்டயும்.. தங்கமணிகிட்டயும் சொல்லிட்டு அழுதுருக்கேன் தெரியுமா..?? அப்பவும் எனக்கு உன்மேல இருந்த லவ் மட்டும் போகவே இல்ல..!!”

அவள் முகத்தை நிமிர்த்தி.. உதட்டில் மெண்மையாக முத்தமிட்டான் சசி.
”இப்பவரை.. எனக்கு ஒரு விசயம் புரியல குட்டி..!!”
”என்ன..??”

” அவன நீ எப்படி லவ் பண்ண..?? அதாவது எப்படி ஒர்க் அவுட் ஆச்சு..??”

”அதான்மா.. எனக்கும் சரியா புரியல..!! அவன் உன்ன பாக்க உன் வீட்டுக்கு வரப்போக இருந்தான் இல்ல.. அப்பதான்.. அப்படியே பேசி.. ஆனா.. நான் அவன லவ் பண்ணது என் பிரெண்ட்ஸ் ரெண்டு பேருக்கும் சுத்தமா புடிக்கவே இல்ல..!! நான் உன்ன லவ் பண்ணனும்னுதான் ரொம்ப ஆசைப்பட்டாளுக..!! ஆனா.. விதி பாரு..!! ம்ம்..!! சரி.. அன்னிக்கு அப்படி என்னதான்மா பண்ணிட்டு இருந்திங்க.. நீங்க ரெண்டு பேரும்..??”

”என்னிக்கு..?? யாரு ரெண்டு பேரும்..??”

”நீயும்.. கவியும்..!! இந்த மோசமான நாள் அன்னிக்குத்தான் ஸ்டார்ட்டாச்சு..!! நாபகமிருக்கா..?? நான் வீட்டுக்குள்ள வரப்ப.. உன் கை அவ மார புடிச்சிட்டு இருந்துச்சு..??” அவன் நெஞ்சை நீவிக்கொண்டே கேட்டாள்.

”ஓ.. அதுவா..?? ஆனா.. அத யாருக்கும் சொல்ல மாட்டேன்னு.. நான் கவிக்கு பிராமிஸ் பண்ணிருக்கேன் குட்டி..!!””இவ்ளோ நடந்தப்பறமும்.. அதச்சொல்ல என்ன தயக்கம்..?? எதுவா இருந்தாலும்.. நான் அத தப்பா எடுத்துக்க மாட்டேன்..!! சொல்லும்மா ப்ளீஸ்ஸ்ஸ்..?? அது ஒன்னுதான்.. இப்பவரை என் மண்டையை கொடையற மேட்டர்…??”

”ஆனா சத்தியமா நாங்க அப்ப தப்பு பண்ணல..!!”

” தப்பு பண்லதான..?? அப்ப அதை என்கிட்ட சொல்ல என்ன தயக்கம்..?? நீ சொல்லலேன்னாத்தான்.. நீ ஏதோ தப்பு பண்ணி மறைக்கறேனு தோணும்..!!”

”நீ என்னை தப்பா நெனைப்பேங்கறதுக்காக இதை நான் சொல்லல..! உண்மையை தெரிஞ்சுக்கட்டும்னு சொல்றேன்..!! ஆனா.. இது உனக்கு தெரியும்ங்கற உண்மை.. கவிக்கு மட்டும் தெரியவே கூடாது..!! மீறி நீ சொன்ன.. அதுக்கப்பறம்.. என் வாழ்க்கைல நான் எப்பயுமே உன்ன நம்ப மாட்டேன்..!!”

அவன் தலைமேல் கை வைத்துச் சொன்னாள்.
”எனக்குள்ள இருக்கற.. உன்மேல சத்தியமா.. நான் கவிகிட்ட கேக்க மாட்டேன்..!! என்னை நீ நம்பலாம்…!!”

அவள் மார்பை இறுக்கி.. அவள் உதட்டைக் கொஞ்சம் சுவைத்த பின் கேட்டான்.
”ட்ரஸ் இல்லாம.. கவியோட மார என்னிக்காவது பாத்துருக்கியா நீ..?”

”ம்கூம்.. இல்ல… ஏன்…??” அவன் கண்களைக் கூர்ந்து பார்த்தாள்.

”ரைட் சைடு மார்புனு நெனைக்கறேன்..!! அதுல.. ஆழமா அஞ்சு வெரல் நகம் பதிஞ்ச அடையாளம் ஒன்னு இருக்கும்..!!” சசி சொல்ல…

புவியின் முகம் திகைப்பை அடைந்தது.
”அஞ்சு வெரல் நகம் அடையாளமா..?? எப்படி..?? நீ பண்ணதா..??”

‘பொட்’ டென அவள் தலையில் கொட்டினான் சசி.
”அவசரக்குடுக்கை.. இன்னும் உன்னோட அரைவேக்காட்டுத் தனம் உன்னவிட்டு போகல பாத்தியா..!!””ஸாரி..!! டென்ஷனாகுது.. சொல்லு சீக்கிரம்..!! எப்படி..??”

”அவ ஒரு ரவுடி கும்பல்கிட்ட மாட்டிட்டா..” அவன் சொல்ல…

”வ்வ்வாட்ட்ட்..??” துல்லியமாக அதிர்ந்தாள் புவி. உடனே அவளால் எல்லாவற்றையும் யூகிக்க முடிந்தது ”என்ன சொல்றமா..??”

”நம்ப முடியல இல்ல..??”

”நம்பறேன் சொல்லு..!! எங்க.. எப்படி .. என்ன ஆச்சு..?? ஏன்.. யாருக்குமே சொல்லல..??”

” ஒரு பொண்ணோட மானப் பிரச்சினை..!! அவ எடத்துல நீயா இருந்தாலும்.. அதத்தான் பண்ணிருப்ப..!!”

” ஐயோ சீக்கிரம் சொல்லுமா..?? என்ன நடந்துச்சுனு..??” அவள் படபடப்புடன் கேட்டாள்.

அவள் உதட்டில் முத்தம் வைத்துச் சொன்னான்.
”அன்னிக்கு அவ.. லவ்வர்கூட எங்கயோ ஒரு பாரஸ்ட் ஏரியாக்கு ஜாலியா..டேட்டிங் போயிருக்கா.. அப்படி போன எடத்துல.. ஒரு நாலஞ்சு பேர் வந்து ரவுண்டு கட்டிட்டாங்க.. இவ லவ்வர கல்லால அடிச்சு.. மண்டைய ஒடச்சிட்டானுக..இவளையும் மடக்கிட்டானுக..!! அதுல ஒருத்தன்.. இவ ட்ரஸ்ஸ அவுத்து.. மார புடிச்சு.. அவனோட அஞ்சு விரல் நகமும் பதியற மாதிரி.. அழுத்திருக்கான்..!! கவிய மொபைல்ல படம் கூட புடிச்சிருக்கானுக..!! அதுவ ஒரு நல்ல விசயம் என்னன்னா.. இவ முகத்த காட்டல.!

ஆனா அதுக்காக நெறைய அடி வாங்கிருக்கா..!!” அவன் சொல்லி முடிக்கும் முன்பே.. புவியின் கண்களில் இருந்து… கடகடவென கண்ணீர் வழியத்தொடங்கியது…..!!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"செக்ஸ் கதைகள்"Tamil sex stories 2018"tamil sex collection"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"kamaveri kathai"கணவன்"tamil akka thambi sex kathai""sex stories tamil""athulya hd images""latest sex stories"tamilxossip"kamaveri kathai"newtamilsex"amma magan kathaigal""stories tamil""tamil sexstori"அக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்anni kamakadhaihal"kamakathai in tamil"samanthasexகாமகதைஅங்கிள் காம கதை"nayanthara bra""kerala sex story""tamil fucking"அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதை"tamil hot""akka thambi tamil story""tamil sex rape stories""நண்பனின் அம்மா""free sex story"அக்கா"story tamil""tamil mami sex"Oolsugamsex"tamil actress tamil sex stories""www.tamil sex story.com""sex estore""அம்மா xossip""rape kathai"kuliyal kamakadhaikal"exbii story""anni kolunthan tamil kamakathaikal""magan amma kamakathaikal""tamil kamakkathaikal""sithi sex story""indian actress sex stories"சூத்து"tamil incest sex"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"அம்மா ஓல்""tamil bdsm stories""sex kathaikal tamil"thirisha sex kathaikal in tamiltamilkamaveryமுஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டை"tamil kama kadai""தமிழ் காமக்கதை""nayanathara nude""tamil dirty sex stories""tamil actar sex"புண்டையில்"amma magan sex stories""தமிழ் காம கதைகள்"அம்மா மகன் காதல் exbiiமகனின் தொடையில் கை தடவ"தங்கச்சி புண்டை"Tamil kudu back incest kamaKathaikal"anni tamil kamakathaikal"ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம்14"nude nayanthara"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு"trisha sex story tamil"எந்த தேவிடியா xossip "amma maga tamil kamakathai""tamil kaamakathai"கூதிக்குள்"amma magan sex tamil story""tamil incest story""sex com story""hot sex tamil stories"எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியை"tamil kamakathai new"காம செக்ஸ் கதைகள்"telugu sex storyes"சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோ"தமிழ்காம கதைகள்"பெரிய முலை"anni kamakathikal"regionalxossipஓல்