காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 15– தமிழ் காமக்கதைகள்

ஆஆஆ ஷ்ஷ்ஷ்ஷ்ஷா.. ம்ம்ம்ம்ம்ம்”  முனகி குண்டியை ஆட்டினாள். வேகமாக பின்னால் கையைக் கொண்டு வந்து  அவன் கையைப் பிடித்தாள்.

அவள் சூத்து பிளவைத் தேய்த்தான். சூத்து ஓட்டையை வருடி விரல் நுணியால் நிமிண்டினான். பின் குனிந்து வெறியுடன் அவள் குண்டிச் சதையைக் கடித்தான். கவ்விச் சப்பினான். அவள் குண்டிப் பிளவில் முகத்தை புதைத்து வாசம் பிடித்தான். முத்தமிட்டு நாக்கால் வருடினான்.

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 14– தமிழ் காமக்கதைகள்

இதெல்லாம் ஒரு நாளும் அனுபவித்து அறியாத கற்பகம் கூச்சத்திலும், இன்பத்திலுமாக வாயை விட்டு முனகித் துடித்தாள். அவள் உடம்பு ஏதேதோ செய்தது. அசைந்தாள், புரண்டாள், துள்ளினாள்.

அவளுக்குப் பின்னால் மண்டியிட்டு நின்று அவள் இடுப்பைப் பிடித்தான்.

“எந்திருச்சு மண்டி போடு கற்பு”

கவிழ்ந்து கிடந்தவள் எழுந்து மண்டியிட்டாள். பசுபோல குனிந்து நின்று கழுத்தை வளைத்து  அவனை ஓரக் கண்ணால் பார்த்தாள். அவள் பார்வையை வாங்கியபடி பட்டென அவள் குண்டியில் அடித்தான்.

“ஆஆஆஆ” இன்பமாய் அலறினாள்.

“ஏன்டி கத்தற?”

“வலிக்குது..”

“நெஜமா வலிக்குதா?”

“ம்ம்”

“சுகமா இல்லயா?”

“சுகமாவும் இருக்கு”

“பின்ன வலிக்குதுங்கற?”

“போங்க..” சிணுங்கினாள்.

“சூத்தழகி” மீண்டும்  அறைந்தான்.

“ஆஆஆஆஆ.” சன்னமாய் முனகி குண்டியை ஆட்டினாள்.

அவள் குண்டியைத் தடவி தொடைகளுக்குள் விரலை விட்டு புண்டையைத் தொட்டான். ஈரம் வழிந்து சொதசொதவென நனைந்திருந்தது. விரலால் புண்டையைத் தடவிப் பிசைந்தான். அவளுக்கு சொக்கியது. கண்களை மூடி குண்டியை தூக்கிக் காட்டினாள். அவள் குண்டியில் ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டு கையை உறுவிக் கொண்டு நேராக நின்றான். தன் சுன்னியைப் பிடித்து அவள் தொடைகளுக்கிடையில் பிதுங்கிக் கொண்டிருக்கும் புண்டைப் பிளவில் தேய்த்து ஓட்டையில் சொருகினான். அவள் இடுப்பை ஆட்டி நெளிந்து சுகத்தில் முனகினாள். மெதுவாக  அசைத்து அசைத்து தன் சுன்னியின் நீளத்தைச் சொருகியபின் முன் பக்கம் சரிந்தான். அவளின் இரண்டு பக்க இடுப்பையும் இரண்டு கைகளிலும் பிடித்து பிசைந்து கொண்டே இழுத்து இழுத்து குத்தினான்.

அவளைப் பின்னாலிருந்து ஓத்துக் கொண்டே அவளின் குண்டி, இடுப்பு, முதுகெல்லாம் தடவினான். அவள் ஜடை வலது பக்கத்தத் தோள் வழியாக சரிந்து முன்னால் போய் விழுந்து தொங்கிக் கொண்டிருந்தது. வேகத்தை கூட்டி அவளை இடித்து  ஓத்தபடி அவள் முதுகில் கவிழ்ந்து படுத்தான். முதுகை முத்தமிட்டு சப்பியபடி கைகளை அவள் அக்குள் வழியாக முன்னால் விட்டு கவிழ்ந்து தொங்கும் கெட்டி முலைகளை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்து  உருட்டிப் பிசைந்து கசக்கினான். காம்புகளை உருட்டி  உருட்டி  கீழே  இழுத்தபடி அவன் போட்ட போட்டில் அவள் புண்டை அருவி போல காமநீரைச் சுரந்து தள்ளியது.

கற்பகம்  உச்சத்தைக் கடந்தும் அவனிடம் குண்டியடி வாங்கிக் கொண்டிருந்தாள். வியர்த்து வழிய படு வேகமாக  அவளை ஓத்தவனும் உச்சத்தை எட்டினான். முதுகுத் தண்டு சிலிர்க்க “ஹ்ஹா.. ஹ்ஹா..” என்று சன்னமாக அலறிக் கொண்டு இரண்டாவது முறையாக தன் உயிர்த் துளிகளை அவளின் புண்டை ஆழத்தில் பீய்ச்சி  அடித்தான். அப்படியே அவளை இறுக்கிக் கொண்டு அவள் முதுகில் கவிழ்ந்து படுத்து மூச்சு வாங்கியபடி இளைப்பாறினான்.. !!

கற்பகம் கை கால்களை பலமாக ஊனிக் கொண்டு அப்படியே நின்று அவனை முதுகில் தாங்கினாள். சில நிமிடங்கள் கழித்து அவள் முதுகில் முத்தமிட்டு நிமிர்ந்தான் நிருதி. அவள் புண்டைக்குள் தளர்ந்த அவன் சுன்னியும் வழுக்கி வெளியே வந்து தொங்கியது. அவள் குண்டிகளைத் தடவி பின்னால் சரிந்தான். அவள் அயர்ச்சியுடன் மெதுவாக நகர்ந்து போய் கட்டிலை விட்டு இறங்கினாள். தன் புண்டை நீர் கீழே வழியாமல் பார்த்துக் கொண்டாள். லுங்கியை  எடுத்து தன் தொடை இடுக்கைத் துடைத்தபடி அவளைப் பார்த்தான்.

“எங்க போற?”

“கழுவனும்..” உடலெல்லாம் வியர்த்து  ஒழுக அவனைப் பார்த்து காதலாய் சிரித்தாள்.

“எதை கழுவுற?”

“……” குனிந்து  தன் புண்டையைப் பார்த்து விட்டு நிமிர்ந்து சிரித்தாள்.

“புண்டையவா?”

“ம்ம்..”

“செம்ம ஓழ் இல்ல?” கண்ணைச் சிமிட்டினான்.

“ச்சீ.. போங்க” எட்டி உள்பாவாடையை எடுத்து உதறினாள். விரித்துப் பிடித்து கொஞ்சமாய் குனிந்து கால்களை உள்ளே நுழைத்தாள். குனிந்த வாக்கில் தெரியும்  அவளின் கட்டி முலைகள் அவன் ஆண்மைக்கு கிக்கேற்றின. பாவாடையை இழுத்து நாடாவை இடுப்பில் கட்டினாள்.

கட்டிலில் சரிந்து படுத்தபடி அவளைப் பார்த்தான். லுங்கியை  இடுப்பில் சும்மா போட்டு சுன்னியை மறைத்தான். அவள் பாவாடை கட்டி பிராவை எடுத்து அணியப் போனாள்.

“குளிக்கத்தானே போற?”

“ம்ம்”

“அப்பறம் எதுக்கு பிரா? சும்மா டவல் கட்டிட்டு போ”

“நீங்கதான சொன்னீங்க இந்த பக்கம் மூனாவது வீட்லருந்து பாத்தா தெரியும்னு?”

“ஓஓ.. ஆமா. கரெக்ட்தான். அப்ப பிரா போடாம ஜாக்கெட் போட்டு புடவை கட்டிட்டு போ”

தலையை ஆட்டிவிட்டு பிரா அணியாமல் ஜாக்கெட் அணிந்தாள். முலைகளை லூசான ஜாக்கெட்டுக்குள் அடைத்து மூன்று கொக்கிகளை மாட்டினாள். புடவை எடுத்து முலைமேல் போட்டு மூடி கீழ் முனையை உதறி இடுப்பில் சொருகினாள். அவள் புடவை கட்டும் அழகை ரசித்தான். அவள் வெகு நாசுக்காக புடவை கட்டி, கலைந்த தலை முடியை சரி செய்து கொண்டு..

“இருங்க வரேன்” என்றாள்.

“துண்டு எடுத்துட்டு போ” என்று அவளுக்கு நினைவு படுத்தினான். அவள் சிரித்தபடி ஒரு துண்டையும் தனது பிராவையும் எடுத்துக் கொண்டு பாத்ரூம் சென்றாள்.

கற்பகம் பூரித்த மனதும் உடலுமாய் பாத்ரூம் சென்று குளித்து சுத்தமாகி திருத்தமாக புடவை கட்டி மீண்டும் அறைக்குள் சென்றாள். முதலில் நேரத்தைப் பார்த்தாள். பன்னிரெண்டைத் தாண்டியிருந்தது.  கட்டிலில் லுங்கியை  இடுப்பின் மேல் போட்டு நீட்டிப் படுத்துக் கொண்டிருந்த நிருதி கண்களை மூடியிருந்தான். அவனை பாவமாய் பார்த்தாள்.

‘நல்லாருக்குற மனசனுக்கே ஒரு தடவ ஓத்தா ஒடம்பு ஓஞ்சு போயிரும். இவருக்கு வேற கொஞ்சம்  ஒடம்பு சரியில்லே. இப்படி  இருந்துட்டு ஒண்ணுக்கு ரெண்டு தடவை ஓத்தா ஒடம்பு எப்படி தாங்கும்? பாவம். நல்லா தூங்கி எந்திரிக்கட்டும். ஆமா சாப்பிட இவருக்கு மத்யானத்துக்கு ஒண்ணும் செய்யலையே என்ன பண்றது இப்ப?’

“ஸார்.. ” என ஆரம்பித்து உடனே மாற்றி அழைத்தாள். “என்னங்க?”

கண்களைத் திறந்து  அவளைப் பார்த்தான்.

“ம்ம்?”

“பயடாகிட்டிங்களா? தூங்கறீங்களா?”

“இல்ல கற்பு. கிறக்கமா இருந்துச்சு கண்ணை மூடி படுத்தேன்”

“மாத்திரை போட்டிங்கள்ள.. ரெஸ்ட்  எடுக்கவே இல்ல. காச்சல் இல்லேன்னாலும் அந்த  அசதி இருக்கும். நல்லா தூங்கி  ரெஸ்ட்டு எடுங்க”

“நீ என்ன பண்றே கற்பு?”

“உங்களுக்கு மத்தியானம் சாப்பிட என்னங்க பண்றது?”

“நீ ஒண்ணும் செய்ய வேண்டாம்.  மணி என்ன ? பனிரெண்ட தாண்டிருச்சா? இன்னும் டைமிருக்கு. இன்னிக்கு  நான் போய் ஓட்டல்ல ஏதாவது சாப்பிட்டுக்கறேன்”

“ஓட்டலுக்கு போறீங்களா? நானே ஏதாவது செஞ்சு தரேனே?”

“வேண்டாம் கற்பு.  எனக்கு சாப்பிடற ஐடியாவே இல்ல. நீ போயிட்டு சாயந்திரம் வருவியா?”

“வருவேன்”

“சரி.. அப்ப வந்து  ஏதாவது செஞ்சு குடு போதும்”

நெகிழ்ச்சியாய் அவனைப் பார்த்துக் கொண்டே கட்டிலை நெருங்கி அவன் பக்கத்தில்  உட்கார்ந்தாள். இரண்டு முறை  ஓத்த பின்பும் குளித்து வந்தவளின் அருகாமை மீண்டும் அவன் ஆண்மையை சூடாக்கியது. அவள் கையைப் பிடித்து  தன்னை நோக்கி இழுத்தான். அவன் தொடையில் கை வைத்து  அவன் மார்பில் சாய்ந்தாள். அவள் இடுப்பில் கை போட்டு  அணைத்து நெற்றியில் முத்தமிட்டான்.

“லவ் யூ கற்பு”

அவன் முகம் பார்த்து கனிவாய்ச் சிரித்தாள். அவன் தொடையில்  இருந்த கையை எடுத்து நெஞ்சைத் தடவினாள்.

error: Content is protected !!


"tamil sex sites""tamil actress kamakathaikal""amma kamakathai"akkatamilsexkadhai"tamil actress kamakathai new"அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"actress stories xossip""tamil lesbian videos"குண்டிபால்"tamil hot sex stories""tamil actress sex""tamil actress hot sex"தங்கை"kamaveri in tamil""tamil sex storiea"tamilscandal"tamil sec stories"tamil sex anni kamakathaikal"tamil super kamakathaikal"அண்ணி கொழுந்தன் காதல் காமகதை"தகாத உறவு கதைகள்""tamilsex storys""stories hot in tamil""tamilsex story"காமம் அம்மா அப்பா பெண்நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்"tamil amma magan uravu kathaigal""tamil sex stories free"கற்பழிப்பு கதை"tamil akka thambi sex story""anni story tamil"மன்னிப்புWww.tamilsex.stories.com"tamil sex story""tamil sex storie"Ammavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikalஓழ்சுகம்.காம்poovum pundaiyum archives"akka pundai kathai in tamil"Kamakadai"tamil amma magan ool kathaigal""akka kamakathai"கதைகள்புண்டையில்kamakkathai"புணடை கதைகள்""amma tamil story""tamil aunty sex kamakathaikal"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம 05"akka thambi otha kathai in tamil""kamakathaigal tamil""incest sex stories in tamil""sex with sister stories"ஒழ்கதைகள்"tamil story amma magan""tamil palana kathaigal""தமிழ் காம கதைகள்""தமிழ்நடிகை படம்""tamil sex stories sites"மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்"tamil sex story village""nayanthara husband name"storevillagesex"tamil actress tamil sex stories"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்tamilsexstoreynewஅண்ணியின் தோழி காம கதை"nayanthara sex stories in tamil""sex kathaikal"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"tamil kamaveri stories"போலிஸ் காம கதைகள்"tamil sex stories videos"karpalipu kamakathaiwww.sextamil"அண்ணி புண்டை""amma kamakathai new""sex tamil kathaikal""tamil kama kadai""tsmil sex stories""rape sex story tamil""தமிழ் செக்ஸ் கதை"கூதிஅரிப்பு"www tamil amma magan kamakathai com"tamil regionalsex stories"tamil anni sex kathai"ஓழ்சுகம்"nayanthara sex story tamil""exbii stories"