காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 17– தமிழ் காமக்கதைகள்

ஒரு கையில்  அவள் தொடைகளைத் தடவியபடி மறு கையில்  அவள் முலையைப் பிடித்து பிசைந்தான். ரவிக்கைக்குள் அவள் முலை கிண்ணென்றாகியிருந்தது. அவள் தொடைகளைத் தடவி புண்டையைத் தொட்டான்.

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 17– தமிழ் காமக்கதைகள்

அவள் ஒரு காலை நிமிர்த்தி மடக்கினாள். சுருள் ரோமங்களுக்கு கீழே உப்பிய அவள் புண்டை சூடாகியிருந்தது. ஆனால் பிண்டை பிளவு நனைந்து ஈரமாகியிருந்தது. அவள் புண்டை பிளவில் விரல்களை அழுத்தி தடவினான். அவன் விரல்களும் நனைந்து ஈரமாகின.

அவன் கை தன் பெண்ணுறுப்பைத் தீண்டியதும் உடல் சிலிர்க்க  அவன் உறுப்பை நன்றாக இறுக்கி சற்று வேகமாக  அசைக்கத் தொடங்கினாள் கற்பகம். அவள் முலைகளை ஒரு கையில் பிசைந்து கொண்டே புண்டையை பதம் பார்த்த மறு கையால் அவளின் உள்பாவாடையுடன் சேர்த்து புடவையைத் தூக்கி  இடுப்புக்கு மேல் போட்டான். அவளின் முடி நிறைந்த அழகான புண்டையும், வாளிப்பான தொடைகளும் பளிச்சென்று தெரிந்து  அவனை அடித்து வீழ்த்தின.

அவள் முலையில் இருந்த கையை விலக்கியபடி அவளின் தொடை இடுக்கில் முகம் கவிழ்ந்தான். அவன் உறுப்பை விடாமல்  இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு மறு கையை அவன் முகத்தில் வைத்து கூச்சத்துடன் தடுத்தாள். அவள் கையை விலக்கி அவளின் புண்டையை முத்தமிட்டான். கற்பகம் சிலிர்த்துப் போய் தன் கால்களை மடக்கி வைத்தாள். அவன் முகத்தை தடுக்க முடியாமல் தவித்தாள். ஆனாலும் அவள் கை அவன் முகத்துக்கும் தன் புண்டைக்கும் இடையில் தடுமாறிக் கொண்டிருந்தது.

சில நொடிகளில்  அவளின்  எதிர்ப்பு குறைந்தது. அவன் உதடுகள் அவளின் புண்டைப் பரப்பெங்கும் முத்தமிட்டு அவளைச் சுவைக்கத் தொடங்கின. அவனது உதடுகளின் தீண்டலிலும் நாக்கின் வருடலிலும் அவளின் பெண்மை மிகுந்த சூடேறிக் கொதித்தது. அவனது மீசை முடிகள் அவள் புண்டை பரப்பில் குத்தி  அவளது இன்பக் கிளர்ச்சியைத் தூண்டியது. அவன் நாக்கு அவளின் புண்டைப் பிளவுக்குள் புதைந்து அங்கு ஊறியிருக்கும் தேன் போன்ற கெட்டித் திரவத்தில் நீந்தி விளையாடிச் சுவைத்தது.

கற்பகம் அவன் சுன்னியிலிருந்த கையை எடுக்கவே இல்லை. இப்போது நன்றாக முறுக்கேறிவிட்ட அவன் சுன்னியை இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு புண்டைக்குள் அவன் நாக்கு கொடுக்கும் சுகத்தைத் தாங்க முடியாதவள் போல உடலை நெளித்தபடி தன்னையும் மீறி சன்னமாக முனகிக் கொண்டிருந்தாள்.

நொடிகள் நிமிடங்களாகின. நிருதியின் நாக்கு கற்பகத்தின் பவித்திரமான இளங் கூதியை மிகவும்  ஆர்வமாகச் சுவைத்துக் கொண்டிருந்தது. இவ்வளவு நாட்களில்  அவன் சுவைத்துப் பார்த்திருந்த பெண்களின் கூதிகளில் இல்லாத  ஒரு சுவை இவளின் கூதியில் இருப்பதைப் போல  உணர்ந்தான். பொதுவாக அவன் சுவைத்த பெண்கள்  என்னதான் மேக்கப் எல்லாம் செய்து பாடி ஸ்ப்ரே அடித்து மணமாக வந்தாலும் இது போன்று வாய் வைக்கும் நேரத்தில் அவர்களின் கூதி, ‘மணம்’ என்கிற நிலையைக் கடந்து கூதி நாற்றம் என்கிற நிலையைத் தொட்டு விடும். பலபேரால் பதம் பார்க்கப் பட்ட அந்த கூதிகள் தன் சுயத் தன்மையை இழந்திருக்கும்.

குடும்பப் பெண்கள்  என்றாலும் கூட விதிவிலக்காக வெகு சில பெண்களுக்கு மட்டுமே கூதி, நாற்றம் இல்லாத நிலையில் இருக்கும். கற்பகத்தின் கூதியும் அது போன்ற விதிவிலக்கானதுதான்.

நாற்றமோ கெட்ட வாடையோ இல்லாத கற்பகத்தின் கூதிக்குள் ஆழமாக நாக்கை விட்டுச் சுவைப்பது மிகவும்  இன்பமாக இருந்தது. அவளின் கூதிச் சுவையில் அவன் மணம் மயங்கியது. அவன் கைகள்  அவள் தொடைகளிலும் கால்களிலும் தடவியபடியிருந்தது. அவனது வாயின் வேகம் கூடியது. கற்பகம் இடுப்பை தூக்கிக் காட்டியபடி முனகிக் கொண்டிருந்தாள்.

அவள் கூதியை விடாமல் சுவைத்துக் கொண்டே சைடில் இருந்தவன் அவள் கையில் இருந்த சுன்னியை விலக்கிக் கொண்டு அவளின் தொடைகளுக்கு நடுவில் வந்தான். அவள் கால்களை மடக்கி வைத்துக் கொண்டாள். அவள் தொடை இடுக்கில் மண்டியிட்டுக் கொண்டு  அவளின் கூதியை கபளீகரம் செய்தான்.

கற்பகம் உச்சத்தை எட்டிக் கொண்டிருந்தாள். அவள் உடல் தகித்துக் கொதித்தது. வாயும் சன்னமாக முனகியது. அவளுக்கு  உடலுறவு சுகத்தைப் பற்றித்தெரியும். ஆனால் கூதியை சுவைப்பதில் இருக்கும் சுகம் என்னவென்பதை இப்போதுதான் அனுபவிக்கிறாள். இதைப் பற்றி வார்த்தை  அளவில்தான் தெரியும். அனுபவத்தில்  உணர்வது அவளை சுகக் கடலில் தத்தளிக்க வைத்தது. அதே சமயம்  அவளால் அதிக நேரம் தாக்குப் பிடிக்க முடியவில்லை. அவனது வாய் சுவைப்பின் வேகத்தை தாங்க முடியாமல் முனகி உடலை எக்கித் துடித்து சன்னமாக அலறிக் கொண்டு தனது இன்ப நீரைப் பீய்ச்சி  அடித்தாள்.. !!

வாயாலேயே அவளை உச்சமடைய வைத்து இன்பநீரை ருசித்தபின் அவள் தொடைகளிலும் தொடை இடுக்கிலும் முத்தமிட்டு நக்கினான். அடித் தொடைகளில் மெல்லக் கடித்துச் சப்பினான். அவள் ஆழமாக மூச்சு வாங்கி இளைப்பாறிக் கொண்டிருந்தாள். மெதுவாக  ஊர்ந்து  அவள் மீது படர்ந்தான். கற்பகம் தவிப்புடன் அவனைத் தன் மேல்  இழுத்துத் தழுவினாள். அவன் முகமெங்கும் ஆசை ஆசையாக முத்தமிட்டாள். அவள் முகத்தில், கழுத்தில்  எல்லாம் வியர்வை படர்ந்திருந்தது. அவள் கண்களைப் பார்த்துக் கேட்டான்.

“எப்படி  இருந்துச்சு?”

“போங்க..”

“சொல்லுடி?”

“உங்களுக்கு புடிச்சுதா?”

“ரொம்ப.. சுவையான புண்டை”

“இதெல்லாம்  எனக்கு பழக்கமே இல்ல”

“நானும் இவ்வளவு சுத்தமான புண்டையை ருசி பாத்ததே இல்ல”

“ஆனா எனக்கு கஷ்டமாருக்கு”

”ஏன்டி?”

“அதுல போயி.. நீங்க வாய வெச்சிட்டு..”

“மொத தடவை இல்ல? அதான்  உனக்கு  இத்தனை கூச்சம். இன்னும் நாலு தடவ நான் வாய் வெச்சேனு வெய்.. அப்பறம் நீயே எனக்கு  உன் புண்டைய நக்கக் குடுப்ப”

“அய்ய.. ச்சீ போங்க..”

“ஏன்டி. குடுக்க மாட்டியா?”

“நீங்க கேட்டா நான் எப்படி மாட்டேனு சொல்ல முடியும்? ஆனா அதுக்காக… அதுல போயி… அதுதான்…..”

அவள் வெட்கத்தையும் கூச்சத்தையும் ரசித்து சிரித்து அவள் உதட்டை முத்தமிட்டான். பின் கீழ் உதட்டைக் கவ்விச் சுவைத்தான். கற்பகம் கண்களை மூடியபடி வாயைப் பிளந்து கொடுத்தாள். அவன் வாயில்  இருக்கும் தன் புண்டை சுவையை அவனது எச்சிலில் உணர்ந்தாள். அவள் வாயை விட்டு கழுத்தில் கடித்தான். அவள் கைகள் சிலிர்த்தபடி அவன் முதுகையும் கழுத்தையும் அணைத்து இறுக்கின.. !!

கற்பகத்தின் முலைகளை தன் நெஞ்சில்  அழுத்திக் கிடந்த நிருதி அவள் கழுத்தில் முத்தமிட்டு மெல்லக் கடித்துச் சுவைத்து முகத்தை முலைகளுக்கு இறக்கினான். கைகளுக்கு இடவசதி உண்டாக்கி ரவிக்கையில் திமிறிக் கொண்டிருக்கும் அவளின் செழிப்பான இளம் கொங்கைகளைப் பற்றிப் பிசைந்தான். அதே நேரம் நிர்வாணமாக இருக்கும்  அவனின் விறைத்த சுன்னி அவளின் தொடை இடுக்கில் புதைந்து முட்டி மோதிக் கொண்டிருந்து. ஒரு முறை உச்சமடைந்து தளர்ந்து விட்ட கற்பகம் அவனது ஆண்மைக் கதகதப்பை தன் தொடை இடுக்கில் உணர்ந்தபடி அவனைத் தழுவிக் கொண்டு கிடந்தாள்.

அவள் முலைகளின் நடுவில் முகம் புதைத்து முலைப் பிளவை முத்தமிட்டு சப்பினான். பின்னர் முந்தானையை ஒதுக்கி முலைகளை முழுவதுமாக மூடியிருக்கும் ரவிக்கை கொக்கிகளை நெம்பி விடுவித்தான். இந்த ரவிக்கையிலும் கொக்கி இல்லாத இடத்தில் பின்னூசி குத்தியிருந்தாள். அதையும் நீக்கி ரவிக்கையை இரண்டாகப் பிரித்தான். இறுக்கமான அவளின் செழித்த முலைகள் கறுப்பு பிராவில் சிறை பட்டிருந்தன. அந்த பிராவினுள் அவள் முலைகள் கச்சிதமாக அடங்கியிருந்தன. அதன் விறைத்த காம்புகள் பிராவின் முனையில் தடித்து வீங்கியிருந்தது.

விம்மிய அதன் அழகைக் காமக் கண்களால் பருகியபடி பிராவின் மேல் கை வைத்து  அவள் முலைக் கட்டிகளைப் பிசைந்தான். நெஞ்சில் தவழும் தாலியை நகர்த்தி  அவள் நெஞ்சில் முத்தமிட்டான். கைகளை அவள் அக்குள் வழியாக பின்னால் கொண்டு போய் பிரா கொக்கியைத் தடவினான். கற்பகம் நெஞ்சை  எக்கினாள். அவன் கைகளுக்கு இடம் கிடைத்தது. லேசான சிரமத்துக்குப் பின் அவள் பிரா கொக்கிகளை விடுவித்தான். அவள் பிரா லூஸாகி முலையை விட்டு தளர்ந்தது. கைகளை முன்னால் கொண்டு வந்தான். பிராவை மேலேற்றி முலைகளின் பூரண அழகைக் கண் குளிரக் கண்டு ரசித்தான். அவனின் அந்த பார்வையில் வெட்கத்தைப் பூசி அவன் முகத்தை வருடிக் கிறங்கினாள். அவள் விரல்களை முத்தமிட்டு முகத்தை நிமிர்த்தினான். அவன் கண்கள்  அவளின் கண்களை ஊடுறுவின. அவளை வெட்கம் தின்றது. மூக்கை விடைத்தபடி மெல்லிய குரலில் கேட்டாள்.

“யென்ன.. அப்படி பாக்கறீங்க?”

“ரொம்ப  அழகாருக்கடி” அவன் கைகள் இரண்டும்  அவள் முலைக் கட்டிகளைக் கவ்விப் பிடித்து பிசைந்தன.

“ம்ம்.. ம்ம்” வெட்க முனகலுடன் தன் ஒரு காலைத் தூக்கி  அவன் கால்மீது போட்டுத் தேய்த்தாள்.

முலைகளை நன்றாகக் கசக்கிப் பிசைந்து விட்டு வலது முலையை முத்தமிட்டு வாயில் கவ்வினான். விறைத்திருந்த அவளின் முலைக் காம்பு அவன் நாக்கில் சிறைபட்டது. காம்பை நாக்கால் சுழற்றி மொத்த முலையையும் வாயில் திணித்து குதப்பிச் சுவைத்தான். அவன் முதுகை ஒரு கையிலும் தலையை ஒரு கையிலும் ஆதுரமாக அணைத்துக் கொண்டு தடவினாள் கற்பகம்.

ஒரு நிமிடம் வலது முலையை பல் பதியக் கடித்துச் சப்பிச் சுவைத்து விட்டு இடது முலைக்குத் தாவினான். அதையும் முழுதாய் விழுங்கிச் சுவைத்தான். அவன் கைகள்  அவளின்  இடுப்பிலும் அக்குளிலும் தடவிப் பிசைந்து  அவளை இரண்டாவது கட்ட உணர்ச்சித் தூண்டலுக்கு ஆளாக்கியிருந்தது.

சில நிமிடங்கள் அவள் முலைகளை விழுங்கிச் சுவைத்து கசக்கி பிசைந்தபின் மெதுவாக நிமிர்ந்து எழுந்தான். அவனது எச்சிலில் நனைந்து பளபளத்த முலைகள் மீது கை வைத்து தடவிக் கொண்டாள். அவன் பற்கள்  உண்டாக்கிய வலியில் இருந்து அவள் முலைகள் மீண்டன. கண்கள் கிறங்கிய நிலையில் அவன் முகத்தை  ஆவலுடன் பார்த்தாள். மேலே வந்து அவள் கண்களை முத்தமிட்டான்.

error: Content is protected !!


"shruti hassan kamakathaikal""tamil actress new sex stories"குண்டிகளை கையால்மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்"tamil mama kamakathaikal""story tamil hot""tsmil sex""மாமி கதை""akka thambi otha kathai""tamil dirty sex stories""amma sex stories""tamil family sex stories""www new sex story com""adult tamil sex stories""amma kamakathaikal in tamil""anni sex""shruti hassan kamakathaikal"சித்தப்பா செக்ஸ்"fuck story tamil""manaivi ool kathaigal""tamil mami sex""anni sex kathai"மலைமேல் அர்ச்சனை"tamil sex kathi""தமிழ் ஆபச படங்கள்""மாமியார் புண்டை""சித்தி காம கதைகள்""tamil sexstory""tamil sexstories""kama kathai in tamil"ஓழ்சுகம்/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"அண்ணி காம கதைகள்"– பாகம் 32 – மான்சி தொடர் கதைகள் ... திருமதி கிரிஜா : பாகம் 23 : தமிழ் காமக்கதைகள் ..."anni sex stories in tamil"சித்தி. காமக் கதை கள்"tamil kamakathaikal in akka"tamilsexstory"குடும்ப செக்ஸ்"xossip அண்ணி"sai pallavi hot""anni tamil story""tamil amma mahan kamakathaikal"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"new anni kamakathaikal""tamil kamakkathaigal""tamilsex stori"annisexstorytamil"kamakathaikal group""tamil hot memes""தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்""actress tamil kamakathaikal"குடும்ப ஓழ்"தமிழ் காம கதை"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"tamil actress hot stories""actress sex stories xossip"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதை"tamil sex stories exbii""tamil amma magan kathaigal""teacher tamil sex stories"tamil regionalsex storiesநானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்குanty kannithirai story tamil"amma sex story""anni tamil sex stories""akka thambi kamakathaikal tamil"/archives/tag/swathi-sex/page/2"tamil akka kamakathaikal"அங்கிள் குரூப் காம கதைtamilscandelstamilStorysextamil"samantha tamil sex story""தமிழ் sex"Tamilsex vedio bedroom apartment in homeமனைவி"tamil adult story"