பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 135 – தமிழ் காமக்கதைகள்

desiiiவலது காலை ஊன்றி.. இடதுகாலை உயர்த்தி.. பேலன்ஸ் செய்து.. ஜட்டியின் ஓட்டைக்குள் காலைவிட்டுக்கொண்டிருந்த.. கவிதாயினி..
உள்ளே நுழைந்த சசியை.. மிகவும் இயல்பாக நிமிர்ந்து பார்த்தாள்.!

அதில் சற்றே நிலை தடுமாறி.. அவளது வலது கையில் பிடிபட்டிருந்த.. ஜட்டியைக் கீழே நழுவ விட்டாள்.!!

”ஆ.. பாத்து.. பாத்து..!!” என.. அவளது பெண்மையின்.. முழுமையான பரிணாம வளர்ச்சியை.. ஒரு ஆணாகப் பார்த்தான் சசி…!!பூசினார் போண்ற கவியின் உடம்பும்.. வயதுக்கு சற்று அதிகப்படியான வளர்ச்சியைக் காட்டும்.. பெண்மையின் பாலூட்டும் பாகங்களும்..
லேசான தொப்பை போட்ட.. மேடிட்ட வயிறும்.. அதில் குழிப்பணியாரமாக அமைந்த.. அழகிய நாபிக்கமலமும்.. மேலே பருத்தும்.. கீழே கொஞ்சம் சிறுத்தும்.. அமைந்த வடிவான.. தொடைகளும்… அதன் நடுவில் பூத்த மதன மலரும்… அதன் மேல் விளைந்த.. மெலிதான பருவப் பயிர்களும்….

”ஆஹ்ஹா..ஹா.. வாட்.. எ ப்யூட்டி.. வாட் எ.. ப்பூபூபூட்ட்டிடிடி..” என அவன் வியக்க..

”வொய்..டா.. மாமு.. புதுசா பாக்ற மாதிரி.. இப்படி.. மவுத்த பொளக்கற..” என லேசான புன்னகையுடன் குனிந்து ஜட்டியை மேலே இழுத்து.. அடுத்த காலை தூக்கினாள்.

”வெய்ட்… வெய்ட்ட்ட்ட்… நா எதுக்கு இருக்கேன்.. ம்..?” சட்டென அவள் பக்கத்தில் போய்.. கீழே குனிந்த.. கவியின் தொடை இடுக்கில்.. கத்தியைப் போல சரக்கென கையை சொருகினான் சசி..!

அவனது இந்தச் செயலை எதிர்பார்க்காத கவி..
”மாமு… டேய்… என்ன.. பண்ற…” என தள்ளாட்டத்துடன் பின்னால் நகர்ந்தாள்.அவள் தொடைகளுக்கிடையில் நுழைந்த.. அவன் கை.. அவளது பெண்மையின் ரகசியமாக விளங்கும்.. மதலைப் பூவான.. யோனியைத் தொட்டுத்தடவியது.

கவி ஜட்டியைப் பிடித்தவாறு நேராக நிமிர்ந்து நின்றாள்.
”ச்சீ.. விடுடா…”

”என்னா ஒரு அழகுடி… அழகுன்னா.. அழகு….” சட்டென அவள் முன் மண்டியிட்டான் சசி.
அடுத்த நொடி அவனுடைய முகம்.. அவள் தொடைகளுக்கு நடுவில் புதைந்தது.
அதே வேகத்தில் சசியின் உதடுகள்.. கவியின்.. பெண்மையின் ரகசியம் காக்கும்… மன்மதப் பூவில் பதிந்தது..!!

அவனது இந்த அதிரடிச் செயல்களை சற்றும் எதிர் பார்க்காத.. கவி.. முதலில் திகைத்து… அப்பறம் இயல்புக்கு வந்தாள்.!!

இழுத்துப் பிடித்திருந்த ஜட்டியை விட்டு.. அவன் தலையில் கை வைத்து.. அவனது முகத்தை அப்புறப்படுத்த முனைந்தாள்.

”மாமு.. என்னடா.. நீ.. இப்படி. . திடுதிப்புனு.. ஷாக் குடுக்கற..? இப்ப வேணான்டா.. ப்ளீஸ்…!!”தன் கைகளை பின்னால் கொண்டு போய்.. அவளுடைய கொழுத்த பிருஷ்டங்களைப் பற்றினான் சசி.!
மிகவும் கிண்ணென்றிருந்த அவளுடைய கொழுத்த பிருஷ்டங்களில் அவன் கைகள் விளையாடின.!

அவளது பெண்மையின் வாசம் அவன் நாசியில் ஏறி.. அவனது காமக்கிளர்ச்சியைத் தூண்டிவிட.. அவனது மோகம்.. ஒருவகை உத்வேகம் பெற்றது..!!
அவனுக்காக சில நிமிடங்களை ஒதுக்கி.. அப்படியே நின்றிருந்தாள் கவிதாயினி..!!

அவளது அடிவயிற்றில் நெருப்புக்கணல் ஒன்று வேகமாக தன் ஆற்றலை வெளிப்படுத்தத் தொடங்கியது. அடிவயிற்று ஜுவாலையில் அவள் பெண்மை கிளர்ந்தது.!

”மாமு… ப்ளீஸ்.. போதும்..” மறுக்க இயலாத நிலையில் முணகினாள்.

அவளது மதலைப் பூவின் சுவையுணர்ந்த அவனது உதடுகள்.. மெதுவாக அந்த இடத்தில் இருந்து நீங்கி.. மேல் நோக்கி நகரத்தொடங்கியது.
அவளது மேடான வயிற்றில் புரண்டு.. நாபியில் தன் நாக்கை விட்டு.. விளையாடி.. மெதுவாக அவன் உதடுகள் மேல் நோக்கி ஊர்ந்து.. அவளுடைய கணத்த கொங்கைகளை அடைந்த போது நிலைகுலைந்து போயிருந்தாள் கவிதாயினி..!!அவளது பெருத்துப் பூரித்த கொங்கைகள்.. இப்போது சற்று தளர்ச்சியடைந்திருந்தது. அவளின் முலைக்கண்களின் வட்டம் சற்று அதிகரித்து.. காம்புகள் பெருத்திருந்தன.!

விறைத்துவிட்ட.. அவளுடைய முலைக்காம்புகள்.. அவன் வாயில் சுவைபட… அவன் முகத்தைத் தன் மார்பில் அழுத்தி.. இருக்கினாள் கவி.!
”மாம்மூ…”

”ம்.ம்ம். .?”

”நோ.. டா.. ப்ளீஸ்.. ” அவளுடைய விரல்கள்.. அவன் தலைமுடிக்குள் நுழைந்து.. அலைந்தது.

அவன் கைகள் அவள் முலைகளை உருட்டிப் பிசைந்தது.
அவள் முலைகளில் இருந்த உதடுகள்.. காம்புகளை நிராகரித்து.. கழுத்து வழியாக.. ஊர்ந்து.. தாடையிலும்.. கன்னங்களிலும் படர்ந்து.. மூக்கை தடவி.. ஆர்வமாக அவளுடைய தடித்த உதடுகளைக் கவ்வ….
கண்களை மூடினாள் கவிதாயினி..!!

நோடிகள் நிமிடங்களாகின.. இருவரும் அவரவர் மோகக்கணங்களில் மூழ்கிப் போயினர்..!
வாயோடு வாய் கலந்து.. நாக்கும் நாக்கும்.. தடவி.. எச்சிலை ருசிக்கும் அந்த மோகக்கணங்களின் வீரியத்தில்.. இளமை தேகம் என்ன செய்யும்..?சூடான முத்தங்களில் காமச்சுவையுணர்ந்தனர்..!
அவன் உதடுகள் மீண்டும் அவள் முலைகளில் நிலைகொண்டது.!

கவியும் உத்வேகம் பெற்று.. அவனைத் தன் பெண்மைக்கு விருந்தாக்க விரும்பினாள்..!
” மாம்ம்மூ…”

”ம்.. ம்ம்..!!” அவள் கன்னிப் பெண் அல்லாவிட்டாலும்.. இளம்பெண் அல்லவா..? ஒரு இளம்பெண்ணின் முலைக்காம்புள்.. அதிக விறைப்புத்தண்மையை எட்டும்போது.. அதைச் சுவைக்கும் உணர்வில் கிடைக்கும்.. விவரிக்க முடியாத உணர்ச்சியில் கிறங்கியிருந்தான் சசி.

”ப்ளீஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்… ” பின்னால் நகர்ந்து சுவற்றில் சாய்ந்தாள்.அவன் உதடுகள் விலக்கிப் பார்த்தான். அவனால் சுவைக்கப்பட்ட.. கவியின் கருந்திராட்சைக் காம்புகள்.. விறைத்த நிலையில்.. ஈரப்பளபளப்புடன்.. துருத்திக்கொண்டிருந்தது.
” இப்ப நீ.. செமைய்யா இருக்கடீ..” அவள் காம்பை இரண்டு விரல்களால் பிடித்து திருகினான்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil daily sex story""story tamil hot""akka kamakathai""tamil insest stories"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"மகள் புண்டை""xossip regional/"தொடை நடுவில் பருப்பைtamilkamakathaigalஎன் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்."kama kathai"/archives/2787"xossip tamil stories""aunty kamakathaikal""shruti hassan sex stories""tamil sexstories""tamil fucking""amma magan otha kathai tamil"Literotica போடு"அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""nayanthara nude sex"சித்தி"tamil sex xossip""hot tamil story"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கை"அம்மா மகன் காம கதைகள்""xossip telugu sex stories""new sex kathai""tamil dirty stories""அப்பா மகள்"முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சிxissopdirtytamil.com"akka thambi ool kathaigal""tamil actress sex stories in english""tanil sex""தமிழ்காம கதைகள்""tamil palana stories""tamil scandals"தமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்Ammasextamilsexstorysதமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"tamil kamakathigal""xossip tamil stories"மன்னிப்பு"tami sex story""தமிழ் காம வீடியோ""amma magan thagatha uravu kathai tamil""hot actress tamil""anni sex story tamil"Tamil sex stories 2018"tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்""free sex story""tamil sex atories"tamilsexstore"tamil kamakathaikal akka thambi amma"காம செக்ஸ் கதைகள்சித்தி காமக்கதைகள்தமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்ஓழ்கதைகள்"tamilsex storey""aunties sex stories""மாமனார் மருமகள் ஒல்""incest sex story""anbe mansi xossip"அண்ணி காமம்"amma magan kamam tamil""dirty tamil story""tamil heroine kamakathaikal"மச்சான் மனைவி காமக்கதைதமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்"அம்மா காமக்கதைகள்"tamil long sex stores 2020 "tamil actress sneha kamakathaikal in tamil language with photos""tamil hot videos"sexkathaiசித்தி. காமக் கதை கள்"tamil hot memes""trisha hot sex""dirty stories in tamil"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"கற்பழிக்கும் கதைகள்""akka thambi story""tamil free sex stories"அவள்"samantha sex story""tamil desibees""akka thampi sex story""xossip tamil"vaathiyaar sex story tamil"tamil desi stories""exbii adult""tamil amma maganai otha kathai""tamil kaama kathai"