பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 177 – தமிழ் காமக்கதைகள்

kacvசசி தோட்டம் போய் ஒருமணிநேரம் கழித்து.. அவன் தோட்டத்தில்.. சிறு வெள்ளாமைக்கு தண்ணீர் பாய்ச்சிக் கொண்டிருந்த போது.. அவனது போன் பாடியது.
முழுவதுமாகப் பாடி முடித்து.. ஓய்ந்து மறுபடி பாடியது..!
அப்படியே போய் போனை எடுத்துப் பார்த்தான்.
புவியாழினி போன் செய்திருந்தாள்.
ஆன் செய்து காதில் வைத்தான்.
”ஏய்.. ஏன்..?”

”எங்க இருக்க..?” என ஒருமையில் கேட்டாள் புவி.

”தோட்டத்துல..நீ..?””பர்ஸ்ட் டைம் ரிங்கானப்ப எடுக்கவே இல்ல..?” என்று கேட்டாள்.

”வேலையா இருந்தேன்..! நீ காலேஜ் போகலையா..?”

”இல்ல.. போகல..”

” ஏன்..?”

”போகல..” எனச் சிரித்தாள்.

”அதான்.. ஏன்..??”

”ப்ச்.. என்னமோ.. காலேஜ் போற மூடே வல்ல…”சிரித்தாள்.

”காலேஜ் போறதுக்கெல்லாமா மூடு வரனும். .?”

”எனக்கு அப்படித்தான்..!! என்ன வேலை செஞ்சிட்டு இருக்க.. தோட்டத்துல..?”

”தண்ணி கட்டிட்டு இருக்கேன்.!”

”வாழைக்கா..?”

”ம்கூம்.. வாழைக்கெல்லாம் நைட்லதான் கட்னும்..! இது கத்தரிக்கா செடிகளுக்கு..! நீ என்ன பண்ற..?”

”வீட்லதான் இருக்கேன்..! இவ்ளோ நேரம் நசீமா வீட்ல இருந்தேன்.! இப்பதான் வந்தேன்..!”

”நசீமா வேலைக்கு போகலியா..?””இல்ல.. அவ எங்கயோ ஊருக்கு போறா.. ரெண்டு நாள் கழிச்சுதான் வருவா..!! எனக்கு வீட்ல இருக்க போரடிக்குது..!!”

”இங்க வா..! தண்ணி கட்டுவியாம்..!”

”ஆசைதான்.. எப்படி வரது..?”

”வேண்டாம் வீட்லயே இரு.. நான் வரேன்..!”

”எப்ப..?”

”ஒரு மணிநேரம் ஆகும்..”

”அதுவர.. நான் என்ன பண்றது..?”

”டிவி பாரு.. படுத்து தூங்கு..!!”

”தூக்கமெல்லாம் வராது..! சரி டிவி பாத்துட்டு இருக்கேன்.. சீக்கிரம் வா..!” என்றாள்.

”பொண்டாட்டி மாதிரி என்ன உரிமை..?”

”ஆமா.. நா பொண்டாட்டிதான்..!!” சிரித்தாள்.

”அப்படியா..?””ஆமா..!!”

”எப்ப நம்ம பர்ஸ்ட் நைட் வெச்சிக்ககாம்..?”

”அது என்ன நைட்டேதானா வெச்சிக்கனுமா..? பர்ஸ்ட் பகல் வெச்சிக்ககூடாதா..?”

”வைர முதது கவிதை ஏதாவது படிச்சியா என்ன. .?”

” இல்ல… ஏன்..??”

”பர்ஸ்ட் பகல் பத்திலாம் பேசறியே..! அப்ப நீ ரெடியாதான் இருக்க..?”

”நான் எப்பவோ ரெடி..நீதான் அத அவாய்ட் பண்ற..! சரி..எனக்கு ஒன்னும் இல்ல..! நான் எப்பவும் சொல்றது ஒன்னுதான்..! நீ என்னை கல்யாணமே பண்ணாம போனாலும்.. நான் மனசார விரும்பறது உன்னை மட்டும்தான். நீ என் புருஷன் மாதிரி.. எப்ப வேணா.. என்னை என்ன வெணா பண்ணிக்கோ..! எனக்கு அதுல எந்த இதும் இல்ல..!!” எனச் சொன்னாள் புவியாழினி……!!!!!புவியாழினி சொன்னதைக் கேட்டுக்கொண்டு.. போனைக் காதில் வைத்தவாறு.. மெதுவாகப் போய்.. ஒரு கையால் மண்வெட்டியை எடுத்து.. பாய்ந்து கொண்டிருந்த தண்ணீரை மடை மாற்றிவிட்டான் சசி.

”அலோ..” என்றாள் புவி ”இருக்கியா..?”
”ம்.. ம்ம்..! இருக்கேன் சொல்லு..?”

”என்ன சத்தம் அது.. வறட்.. வறட்னு..?””தண்ணி திருப்பி விடறேன்..! நீ சொல்லு..?”

”இதுக்கு மேல.. நான் என்ன சொல்ல..? நீதான் சொல்லனும்..?”

”நான் ஏற்கனவே சொன்னதுதான் புவி..!”

”என்ன..ப்பா..?”

”உன்ன மேட்டர் முடிக்கறது எனக்கு ஒரு மேட்டரே இல்ல..!!”

” அய்யோ.. நான் அப்படி சொல்லலப்பா..! எங்கே மறுபடி என்னை தூக்கி வீசிருவிங்களோனு ஒரு பயம்..!! என்னமோ.. இப்பெல்லாம் எனக்கு ஒரு நாள் வாழ்ந்தாலும்..அது உன்கூடத்தான் வாழனும்னு தோணுது..!! அந்த ஒரு நாளைக்கப்பறம்.. நான் டெட்டானாலும்.. ஐ டோண்ட் கேர்..! ஆனா அதுக்கு முன்ன செத்துட்டேன்..?? சான்ஸே இல்ல.. ஹண்ட்ரட் பர்சன்ட்.. நான் பேயாதான் அலைவேன்..!!”

சத்தமாகச் சிரித்தான் சசி.
”ஏய்.. லூசு பக்கி.. என்ன சம்பந்தா சம்பந்தமில்லாம பேசிட்டிருக்க..?”

” அப்படியா இருக்கு.. நான் பேசறது..?”

”ஆமா..!!”

”தெரியலப்பா.. இப்பல்லாம் நான் யோசிக்கறதே இப்படித்தான் இருக்கு..!!”

”கண்டதையும் யோசிக்காம மனச ப்ரீயா விடு..!! ஐ லவ் யூ..!! ஓகே..??””ஐ மிஸ் யூ..!! பட்.. நா ஒன்னு கேக்கனும்..!!”

”என்ன.. கேளு..??”

”கோவிச்சிக்கக்கூடாது..??”

”பரவால்ல கேளு..??”

”நாம வெறும் லவ் மட்டும் தான் பண்ணப் போறோமா..??”

”ஏன்.. இப்படி ஒரு அபத்தமான கேள்வி..??”

”ப்ளீஸ்.. ஆன்ஸரிங் மீ ப்பா..??”

”நீ என்ன எதிர் பார்க்கறேனு சொல்லு..??”

”லவ் தாண்டி.. கொஞ்சம் ரொம்ன்ஸ்..!! என் ஆசை தப்பா..??”

”யாரு சொனனது..??”

”நீ ஏன் என்கிட்ட ரொமான்ஸே பண்ண மாட்டேங்கற..??”

”நீ எங்க சுத்தி.. எங்க வர..?? இப்ப உனக்கு என்ன பிரச்சினை..??””பிரச்சினைனு இல்ல..!! மனசு ரொம்பா தவிப்பா இருக்கு..!! உன்ன நெனச்சு நெனச்சு ரொம்ப ரொம்ப பீல் ஆகறேன்..!! ஆனா.. நீ என்னை அவ்ளவா கேர் பண்ணிக்கறதே இல்ல..! ஏதோ லவ் பண்றோம்ன்றதுக்காக.. என்கிட்ட கொஞ்சம் க்ளோசா இருக்க..! மத்தபடி.. உன்கிட்ட.. அந்த பழைய ஜாலி.. கலகலப்பு.. நக்கல்.. நய்யான்டி.. டபுள் மீனிங்.. ஏ ஜோக்.. இதெல்லாம் எதுமே இல்ல..!! நீ எவ்ளோ ஜாலியா இருந்தவன்.. அதெல்லாம் இப்ப இல்லாமப் போனதுக்கும் நான்தான் காரணமோன்னல்லாம் யோசிக்க தோணுது..!! இதனால என்னால படிப்புல மைண்ட காண்ஸண்ட்ரேட் பண்ண முடியல..!! நான் என்ன சொல்றேனு புரியுதா..??”

”புரியுது..!!”

”இதான் என் பிரச்சினை.. இதெல்லாம் உன்கிட்ட மனசு விட்டு பேசி.. துக்கத்த கொட்டி ஆழலாம்னா கூட.. நீ எனக்கு அந்த சான்ஸ தரவே மாட்டேங்கற..!!”

”என்ன பண்ணனும்னு.. எதிர் பார்க்கற புவி..??””என் மனசுல இருக்கற அத்தனை சந்தோசம்.. துக்கம்.. கோபம்.. காதல் எல்லாத்தையும் உன்கூட நான் ஷேர் பண்ணிக்கனும்..!! உன்கூட சண்டை போட்டு உன்கிட்ட அடிவாங்கி.. அழுது.. அப்பறம் உன்னை கட்டிபுடிச்சு கொஞ்சி.. உன் மடில.. ஒரு பூனைக்குட்டி மாதிரி சுருண்டு படுத்து.. குலாவனும்னெல்லாம்.. ஏகப்பட்ட பீல் வெச்சிருக்கேன் எனக்குள்ள..!!”

” அப்படியா..??”

”என்னப்பா.. அப்படியானு.. இவ்ளோ அசால்ட்டா கேக்கற..?? ஐ மிஸ் யூ.. லாட்ரா..!!”

”சரி.. வரேன்..! வெய்ட் பண்ணு..!!”

”எப்போ..?”

”இப்ப.. ம்..ம்ம்.. ஒரு அரைமணி நேரத்துல..!”

”கோபமா..??”

”சே.. இல்லடி செல்லம்.. உன் மனச தான கொட்ன..?”” அப்றம் எனக்கு இன்னொன்னுகூட தோணும்..”

”என்ன..?”

”என் மனசு ரொம்ப இறுகி போயிருக்கு.. இப்படியே இருந்தா இன்னும் கொஞ்ச நாள்ள.. மைண்ட் டிப்ரசனாகி.. பைத்தியம் புடிச்சு.. ட்ரெஸ்ஸெல்லாம் கிழிச்சிட்டு.. அனேகமா.. காதல் பட ரேஞ்சுல.. உன் பேர சொல்லிட்டு.. ரோடோ ரோடா.. சசி.. சசினு அலைவேன்னுகூட தோணும்..!!”

”அடி லூசு..! நல்லாத்தான்டி இருந்த..??” சிரித்தவாறு கேட்டான் சசி.

”ஹ்ம்ம்..!! இப்படி என் மனசுல இருக்கறதெல்லாம் உன்கிட்ட மட்டும் கொட்டனும்னு ரொம்ப ஆசை..!! ஆனா அதுல என்ன பிரச்சினைன்னா.. கடைசில நெஜமாவே நான் ஒரு ஹிஸ்டீரியா கேசு மாதிரி… லூசாகி.. உன்ன டார்ச்சர் பண்ணி.. மறுபடியும் என்னை தூக்கி வீசிட்டு போய்ட்டேன்னா என்ன பண்றதுனெல்லாம் தோணும்..!! அதுக்குத்தான்.. உன்னோட ஒரு நாள் நான் வாழ்ந்துட்டா கூட.. நீ என்னை விட்டு போனாலும்.. எனக்குனு கொஞ்சம் சுயபுத்தி இருந்தா…””ஆ.. இருந்தா…??”

”நத்திங்..பா..!! சரி நீ வா..! உனக்காக இந்த புவி வெய்ட்டிங்..!!” என்றாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்"xxx stories tamil""tamil hot aunty story"பிராவோடு பிரியா"tamilsex storys""free sex story tamil"xossipregional"actor sex story""sex with sister stories""hot store tamil""tamil sex stories incest""kamaveri in tamil"Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"tamil sex stroy"Tamil new hot sexy stories in tamil"tamil aunty sex kamakathaikal""meeyadha maan""amma magan tamil kamakathai"போலிஸ் காம கதைகள்"xossip tamil""xossip adult"மனைவி மசாஜ் கதைகள்"tamil real sex stories""rape kamakathaikal""gangbang sex stories""tamil akka sex"Mamanar marumagal natitha kamatamilactresssexstory"tamil erotica""tamil actress sneha kamakathaikal in tamil language with photos"கால் பாய் காமக்கதை"amma magan tamil kamakathaikal"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதைசித்தி மகள்"tamil sex sites"tamil actars sex kamakadaien manaiviyin kamaveri kamakathaikal"xossip regional stories""முலை பால்"சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோதமிழ் செக்ஸ் 18"mamiyar kathaigal in tamil""amma ool kathaigal"AkkapurusansexstoryTamilakkasexstories"tamil aunty sex story in tamil""tamil aunty kamakathai""akka sex tamil story"/?p=10649"mamiyar marumagan sex"tamisexstories"tamil akka thambi kathaigal""tamil incest sex story"காவேரியின் கள்ள ஓழ் – பாகம் 02"tamil insest stories""tamil fuck stories""akka kamakathaikal in tamil font""tamil new kamakathaigal""tamil amma sex stories""tamil actor kamakathai""மாமனார் மருமகள் கதைகள்""sithi kathai""xossip tamil stories"நமிதா முலை"tamil sex storis"ஓழ்கதை"tamil adult story""சித்தி கதை""anni sex tamil story""tamil kama kathaigal"ஓழ்சுகம்"tamil akka thambi uravu kathaigal""amma kamakathaikal"en purusan kamakathai"free sex story tamil""tamil new actress sex stories""tamil kamakathikal new"tamilkamakadigal"தமிழ்செக்ஸ் விடியோ""erotic stories in tamil""amma magan kathaigal"குடும்ப கும்மி"tamil kamakadhai"தமிழ் ஓழ்கதைகள்"amma appa kamakathaikal"sexsroriestamil