பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 182 – தமிழ் காமக்கதைகள்

s_press-1-1”ஹ்ஹ்ஹா.. ம்ம்ம்ம்..மா..!!” புவியாழினியின் கண்கள் மூடியிருந்தன. அவளது வாய் மட்டும் மெல்ல அசைந்தது
”மெல்ல பண்ணுமா.. பயங்கரமா வலிக்குது..!!”

வேகமெடுத்து.. ஆர்வமாக அவளைப் புணர்ந்து கொண்டிருந்த சசி.. தன் இடுப்பு அசைவின் வேகத்தைச் சிறிது குறைத்துக் கொண்டு.. அவள் முகத்துடன் முகம் இழையச் சொன்னான்.
”உன்ன என்ஜாய் பண்ண.. சொகமா இருக்கு குட்டி..”
”பண்ணிக்கோம்மா.. ஆனா.. மெல்ல பண்ணு..!!” அவனைத் தழுவிக்கொண்டு.. அவன் இடுப்பின் அசைவுக்கு ஏற்ப.. அவளது இடுப்பும்.. தொடைகளும் அசைந்து கொண்டிருந்தது.தன் துரிதமான இயக்கத்தை சற்றுக் குறைத்து… மெதுவாகவே அவளைப் புணர்ந்தான் சசி..!!
அவளைப் புணர்ந்து கொண்டிருந்த அந்த நேரத்தில்.. அவன் மனதில் அந்த கேள்வி உதித்தது.
‘ராமு இவளை எத்தனை முறை செஞ்சிருப்பான்.? அப்படி இருந்தும் இவள்.. வலிப்பதாகச் சொல்வது.. எவ்வளவு தூரம் உண்மையாக இருக்க முடியும்..?’
ஆனால்.. புவியின் இப்போதைய வலி உண்மையானது என்பதை.. அவள் முகம் படும் வேதனையிலிருந்தே அவனால் புரிந்து கொள்ள முடிந்தது..!!

அவன் மனதை ராமு பக்கம் செலுத்தாமல்.. புவியைப் புணர்வதில் மட்டும் செலுத்தினான்..!!
அவன் வேகத்தைக் குறைத்த பிறகு.. வலியைப் பொருத்துக்கொண்டு.. அவனுக்கு நன்றாக ஒத்துழைப்பு வழங்கினாள் புவி..!!

அவன் உச்சம் எட்டிய வேளையில் மட்டும்.. விறுவிறுவெற வேகமாக இயங்கி..அவளைத் திணறச் செய்தான்..!!

அவளைப் புணர்ந்த முயக்கத்தில்.. அவள் முகத்தில் முத்தம் கொடுத்து.. அவள் மேல் கவிழ்ந்து படுத்து ஓய்வெடுத்தான் சசி..!!

அவனைத் தன்னுள் இறுத்திய நிலையில்.. அவனைத் தழுவி.. மார்புகள் வேகமாக ஏறித்தாழ.. மூச்சு வாங்கிக்கொண்டு.. அவன் முகத்தில் சில முத்தங்களைக் கொடுத்தாள் புவி..!!அவனது இதய தேவதையை.. உளமாரச் சுகித்துவிட்ட நிறைவை அவன் உள்ளம் எட்டிய நிலையில்.. அவனது பெரும் மனக்குறை ஒன்று தீர்ந்தது..!!

அவள் மேல் இருந்து.. உடம்பைப் பிரித்து.. விலகிப் படுத்தான் சசி..! அவனது எண்ண ஓட்டங்கள்.. அவனுக்குள் சில குழப்பங்களையும்.. தேவையற்ற சிந்தனைகளையும் திணிக்கத் தவறவில்லை..!!
அதற்கெல்லாம் ஒரே தீர்வாக.. அவனது நடத்தையைக் காரணம் காட்டி.. அவன் மனதை சமாதானம் செய்து கொண்டான் சசி..!!

எதுவும் பேசாமல் எழுந்து உட்கார்ந்த புவி.. அவளது உடைகளை எடுத்து அணிநதாள். அவள் உள்ளாடைகள் போட்டு.. பாவாடை கட்டி.. ஜாக்கெட் அணிந்து.. தாவணியைக் கட்டிக்கொண்டு போய்.. கண்ணாடியில் தன்னைப் பார்த்துக் கொண்டாள்..!! கலைந்த தலை முடியை காதோரம் ஒதுக்கினாள்..!! அவிழ்ந்து லூசாகியிருந்த கொண்டையை.. மீண்டும் உதறி முடிந்தாள்..!!
அங்கிருந்து சசியை ஒரு பார்வை பார்த்துவிட்டு.. அதே அமைதியான முகத்துடன்.. கதவைத் திறந்து வெளியே போனாள்..!!

அவனைப் போலவே.. அவளும் தேவையற்ற.. குழப்பமான எண்ண ஓட்டங்களில் சிக்கித் தவிக்கிறாளோ.. எனத் தோண்றியது சசிக்கு..!!

அவன் எண்ணியது சரியாக இருக்க நிறைய வாய்ப்புகள் இருக்கிறது..! அவனுக்கே இந்த விதமான எண்ணச் சுழற்சிகள் இருக்கும்போது.. புவி போண்ற.. ஒரு பெண்ணுக்கு எண்ண ஓட்டங்கள் இருக்காதா என்ன..??

எதுவாக இருந்தாலும்.. பழைய குப்பைகளைக் கிளறாமல் இருப்பதே.. இப்போதைக்கு ஆரோக்யமான செயலாக இருக்கும் எனத் தோண்றியது..!!வாழ்வில் அடிவாங்கி.. இறுகிப்போன இந்த சசி வேண்டாம்..!! இளமை துள்ள.. எப்போதும்.. ஜாலியாக உலா வந்து கொண்டிருந்த.. அந்த பழைய சசியை வெளிக்கொணர வேண்டும்..!! என அவனுக்குள்ளேயே ஒரு தீர்மானம் நிறைவேற்றிக் கொண்டிருந்த போது.. புவி உள்ளே வந்தாள்..!!

அதே கோலத்தில்தான் இருந்தாள்..! கட்டிலில் படுத்துக் கிடந்த அவனைப் பார்த்துக் கேட்டாள்.
”தண்ணி வேனுமா..??”

”ம்..ம்ம்.. எடுத்துட்டு வா..!!” லுங்கியால் அவன் இடுப்பை மூடியிருந்தான்.

அவள் தண்ணீர் குடித்துவிட்டு.. அவனுக்கும் கொண்டு வந்தாள். எழுந்து உட்கார்ந்து வாங்கிக் குடித்தான் சசி.!
”எங்க போன இப்ப..??” தண்ணீர் குடித்த பின் கேட்டான்.

”பாத்ரூம்..!!” அவன் பக்கத்தில் உட்கார்ந்தாள்.

”ரொம்ப வலிச்சுதா..??”லேசாகப் புன்னகைத்தாள்.
”மொரடா.. வலிக்காம இருக்குமா..??”

”உன்ன ஒன்னு கேக்கனும்..!!” சற்று முன் அவன் செய்த மனக்கட்டுப்பாடு.. உடையத் தொடங்கியது.

” என்ன..??” அவன் பக்கத்தில் தவழ்ந்து வந்து.. அவன் தோளில் சாய்ந்தாள்.

”ஸாரி.. புவி..!! நான் கேக்கறது தப்பான கேள்விதான்.. ஆனா.. அத கேக்கலேன்னா.. என் மனசுக்குள்ளயே வெச்சு.. புழுங்கி.. புழுஙகி.. என்னை டென்ஷன் பண்ணிட்டு இருக்கும்..!!”

”என்ன மா..? கேட்று..?? நீதான கேக்கற..?? தைரியமா கேளு..??” அவனது மார்பைத் தடவினாள் ”உனக்கு எல்லா ரைட்சும் இருக்கு..??”

”இல்ல.. உனக்கு ரொம்ப வலியா இருக்குனு சொன்னல்ல..??” அவள் தோளில் கை போட்டு வளைத்தான்.

”ம்.. ம்ம்..??”

”உனக்கு இது பர்ஸ்ட் டம் இல்லதான..??”

” இல்ல..” ஒரு நொடிகூட தாமதிக்காமல்.. சட்டென உடனே பதில் சொன்னாள் புவி.”ஸாரி குட்டி..!! உன்ன காயப்படுத்தனும்னு இதை நான் கேக்கல..!! நாம மிஸ் அண்டர்ஸ்டேண்டிங் பண்ணதால.. எவ்வளவு மோசமான சம்பவங்கள சந்திச்சுட்டோம்..??” அவள் தோளை நீவினான்.

”எஸ்.. மா..!! ஆனா.. அந்த மிஸ் அண்டர்ஸ்டேண்டிங்குக்கும்.. மோசமான சம்பவங்களுக்கும்.. அதிக பொருப்பாளி நான்தான்..!! உன்ன பழி வாங்கறதா நெனச்சு.. ரொம்ப பெரிய தப்பு பண்ணிட்டேன்..!! நான் வேற யார வேணா லவ் பண்ணிருந்துருக்கலாம்.. அவன மட்டும் பண்ணிருக்கக்கூடாது..!!” அவள் சொன்ன வார்த்தைகள் அவன் நெஞ்சில் இதமாக கலந்தது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"indian sex stories in tamil"www.tamilsexstory"தமிழ் காமக்கதை""tamil karpalippu stories"sex stories tamil"amma pundai stories""sex xossip"அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"amma magan olu kathai""tamil sex stories.""tamil lesbian videos"காமக்கதைகள்பானு ஓழ் கதைகள்"www sex stories in tamil"சமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2"tamil sexy stories""mamanar marumagal kamakathai""new tamil sex stories""tamil serial actress sex stories""tamil free sex stories""tamil sex stories blog""thrisha sex""tamil rape kamakathaigal"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்காமம் அம்மா அப்பா பெண்"tamil police sex stories""akka pundai kathai in tamil"கார் ஓட்டலாமா காமக்கதைநண்பனின் காதலி sex கதை"kamasuthra kathaikal""tsmil sex stories""latest sex stories in tamil"akkakathai"kushboo kamakathaikal""akka thambi sex kathai tamil""xossip sex stories""brother sister sex stories""tamil cuckold""xxx tamil story""kaama kathaigal""tamil sex kadhai"கிராமத்து காம கதைகள்Priya bhavani pussy story tamilஓழ்கதை"tamil kudumba kamakathai""tamil kamaveri"ammasex"அம்மா மகன் காம கதைகள்""sex xossip""tamil sex srories"Tamilkamaverinewsexstory"indian sex stories in tamil"Tamilsexcomstory"tamil aunty story""sexstory tamil"Mamanar marumagal natitha kama"tamil sex book"செக்ஸ் கதை"tamil kamakadaigal"xossippyxsossipTamil sex story"tamil sex book"Hottamilteachersexstory"nayanthara real name""brother sister sex story""tamil love sex stories"சூத்து"family sex stories in tamil""tamil new amma magan sex stories""kamakathaikal tamil amma""athulya hd images""nayanthara height in feet"டீச்சர் கதை"kamakathaikal tamil amma""tamil kama stories""tamil actress sex stories in tamil""akka sex story""amma magan kama kathai""chithi kamakathaikal"vathiyar tamil kathai sexஅக்க ஓக்கIncest Tamil story"kamalogam tamil kathaigal""real tamil sex stories"ஓழ்சுகம்அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"tamil sex stories latest""தங்கச்சி பாவாடையை xossip "free sex story in tamil""amma pundai stories"