பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 180 – தமிழ் காமக்கதைகள்

5-3-3-1அவளை தலையனை மீது பின்னால் தள்ளினான். அவளது ஒரு காலை பிடித்து இழுத்து
விரித்தான். அவளது தொடைகள் பளபளக்க.. அவளின் அடித்தொடை.. அசத்தல் அழாககத்
தெரிந்தது..!!

ஆவலாக முகத்தை எடுத்துப் போய்.. அவளது தொடைகளுக்கிடையில் வைத்து.. அவளின்
செவ்வாழைத் தொடைகளில் அழுத்தமாக முத்தமிட்டு.. மெல்லக் கடித்துச் சப்பினான்
சசி…….!!!!!!புவியாழினியின்.. இளங்குறுத்துத் தொடைகள்.. மெல்லிய ரோமங்கள் மினுக்க.. பளபளத்தது. அவளது அழகிய தொடைகளில் மினுக்கிய பூனை மயிர்களைப் பார்த்த அடுத்த நொடியே.. சசியின் ஆண்மையில் நெருப்பு பற்றிக்கொண்டது போல.. தகதகவென சூடானது..!!
சாய்வாகக் கிடந்த அவள் இடுப்பில் கையைப் போட்டு.. அவளை இழுத்துப் பிடித்துக் கொண்டு.. அவள் தொடைகளில்.. கண்டபடி முத்தமிட்டுக் கடித்தான்.

”ம்ம்ம்ம்..ஆஆஆவ்வவ்..” எனச் சினுங்கி.. ரிமோடை கையால் அவன் கழுத்தை வளைத்து இறுக்கினாள்.

அவளது தொடைகளிலும்.. தொடை இடுக்கிலும்.. அடிவயிற்றிலும்..அவன் உதடுகள் அழுத்தமான முத்தங்களைப் பதிப்பதும்.. மெல்லக் கடித்துச் சப்புவதுமாக இருந்தது..!!

ஏதோ ஒரு பாடலைப் போட்டு.. ரிமோட்டைத் தூக்கி ஓரமாகப் போட்டுவிட்டு.. கால்களை கீழே நீட்டிப் படுத்து.. அவனைத் தழுவினாள்..!!

அவளது ஜட்டிக்கு மேல் முகம் வைத்து.. அவளது பெண்மையின் உப்பிய மதன மேட்டில் முகம் வைத்து.. ஆழமாக மூச்சை இழுத்தான்..!! அவளது பெண்மை வாசம்.. அவன் மண்டைக்குள் கிர்ரென ஏறியதில்.. அவன் வெறி கொண்ட வேங்கை போலானான்..!!
அவனது ஆண்மை படக்கென துள்ளி எழுந்து.. அவனை இம்சிக்கத் தொடங்கியது..!!
ஜட்டிக்குள் இருந்த புவியின் பெண்மைப் பிளவு.. ஜட்டிக்கு மேலும் மிக அழகாக.. வெடித்து பிளந்த மாதுளை போலத் தெரிந்தது..!! அவளது பெண்மை வெடிப்பை முத்தத்தால் நிறைவு செய்து.. ஜட்டியுடன் சேர்த்து மெல்லக் கவ்வினான்..!!அவனது கவ்வலில் துடித்துப்போனாள் புவி. அவன் பற்களின் மெல்லிய அழுத்தம்.. அவளின்.. பருவ நரம்பில் பட்டு.. அவளது இன்ப லாகிரியைத் தூண்டியது..!!
ஒரு கையால் சட்டென அவன் முகத்தைத் தடுத்தாள் புவி..!!
”ஹ்ஹாஹாவ்வ்வ்.. அங்கெல்லாம் வாய் வெக்காத.. விடு..!!”

மெல்லக் கவ்வி.. ஜட்டியுடன் சப்பினான்.
”குட்டி.. என்ன சோப்புடி போட்டு குளிச்ச..? இப்படி மணக்குது..??”

”அங்கருந்து.. முகத்த எடு..!! மேல வா..!!” அவன் முகத்தை ஒதுக்கும் முயற்சியில் ஈடபட்டாள்.

”இந்த மணத்துக்கு.. இணையா வேற எந்த மணமும் இருந்தாதுடி..” மீண்டும் அவளது பணியாரத்தைக் கவ்வினான்.
அவள் தடுக்க முயன்றதாலேயே.. அவளது தொடைகள் இரண்டையும் கைகளால் அழுத்திப் பிடித்துக்கொண்டு.. அவன் இன்னும் அதிகமாக.. அவளது பெண்மைப் பணியாரத்தை அழுத்திக் கவ்விக் கடித்துச் சப்பினான்..!!
அவனது சப்பலில்.. அவள் ஜட்டி.. ஈரமாகியது..!!

இடுப்பைத் தூக்கி.. முன்னால் தள்ளி.. அவனுக்கு வசதியாகக் காட்டியவாறு..
”ம்ம்ஹாஹா.. அதெல்லாம் வேணாம்ம்.. ப்ளீஸ்..!! விடு..!!” என அவன் தலையை இறுக்கினாள்..!அவள் ஜட்டியை பல்லால் கடித்து.. மெல்ல இழுத்தான் சசி..! இரண்டு கைகளையும் அவள் இடுப்புக்கு கொண்டு சென்று.. அவளது ஜட்டி எலாஸ்டிககை பிடித்து கீழே இழுத்தான்.!! இடுப்பை மேலே தூக்கி காட்டினாள் புவி..!!

அவள் ஜட்டியை இழுத்து.. கால் வழியாக உருவி எடுத்தான். சுருண்டு வந்த ஜட்டியை புவி.. காலால் எடுத்து.. கட்டிலுக்கு கீழே போட்டாள்..!!

தன் பெண்மைப் பணியாரத்தை.. மளமளவென மழித்து.. மிகவும் சுத்தமாக.. துளி முடிகூட இல்லாமல்.. பளபளப்பாக வைத்திருந்தாள் புவி..!!

அவளது தொடைகள் இரணடையும் பிடித்து.. விரித்தான்..!! விரிந்த அவள் தொடைகளுக்கு நடுவில்.. திரண்ட சதைக்கோலத்தில் அழகான ஒரு மேடை அமைத்து.. அதன் நடுவில் இரண்டாக கத்தியால் கீறி.. பிளக்கப்பட்டது போல.. இருந்த அவள் பெண்மைக்குள்ளிருந்து.. அழகான பலாச்சுளை போல.. அவளது பெண்மை உதடுகள் பிதுங்கிக்கொண்டிருந்தது..!! அவளது புழை உதடுகள் ஸ்டிப்பாக இல்லை என்பதை.. முதல் பார்வையிலேயே அவனால் உணர்ந்து கொள்ள முடிந்தது..!!

ஆனாலும் அந்த சுளைகள்.. நீர்கோர்த்து.. மினுக்கியதில்.. அவன் நாக்கு அதைச் சுவைக்க ஏங்கியது..!!
புவியின் புழை உதடுகளை முத்தமிட.. சசி முகத்தைக்கொண்டு போக.. அவன் நோக்கம் உணர்ந்து..இரண்டு கைகளையும் வைத்துத் தடுத்துப் பிடித்தாள் புவி..!!
”ஹ்கூம்.. அதுலாம் வேணாம்ம்..!!”

”ஹேய்.. இரு புவி..!!” அவள் கைகளை விலக்கினான்.
ஆனால் மீண்டும்.. பிடிவாதமாக தடுத்தாள்.”ஹ்கூம்.. போ.. அதுலாம் வேணாம்.. ப்ளீஸ்..!!”

”ஏய்…லைட்டா ஒரு கிஸ்.. புவி..”

”ஹ்கூம்..!! வேனவே வேனாம்..!! எனக்கு கஷ்டமா இருக்கு.. ப்ளீஸ்ஸ்ஸ்..!!” அவன் முகத்தை நெருங்க விடாமல் தடுத்து.. தள்ளினாள்..!!

தன் பிடிவாதத்தைக் குறைத்துக் கொண்டு.. அவள் தொடைக்கு மட்டும் முத்தம் கொடுத்து.. அவள் மேல் படர்ந்தான் சசி..!!
அவளது தாவணி.. உடம்பில் இருந்து நழுவியிருந்தது.. கச்சிதமான ஜாக்கெட்டுக்குள்.. கிச்சென அடங்கி.. விம்மிக்கொண்டிருந்த.. அவளின் இளம் கனிகளை.. ஜாக்கெட்டுடன் பிசைந்தான்..!! அவள் முலைப் பந்துகள் இரண்டும் இறுகியிருந்தது..!!

ஜாக்கெட்டுடன் பிசைந்து கொடுத்து.. வாயில் கவ்விச் சப்பினான்..!! அவன் கழுத்தை இறுக்கிக்கொண்டு.. மெலிதாக முனகினாள் புவி..!!
”ம்ம்ம்ம்… ஸ்ஸ்ஸ்ஹாஹா.. வலிக்குது.. பா.. கடிக்காத..!!”

மெல்ல முகம் விலக்கினான். அவள் உதட்டில் அவன் உதட்டைப் பொருத்தி.. அழுத்தமாக ஒரு முத்தம் கொடுத்தான்..!!

விண்ணென வீங்கி.. ஜட்டிக்குள் முறுக்கிக்கொண்டு நின்ற.. சசியின் ஆண்மையை.. புவியின் தொடை இடுக்கில் வைத்து.. தேய்த்தான்..!!
பிளந்த புழையின் உதடுகள் தேய்க்கப்பட.. ஷாக் வாங்கியது போல… துடித்து.. அவனை இறுக்கினாள் புவி..!!”ராஜா.. அறுவு.. பக் பண்ணுமா..!!” கண்களை மூடிக்கொண்டு முனகினாள்.

”ஏன் குட்டி.. எப்படி இருக்கு..??” அவளைத் தூண்டவென்றே.. மீண்டும் அழுத்தித் தேய்த்தான்.

”முடியலம்மா..!! கஷ்டமா இருக்கு..!!” அவள் இடுப்பு மேலெழுந்து.. அவன் உறுப்பை முட்டியது..!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"amma ool kathaigal"புண்டைபடம்அவள்"tamil sex websites""tamil latest hot sex stories""nude nayanthara"நடிகைகள்அண்ணன் தங்கை காம கதை"incest sexstories""tamil aunty sex story""akka ool kathai""tamil dirty sex story"tamil kama sex stories for husband promotiontamil actres cockold memes fb.comஅண்ணன்"sex novels in tamil"tamilactresssexstories"tamil teacher sex stories""akka sex stores"Tamil sex stories தங்கை"free sex story in tamil""aunties sex stories""nadigai kathai"Priya bhavani pussy story tamiltamil kamakathaigal meme"tamil kamakadai"sex stories in tamil"incest tamil sex stories""tamil hot story com"நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்"xossip tamil stories""actress stories xossip""tamil actres sex"Tamildesistories.in"அக்கா தம்பி கதைகள்"ஹேமா மாமி"trisha bathroom videos""tamil sex store""tamil kamakathaikal velaikari""tamil stories""tamil kamakathikal new""tamil sex stories in tamil""amma magan tamil stories""tamilsex story"xossp"lesbian sex stories in tamil""sex stories incest""tamil koothi story"மாமியாரின் முனகல் சத்தம்www அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்"tamil sex stories pdf"அண்ணி ஓழ்"tamil new kamakathaigal""shreya sex"Literotica ஓழ் சுகம்"kamakathaikal tamil anni"KADALKADAISEXSTORY"anni tamil sex stories""exbii story""தமிழ் செக்சு வீடியோ"காமக்கதைகள் மாமி"kamakathaikal tamil com""dirty story tamil""tamil sex stories mamiyar"அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்காநிருதி காதல் காமக்கதைxossipregional"tamil mom son sex stories"பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்"amma magan olu tamil stories""akka thampi kamakathaikal tamil""tamil amma magan sex"புரபசரை ஓத்த"tamil kamakadhaigal""xossip sex story""mami kathaigal""sex stories incest"oolsugam"tamil kama sex kathaigal""அம்மாவின் xossip"பேய் காமக்கதைகள்"nayanatara nude""shalini pandey nude""மனைவி xossip""chithi sex story""actress xossip"செக்ஸ்கதைகள்