காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 16– தமிழ் காமக்கதைகள்

“உங்களை விட்டு போக எனக்கு மனசே இல்லீங்க”

“ஏன் போற.. இருந்துக்க”

“ஆமாங்க. அக்கம் பக்கம் பாத்தா என்ன நெனைப்பாங்க. இப்பவே நான் வந்து ரொம்ப நேரமாகிப் போச்சு. இதுகூட யாராவது கேட்டாலும் உங்களுக்கு  ஒடம்பு சரியில்ல. அதனால கொஞ்ச நேரம்  இருந்தேனு சொல்லிக்குவேன். ஆனா அதுவே ஒரு நாள் பூரா இருந்தா என்னாகறது?”

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 15– தமிழ் காமக்கதைகள்

”என்னாகறது?”

“போங்க..”

“ஏய் கற்பு”

“என்னங்க?”

“நான் பண்ணது கஷ்டமாருந்துச்சா?”

“அதெல்லாம்  இல்லீங்க”

“புடிச்சுதுதான?”

“ம்ம்..”

“இன்னும் வித விதமா உன்னை ஓக்க ஆசைடி”

“ச்சீ.. போங்க”

“ஏன்டி  உனக்கு  ஆசை இல்லையா?”

“எனக்குனு என்ன ஆசைங்க? உங்களுக்கு புடிச்ச மாதிரி செஞ்சுக்கோங்க”

“வயசு இருக்கப்பவே அனுபவிச்சிடணும் கற்பு”

“ம்ம்..”

“நீயும் என்னை லவ் பண்றதான?”

“லவ்வுங்களா?”

“ம்ம்..?”

“எனக்கு அதெல்லாம் தெரியாதுங்க. ஆனா உங்களை ரொம்ப ரொம்ப புடிச்சிருக்கு. நீங்க  என்ன செஞ்சாலும் எனக்கு புடிக்கும். அதை நீங்க எப்படி சொல்லிட்டாலும் சரி”

“அதான் லவ்”  அவளை நெஞ்சில் சாய்த்து  இரண்டு கைகளிலும்  இறுக்கி  அணைத்தான். அவளும் அவனை இறுக்கமாகக் கட்டிக் கொண்டாள். இருவரும்  ஆழமாக முத்தமிட்டுக் கொண்டனர்.

பின்னர் விலகி அவன் முகத்தை தடவிக் கொண்டு கேட்டாள்.

“உங்களுக்கு சாப்பாடு செஞ்சு வெச்சுட்டு போகட்டுமா?”

“பரவால்ல கற்பு. இப்ப எனக்கு சாப்பிடவே தோணல”

“வெறு வயிறா இருப்பீங்க?”

“அதுக்கு தீணி ஏதாவது  இருக்கும். அது போதும். நீ போனதும் நான் கதவை சாத்திட்டு நல்லா தூங்கப் போறேன். நீ சாயந்திரம் வா.. அப்ப பாத்துக்கலாம்”

அவன் கன்னத்தில்  அழுத்தி முத்தம் கொடுத்தாள்.

“நல்லா தூங்கி ரெஸ்ட்  எடுங்க”

“ம்ம்.. நீ இப்படியேவா போகப்போற?”

”ஏங்க?”

“தலைமுடி எல்லாம் கசகசனு கலஞ்சிருக்கு பாரு. தலைசீவி நல்ல மாதிரி போ”

“ஆமாங்க” சிரித்தாள்.

சிறிது நேரம்  அவனுடன் நெருக்கமாக  இழைந்து கொண்டிருந்து விட்டு பிரிந்து விலகினாள். கசங்கிய ஜடையைப் பிரித்தபடி கண்ணாடி முன் போய் நின்றாள். நிருதி எழுந்து இடுப்பில் லுங்கி கட்டி பாத்ரூம் சென்றான்.

கற்பகம் தான் அனுபவித்த சுகத்தை நினைத்து இன்பக் கிளுகிளுப்பில் உதட்டோரம் புன்னகை சிந்தியபடி தலைசீவி ஜடை பிண்ணினாள். நிருதி முகம் கழுவி வந்தான். தண்ணீர் குடித்து விட்டு வந்து அவளைக் கட்டிப்பிடித்து முத்தம் கொடுத்தான். உதடுகளைச் சுவைத்து கழுத்தில், மார்பில் எல்லாம் முகம் புதைத்து வாசம் பிடித்தான். அங்கங்கே முத்தமிட்டு விலகினான்.

அவனைப் பிரிய மனமின்றி விடைபெற்றுப் போனாள் கற்பகம். அவள் மனசெல்லாம் அவனைப் பற்றியேதான் நினைத்துக் கொண்டிருந்தது. அவள் அனுபவிக்க ஏங்கிய சுகம்  இன்று ஒரே நாளில் கிடைத்து விட்டதைப் போல உணர்ந்தாள்.. !!

மாலையில் குளித்து பூ வைத்து வேறு புடவை கட்டி வந்தாள் கற்பகம். அவள் பக்கத்து வீட்டில் வேலையை முடித்துக் கொண்டுதான் நிருதியின் வீட்டுக்கு வந்தாள். அவன் லுங்கி பனியனுடன் டிவி பார்த்தபடி உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தான். அவன் முகம் குப்பென வீங்கியதைப் போலிருந்தது. அவனைப் பார்த்ததும் அவளின் பெண்மை சட்டென மலர்ந்தது. உடனே புன்னகைத்தாள்.

“வா கற்பு”

“எப்படிங்க  இருக்கு ஒடம்பு?”

“ஒரு பிரச்சினையும் இல்ல கற்பு. நீ குடுத்த மருந்து ரொம்ப நல்லா வேலை செஞ்சுருக்கு”

“நான் பயந்துட்டே இருந்தங்க. உங்களை பாக்கணும்னுதான் சீக்கிரம் வந்தேன்” என்று  ஆசையாக அவனை நெருங்கினாள்.

“நீதான் என்னை ரொம்ப நல்லா கவனிச்சிட்டியே? அப்றம் என்ன?”

“நான் போறப்ப நீங்க ரொம்ப டயடா வேற இருந்தீங்க..”

“ம்ம்.. அப்ப டயர்டுதான். உன்னை டபுள் ஷாட் போட்டேன் இல்ல.. அந்த டயர்டு”

“ம்ம்..” மிகவும் வெட்கப்பட்டு சிரித்தாள்.

அருகில் நெருங்கி வந்தவளின் கையைப் பிடித்து  இழுத்தான். அவன் மீது வந்து முட்டி நின்றாள். அவள் இடுப்பில்  ஒரு கை வைத்து அணைத்து அவளைத் தன் இடது தொடை மீது உட்கார வைத்தான். அவளும் அவனுக்கு  அழுத்தம் கொடுக்காமல் தன் குண்டியை அவன் தொடை மீது வைத்து சைடாக உட்கார்ந்தாள். அவளின் வலது பக்கம் அவன் நெஞ்சில் சாய்ந்தது. அவன் இடது கை அவளின்  முதுகைச் சுற்றி வளைத்து  அணைத்தது. வலது கை முன் பக்கத்தில் அணைத்து அவள் வயிற்றைத் தொட்டது. அவன் கைகள் அணைத்ததும் உடனே கிளர்ந்தாள். அவன் முகம்  அவள் முகத்தை மிகவும் நெருங்கியிருந்தது.

“உனக்கு  எப்படி இருக்கு?” அவள் கன்னத்தில் மூக்கை உரசியபடி கேட்டான்.

“எனக்கு என்னங்க? எனக்கு ஒண்ணுமில்ல?”

“ரெண்டு தடவை உன்ன ஓத்தேன்ல?”

“ம்ம்.. ம்ம்..”

“உன்னோடது வேற சின்னப் புண்டை. உள்ள விட்டு குத்துறப்ப நல்லா க்ரிப்பா.. டைட்டா இருந்துச்சு அதான் உனக்கு வலி கிலி ஏதாவது..?”

“அங்கெல்லாம் வலியில்ல.. ஆனா..”

“ம்ம்.. ஆனா..?”

“தொடைதான் கொஞ்சம் ரத்தம் கட்ன மாதிரி  இருக்கு” என்று கிறக்கத்துடன் சொன்னாள்.

அவள் வயிற்றில்  இருந்த கையை இறக்கி தொடையில் வைத்து புடவை மீது தடவினான். அவன் கை மீது தன் இடது கை வைத்து மென்மையாக அழுத்தினாள். பின் அவன் விரல்களைக் கோர்த்துப் பிண்ணினாள்.

“அதுக்கு  என்ன பண்ணே?”

“என்ன பண்றது? ஒண்ணும் பண்ணலிங்க”

“இன்னும் ரத்தம் கட்ன மாதிரிதான் இருக்கா?”

“இப்ப பரவால்லீங்க. நடந்துட்டிருந்தா செரியாகிடும்”

“ம்ம்.. ஆனா இதுவர நான் அனுபவிச்ச பெண்கள்ளயே நீதான் சூப்பர் பொண்ணு கற்பு” அவளின் மிருதுவான கன்னத்தில்  உதட்டை உரசித் தேய்த்தான்.

கற்பகம் பெருமூச்சு விட்டாள். அவள் முலைகள் விம்மியெழுந்து அடங்கின. சிரித்தபடி வலது கையை எடுத்து அவனது நெற்றியில், கன்னத்தில், கழுத்தில் எல்லாம் தொட்டுப் பார்த்தாள். காய்ச்சல் இல்லை. அவன் உடம்பு குளிர்ந்திருந்தது. பின்னர் அவன் கழுத்தைச் சுற்றி கையைப் போட்டு வளைத்து  அணைத்துக் கொண்டாள்.

“நீ ஒரு சுத்தமான குடும்ப பொண்ணு கற்பு”

“உங்களுக்கு  என்னை புடிச்சிருக்குல்ல.. எனக்கு  அது போதும்”

“உன்னை கொஞ்சம் நஞ்சமில்ல.. ரொம்ப ரொம்ப புடிச்சிருக்கு. உனக்கு மட்டும்  இப்ப புருஷன் இல்லேன்னா உன் கழுத்துல தாலி கட்டி என்கூடவே வெச்சுப்பேன்”

“ஐயோ…” அவளுக்கு நெக்குறுகிப் போனது. இப்படி  ஒரு வாய்ப்பா?

கண்கள் நிறையக் காதலைத் தேக்கியபடி சிறிதும் வெட்கப்படாமல் அவன் கன்னத்தில் ஒரு முத்தம் கொடுத்தாள். அவள் வலது முலை அவன் இடது பக்க நெஞ்சில் நன்றாக அழுந்திப் புதைந்தது. அந்த உரசலில் அவளின் முலைக் காம்பு விறைத்து பிரா, ரவிக்கையை முட்டியது.

“இப்படியெல்லாம் சொல்லாதீங்க”

“ஏன் கற்பு?”

“அப்றம் நான் ரா பூரா தூங்கவே மாட்டேன்”

“ஓஓ..” சிரித்தபடி அவள் விரல்களை விடுவித்து புடவை இடைவெளியில் தெரியும் இடுப்பில் கை வைத்து அழுத்தி இறுக்கமாக அணைத்தான். அவளும் உடம்பை வளைத்து  அவன் கழுத்தை வளைத்து  இரண்டு கைகளிலும் அணைத்தாள். அவளின் இரு முலைகளும் முன்னால் வந்து அவன் நெஞ்சில்  அழுந்திப் புதைந்தன.

அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான். அவளும் திருப்பி முத்தமிட்டாள். மெதுவாய் அவள்  உதட்டைக் கவ்விச் சுவைத்தான். கண்கள் மூடிக் கிறங்கி தன் நாக்கையும் சுவைக்கக் கொடுத்தாள். அவன் இடது கை அவள் முதுகை அணைத்திருந்தது. வலது கை அவளின் இடுப்பில் இருந்து மேலேறி முந்தானைக்குள் புகுந்து ரவிக்கையில் விம்மி நிற்கும் இடது முலையைப் பிடித்து பிசைந்தது. இரண்டு நிமிடங்கள்  அமைதியாக முத்தமிட்டுப் பிரிந்தனர். பின்னர் தன் கடமை நினைவு வந்தவளாகக் கேட்டாள்.

“உங்களுக்கு  என்ன சமைக்கறது?”

“சிம்பிளா ஏதாவது செய்”

“இட்லி தோசை உப்புமா சப்பாத்தி எது வேணும்னு சொல்லுங்க. இன்னிக்கு காலைலயும் எதுவும் செய்யல. கறியும் எடுக்கல”

“இன்னிக்கு எனக்கு நீதான் கறி. உன்னைத்தான் கடிச்சு மென்னு தின்னு தண்ணி குடிக்கணும்” அவள் கழுத்தில் முகத்தை வைத்து மெதுவாக முத்தமிட்டான். அவன் உதடுகளும் மீசை முடிகளும் அவள் கழுத்தில் உரசி அவளுக்கு குறுகுறுப்பை உண்டாக்கியது. கழுத்தை அசைத்து சிலிர்த்துக் கொண்டாள்.

“விட்டா தின்றுவீங்கதான் போலருக்கு. சரி சொல்லுங்க. என்ன செய்யுறது?”

“உன் விருப்பம்  எதுவோ அத செய். என் பசியை போக்கத்தான் நீ இருக்கியே” முனகியபடி அவள் கழுத்துச் சதையை கவ்வி இழுத்து சுவைத்தான். ஒரு கையில்  அவன் தலையைத் தடவி நெற்றியில் முத்தமிட்டாள். மெல்ல அவனது முகத்தை நகர்த்தி கைகளை விடுவித்து  அவன் மடியில் இருந்து  எழுந்து கிச்சன் சென்றாள்.. !!

error: Content is protected !!


indiansexstory"அம்மா மகன் கதை""amma paiyan kamakathaikal""tamil xossip stories"நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதைappamagalinceststoriestamilkamakathikal"story tamil"அப்பாமகள்drunk drinking mameyar vs wife tamil sex story"tamil kamaveri stories"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்tamilkamakaghaikal"new tamil sex stories""tamil anni kamakathaikal""tamil sex story in tamil""amma makan sex story""brother sister sex stories"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"tamil free sex""tamil teacher sex stories""செக்ஸ் கதைகள்"kamakadaigal"tamil kamakathaigal"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதைwww.tamilactresssex.comமுஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"hot story in tamil""tamil kamakathai amma magan new"tamilnewsexstoriesமனைவியின் கூதிதமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil sex stories mobi"ஒ ஓழ்பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதை"tamil sex rape stories"joteka marbu hd photoes"akka sex story tamil""tamil xossip""jothika sex stories in tamil""anni otha kathai tamil""akka thambi kamakathaikal"தமிழ்செக்ஸ்"குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil latest sex stories""tamil mamiyar sex story"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்கூதிக்குள்"www tamil kama kathaigal"xoosip"tamil amma magan sex story com"kavitha kamakkathaikalஎனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே"hottest sex stories"tamilsrxTamil new hot sexy stories in tamilசுவாதி எப்போதும் என் காதலிமருமகள் ஓல்கதை"amma ool kathai tamil"அம்மாவின் ஓட்டையில்/archives/tag/tamil-aunty-sex-story"amma magan sex""www sex stories in tamil""tamil ponnu sex""சித்தி கதை""amma magan sex stories in tamil""amma magan sex tamil story"காமம் அம்மா அப்பா பெண்சிறுவன் ஓழ்கதை"tamil actress tamil sex stories""sridivya sex"tamilkamakadigal"அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil hot stories""akka sex story"பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதைவிபச்சாரி காம கதைகள்Tamilsexcomstory"தமிழ் புண்டை""tamil real sex stories""hot sex tamil"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்"tamil actor sex""tamil dirty stories"xossio"tamil sex novels""actress sex stories"செக்ஸ்கதை"tamil sex book""tamil heroine sex""manaivi kamakathaikal""www tamil sex story in"நிருதி காமக்கதைகள்புன்டைநான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமா"அக்கா முலை""tamil adult stories""akka thambi kamakathai"