மான்சிக்காக – பாகம் 06 – மான்சி கதைகள்

180-12-1சத்யன் வேலையாட்கள் எல்லோருக்கும் கூலி கொடுத்து அனுப்பிவிட்டு.. ராமையாவிடம் “ அண்ணே நீங்களும் கிளம்புங்க,, கரண்ட் வந்ததும் நான் மோட்டரை ஆன் பண்ணி மடைமாறிட்டு வீட்டுக்குப் போறேன்” என்று அவரையும் அனுப்பி வைத்தான்.. பாவம் புள்ளைக்குட்டிக்கார மனுசன் அவராவது குடும்பத்தோட சந்தோஷமா இருக்கட்டும் என்று எண்ணியபடி அவரை அனுப்பிவிட்டு

மங்கிவரும் வெளிச்சத்தில் வரப்போரம் காலாற நடந்தான்… அவன் மனம் மான்சியைத் தவிர வேறு எதைப்பற்றியும் சிந்திக்கவில்லை,, அவளது அபரிமிதமான இளமை ததும்பும் அழகு தன்னை பெரிதும் சலனப்படுத்துவதை எண்ணியபடி நடந்தான்,, இவ்வளவு நாட்களாக இல்லாத தவிப்பும் துடிப்பும் இப்போது தன்னை வதைப்பதை நினைத்து நொந்தான்,,தன் தூக்கி வளர்த்த பெண்ணைப் பார்த்து சலனப்படுவது எவ்வளவு கேவலம் என்று தன்னையே அருவருத்தான்,, இனிமேல் மனசை கட்டுப்பாடாக வைச்சுக்கனும் என்று தனக்குத்தானே ஆறுதல் சொன்னபடி நடந்தவன் தொலைவில் யாரோ வருவதைப்பார்த்து அப்படியே நின்றான்.. வருவது மான்சிதான் என்று விநாடிகளில் கண்டுகொண்டவன் .. இவள் ஏன் இந்த நேரத்துல இங்க வர்றா? என்று குழப்பத்தோடு இவன் பார்க்கும்போதே வேகமாய் வந்த மான்சி,

மோட்டார் ரூமை நெருங்கி அதை சுற்றிக்கொண்டு அருகில் இருந்த கிணற்றில் தொபீர் என்று குதிக்க.. சத்யனின் உடல் ஆடிப்போனது.. அவளுக்கு நீச்சல் கூட தெரியாதே என்ற உண்மை முகத்தில் அறைய “ அய்யோ மான்சி” என்று அலறியபடி சத்யன் ஓடி வரப்புகளை கடந்து கிணற்றை நெருங்கிய போது மான்சி முற்றிலும் மூழ்கி விட்டிருந்தாள் கிணற்றுக்குள் குதித்த சத்யன் அவளைத் தேடி மூழ்கினான்,, நீருக்குள் நீந்தி தேடினான்…மூழ்கிக்கொண்டிருந்த மான்சியின் கூந்தல் அவன் கையில் கிடைக்க அதைப்பற்றி இழுத்துக்கொண்டே நீருக்கு மேலே வரமுயன்றான்.. மான்சி இழுத்தால் வரவில்லை, எதிலோ மாட்டிக்கொண்டிருக்கிறாள் என்று கூந்தலை விட்டுவிட்டு மறுபடியும் நீருக்குள் மூழ்கி அவள் கால்பக்கமாக வர.. அவள் அணிந்திருந்த லாங் மிடியின் ஒரு முனை மோட்டாருக்கு நீரேற்றும் பைப்பில் சுற்றிக்கொண்டு இருந்தது.. யோசிக்க நேரமில்லை மான்சியின் உயிர் தன் கண்முன் ஊசலாடுகிறது என்ற நினைப்பு அவனை வேகமாக செயல்பட வைத்தது,

மான்சியின் இடுப்பில் கைவிட்டு மிடியின் பட்டனை பிடித்து முரட்டுத்தனமாக இழுக்க அது உடனே அறுந்துபோய் மிடி அவள் காலோடு நழுவியது.. உடனே அவள் இடுப்பை வளைத்துக்கொண்டு மேல்நோக்கி நீந்தியவன் படியில் அவளை கிடத்தி முகத்தைப் பார்க்க… உயிர் இருக்கிறதா என்றுகூட தெரியவில்லை.. படிகளில் வழுக்கி மறுபடியும் நீருக்குள் போனவளை தூக்கி தோளில்ப் போட்டுக்கொண்டு வேகமாக மேலே வந்தவன் மோட்டார் அறையின் கதவை கலால் உதைத்து தள்ளித் திறந்து உள்ளே போய் அங்கிருந்த கட்டிலில் மான்சியை கிடத்தி நாடியைப் பிடித்துப் பார்த்தான்..கொஞ்சம் தடுமாற்றமாக இருந்தது நாடித்துடிப்பு, குடித்த நீரை வெளியேற்றினால் மூச்சு சீராகிவிடும்… கட்டிலின் கால்பகுதியை தூக்கி அங்கிருந்த கல்லில் வைத்து தலை பகுதியை ரொம்பவும் தாழ்வாக வைத்துவிட்டு அவள் வயிற்றில் கைவைத்து அழுத்த அழுத்த வாயில் நீர் கொப்புளித்துக்கொண்டு வந்து விழுந்தது, ஓரளவு நீர் வெளியேறியதும் மீண்டும் நாடியைப் பிடித்துப்பார்த்தான்..

துடிப்பு சீராக இருந்தது அப்பாடா என்ற நிம்மதி பெருமூச்சுடன் கட்டிலை நேராக்கிவிட்டு நிமிர்ந்தவனின் கண்களில் இடுப்பு கீழே உள்ளாடையைத் தவிர வேறு ஆடையில்லாத அவளின் தேக்கு மரத்தை கடைசல் பிடித்தது போன்ற கால்கள் தென்பட்டது.முதலில் அவளை காப்பாற்றும் வேகத்தில் அவன் கண்களில் படாத அவளின் அரை நிர்வாண கோலம் இப்போது அவன் பார்வையில் பட்டு கிளறிவிட்டு தீயாக அவனை தகிக்க வைத்தது,,

தடுமாறி எழுந்து நின்றவனின் பார்வையில் மான்சியின் வெள்ளை தொடைகளும் அது முடிவடையும் இடத்தில் இருந்த முக்கோண புதையலும் பட்டது… யப்பா என்ன மாதிரியான அழகு தொடைகள் வெள்ளை தேக்கை வழவழவென்று இழைத்து அதில் எண்ணை பூசினால் எப்படியிருக்கும்,, அப்படித்தான் இருந்தது மான்சியின் இரு தொடைகளும்,, , சத்யன் சிந்திக்க மறந்தான், தான் யார்? அவள் யார்? என்பது மறந்து போனது.. மூளை செயலிழந்து அவனை புரட்டி தள்ளியது,,அவன் உடல் அவன் கட்டுப்பாட்டில் இல்லாமல் தல்லாடி தடம்மாறியது.. அவன் தனக்குப் போட்டுவைத்திருந்த கட்டுகள் தெறித்து விழுந்தன.. அவன் போர்த்தியிருந்த இரும்பு திரையை கழித்துக்கொண்டு அவனது இளமை துள்ளலோடு வெளியே வந்தது… அவள் இடுப்பருகே தரையில் மண்டியிட்டான், கட்டிலில் கிடந்தவளின் தொடைகளை தன் விரலால் வருடியவனின் விரல் வழியாக மூளைக்கு மின்சாரம் பாய, விரல்களை எடுத்துவிட்டு தனது உதடுகளை அந்த இடத்தில் உறவாட விட்டான்,

உதட்டால் தொடையை வருடியபடியே மேலேறியவன் உள்ளாடை மூடியிருந்த அந்த புதையலை அடைந்து தனது உதட்டை அழுத்தமாக அங்கே பதித்தான்.. அங்கே வந்த வாசனையும் மென்மையையும், அந்த உள்ளாடையை கழட்டிவிட்டு அங்கே புதைந்துபோகச் சொன்னது, அவன் விரல்கள் அவன் அனுமதியின்றி செயல்பட்டு ஈரத்தால் இறுகிகிடந்த மான்சியின் ஜட்டியை இழுத்தபடி அவள் காலை உயர்த்தி கழட்டி எறிந்தது… துளிகூட ரோமங்கள் அற்ற…

உள்ளங்கை அளவுகூட இல்லாத.. அந்த அழகான மோகன சொரூபத்தை பார்த்ததும் சத்யனுக்குள் இருந்த கொஞ்சநஞ்ச தயக்கமும் பறந்து போக காமவெறி பிடித்தது, அறுசுவை உணவை கண்ட பிச்சைக்காரனாய் மான்சியின் பெண்மையின் மீது அவசரமாக முகத்தை கவிழ்த்தான், பரபரப்புடன் பல முத்தங்களை வைத்தான் அந்த புதையலுக்கு காணிக்கையாக… கிளர்ந்தெழுந்து விஸ்வரூபம் எடுத்த அவனது ஆண்மையை அடக்க முடியவில்லை அவனால் ..பட்டென்று எழுந்தவன்.. வேட்டி ஏற்கனவே கிணற்றில் அவிழ்ந்து விட்டதால், தனது இடுப்பில் இருந்த டிரவுசரை மட்டும் கழட்டி விட்டு அங்கே கொடியில் கிடந்த மற்றொரு வேட்டியை எடுத்து இடுப்பில் சுற்றிக்கொண்டு கட்டிலில் கிடந்த மான்சியின் மீது கவிழ்ந்தான்… இப்போது அவனது கவனம் அவளது கலசங்கள் மீது படிந்தது,, திமிராய் நிமிர்ந்து நின்ற அவைகளை கசக்கி நுகர தோன்றியது… இரண்டு கையாலும் அழுத்தமாக பற்றியவன் அதே அழுத்தத்துடன் பிசைய ஆரம்பிக்க,, மான்சியிடம் அசைவு தெரிந்தது..

அய்யோ மயக்கம் தெளிந்தால் காரியம் கெட்டுவிடுமடா என்று எச்சரித்தது காமம் பீடித்த மனது.. சத்யன் அவசரமாக செயல்பட்டான், கட்டிலில் இருந்து இறங்கி மான்சியின் கால்களை விரித்து கட்டிலின் இரண்டு பக்கமும் விரித்து மடக்கி வைத்தான், மறுபடியும் அவள்மீது படர்ந்தான், வீறுகொண்டு விண்ணைப் பார்த்து நிமிர்ந்து நின்ற தனது உறுப்பை அவள் பெண்மை வாசலில் அழுத்தினான், தடித்து உருண்டிருந்த முனை மட்டும் போனது மீதியை தள்ளமுடியால் தவித்து நின்றான்.. மான்சியின் பெண்மையை இவன் உறுப்பு தொட்டதுமே, அவள் உடலில் ஒரு சிலிர்ப்பு ஓடி உடல் நிமிர்ந்து கால் இடுங்கியது…சத்யன் பரபரப்பானான்.. அவள்மீது அழுத்தமாக படிந்து அணைத்து இறுக்கிக்கொண்டு தனது உறுப்பை முரட்டுத்தனமாக அழுத்தி குத்தினான், பாதி வரை போன உறுப்பை இடுப்பை உயர்த்தி வெளியே இழுத்து அதே வேகத்தில் உள்ளே அழுத்தமாக குத்தியதும் சரக்கென்று அவள் பெண்மையின் மென்மையான இதழ்களை பிளந்துகொண்டு உள்ளே போனது சத்யனின் முரட்டு ஆண்மை..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"jothika sex"Gowri thangachi sex அத்தை காம கதைகள்"mamanar marumagal kamakathai""tamil police sex""tamilsex stori""tamil sex rape stories"செம டீல் டாடி"amma tamil story""தேவிடியாக்கள் கதைகள்""tamil kamakadhaikal""annan thangai sex story"மார்பகம்"sex tamil actress"kamakathaiகுடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்tamilsexstoreynew"xossip english stories""tamil kamaveri.com""மாமனார் மருமகள் கதைகள்"/archives/tag/tamil-aunty-sex-storytamilscandlesஷாலினி ஓழ்சுகம்"தமிழ் காமகதை""tamil kama kadaigal"மனைவி பஸ் காம கதைtamikamaveri"tamil fuck stories"Tamilsexstore.com"nayanthara height in feet"Uma athai kama kathai"அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"xosippy"thamil sex store""tamil stories adult""athai tamil kamakathaikal""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""தமிழ் காம கதைகள்""tamil oll story"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதைகுடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்xossip அண்ணிtamilses"tamil sex kadhaigal"Ammaoolsex"www. tamilkamaveri. com"ஆம்பளயா நீ காம கதைtamil sex stories com"akkavudan uravu"டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்"அக்கா முலை"மச்சினி காமக்கதைகள் latest"hot tamil""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""tamil new kamakathaikal""new sex stories in tamil"தம்பி sex 2019tamil tham pillai varam kamakathaiஉறவுகள்/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"tamil insect stories""புண்டை படங்கள்"vanga padukalam tamil stroytamilStorysextamil"தங்கச்சி பாவாடையை xossip tamil corona sex story in tamil"amma pundai stories"என் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்.அக்கா குண்டி"kama kadhai"செக்ஸ் தமிழ்நாடு"tamil sithi kamakathai""tamil actress hot stories""தகாத உறவு கதைகள்"மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்"akka thambi kathaigal in tamil""tamil latest sex stories"tamilkamakadaigal"மாமி கதை""அக்கா காம கதைகள்"