காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 12– தமிழ் காமக்கதைகள்

Kamathil karainthen 12

“லவ்வ்வ் யூ கற்பு..”

“ஆஆங்ங்ச்ச்ச்ம்ம்” அவள் சிறு புன்னகை காட்டி கிறக்கத்துடன் கண் மூடினாள். கொதிக்கும் ரத்தத்தில் அவளின் கன்னம் மிகவும் சூடாகி இறுக்கமடைந்திருந்தது. அவள் கன்னத்தைச் சப்பினான்.

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 11 – தமிழ் காமக்கதைகள்

பின் கன்னச் சதையைக் கவ்வி வெறியுடன் கடித்தபடி இடித்தான். அவன் பல் ஆழப் பதிந்தது. கற்பகம்  வலியில் அலறினாள்.

“ஸ்ஸ்ஸ்ஸார்ர்ர்ர். வலிக்க்க்குதுது..” அவள் கைகள் அவன் கழுத்தை சுற்றி வளைத்து  இறுக்கின. “ஆஆங்ங்ங்க்க்க்க்க் ம்ம்ம்ம்ண்ண்”

அவளுக்குள் ஆழமாய் திணித்து ஓப்பதை நிறுத்தி கன்னத்தை விடுவித்தான்.

“வலிக்குதா?”

“ம்ம்.. ம்ம்”

“ரொம்ப வலிக்குதா?”

“ஆமா சார்..”

“உன் புண்டையும் உன்னை மாதிரிதான் சிக்கனு இருக்கு. அதான் வலிக்குது”

“அயோ சார்.. வலி கீழ இல்ல”

“அப்றம்?”

“கன்னத்துல சார்.. நீங்க கடிச்சீங்கள்ள..”

“கன்னத்துலதானா?” லேசான சிரிப்புடன் அவள் கன்னத்தைப் பார்த்தான். அவனின் பல் தடம் பதிந்திருந்தது. அதை விரலால் தடவினான்.

“வெறு வெறுனு கடிச்சிட்டிங்க சார்”

“ஓஓ.. ஸாரி. உன் கன்னம் கூட அவ்வளவு சுவையா இருக்கு” கடித்த இடத்தில் முத்தமிட்டான்.

சிரித்து அவன் முதுகை தடவினாள்.

“ம்ம்.. போங்க சார்…”

“ஏய்.. அப்ப புண்டைல வலி இல்லையா? ”

“ம்கூம்…”

“ஓக்கலாமில்ல?” மெதுவாக  அசைத்தான்.

“ம்ம்.. ம்ம்” சுகத்துடன் தலையாட்டினாள்.

அவள்  உதட்டில் முத்தமிட்டு விட்டு மீண்டும் தன் சுன்னியை இழுத்துக் குத்தி  அவளை ஓக்கத் தொடங்கினான். கற்பகம் தன்னை மீறி சுகத்தில் முனகத் தொடங்கினாள். அவனைப் பிண்ணிக் கொண்டாள். பத்து நிமிடங்கள் கடந்தும்  அவளை ஓத்துக் கொண்டிருந்தான். உடலெல்லாம் பரவிய இன்பத்தில் அவனுக்கு முன்னதாகவே மீண்டும்  ஒருமுறை உச்சத்தை  எட்டியிருந்தாள்.
அவள் புண்டை வடிக்கும் இன்ப நீர் ஊற்றெடுத்துப் பெருகியதில் அவனது ஒவ்வொரு குத்தின் போதும் ‘சளக், புளக்’ கென காம இசையை எழப்பிக் கொண்டிருந்தது அவளின் புண்டை. அந்த  சத்தம்  அவனை இன்னும் வேகமாக்கியது. அவன் அசைவை விரைவாக்கி முரட்டுத்தனமாக  அவளை ஓத்தான். அவனது இடுப்பின் வேகம் அவளை அலற வைத்தது. வாயையும், கண்களையும் இறுக்கமாக மூடிக் கொண்டு மூக்கு வழியாக  அனத்திக் கொண்டிருந்தாள் கற்பகம்.

நிருதி உச்சத்தை எட்டினான். அவன் முதுகுத்தண்டில் சிலீர் என ஒரு மின்வெட்டு  உண்டானது. அந்த  அதிர்வு உச்சந்தலைவரை சென்று தாக்கியது. ஒரு நொடி  உடல் சிலிர்த்து கண்கள் சொக்கியது. வேகமான மூச்சுக்கிடையே “ஹா ஹா ஹா..” என அலறிக் கொண்டு அவளை பலமாக இடித்து தன் ஆண்மை சக்தியை அவளின் கர்ப்ப வாயிலுக்குள் பீய்ச்சி  அடித்தான். அவனை பலமாக இறுக்கினாள். அவளின் குறுகிய உடல் இன்னும் குறுகி அவனின் அழுத்தத்தை ஆழமாக உள்வாங்கிச் சிலிர்த்தது. அவள் கால்கள்  அவன் இடுப்பைச் சுற்றி வளைத்து பிண்ணிக் கொண்டன. தனது ஆண்மை சக்தியை அவளுக்குள் பீய்ச்சி அவள் கழுத்தில் முகம் புதைத்துப் படுத்தான். இருவரும் வேகமாக மூச்சு வாங்கியபடி கண்கள் மூடி ஓய்வெடுத்தனர்.. !!

சில நிமிடங்களில் கற்பகத்தின் உடல் தளர்ந்தது. இடுப்பில் வியர்வை கசிந்து வழிந்தது. அவன்  இடுப்பை பிண்ணியிருந்த கால்களை விலக்கிப் பரத்திப் போட்டு பெருமூச்சு விட்டாள். அவள் கழுத்தில் வழிந்த வியர்வையை அவன் உதடுகள் சுவைத்தன. அவன் முதுகிலும் பிடறியிலும் வழிந்த வியர்வையை தன் கைகளால் துடைத்தாள். அவள் கழுத்தில் முத்தமிட்டு மெதுவாக முகத்தை உயர்த்திப் பார்த்தான். மிகுந்த காதலுடன்  அவன் கண்களைப் பார்த்தாள். அவள் உதட்டில் மகிழ்ச்சிப் புன்னகை நெளிந்தது. அவளின் தலைமுடி கலைந்து முன் நெற்றி முழுவதும் படர்ந்திருந்தது. வலது கையால் அவைகளை ஒதுக்கி அவள் உதட்டின் ஓரம் முத்தமிட்டான்.

“தேங்க்ஸ் கற்பு”

“எதுக்கு சார்?” மெல்லக் கேட்டாள்.

“இதுக்குத்தான்”

“போங்க சார்… இதெல்லாம் போயி…”

“ஏய்.. நீ சூப்பர் பீசு”

“ம்ம்..” பரவசத்துடன் புன்னகைத்தாள்.

“உனக்குள்ளதான் எத்தனை  இன்பத்தை வெச்சிருக்க?”

“புடிச்சிருக்கா சார்?”

“சின்ன வயசு புள்ள மாதிரி சிக்குனு இருக்க”

அந்த வார்த்தையைக் கேட்கவே அவளுக்கு பெருமையாக  இருந்தது. தன்னை ரசித்துப் புகழும் எந்த  ஆணைத்தான் ஒரு பெண்ணுக்கு பிடிக்காது?

“அப்பறம்..”

“சார்?”

“உன்னோட புண்டை கூட செம டைட்டு”

“சார்ர்..” வெட்கத்தில் கூசினாள்.

“ஜிவ்வுனு இருக்கு. இழுத்து  இழுத்து குத்தறப்ப.. அப்படியே சொர்க்கத்துல மெதக்கற மாதிரி  இருந்துச்சு”

“வெக்க வெக்கமா வருது சார்”

“நெஜமாத்தான் கற்பு”

“சரி சார்”

“உன் புருசன் உன்னை சரியா ஓக்கறதே இல்லையா?”

“இல்ல சார்.. ரொம்ப நாளாச்சு”

“இவ்வளவு அருமையா இருக்குற உன்னைப் போய் கண்டுக்காம இருக்கானே.. என்ன ஆளு அவன்”

“அவன் பேச்சு  இப்ப எதுக்கு சார்?”

“அதுவும் சரிதான். அவன் உன்னை கவனிச்சிருந்தா இப்ப நீ எனக்கு கிடைச்சிருப்பியா?”

“……”

“ஐ லவ் யூ கற்பு” எக்கி அவள் நெற்றியில் முத்தமிட்டு அழுத்தி முத்தமிட்டான்.

நெஞ்சகம் விம்ம அவனைக் கட்டிக் கொண்டாள். உதட்டருகில் இருந்த அவன் தாடையில் தன் உதடுகளைத் தேய்த்தாள்

‘சார்.. சார்’ என்று மனசுக்குள் உருகிக் கொண்டிருந்தாள்.

அவள் புண்டைக்குள் ஓய்வெடுத்த அவனின் சுன்னி தளர்ந்து மெல்ல வழுக்கி வெளியே வந்து அவளின் தொடைகளில் ஈரம் செய்தது. கைகளை சைடில் ஊன்றி அவள் முலைகளை அழுத்திக் கிடந்த நெஞ்சை மேலே தூக்கினான். குனிந்து  அவள் உதட்டை முத்தமிட்டு விட்டு அவள் மீதிருந்து விலகி எழுந்தான். தன்னை ஓத்து தளர்ந்த அவனது வழுவழுப்பான சுன்னி மீது  அவள் பார்வை பதிந்தது. அவன் திரும்பி தன் லுங்கியை  எடுத்துக் கொண்டு கட்டிலை விட்டு  இறங்கினான். லுங்கியை உதறி இடுப்பில் கட்டிக் கொண்டு தண்ணீர் குடிக்கப் போனான்.

கற்பகம்  ஆசுவாசமாக மூச்சு வாங்கினாள். அவன் கொடுத்த சுகத்தில் பெண்மை நிறைந்து அவளின் உடம்பும் மனசும் கிறக்கத்தில் துவண்டு கிடந்தது. அப்படியே படுத்துக் கிடக்கத்தான் ஆசையாக  இருந்தது. ஆனாலும் கூச்சம்  அவளை ஆக்ரமித்தது.  மெல்ல தன்னைத் திரட்டிக் கொண்டு  எழுந்து  உட்கார்ந்தாள். தள்ளிக் கிடந்த தன் உள்பாவாடையை எட்டி எடுத்தாள். அதைக் கொண்டு தன் தொடை இடுக்கில் ஈரமாகியிருந்த வியர்வையைத் துடைத்தாள். பின்  பாவாடையை சுருட்டிக் கொண்டு  அவளும் கட்டிலை விட்டு இறங்கினாள. நிர்வாணமாக நின்று அவனை ஒரு பார்வை பார்த்துவிட்டு பாவாடையை விரித்துப் பிடித்து கால்களை தூக்கி  உள்ளே நுழைத்தாள். நாடாவை இடுப்பில் கட்டி பிராவை எடுத்தாள்.

தண்ணீர் குடித்து  அவளிடம் வந்த நிருதி பின்னாலிருந்து அவளை அணைத்து பிடறியில் முத்தமிட்டான்.

“இப்ப எதுக்கு பிரா போடுற?”

“ஏன் சார்?”

“போடாத” அவள் கையில் இருந்த பிராவைப் பிடுங்கி வீசிய அவன் கைகள்  அவளின் நிர்வாண முலைகளைப் பற்றின. மெல்ல நெளிந்து கைகளை தூக்கி கலைந்த தலைமுடியை ஒதுக்கினாள். அவள் முலைக் காம்புகளை விரல்களால் பிடித்து  உருட்டினான்.

“கற்பு”

“சார் ”

“போறியா?”

“என்ன சார் பண்றது?”

“போகாத இரு”

“இருக்கேன் சார்” அவன் கைகளுக்குள் வளைந்து முன் பக்கம் திரும்பினாள். அவள் முலைகள் அவன் நெஞ்சில் உரசி காம்புகள் சிலிர்த்தன. அவன் கைகள் அவளின்  இடுப்பில் ஊர்ந்தன. முன்னால் திரும்பி தன் கைகளை உயர்த்தி  அவன் கழுத்தில் போட்டு மாலையாக்கினாள்.

“சந்தோசமா சார்?”

“ரொம்ப சந்தோசம் கற்பு” அவள் மூக்கில் தன் மூக்கைத் தேய்த்தான். லேசான வெட்கத்துடன் அவன் உதட்டில் முத்தம் கொடுத்தாள்.

“எனக்கு  அது போதும் சார்”

“உனக்கு சந்தோசமா இல்லியா?”

“ரொம்ப ரொம்ப சந்தோசம் சார். இப்படி  ஒரு சந்தோசத்தை இதுக்கு முன்னால நான்  அனுபவிச்சதே இல்ல சார்”

அவள் உதட்டை முத்தமிட்டுச் சுவைத்தான். அவனை நெஞ்சில்  இறுக்கினாள். மெல்லப் பிரிந்து விலகினர்.

error: Content is protected !!


எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியைமருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் "akka thambi otha kathai""jothika sex stories""akka kamam tamil"regionalxossip"மான்சி கதைகள்"எனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே"tamil incest sex story""tamil kama kadhaigal""amma kamakathaikal""tamil hot stories new""tamil hot story com""tamil anni sex""nayanthara nude""tamil akka thambi uravu kathaigal""tamil kama stories""tamil amma magan sex story com"காம செக்ஸ் கதைகள்"tamil kamakkathaigal"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"sex kathaigal"kamamsexcom"rape tamil kamakathaikal""தமிழ் காம கதைகள்"Tamildesistories.invanga padukalam tamil stroy"akka tamil kathai"சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்"மாமியார் புண்டை""amma sex stories""kama kadhaigal""exbii story""kolunthan kamakathaikal"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"xossip cuckold actress"oolsugam"sex stories incest"முதலாளி அம்மா காம வெறி கதை"tamil sex stories and videos"/archives/2780"amma pundai story tamil font"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"hot tamil actress sex stories"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்"shruthi hassan sex stories"newtamilsexஅம்மா கருப்பு முலை"tamil sexstori""tamil kama kathaikal""xossip tamil sex stories"/archives/8323புண்டை"tamil actress hot sex stories"காம கதைகள் மிரட்டிtamilsexstorystamil xossip kathaikal"தமிழ்காம கதைகள் புதியது""மாமனார் மருமகள் ஒல்"தொடை வலிக்குது காம"tamil sex kadhaigal""அம்மா முலை""amma magan tamil kamakathaikal""amma kamakathai""tamil latest sex story""pundai stories""dirty tamil story""tamil amma magan stories"tamil actars sex kamakadai"new amma magan tamil kamakathaikal"அண்ணி செக்ஸ்பால்"tamil latest kamaveri kathaigal""tamil actress sex stories xossip""amma makan sex story"அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்"தமிழ் காமக்கதைகள்""tamil sex stories incest""hot story in tamil""tamil aunty sex store"மனைவி மசாஜ் கதைகள்ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம்14"tamil sex xossip"காதலியின் தங்கை காமக்கதைள்"rape kamakathaikal""trisha sex story""தமிழ் செக்ஸ்""village sex stories""tamil sex tamil sex"அவள்akka thambi sex oolsugamபிரியா பவானி காம கதைகள்அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி