பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 177 – தமிழ் காமக்கதைகள்

kacvசசி தோட்டம் போய் ஒருமணிநேரம் கழித்து.. அவன் தோட்டத்தில்.. சிறு வெள்ளாமைக்கு தண்ணீர் பாய்ச்சிக் கொண்டிருந்த போது.. அவனது போன் பாடியது.
முழுவதுமாகப் பாடி முடித்து.. ஓய்ந்து மறுபடி பாடியது..!
அப்படியே போய் போனை எடுத்துப் பார்த்தான்.
புவியாழினி போன் செய்திருந்தாள்.
ஆன் செய்து காதில் வைத்தான்.
”ஏய்.. ஏன்..?”

”எங்க இருக்க..?” என ஒருமையில் கேட்டாள் புவி.

”தோட்டத்துல..நீ..?””பர்ஸ்ட் டைம் ரிங்கானப்ப எடுக்கவே இல்ல..?” என்று கேட்டாள்.

”வேலையா இருந்தேன்..! நீ காலேஜ் போகலையா..?”

”இல்ல.. போகல..”

” ஏன்..?”

”போகல..” எனச் சிரித்தாள்.

”அதான்.. ஏன்..??”

”ப்ச்.. என்னமோ.. காலேஜ் போற மூடே வல்ல…”சிரித்தாள்.

”காலேஜ் போறதுக்கெல்லாமா மூடு வரனும். .?”

”எனக்கு அப்படித்தான்..!! என்ன வேலை செஞ்சிட்டு இருக்க.. தோட்டத்துல..?”

”தண்ணி கட்டிட்டு இருக்கேன்.!”

”வாழைக்கா..?”

”ம்கூம்.. வாழைக்கெல்லாம் நைட்லதான் கட்னும்..! இது கத்தரிக்கா செடிகளுக்கு..! நீ என்ன பண்ற..?”

”வீட்லதான் இருக்கேன்..! இவ்ளோ நேரம் நசீமா வீட்ல இருந்தேன்.! இப்பதான் வந்தேன்..!”

”நசீமா வேலைக்கு போகலியா..?””இல்ல.. அவ எங்கயோ ஊருக்கு போறா.. ரெண்டு நாள் கழிச்சுதான் வருவா..!! எனக்கு வீட்ல இருக்க போரடிக்குது..!!”

”இங்க வா..! தண்ணி கட்டுவியாம்..!”

”ஆசைதான்.. எப்படி வரது..?”

”வேண்டாம் வீட்லயே இரு.. நான் வரேன்..!”

”எப்ப..?”

”ஒரு மணிநேரம் ஆகும்..”

”அதுவர.. நான் என்ன பண்றது..?”

”டிவி பாரு.. படுத்து தூங்கு..!!”

”தூக்கமெல்லாம் வராது..! சரி டிவி பாத்துட்டு இருக்கேன்.. சீக்கிரம் வா..!” என்றாள்.

”பொண்டாட்டி மாதிரி என்ன உரிமை..?”

”ஆமா.. நா பொண்டாட்டிதான்..!!” சிரித்தாள்.

”அப்படியா..?””ஆமா..!!”

”எப்ப நம்ம பர்ஸ்ட் நைட் வெச்சிக்ககாம்..?”

”அது என்ன நைட்டேதானா வெச்சிக்கனுமா..? பர்ஸ்ட் பகல் வெச்சிக்ககூடாதா..?”

”வைர முதது கவிதை ஏதாவது படிச்சியா என்ன. .?”

” இல்ல… ஏன்..??”

”பர்ஸ்ட் பகல் பத்திலாம் பேசறியே..! அப்ப நீ ரெடியாதான் இருக்க..?”

”நான் எப்பவோ ரெடி..நீதான் அத அவாய்ட் பண்ற..! சரி..எனக்கு ஒன்னும் இல்ல..! நான் எப்பவும் சொல்றது ஒன்னுதான்..! நீ என்னை கல்யாணமே பண்ணாம போனாலும்.. நான் மனசார விரும்பறது உன்னை மட்டும்தான். நீ என் புருஷன் மாதிரி.. எப்ப வேணா.. என்னை என்ன வெணா பண்ணிக்கோ..! எனக்கு அதுல எந்த இதும் இல்ல..!!” எனச் சொன்னாள் புவியாழினி……!!!!!புவியாழினி சொன்னதைக் கேட்டுக்கொண்டு.. போனைக் காதில் வைத்தவாறு.. மெதுவாகப் போய்.. ஒரு கையால் மண்வெட்டியை எடுத்து.. பாய்ந்து கொண்டிருந்த தண்ணீரை மடை மாற்றிவிட்டான் சசி.

”அலோ..” என்றாள் புவி ”இருக்கியா..?”
”ம்.. ம்ம்..! இருக்கேன் சொல்லு..?”

”என்ன சத்தம் அது.. வறட்.. வறட்னு..?””தண்ணி திருப்பி விடறேன்..! நீ சொல்லு..?”

”இதுக்கு மேல.. நான் என்ன சொல்ல..? நீதான் சொல்லனும்..?”

”நான் ஏற்கனவே சொன்னதுதான் புவி..!”

”என்ன..ப்பா..?”

”உன்ன மேட்டர் முடிக்கறது எனக்கு ஒரு மேட்டரே இல்ல..!!”

” அய்யோ.. நான் அப்படி சொல்லலப்பா..! எங்கே மறுபடி என்னை தூக்கி வீசிருவிங்களோனு ஒரு பயம்..!! என்னமோ.. இப்பெல்லாம் எனக்கு ஒரு நாள் வாழ்ந்தாலும்..அது உன்கூடத்தான் வாழனும்னு தோணுது..!! அந்த ஒரு நாளைக்கப்பறம்.. நான் டெட்டானாலும்.. ஐ டோண்ட் கேர்..! ஆனா அதுக்கு முன்ன செத்துட்டேன்..?? சான்ஸே இல்ல.. ஹண்ட்ரட் பர்சன்ட்.. நான் பேயாதான் அலைவேன்..!!”

சத்தமாகச் சிரித்தான் சசி.
”ஏய்.. லூசு பக்கி.. என்ன சம்பந்தா சம்பந்தமில்லாம பேசிட்டிருக்க..?”

” அப்படியா இருக்கு.. நான் பேசறது..?”

”ஆமா..!!”

”தெரியலப்பா.. இப்பல்லாம் நான் யோசிக்கறதே இப்படித்தான் இருக்கு..!!”

”கண்டதையும் யோசிக்காம மனச ப்ரீயா விடு..!! ஐ லவ் யூ..!! ஓகே..??””ஐ மிஸ் யூ..!! பட்.. நா ஒன்னு கேக்கனும்..!!”

”என்ன.. கேளு..??”

”கோவிச்சிக்கக்கூடாது..??”

”பரவால்ல கேளு..??”

”நாம வெறும் லவ் மட்டும் தான் பண்ணப் போறோமா..??”

”ஏன்.. இப்படி ஒரு அபத்தமான கேள்வி..??”

”ப்ளீஸ்.. ஆன்ஸரிங் மீ ப்பா..??”

”நீ என்ன எதிர் பார்க்கறேனு சொல்லு..??”

”லவ் தாண்டி.. கொஞ்சம் ரொம்ன்ஸ்..!! என் ஆசை தப்பா..??”

”யாரு சொனனது..??”

”நீ ஏன் என்கிட்ட ரொமான்ஸே பண்ண மாட்டேங்கற..??”

”நீ எங்க சுத்தி.. எங்க வர..?? இப்ப உனக்கு என்ன பிரச்சினை..??””பிரச்சினைனு இல்ல..!! மனசு ரொம்பா தவிப்பா இருக்கு..!! உன்ன நெனச்சு நெனச்சு ரொம்ப ரொம்ப பீல் ஆகறேன்..!! ஆனா.. நீ என்னை அவ்ளவா கேர் பண்ணிக்கறதே இல்ல..! ஏதோ லவ் பண்றோம்ன்றதுக்காக.. என்கிட்ட கொஞ்சம் க்ளோசா இருக்க..! மத்தபடி.. உன்கிட்ட.. அந்த பழைய ஜாலி.. கலகலப்பு.. நக்கல்.. நய்யான்டி.. டபுள் மீனிங்.. ஏ ஜோக்.. இதெல்லாம் எதுமே இல்ல..!! நீ எவ்ளோ ஜாலியா இருந்தவன்.. அதெல்லாம் இப்ப இல்லாமப் போனதுக்கும் நான்தான் காரணமோன்னல்லாம் யோசிக்க தோணுது..!! இதனால என்னால படிப்புல மைண்ட காண்ஸண்ட்ரேட் பண்ண முடியல..!! நான் என்ன சொல்றேனு புரியுதா..??”

”புரியுது..!!”

”இதான் என் பிரச்சினை.. இதெல்லாம் உன்கிட்ட மனசு விட்டு பேசி.. துக்கத்த கொட்டி ஆழலாம்னா கூட.. நீ எனக்கு அந்த சான்ஸ தரவே மாட்டேங்கற..!!”

”என்ன பண்ணனும்னு.. எதிர் பார்க்கற புவி..??””என் மனசுல இருக்கற அத்தனை சந்தோசம்.. துக்கம்.. கோபம்.. காதல் எல்லாத்தையும் உன்கூட நான் ஷேர் பண்ணிக்கனும்..!! உன்கூட சண்டை போட்டு உன்கிட்ட அடிவாங்கி.. அழுது.. அப்பறம் உன்னை கட்டிபுடிச்சு கொஞ்சி.. உன் மடில.. ஒரு பூனைக்குட்டி மாதிரி சுருண்டு படுத்து.. குலாவனும்னெல்லாம்.. ஏகப்பட்ட பீல் வெச்சிருக்கேன் எனக்குள்ள..!!”

” அப்படியா..??”

”என்னப்பா.. அப்படியானு.. இவ்ளோ அசால்ட்டா கேக்கற..?? ஐ மிஸ் யூ.. லாட்ரா..!!”

”சரி.. வரேன்..! வெய்ட் பண்ணு..!!”

”எப்போ..?”

”இப்ப.. ம்..ம்ம்.. ஒரு அரைமணி நேரத்துல..!”

”கோபமா..??”

”சே.. இல்லடி செல்லம்.. உன் மனச தான கொட்ன..?”” அப்றம் எனக்கு இன்னொன்னுகூட தோணும்..”

”என்ன..?”

”என் மனசு ரொம்ப இறுகி போயிருக்கு.. இப்படியே இருந்தா இன்னும் கொஞ்ச நாள்ள.. மைண்ட் டிப்ரசனாகி.. பைத்தியம் புடிச்சு.. ட்ரெஸ்ஸெல்லாம் கிழிச்சிட்டு.. அனேகமா.. காதல் பட ரேஞ்சுல.. உன் பேர சொல்லிட்டு.. ரோடோ ரோடா.. சசி.. சசினு அலைவேன்னுகூட தோணும்..!!”

”அடி லூசு..! நல்லாத்தான்டி இருந்த..??” சிரித்தவாறு கேட்டான் சசி.

”ஹ்ம்ம்..!! இப்படி என் மனசுல இருக்கறதெல்லாம் உன்கிட்ட மட்டும் கொட்டனும்னு ரொம்ப ஆசை..!! ஆனா அதுல என்ன பிரச்சினைன்னா.. கடைசில நெஜமாவே நான் ஒரு ஹிஸ்டீரியா கேசு மாதிரி… லூசாகி.. உன்ன டார்ச்சர் பண்ணி.. மறுபடியும் என்னை தூக்கி வீசிட்டு போய்ட்டேன்னா என்ன பண்றதுனெல்லாம் தோணும்..!! அதுக்குத்தான்.. உன்னோட ஒரு நாள் நான் வாழ்ந்துட்டா கூட.. நீ என்னை விட்டு போனாலும்.. எனக்குனு கொஞ்சம் சுயபுத்தி இருந்தா…””ஆ.. இருந்தா…??”

”நத்திங்..பா..!! சரி நீ வா..! உனக்காக இந்த புவி வெய்ட்டிங்..!!” என்றாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மருமகள் ஓல்கதை"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்""english sex stories"சுவாதி ஓல் கதை"tamil sex story amma"மீனா.புண்டைtamil minisex story"tamil actor sex"முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சிகாமக்கதை"trisha tamil sex story"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"tamil incent sex stories""sex xossip"tamilscandle"hot tamil actress sex stories"nayantharasex"tamil anni sex kathai""tamil new kamakathaikal com"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!"tamil kamaveri.com""new tamil sex stories""trisha tamil kamakathaikal""tamil kamakkathaigal""tamil sex stories akka thambi"amma magan sex trollபெரிய முலைtamilxossip"ஓழ் கதை""tamil sex stroies""athulya hd images""tamil sex stoires""amma magan okkum kathai""new anni kamakathaikal""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்"செக்ஸ்கதைகள்"dirty stories in tamil""tamil sec stories""tamil sex stories anni""mamiyar marumagan otha kathai in tamil""tamik sex stories"Xossip fund"jothika sex stories in tamil""fuck story tamil""tamil story amma magan""zomato sex video""trisha kamakathaikal"pundai"akka pundai kathai"கவிதாயினி sex storiesTamil sex stories 2018/சித்தி மகள் முலை"மாமியார் புண்டை""அம்மாவின் xossip"நிருதி நண்பன் மனைவி sex stories"tamil amma kamakathai"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex storyபெற்ற மகளை ஓத்த அப்பா"anni kamakathaigal""trisha hot sex""tamil kamakathai new"புண்டைபடம்"tamil sex stores""thangaiyudan kamakathai""kama kathaigal in tamil""tamil actress sex stories xossip"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதை"xossip sex story"xossio"telugu sex storyes"நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதைஅத்தை காமக்கதைகள்"kamakathaikal tamil""sex storu""tamil kamakathaikal akka thambi amma"மாமியாருடன் சல்லாபம்"ginseng in tamil"நடகை நயதாரா Sex videos"tamil sex memes""tamil incest story""sex tamil kathaikal""exbii stories"மாமனார் அண்ணி கதை வீடியோ"tamil kamakathaigal""tamil mami ool kathaigal""tamil latest sex"அக்கா புண்டையைடீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"சித்தி கதை"tamilkamakadigal.inஅம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossipதமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020sexstorytamilakka