சேட் கூதியில் செம குத்து – பாகம் 01 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்

sevபெண்டாட்டி ஊருக்கு போன பின் சாமான் போட வழி இல்லாமல் பித்து பிடித்தாற்போல இருந்தான் பரமேஸ்வரன். எப்படி இரவு பொழுதை போக்குவது என்று தெரியாமல் இருந்தான். பெண்டாட்டி இருந்தால் ரெண்டு முறை அவள் புண்டையை நக்கி, பாச்சிகளை சுவைத்து அந்த ஜீரா புண்டையில் குத்தாலாம். குத்தி கஞ்சி வெளியானபின் களைப்புடன் தூங்கலாம்.

ஆனால் இப்போது என்ன பண்ணுவது. எத்தன தடவைதான் கை அடிப்பது. யாரை எப்படி ஓக்கலாம் என்று யோசனை பண்ணிக்கொண்டு இருந்தான். காசு கொடுத்து கோடம்பாக்கம் போய் ஒக்க பயம். எங்கே எய்ட்ஸ் நோய் பத்தி கொள்ளுமோ என்ற அச்சம் இருந்தது. மேலும் கோடம்பாக்கம் போய் ஒக்க, ப்ரோக்கரை தெரிந்து இருந்தால் மட்டுமே அங்கே போய் காசு கொடுத்து ஒக்கமுடியும்.மேலும் நம் இஷ்டத்துக்கு புண்டை கிடைக்குமா என்பதும் சந்தேகம்தான். தன் தலை எழுத்தை நொந்து கொண்டு இருந்தபோது அவன் மூலையில் ஒரு பொரி தட்டியது. ஏன் நம் மாடி வீட்டு சேட்டு பெண்ணை கணக்கு பண்ண கூடாது என்று. வட்டி கடை வைத்து இருக்கும் சுசில் குமார் ஜெயினும் அவன் மனைவி பூஜாவும் மாடியில் குடி இருக்கிறார்கள். கல்யாணம் ஆகி எட்டு மாதங்கள் தான் ஆகி இருக்கு. சுசில் ஜெயின் வியாபார விசயமாக ராஜஸ்தான் போய் இருக்கிறான்.

வர இன்னும் பத்து நாள் ஆகும். அவன் மனைவி மட்டும் தனியாகத்தான் இருக்கிறாள். ஓரிரு முறை பரமேஸ்வரன் வீட்டுக்கு வந்து அவன் மனைவியிடம் பேசி இருக்கிறாள்.பூஜாவுக்கும் சுசிலுக்கும் தமிழ் நன்கு தெரியும். பூஜாவின் அப்பா தமிழ்நாட்டுக்கு வந்த பின் பூஜா பிறந்தாளம். படித்தது சென்னை கல்லூரியில் தான். பஞ்சாப் கோதுமை கலரில் ஐந்து அடி ஏழு அங்குல உயரம்.

மெல்லிசு உடம்பு. சின்ன சைஸ் முலைகள். மெல்லிய வாழை தண்டு போன்ற கால்கள். காலில் கொலுசு போட்டு இருப்பாள். அழகான முகத்தில் இடது பக்கம் மூக்குத்தி குத்தி கொண்டு இருப்பது அவளின் அழகை அதிக படுத்தி காட்டும். ஆனால் முகத்தில் ஏதோ ஒரு சோகம் இருப்பது போல இருக்கும். இருவரும் தனியாகத்தான் இருக்கிறார்கள். அவள் புண்டையை பார்க்க மாட்டோமா என்று பரமேஸ்வரன் ஏங்கியது உண்டு.ஒள் பஜனைக்கு குறைவு இருக்க கூடாது. இருந்தும் அவள் முகத்தில் சோகம் இருப்பதின் காரணம் என்னவாக இருக்கும் என்று அறிய பரமேஸ்வரனுக்கு ஆவல். சரி முயற்ச்சி பண்ணி பாப்போம். எதிர்ப்பு வந்தால் வாபஸ் வாங்கி விடலாம் என்று அரை குறை நம்பிக்கையுடன் அவள் வீட்டுக்கு போனான். சூரத் நைலக்ஸ் புடவை கட்டி இருந்தாள் . தன் வீட்டில் இருந்த ரெண்டு இனிப்பு பலகாரத்தை எடுத்துகொண்டு போய், என் மனைவி உங்களுக்கு கொடுக்க சொன்னாள் என்று சொல்லி கொடுத்து, அவள் குனிந்து வாங்கும்போது அந்த சிவந்த முலைகளை பார்த்து ரசித்தான். கண்கள் முளைகளை பார்த்தன.

கீழே தம்பி துடித்தான். அவளும் பரமேஸ்வரன் தன் காய்களை பார்ப்பதை கவனித்து விட்டாள். இவன் அசடு வழிந்து கொண்டு ஏதோ பேசினான். அவளுக்கு புரிந்து விட்டது. அவள் வேண்டும் என்றே தன் புடைவை முந்தானையை நழுவ விட்டாள். பரமேஸ்வரன் கண்கொட்டாமல் பார்த்து கொண்டு இருந்தான். பூஜா கேட்டாள். சார். அப்படி என்ன புதுசா பாக்றீங்க. உங்க வைப் கிட்டே இல்லாததா.

அவங்களுக்கு கொஞ்சம் பெரிசு. எனக்கு கொஞ்சம் சின்னது. அவ்வளவுதான். இன்னும் சொல்ல போனால், உங்கள் கை வேலையால் அவங்களுக்கு கொஞ்சம் தொங்கி போய் இருக்கும். எனக்கு குத்தி நிக்குது. அவ்வளவு தான். பூஜா இப்படி சொல்ல, பரமேஸ்வரனால் தன் காதுகளையே நம்ப முடியவில்லை.நம் மாடி வீட்டு சேட்டு பெண்ணா இப்படி பச்சயாக பேசுவது. திரும்பவும் பார்த்தான். பூஜாவுக்கு பொறுக்க வில்லை.சார் அரை குறையா மூடி இருப்பதை பார்ப்பதை காட்டிலும், முழுமையா பார்ப்பது தான் நல்லது என்று தன் ஜாகெட்டை கயட்டி போட்டாள். அவனுக்கு ஆச்சர்யம். ப்ரா போடவில்லை. அப்படி இருந்தும் அவைகள் கொஞ்சம் கூட தொங்கவில்லை. அந்த சிகப்பு முளைகளில் அழகான அரை வட்டம். அதன் நடுவில் கருமையான முலை காம்பு. பொறுக்க முடியாமல், பரமேஸ்வரன் அவள் அருகில் போய் அந்த காய்களை அழுத்தி விட்டு வாய் வைத்து சப்பினான்.

ஐயோ அம்மா என்று ரசித்தாள். அவனின் தலையை தன் கையால் வைத்து அழுத்தினாள். பரமேஸ்வரன் புரிந்து கொண்டான். குட்டி பூளுக்கு ஏங்குகிறாள். இன்று நமக்கு வேட்டை தான். அவள போறும் போறும் என்று சொல்லும்வரை போட்டு தள்ள வேண்டியது தான். பூஜா படு கில்லாடி போல். கொஞ்ச நேரம் அவன் தலையை அழுத்திவிட்டு, கையால் அவன் பூளை தேடி பிடித்து பிடித்து அழுத்தினாள் . அது ஏற்கனவே ராடு போல இருக்கு.

அந்த இளம் பிஞ்சு போன்ற சேட்டு பெண் கையால் பிடித்து அமுக்கியவுடன், அது கட்டுக்கடங்காமல் கிளம்பி விட்டது. பரமேஸ்வரன் திணறினான். பூஜா அவனிடம் இருந்து விடுபட்டு, தன் உடைகளை அவிழ்த்தாள். பரமேஸ்வரனுக்கு அந்த சேட்டு பெண்ணை துணி இல்லாமல் பார்க்க கொள்ளை ஆசை. என்னதான் கல்யாணம் ஆகி பெண்டாட்டியை ஒத்தாலும், வேறு ஒரு பெண்ணை துணி இல்லாமல் பாக்கும் போது இருக்கும் மஜாவே தனி தான்.ரெண்டு நிமிடத்தில் அந்த மாடி வீட்டு பதுமை பிறந்த மேனியாக நின்று கொண்டு இருந்தாள். அவனுக்கு சைகை காட்டி அவன் துணிகளையும் கயட்ட சொன்னாள். பரமேஸ்வரனும் அடுத்த நிமிடமே பூஜா போல ஆனான். பூஜாவுக்கு நீண்ட பெரிய கூதி. நீல வாக்கில் ஆறு இன்ச்க்கு மேல் இருக்கும் போல இருந்தது. புண்டையை சுற்றி சுருள் முடி பரவி கிடந்தது. அந்த சின்ன முலையின் கருப்பு காம்புகள் யாரவது நம்மை சப்ப மாட்டர்களா என்று எதிர்பார்த்து காத்து இருப்பது போல இருந்தன. புண்டை நன்கு ஒப்பி இருந்தது.

அந்த பூரி புண்டையை பார்த்தவுடன் பரமேஸ்வரின் பூள் இன்னும் பெரிசாக போச்சு. பூஜாவே இப்போது அவன் பூளை பிடித்து உருவி, சார் பார்த்தது போறும். வாங்க. உள்ளே போகலாம். முதலில் நாம் ரூம் உள்ளே போவம். அப்புரம் உங்கள் பூள் என் புண்டைக்குள் போகலாம் என்று காம வார்த்தைகளை கொட்டினாள். கிடைப்பாளோ அல்லது கிடைக்க மாட்டாளோ என்ற பயத்தில் வந்த பரமேஸ்வரனுக்கு ஜாக்பாட் அடித்தது போல இருந்து அவள் சொன்ன வார்த்தைகள்.

கன்னுகுட்டி மாட்டின் பின்னாலே போவது போல் அவள் பின்னாலே போய் அவள் அருகில் பெடில் ஒக்கர்ந்தான். அவளே தன் கால்களை விரித்து அந்த செக்க சிவந்த மயிருடன் உள்ள புண்டையை காட்டி கொண்டு இருந்தாள். பரமேஸ்வரன் ஆசையை பொறுக்க முடியாமல், அவள் புண்டை முன் படுத்துக்கொண்டு, ஒரு கையால் அவள் புண்டை இதழ்களை பிரித்து நக்கினான். தன்னால் எவ்வளவு முடியுமோ அந்த அளவுக்கு அந்த சிங்கார புண்டைக்குள் பரமேஸ்வரின் நாக்கு போனது.

பூஜாவின் கூதியை அவள் கணவன் இதுவரை நக்கியது இல்லை போல. அவள் ஆஹ்ஹ்ஹா ஓஓஓஓஒ ஊஊஊஊஊஊ என்று கத்தினாள். ஐந்து நிமிடக்களுக்குள் அந்த சேட்டு பென்ன்னின் கூதி காம நீரை வெள்ளமாக கொட்டியது. அந்த காம நீரை நம் பரமேஸ்வரன் ஒரு சொட்டு கூட விடாமல் பருகினான்.

பரமேஸ்வரன் நக்க நக்க, அவளின் புண்டை பெரிய பூரி அளவுக்கு ஒப்பியது. போறும் நக்கியது. உள்ளே விடுங்கள் என்றாள் பூஜா. பூஜாவின் காம நீருடன் கலந்த தன் எச்சிலால் அவளின் முலைகளை சப்பி, காம்புகளை கடித்து அவளுக்கு காம போதை ஏற்றினான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


நான் உங்க மருமக – பாகம் 01"hot actress trolls"Kamakadai"tamil anni kamakathaikal""tamil kamakathakikal"en manaiviyin kamaveri kamakathaikalகாவேரி ஆச்சி காம கதை"தமிழ் காம"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்/archives/tag/tamil-aunty-sex-story"latest kamakathaikal in tamil"தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதை"tamil actress kathaigal""hot tamil sex stories""tamil sex story akka""tamil anni sex""incest stories in tamil"tamil xossip kathaikalநண்பனின் காதலி sex கதைமஞ்சு சசி ஓல்"new sex kathai""kamakathakikaltamil new"சித்தப்பா செக்ஸ்tamil regionalsex stories"akka thambi story""tamil akka thambi ool kathaigal""akka otha kathai tamil""tamil sex atories""tamil koothi story""tamil kama story""அம்மா கூதி""tamil bus sex stories""karpalipu kamakathaikal""தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்""tamil kamakathaikal net"ஓல்"tamil amma magan kamam"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"mamiyar kamakathai"போலிஸ் காம கதைகள்"anni kamakathaikal""அம்மா மகன் காம கதைகள்""shreya sex com""story tamil hot""www tamil sex store""tamil kamveri""rape kathai""tamil akka thambi sex stories""anni ool kathai tamil""jothika sex stories in tamil"sexstorytamil"tamil dirty sex story""kamakathai tamil"அம்மாவின்அக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதை"tamil actress hot""amma magan okkum kathai""incest sex stories in tamil""tamil stories new"சித்தி காமக்கதைகள்வாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"new tamil sex stories""முலை பால்"uncle kamakathi in tam"அம்மா மகன் காமம்"/page/168"அக்கா தம்பி கதைகள்""புண்டை படங்கள்"காமக்கதை"tamil sex incest stories""hot incest stories"தமிழ் அன்ட்டிசெக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்