பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 166 – தமிழ் காமக்கதைகள்

IMG-20160615-WA0002-1”சான்ஸே இல்ல..!” சவரம் முடித்து.. ரேசரைக் கீழே வைத்தான். விரலால் முகத்தில் தடவிப்பார்த்துவிட்டு.. துண்டால் முகம் துடைத்தான் ”என்னை விட்று புவி.. மறுபடி மறுபடி வந்து தொங்காத.! நீ என்னை மறந்துடறதுதான்.. நம்ம ரெண்டு பேருக்குமே நல்லது..” என்றான்.
நேற்றிரவு.. ராமு சொன்ன வார்த்தைகள் இப்போதும் அவன் காதுகளில் ஒலித்தது.

”நா.. என்ன… இப்ப உங்கள லவ் பண்ணவா சொன்னேன்..? சினிமா போலாமானுதானே கேட்டேன்..? ஒரு பொண்ணோட சினிமா பாக்க கசக்குதா என்ன..?” அவன் தலைமுடிக்குள் விரலை ஓட்டினாள்.

”ஆமா..” என்றான்.

”உங்க கசப்பு போகனும்னா.. அதுக்கு நான் என்னதான் செய்யனும்.. அதையாவது சொல்லுங்க.. ப்ளீஸ்..” அவள் குரல் கெஞ்சியது.”வெரி சிம்பிள்.. நீ எதுவுமே செய்யாத..! உன் வழிய பாரு.. போதும்..!” அவளைப் பின்னால் நகர்த்திக்கொண்டு எழுந்தான்.

மெதுவாகப் பின்னால் நகர்ந்து நின்றாள்
”அப்படியென்ன பெரிய கொடுமை பண்ணிட்டேன்.. உங்களுக்கு..?” என அவனைக் கேட்க..

சட்டென அவளை முறைத்தான் சசி. அவன் மனதில் பொங்கிய..ஆற்றாமை.. அவன் கண்களில் தெரித்தது..!
கோபக் கணல் கக்கும் அவனது கண்களை வெறித்துப் பார்த்தாள் புவி..!
அவள் கண்கள் கலங்கத் தயராக இருந்தது. அதைக்கண்டு.. அவனது கோபத்தை சற்று தணித்தான்.!

எதுவும் பேசாமல் திரும்பினான்.
அவளைப் பற்றிய அவனது ஊணர்வுகள்.. அவ்வப்போது மாறி.. மாறி அவன் மனதை பாதித்துக்கொண்டிருந்தது.
அவளைப் பற்றின.. எந்த ஒரு உறுதியான முடிவுக்கும் அவனால் வரமுடியவில்லை.!
அவளுடன் சாதாரணமாகப் பழகலாம் என்றாலும்.. அவள் அப்படி விடுவதில்லை..!
ஒருவேளை நேற்று..
ராமு பாரில் இவளைப் பற்றி எதுவும் சொல்லாமல் இருந்திருந்தால்.. இன்று அவன் இப்படி.. கோபப்பட்டிருக்க மாட்டான்..!

திரும்பிய அவன் கையைப் பிடித்து.. அவனை நிறுத்திச் சொன்னாள் புவி.
”நீங்க என்னை விரும்பினப்ப.. நான் உங்களை வெறுத்தேன். அப்ப.. இந்த உலகத்துலயே.. எல்லாரையும்விட கெட்டவனா.. நீங்க எனக்கு தெரிஞ்சிங்க..! ஆனா இப்ப.. நான் உங்கள விரும்பறேன். நீங்க என்னை வெறுக்கறீங்க.! உலகத்துலயே.. எல்லாரையும்விட கெட்டவளா.. நான் தெரியறேன் உங்களுக்கு..! கடவுளே.. நான் என்ன பண்ணுவேன்.?”நீரில் தேங்கத் தொடங்கிய அவளது கண்களை வெறித்தான்.
”சாப்பிட்டியா..?”

”ம்கூம்..” தலையாட்டினாள்.

”அதைச் செய் போ..! வேற என்ன பேசினாலும்.. அது மனச இன்னும் காயப்படுத்தும்.!” என்றான்.

அந்த மட்டிலும்.. அவன் பேசியதே சரியென முடிவு செய்தவள் போல.. மண்டையை ஆட்டி.. கண்களைத் துடைத்து.. மூக்கை உறிஞ்சினாள்.
”நீங்க..?”
”என்ன.. நீங்க. .?”

”சாப்பிட.. ஏதாவது..?”

”வேண்டாம்.!” என அவன் சொல்ல..

”எனக்கொன்னு வேனும். .” என்றாள்.

” என்ன..?”

”ஹக் பண்ணுங்க..”

அவன் அப்படியே நிற்க…

அவளே.. சட்டென அவனைக் கட்டிப்பிடித்தாள். அவளது மார்புகள் அவன் நெஞ்சில் அழுந்திப் பிதுங்க.. அவனை ஒரு முறை ஆதுரத்துடன்.. இருக்கமாக அணைத்தாள்.
பின்.. மெதுவாக முகம் உயர்த்தி.. அவனுக்கு ஒரு முத்தம் கொடுத்துவிட்டு.. எதுவும் பேசாமல் அந்த இடத்தில் இருந்து அகன்று போனாள்..!!சசி குளித்துவிட்டு வந்து.. உடை மாற்றிக் கொண்டிருந்தபோது.. புவி வீட்டில் பேச்சுக் குரலும்.. சிரிப்புச் சத்தமும் கேட்டது.
அவன் வீட்டில் இருந்து கிளம்பி வெளியே போய்.. வீட்டைப்பூட்ட..
புவி வீட்டில் இருந்து.. வெளியே வந்தாள் நசீமா..!
அவனைப் பார்த்ததும்.. முகம் மலரச் சிரித்தாள்.
”ஹெல்லோ.. எப்படி இருக்கீங்க..?”

” இருக்கேன்..! நீ எப்படி இருக்க..?” எனக் கேட்டான் சசி.
அவன்.. அவளைப் பார்த்தே நீண்ட நாட்கள் ஆகியிருந்தது.

”சூப்பர்.. பைன்.!” எனச் சிரித்தாள்.

”அப்றம்.. பாக்கவே முடியறதில்ல.. ரொம்ப பிஸியோ.?” எனக் கேட்டான்.

”ஆமா..! வேலைக்கு போறேன்..! லீவ் கெடைக்கறதே இல்ல..! நான் உங்கள பாத்தும் எவ்ளோ நாள் ஆச்சு.? நல்லாருக்கீங்க இல்ல. .?”

” சூப்பரா இருக்கேன்.! ஆமா.. ஏன் மேல படிக்கல..?”

”என் படிப்பெல்லாம் அவ்ளோதான்..! மேல படிக்க வெக்க மாட்டேன்ட்டாங்க.! வீட்ல என்ன சொல்றாங்களோ.. அதான கேக்கனும்..?” அவளது தலையில் ஒரு கருப்பு துணியைப் போட்டிருந்தாள்.
முன்னைக்கு.. அவளது அழகும்.. இளமையும் பல மடங்கு கூடியிருப்பது போலத் தோண்றியது.!

”ம்..! சரிதான்.. இப்ப என்ன வேலைக்கு போற..?””பேன்சி ஸ்டோர்.. எங்க சொந்தக்காரர்தான்.! ஞாயித்துக்கிழமைகூட லீவ் இல்ல. வேனும்னா நாமளாதான் லீவ் எடுத்துக்னும்..!” பேசும்போது அவளது கண்களும்.. உதடுகளும்.. வசீகரமாக இருந்தது.

அவளுடன் பேசும்போதே.. புவி வீட்டில் இருந்து வெளியில் வந்து.. நசீமாவுடன் இணைந்து நின்றாள்.
ஆனால் பேசவில்லை.

”சரி.. தங்கமணி என்ன பண்றா.?” சசி கேட்க..

”நா அவள பாத்தே ஒரு வாரம்ச்சு..! இவள கேளுங்க.. இவளுக்கு வேணா எல்லாம் தெரியும்..! ஆனா அவ வேற காலேஜ்.. இவ வேற காலேஜ்.!”

”எடைல ஒரு டைம் பாத்தேன். அப்ப அவதான் சொன்னா.. நீ வேலைக்கு போயிட்டிருக்கேனு.! இன்னிக்கு லீவா..?”

”ஆமா..! நானே லீவ் போட்டுட்டேன்.! இவ மூவி போலாம்னா.. அதான் கேட்டுட்டு போக வந்தேன்.! வரீங்களா..?”

”இல்ல நசீ.. எனக்கு வேலை இருக்கு..” என சசி சொல்ல..

”சருலாம்.. நேத்தே பாத்துட்டாரு.. செகண்ட் ஷோ.. அதில்லாம.. இப்பெல்லாம் அவரு.. நம்மகூட வர மாட்டாரு.!” என அவனைக் குத்திப் பேசினாள் புவி.

அவன் புவியைப் பார்க்க…
நசீமா சிரித்து..
”அப்பறம்.. ஒரு விஷயம் நான் கேள்விப்பட்டு ரொம்ப ஹேப்பியா பீல் பண்ணேன்.” என்று சசியிடம் சொன்னாள்.

”என்ன..?” அவளைப் பார்த்தான்.”மறுபடியும்.. நீங்க ரெண்டு பேரும் பிரெண்டாகிட்டிங்கனு.. கேள்விப்பட்டேன்..!”

சசி புன்னகைத்தான்.

நசீமா ”எப்படியோ.. மறுபடி ரெண்டு பேரும் சண்டை போட்டுக்கக்கூடாது..! நெஜமாவே உங்க ரெண்டு பேருக்காக நான் ப்ரே பண்ணேன்.! எல்லாம் இவளால வந்தது..! சரி விடுங்க..! இப்பெல்லாம் நாங்களே முன்ன மாதிரி மீட் பண்ணிக்கறதில்ல.! உங்க பிரெண்ட்ஷிப்பாவது கன்டினியூ ஆகட்டும்..” என உதட்டில் தவழும் குறுஞ்சிரிப்புடன் சொன்னாள் நசீமா……!!!!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதை"tamil kamakathai amma magan new""tamil ponnu sex"vathiyar tamil kathai sexகூதிtamil sex storiestamilkamaveri.com"dirty story in tamil""tamil kama akka""tamil anni stories""tamil anni kamakathaikal"Ariviyal teacher sex padam kamakathai tamil"tamil amma kama kathaigal"அக்கா குண்டி"tamil serial actress sex stories""tamil kamakathakikal"அம்மா பால் குழந்தை காம கதை"tamil love story video""karpalipu kamakathaikal""மாமி கதை"xosippyதங்கச்சி புருஷனின் சுன்னி"tamil mami sex""lesbian story tamil""tamil sex amma magan story"Incest Tamil story"hot kamakathaikal""tamil latest sex story""kolunthan kathaigal""tamil police kamakathaikal""tamil latest sex stories""regina cassandra sex"மாமனார்.மருமகள்.குடும்ப.ஒழ்.கதைகள்"dirty tamil.com"மனைவி"amma sex story""tamil audio sex stories""amma pundai story tamil font""tamil acterss sex"/archives/tag/regina-cassandra-sex"new tamil actress sex stories"மீனா காம படம்"tamil sex stories new"எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியை"மான்சி கதைகள்""sex story english""tamil sex novels""tamil incest"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"tamil chithi ool kathaigal""www.tamil sex story"அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்"tamil erotic stories""tamil heroine kamakathaikal""www amma magan tamil kamakathai com""tamil akka kathai"செக்ஸ்கதை"sex storys in tamil"manci sathyan love stories"amma magan tamil stories"காமக்கதை"tamil sithi sex stories"நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ..."kamakathaiklaltamil tamil""tamul sex stories""சாய் பல்லவி"/archives/tag/oil-massage"tamil kamakathaikal in amma magan"விதவை செக்ஸ் கதைகள்Akkapurusansexstory"tamil mama kamakathaikal""kama kathai tamil""tamil kamakkathaigal"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதை"tamil sex storyes""tamil sex website"/archives/tag/sex-story/page/25"tamil sex stoies"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்காம தீபாவளி"amma magan kamakathai""sex kathai in tamil"செக்ஸ் கதை"சித்தி கதை""hot actress trolls"/"tamil sex books"சித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ராநிருதியும் காமகதைகளும்"thrisha sex"