காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 13– தமிழ் காமக்கதைகள்

தொண்டையே வரண்டு போச்சு சார்”

“நெறைத தண்ணி குடி”

கற்பகம் விலகிப் போய் தண்ணீர் குடித்தாள். நிருதி திறந்திருந்த ஜன்னல்  அருகே போய் வெளியே பார்த்தான்.

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 12– தமிழ் காமக்கதைகள்

காமம் தலைக்கேறிய நிலையில் ஜன்னலை மூட மறந்திருந்தனர். ஜன்னலைச் சாத்தி விட்டுத் திரும்பி வந்து பேனை வேகப் படுத்தினான். கற்பகம் தண்ணீர் குடித்து விட்டு கலைந்த தலைமுடியை ஒதுக்கிக் கொண்டு வந்து கட்டிலில்  உட்கார்ந்து அவனைப் பார்த்தாள்.

நிருதி கட்டிலுக்கு வந்தான். அவள் பக்கத்தில் உட்கார்ந்து தலையணையை எடுத்துப் போட்டு அதன்மேல் சரிந்தான். இடுப்புக்கு கீழே பாவாடை மட்டும் கட்டி, கழுத்தில் தொங்கும் தாலியுடன் கட்டி முலைகளைக் காட்டிக் கொண்டு கவர்ச்சியாக உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தவளின் இடுப்பில் கையைப் போட்டு வளைத்து  அணைத்தான். அவள் காதலாய் அவனைப் பார்த்தாள். அவளைத் தன் மேல் இழுத்தான். அவன் பக்கம் நகர்ந்து  அவனது மார்பில் சாய்ந்தாள். அவன் நெஞ்சு முடியில் கை வைத்துத் தடவினாள். அவளை இறுக்கி அவள் கழுத்தில் முகம் புதைத்து வாசம் பிடித்தான். அவள் முலைகள் அவன் நெஞ்சில் புரண்டன.


கற்பக விருட்சம்
“கற்பு ”

“சார்?”

“நாம லவ் பண்ணலாமா?”

“ஐயோ போங்க சார்”

“ஏய்.. இதுல என்ன வெக்கம்?”

“வெக்கமில்ல சார்.. நீங்க போயி.. என்னை லவ் பண்றேன்னுட்டு”

“ஏன் உனக்கென்ன? நீ செம அழகா இருக்கியே?”

“போங்க சார்… நீங்க எவ்ளோ பெரிய  ஆளு. நான் அப்படியா?”

” ஏய்.. யாரு சொன்னது நான்  அவ்ளோ பெரிய  ஆளுனு?”

“போங்க சார்… நீங்க பெரிய ஆளு இல்லாம பின்ன என்னவாம்? நீங்க காலேஜ் மாஸ்டர்.  ஆனா நானு உங்க வீட்டு வேலைக்காரி. என்னை போயி லவ் பண்றேனு சொல்றீங்களே?”

“ஏய் கற்பு”

“சார்?”

“இப்ப நாம ஓத்தமே”

“ம்ம்..”

“உன் புண்டைக்கும் என் சுன்னிக்கும் தெரியுமா? நான் காலேஜ் மாஸ்டர்,  நீ என் வீட்டு வேலைக்காரினு?”

“சார்ர்.. அது வேற சார்..”

“என்ன வேற? சொல்லு பாக்கலாம்?”

“ஐயோ சார்… என்கூட படுக்க வாடினு கூப்பிட்டீங்கனா நான் வந்து படுத்துற போறேன்”

“இப்படி எவன் கூப்பிட்டாலும் படுக்க போயிருவியா?”

“ஐயோ சார்.. என்ன சார் நீங்க..?”

“நீ நல்லா பேசக்கூடியவன்றதாலதான் இதெல்லாம் பேசுறேன். நீ உன் புருஷனக்கப்பறமா என்கூட மட்டும்தான படுத்துருக்க?”

“ஆமா சார்…”

“அப்போ.. நீ என் மேல அன்பு இல்லாமயா என்கூட வந்து படுத்த?”

“உங்கமேல ரொம்ப ரொம்ப  அன்பு சார்”

“அதுக்கு பேருதான் லவ். அந்த லவ் உன்கிட்டருந்து எனக்கு வேணும். அதனாலதான் லவ் பண்ணலாமானு கேட்டேன்”

“போங்க சார்..” மிகவும் வெட்கப்பட்டு அவன் கழுத்தைக் கட்டிக் கொண்டு  அவன் மார்பில் புரண்டாள்.

அவளைத் தழுவி நெற்றியில் முத்தமிட்டான்.

“ஏய் கற்பு”

“சார்?”

“ஒரு உண்மையை சொல்லட்டுமா?”

“என்ன சார்?”

“நான் இதுவரை  அனுபவிச்ச பொண்ணுகள்ளயே நீதான் அருமையான பொண்ணு”

“சார்”

“சத்தியமா.. உன்ன மாதிரி  ஒரு குடும்ப பொண்ண நான்  அனுபவிச்சதே இல்ல. நீ எவ்ளோ சுகமா இருக்க தெரியுமா? காசுக்கு படுக்க வரவளுக எல்லாம் சும்மா.. பெரிய சுகம் இருக்காது. ஆனா நீ.. அதை வார்த்தையால சொல்லவே முடியாது”

“ஐயோ… சார்” அவளுக்கு நெஞ்சமெல்லாம் விண்டு போனது போலானது.  நெக்குருகிப் போனாள். அவன் நெஞ்சு முடியைத் தடவி அங்கங்கே முத்தமிட்டாள். பின் அவன் நெற்றி கன்னமெல்லாம் முத்தமிட்டாள். அவன் நாக்கை நீட்டி  அவள் உதட்டைத் தடவினான். அவளும் நாக்கை நீட்டி  அவன் நாக்கைத் தடவினாள். அவள் நாக்கைக் கவ்விப் பிடித்து தன் வாய்க்குள் இழுத்துச் சுலைத்தான்.. !!

சிறிது நேரம்  அவன் நெஞ்சில் தவழ்ந்து கொண்டிருந்து விட்டு சரிந்து  அவன் பக்கத்தில மல்லாந்து படுத்துக் கொண்டாள். அவள் பக்கம் சரிந்து  அவளை நெருக்கமாக  அணைத்துக் கொண்டான். அவன் உதடுகள்  அவளின் கன்னத்தில் உரசின.

“அப்பறம் கற்பு”

“சார்”

“உனக்கு கூடப் பொறந்தவங்க யாரும்  இல்லையா?”

“இருக்காங்க சார். ஒரு தம்பி இருக்கான். அவனுக்கு கல்யாணம் ஆகி குழந்தை  இருக்கு”

“ஓஓ.. உனக்குத்தான் குழந்தை  இல்ல?”

“ஆமா சார்..”

“ஆச்சுன்னா பெத்துக்குவியா?”

“சந்தோசமா பெத்துக்குவேன் சார். அப்படி ஒண்ணு நடக்காதானு ஏங்கிட்டிருக்கேன் சார்”

“அப்பறம் கற்பு”

“சார்? ”

“நாமதான் லவ் பண்றேமே.. அப்பறம் எதுக்கு  என்னை இத்தனை சார் போடுற?”

“போங்க சார்..”

“இனிமே சார்னு கூப்பிடாதே”

“ஐயோ போங்க சார். உங்களை சார் சார்னு கூப்பிட்டு  எனக்கு  அதே பழக்கமாகிருச்சு. அப்படி கூப்பிடலேன்னா உங்களுக்கும் மரியாதை  இல்ல. பாக்கறவங்க என்ன நெனைப்பாங்க?”

“அது.. வெளிய நீ என்னை சார்னே கூப்பிட்டுக்க. ஆனா நாம ரெண்டு பேர் மட்டும்  இப்படி இருக்கப்ப.. என்னை சார்னு கூப்பிடாத. வேணுமானா வாங்க போங்கனு கூப்பிட்டுக்க”

“எனக்கு  அப்படி வராது சார்”

“வரும். நீ கூப்பிடு”

“போங்க சார்”

“ஏய்.. இன்னொருக்கா சார்ன? அப்பறம் உன் வாய்லயே ஓத்துருவேன் பாத்துக்க..”

“ஐயோ… போங்க” மிகவும் வெட்கப்பட்டுச் சிணுங்கினாள் கற்பகம். ஆனாலும் அவன் பேசுவதெல்லாம் அவளுக்கு மிகவும் பிடித்தது.

பேசிக் கொண்டிருக்கும்போதே அவன் கை அவள்  அக்குளை விட்டு இறங்கி கீழே வந்து இடுப்பைத் தடவி வயிற்றைப் பிசைந்தது. அவன் விரல் ஒன்று அவளின் தொப்புள் குழியைச் சுற்றி வட்டமிட்டு குழிக்குள் புதைந்து குடைந்தது. அவள் கூச்சத்துடன் அவன் விரலைப் பிடித்து ஒதுக்கினாள்.

“ஏய் கற்பு”

“ம்ம்?”

“என்ன குழி இது?”

“தொப்புள்”

“தொப்புள்தானே?”

“ம்ம்..”

“அதை தொட்டா ஏன் இப்படி நெளியுற?”

“கூசுதுங்க..”

“உன் ஒடம்புல ரொம்ப கூச்சம் இருக்கு. அதை போக்கணும்” என்று மீண்டும்  அவள் தொப்புள் குழிக்குள் விரலை விட்டுக் குடைந்தான்.

வயிற்றை எக்கி இடுப்பை நெளித்து சிணுங்கிச் சிரித்தாள். அவன் விரலை இறுக்கிப் பிடித்தாள். அவள் கன்னத்தில்  உதடுகளால் கோலமிட்டபடி விரலை எடுத்து அவள் வயிற்றையும் இரண்டு பக்க இடுப்பையும் அழுத்திப் பிசைந்து கசக்கினான். அவளுக்கு மீண்டும் புண்டை மேடு சூடாகி மதன நீர் கசியத் துவங்கியது. அவனுக்கும் சுன்னி தடித்து விறைப்படைந்து பாவாடை மறைத்த அவள் தொடையில் முட்டியது.

அவள் கன்னத்தை நக்கி மெல்லக் கடித்து சப்பியபடி இடுப்பில் இறுக்கி கட்டியிருக்கும் உள்பாவாடையின் நாடாவைத் தடவினான். பாவாடை மீதே புண்டை மேட்டைத் தடவிப் பிசைந்து விட்டு மீண்டும்  இடுப்பில் தடவி நாடா முடிச்சைப் பிடித்து இழுத்தான்.

நாடா முடிச்சு உறுவி அவிழ்ந்து பாவாடை லூஸாகியது.  அதனுள் கை விட்டு  அவளின் புண்டை மேட்டு முடிகளைத் தடவி வருடினான். விரல்களால் கோதினான். சில முடிகளை கொத்தாக இணைத்து பிடித்து சுண்டி இழுத்தான்.

“ஹ்ஹாங்ங்ங்..” சன்னமாய் முனகி அவன் கையைப் பிடித்து  இறுக்கினாள்.

“வலிக்குதா கற்பு?”

“ம்ம்.. ”

“ஆனா.. கூதி நெறைய இத்தனை முடி இருக்கறதைப் பாத்தா எனக்கு வெறி ஏறுது”

“நாளைக்கு அதை சுத்தம் செஞ்சுடறேன்”

“வேண்டாம் கற்பு”

“ஏன் ஸா… ங்க..”

“இதுவரை நான் ஓத்த பொண்ணுங்க எல்லாம்  காசுக்காக இதையே தொழிலா பண்றவங்க. அவங்கள்ளாம் சுத்தமா முடியே இல்லாம பளபளனு வெச்சிருக்கறதைத்தான் பாத்துருக்கேன். ஆனா மொத தடவை உன்கிட்டத்தான் முழுக்க முடியோட எப்படி இருக்கும்னு பாக்கறேன். இதுதான் ஒரு குடும்ப பொண்ணோட உண்மையான அழகு.  எனக்கு நீ இப்படியே வேணும்”

“இன்னிக்கே நமக்குள்ள  இப்படி  ஒண்ணு நடக்கும்னு எனக்கு தெரியல சார். தெரிஞ்சிருந்தா எடுத்துருப்பேன்”

“நீ இதை எடுக்க கூடாது. எடுத்தா எனக்கு கோபம் வரும்”

“போங்க சார்.. இப்படியே இருந்தா எனக்கு கூச்சமா இருக்கு” என்று மிகுந்த கூச்சத்தில் நெளிந்தவளின் வெட்கச் சிணுங்கலை ரசித்தான்.

“என்னது.. மறுபடி சார்னு சொல்ற?” எனக் கேட்டபடி மீண்டும் சூடாகியிருந்த அவள் புண்டையைத் தடவிப் பிசைந்தான். உள்பாவாடையை மேலே இழுத்து  அவன் கையை உள்ளே விட்டு மூடினாள். அவளின் வெட்கம் புரிந்தது. அவள் புண்டை மேட்டைத் தடவி பருப்பைக் கிள்ளினான். இடுப்பை எக்கி தொடைகளை மடக்கினாள்.

“எனக்கு  சார்னு சொன்னாதான் பேசவே வருது”

“வாங்க போங்கனு பேசு”

“ஒடனே வராது..”

“வாடா போடானு கூட பேசு. ஆனா சார் வேண்டாம்” அவள் புண்டையின் கேந்திர உணர்ச்சி முடிச்சை தொடர்ந்து நசுக்கினான்.

“ஆஆஆங்க்க்க்.. ம்ம்ம்ம்ம்” இடுப்பை தூக்கி மீண்டும் விழுந்தாள்.

ஈரம் கசியும் பிளந்த புண்டை இதழ்களின் நடுவில் விரலைப் பதித்து மெதுவாகத் தேய்த்தான். கற்பகத்துக்கு மீண்டும் மூச்சு வேகமானது. புண்டை இதழ்களை பிரித்து தேய்த்தான். விரலை கீழே இறக்கி புண்டையைத் தாண்டி குண்டி ஓட்டைவரை கொண்டு சென்று வருடினான்.

கண்சொக்கி முனகினாள் கற்பகம். அவளின் கன்னத்தையும், காது மடலையும் முத்தமிட்டு கவ்விச் சப்பியபடி அவளின்  அந்தரங்க  ஏரியாவை வருடித் தேய்த்தபின் மெதுவாக  அவளின் இன்பச் சுரங்கத்துக்குள் விரலை நுழைத்தான். ஈரத்தில் அவன் விரல் வழுக்கிக் கொண்டு உள்ளே போனது. வழுவழுப்பான உட்சதை மடிப்புக்குள் விரலைச் சுழற்றிக் குடைந்தான். சுகத்தில் தவிக்கும் கற்பகத்தின் இன்ப முனகலை காதில் வாங்கி ரசித்தபடி விரலை மெதுவாக இழுத்துக் குத்தினான்.

error: Content is protected !!


மீனா.புண்டை"tamil kamaver"thirisha sex kathaikal in tamilவாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதைtamil actress sex storiestamilsexkathaiஅங்கிள் காம கதை"amma magan sex stories""tamil actress sex store""kamakathai sithi""tamil kaamakathai"போலிஸ் காம கதைகள்"akka mulai""tamil kama kadhaigal"குடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்"amma kamakathai""tamil actress sex stories""kamakathaikal akka thambi""akkavai otha kathai""tamil amma maganai otha kathai""tamil actress kamakathaikal with photos""tamil sex stories amma magan""tamil sex books""tamildirty stories"பெரிய முலைexossip"amma kamakathaikal"ammasex"xossip story""அக்கா காம கதைகள்""rape kathai""sri divya sex"தொடை வலிக்குது காமசித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்"latest sex story""tamilsex storys""tamil sex stories cc"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 55"shruti hassan sex stories"நடிகை பாத்து xossip "sex kathai in tamil""xossip alternative""tamil sex store""தமிழ் ஆபச படங்கள்""tamil kaama veri""tamil koothi story""www tamil scandals com""tamil love sex stories""tamil kama kadaigal"Ammasextamilsexstorysமனைவியை கதைகள்"tamil kamakadhaikal""tamil kamakathai""tamil kamakathaigal new"அக்கா குண்டிநீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்"தமிழ் காமகதை"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"amma pundai stories""மாமி புண்டை"தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதை"tamil actress hot videos""tamil sex stories blogspot"tamil actres cockold memes fb.com"samantha sex stories in tamil""hot story in tamil""samantha sex story"malarvizhi kama kathai"anni tamil story"/archives/8323"tamil sex actress"அக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்"tamil new hot sex stories""தங்கச்சி பாவாடையை xossip "tamil stories new""free sex stories in tamil"மான்சிக் கதைகள்"actress tamil kamakathaikal"tamilactresssexசரிங்க மேடம் காமக்கதைமருமகள் ஓல்கதை"akka sex tamil story""tamil kaama kathaikal""anni kamakathai"