பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 180 – தமிழ் காமக்கதைகள்

5-3-3-1அவளை தலையனை மீது பின்னால் தள்ளினான். அவளது ஒரு காலை பிடித்து இழுத்து
விரித்தான். அவளது தொடைகள் பளபளக்க.. அவளின் அடித்தொடை.. அசத்தல் அழாககத்
தெரிந்தது..!!

ஆவலாக முகத்தை எடுத்துப் போய்.. அவளது தொடைகளுக்கிடையில் வைத்து.. அவளின்
செவ்வாழைத் தொடைகளில் அழுத்தமாக முத்தமிட்டு.. மெல்லக் கடித்துச் சப்பினான்
சசி…….!!!!!!புவியாழினியின்.. இளங்குறுத்துத் தொடைகள்.. மெல்லிய ரோமங்கள் மினுக்க.. பளபளத்தது. அவளது அழகிய தொடைகளில் மினுக்கிய பூனை மயிர்களைப் பார்த்த அடுத்த நொடியே.. சசியின் ஆண்மையில் நெருப்பு பற்றிக்கொண்டது போல.. தகதகவென சூடானது..!!
சாய்வாகக் கிடந்த அவள் இடுப்பில் கையைப் போட்டு.. அவளை இழுத்துப் பிடித்துக் கொண்டு.. அவள் தொடைகளில்.. கண்டபடி முத்தமிட்டுக் கடித்தான்.

”ம்ம்ம்ம்..ஆஆஆவ்வவ்..” எனச் சினுங்கி.. ரிமோடை கையால் அவன் கழுத்தை வளைத்து இறுக்கினாள்.

அவளது தொடைகளிலும்.. தொடை இடுக்கிலும்.. அடிவயிற்றிலும்..அவன் உதடுகள் அழுத்தமான முத்தங்களைப் பதிப்பதும்.. மெல்லக் கடித்துச் சப்புவதுமாக இருந்தது..!!

ஏதோ ஒரு பாடலைப் போட்டு.. ரிமோட்டைத் தூக்கி ஓரமாகப் போட்டுவிட்டு.. கால்களை கீழே நீட்டிப் படுத்து.. அவனைத் தழுவினாள்..!!

அவளது ஜட்டிக்கு மேல் முகம் வைத்து.. அவளது பெண்மையின் உப்பிய மதன மேட்டில் முகம் வைத்து.. ஆழமாக மூச்சை இழுத்தான்..!! அவளது பெண்மை வாசம்.. அவன் மண்டைக்குள் கிர்ரென ஏறியதில்.. அவன் வெறி கொண்ட வேங்கை போலானான்..!!
அவனது ஆண்மை படக்கென துள்ளி எழுந்து.. அவனை இம்சிக்கத் தொடங்கியது..!!
ஜட்டிக்குள் இருந்த புவியின் பெண்மைப் பிளவு.. ஜட்டிக்கு மேலும் மிக அழகாக.. வெடித்து பிளந்த மாதுளை போலத் தெரிந்தது..!! அவளது பெண்மை வெடிப்பை முத்தத்தால் நிறைவு செய்து.. ஜட்டியுடன் சேர்த்து மெல்லக் கவ்வினான்..!!அவனது கவ்வலில் துடித்துப்போனாள் புவி. அவன் பற்களின் மெல்லிய அழுத்தம்.. அவளின்.. பருவ நரம்பில் பட்டு.. அவளது இன்ப லாகிரியைத் தூண்டியது..!!
ஒரு கையால் சட்டென அவன் முகத்தைத் தடுத்தாள் புவி..!!
”ஹ்ஹாஹாவ்வ்வ்.. அங்கெல்லாம் வாய் வெக்காத.. விடு..!!”

மெல்லக் கவ்வி.. ஜட்டியுடன் சப்பினான்.
”குட்டி.. என்ன சோப்புடி போட்டு குளிச்ச..? இப்படி மணக்குது..??”

”அங்கருந்து.. முகத்த எடு..!! மேல வா..!!” அவன் முகத்தை ஒதுக்கும் முயற்சியில் ஈடபட்டாள்.

”இந்த மணத்துக்கு.. இணையா வேற எந்த மணமும் இருந்தாதுடி..” மீண்டும் அவளது பணியாரத்தைக் கவ்வினான்.
அவள் தடுக்க முயன்றதாலேயே.. அவளது தொடைகள் இரண்டையும் கைகளால் அழுத்திப் பிடித்துக்கொண்டு.. அவன் இன்னும் அதிகமாக.. அவளது பெண்மைப் பணியாரத்தை அழுத்திக் கவ்விக் கடித்துச் சப்பினான்..!!
அவனது சப்பலில்.. அவள் ஜட்டி.. ஈரமாகியது..!!

இடுப்பைத் தூக்கி.. முன்னால் தள்ளி.. அவனுக்கு வசதியாகக் காட்டியவாறு..
”ம்ம்ஹாஹா.. அதெல்லாம் வேணாம்ம்.. ப்ளீஸ்..!! விடு..!!” என அவன் தலையை இறுக்கினாள்..!அவள் ஜட்டியை பல்லால் கடித்து.. மெல்ல இழுத்தான் சசி..! இரண்டு கைகளையும் அவள் இடுப்புக்கு கொண்டு சென்று.. அவளது ஜட்டி எலாஸ்டிககை பிடித்து கீழே இழுத்தான்.!! இடுப்பை மேலே தூக்கி காட்டினாள் புவி..!!

அவள் ஜட்டியை இழுத்து.. கால் வழியாக உருவி எடுத்தான். சுருண்டு வந்த ஜட்டியை புவி.. காலால் எடுத்து.. கட்டிலுக்கு கீழே போட்டாள்..!!

தன் பெண்மைப் பணியாரத்தை.. மளமளவென மழித்து.. மிகவும் சுத்தமாக.. துளி முடிகூட இல்லாமல்.. பளபளப்பாக வைத்திருந்தாள் புவி..!!

அவளது தொடைகள் இரணடையும் பிடித்து.. விரித்தான்..!! விரிந்த அவள் தொடைகளுக்கு நடுவில்.. திரண்ட சதைக்கோலத்தில் அழகான ஒரு மேடை அமைத்து.. அதன் நடுவில் இரண்டாக கத்தியால் கீறி.. பிளக்கப்பட்டது போல.. இருந்த அவள் பெண்மைக்குள்ளிருந்து.. அழகான பலாச்சுளை போல.. அவளது பெண்மை உதடுகள் பிதுங்கிக்கொண்டிருந்தது..!! அவளது புழை உதடுகள் ஸ்டிப்பாக இல்லை என்பதை.. முதல் பார்வையிலேயே அவனால் உணர்ந்து கொள்ள முடிந்தது..!!

ஆனாலும் அந்த சுளைகள்.. நீர்கோர்த்து.. மினுக்கியதில்.. அவன் நாக்கு அதைச் சுவைக்க ஏங்கியது..!!
புவியின் புழை உதடுகளை முத்தமிட.. சசி முகத்தைக்கொண்டு போக.. அவன் நோக்கம் உணர்ந்து..இரண்டு கைகளையும் வைத்துத் தடுத்துப் பிடித்தாள் புவி..!!
”ஹ்கூம்.. அதுலாம் வேணாம்ம்..!!”

”ஹேய்.. இரு புவி..!!” அவள் கைகளை விலக்கினான்.
ஆனால் மீண்டும்.. பிடிவாதமாக தடுத்தாள்.”ஹ்கூம்.. போ.. அதுலாம் வேணாம்.. ப்ளீஸ்..!!”

”ஏய்…லைட்டா ஒரு கிஸ்.. புவி..”

”ஹ்கூம்..!! வேனவே வேனாம்..!! எனக்கு கஷ்டமா இருக்கு.. ப்ளீஸ்ஸ்ஸ்..!!” அவன் முகத்தை நெருங்க விடாமல் தடுத்து.. தள்ளினாள்..!!

தன் பிடிவாதத்தைக் குறைத்துக் கொண்டு.. அவள் தொடைக்கு மட்டும் முத்தம் கொடுத்து.. அவள் மேல் படர்ந்தான் சசி..!!
அவளது தாவணி.. உடம்பில் இருந்து நழுவியிருந்தது.. கச்சிதமான ஜாக்கெட்டுக்குள்.. கிச்சென அடங்கி.. விம்மிக்கொண்டிருந்த.. அவளின் இளம் கனிகளை.. ஜாக்கெட்டுடன் பிசைந்தான்..!! அவள் முலைப் பந்துகள் இரண்டும் இறுகியிருந்தது..!!

ஜாக்கெட்டுடன் பிசைந்து கொடுத்து.. வாயில் கவ்விச் சப்பினான்..!! அவன் கழுத்தை இறுக்கிக்கொண்டு.. மெலிதாக முனகினாள் புவி..!!
”ம்ம்ம்ம்… ஸ்ஸ்ஸ்ஹாஹா.. வலிக்குது.. பா.. கடிக்காத..!!”

மெல்ல முகம் விலக்கினான். அவள் உதட்டில் அவன் உதட்டைப் பொருத்தி.. அழுத்தமாக ஒரு முத்தம் கொடுத்தான்..!!

விண்ணென வீங்கி.. ஜட்டிக்குள் முறுக்கிக்கொண்டு நின்ற.. சசியின் ஆண்மையை.. புவியின் தொடை இடுக்கில் வைத்து.. தேய்த்தான்..!!
பிளந்த புழையின் உதடுகள் தேய்க்கப்பட.. ஷாக் வாங்கியது போல… துடித்து.. அவனை இறுக்கினாள் புவி..!!”ராஜா.. அறுவு.. பக் பண்ணுமா..!!” கண்களை மூடிக்கொண்டு முனகினாள்.

”ஏன் குட்டி.. எப்படி இருக்கு..??” அவளைத் தூண்டவென்றே.. மீண்டும் அழுத்தித் தேய்த்தான்.

”முடியலம்மா..!! கஷ்டமா இருக்கு..!!” அவள் இடுப்பு மேலெழுந்து.. அவன் உறுப்பை முட்டியது..!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை"மச்சான் மனைவி காமக்கதை"tamil actres sex""kamaveri tamil""amma pundai tamil""tamil amma new sex stories"காமவெறி"tamill sex"சூத்து ஓட்டை கதைகள்"kamakathaikal tamil"Vibachariyin ol kathaivanga padukalam tamil stroy"amma magal kamakathai"xosipTamilsexcomstory"amma magan sex stories""tamil tv actress sex stories""tamil sex stories and videos""tamil gangbang""tamil amma magan otha kathaigal"காமக்கதைகள் மாமிxxosip"incest sex story""english sex story"தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதை"tamil kudumba sex stories""tamil kaamakathai"ஓழ்சுகம்"ஓல் கதைகள்"அம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்அண்ணி செக்ஸ்"tamil kamveri""kamaveri kathaigal"காதலியின் தங்கை காமக்கதை"tamil sex stories xossip""teacher student sex stories""kamaveri kathaikal"tamil sex stories comxossio"www tamil kamaveri kathaikal com""www trisha sex""tamil sex story in new""aunties sex stories"tamil ciththi muthaliravu kamakathakikalமேம் ஓக்கலாம்மான்சிக் கதைகள்என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்tamil koottu kamakathaikaltamil minisex story"hot serial""tamilsex stores""tamil sithi story"அண்ணன் மனைவி மான்சி"tamil latest kamaveri kathaigal""tamil rape sex stories"புண்டைபடம்காமக்கதைகள் மாமி"incest stories in tamil""அம்மா மகன் காம கதை""sri divya kamakathaikal"கற்பழிப்பு கதைநானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்குமுதலாளி அம்மா காம வெறி கதைபூலை சப்பி சுவைக்க ஆரம்பித்தாள் மச்சினிtamil searil actres cockold memes fb.comகாதலியின் தங்கை காமக்கதைள்"www tamil akka thambi kamakathai com"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"tanil sex"tamilstoryvithavai mamiyar kamakathaixoosipOolsugamsex"shriya sex"vathiyar tamil kathai sex"athai tamil kamakathaikal""amma ool""tamilsex story""அம்மா முலை"Tamil little bath sis sex sori tamil"anni tamil sex stories""sithi kamakathai tamil""tamil actress kamakathai"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"kamakathai tamil actress""tamilsex storie""tamil actar sex""tamil sex stoires""sex tips in tamil"xssosipகவிதாயினி sex storiestamilkamakadaigal"mamiyar kathaigal""aunty ool kathaigal"பிரியா காமக்கதைமுஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்"akka thambi kamakathai""sex on sofa""kama kathai""tamil kama kadai"