காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 11 – தமிழ் காமக்கதைகள்

Kamathil karainthen 0

“ஸ்ஸாஸார்ர்ர்ர்ர்” என்று சிணுங்கி அவன் கையை இறுக்கிப் பிடித்தாள்.

“ரொம்ப  அழகாருக்கு கற்பு உன் புண்டை” விரலை ஆட்டினான்.

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 10 – தமிழ் காமக்கதைகள்

 “ஆங்ங்ங்.. சார்..” அவன் கையை தள்ள முயன்றாள். உள்ளே விட்டு  அசைத்தான்.

பின் இன்னும் பின்னால் நகர்ந்து உட்கார்ந்து முகத்தைக் குனிந்து அவள் புண்டையை முத்தமிடப் போனான். கற்பகம் பதறி அவன் முகத்தில் கை வைத்துத் தடுத்தாள். அவள் கையை ஒதுக்கி புண்டை மேட்டில் முத்தமிட்டான்.

அவள் சிலிர்த்து கால்களை மடக்கித் தடுத்தாள். மீண்டும் அவள் அடிவயிற்றில் முத்தமிட்டான். அவள் சிலிர்ப்புடன் அவன் முகத்தைத் தடுத்துப் பிடித்து மேலே இழுத்தாள்.

அவள் தொப்புள்,  வயிறு என்று முத்தமிட்டபடி மேலே முகத்தைக் கொண்டு போய் அவள் முலைகளை முட்டினான். முத்தமிட்டான். வாசணை பிடித்து வாயில் கவ்வினான். காம்பைக் கவ்வி இழுத்து சூப்பினான்.

“ஹக்க்க்” கென முனகி தன் முலையை அவன் வாயில் திணித்து தலையைப் பிடித்து அழுத்தினாள் கற்பகம்.

அவளின் ஒரு முலையை அவன் வாய் கவ்விக்கொள்ள மறு முலையை அவன் கை பற்றிக் கொண்டது. அவளின் இரண்டு முலைகளும் அவனின் வாயிலும் கையிலுமாக கசங்கி வதைபட்டன. அவள் நெளிந்தபடி அவன் தலையையும், தோளையும் நீவினாள். அவளின் சிறு முலையை வாயை அகலத் திறந்து முழுவதுமாக விழுங்கிச் சுவைத்தான். கற்பகம் சொக்கிப் போனாள். அவன் தலை முடியை இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு இன்பத் தவிப்பில் முனகினாள்.

அவள் தொடைகளை தன் தொடைகளால் அகல விரித்து  அதனிடையில் தன் இடுப்பைக் கிடத்திப் படுத்தான் நிருதி. அவனது தடித்த சுன்னி அவள் புண்டையைக் குத்தியது. அதன் சூட்டை தன் புண்டைப் பிளவில் உணர்ந்தபடி கால்களை அவன் கால்களுடன் இணைத்துப் பிண்ணினாள்.

அவளின்  இரண்டு முலைகளையும் மாற்றி மாற்றி முழுவதுமாக விழுங்கிச் சுவைத்து காம்புகளை பல்லால் கடித்து  இழுத்துச் சூப்பியபின்.. கொஞ்சமாய் எழுந்தான். சூடேறிச் சிவந்து கிடக்கும் அவள் முகத்தைப் பார்த்தான்.

“கற்பு”

“ஸ்ஸார்ர்”

“காண்டம் போடணுமா?”

“எ.. எதுக்கு சார்?” குழப்பமாய் பார்த்தாள்.

“சேப்டிக்கு?”

“என்னா சார் சேப்டி?”

“இ.. இல்ல.. காண்டம் பத்தி உனக்கு தெரியுமில்ல?”

“அது கூடவா சார் தெரியாது? ஆனா எதுக்கு சார் நமக்கு? நான் கல்யாணம்  ஆனவதானே?”

“அது மட்டும்  இல்ல கற்பு.. வேற சேப்டிக்கு”

“வேற என்ன சார்? ”

“சரி விடு. அதோட உபயோகம் உனக்கு தெரியல போலருக்கு”

“போங்க சார்” என்று சிரித்தாள் கற்பகம்.

“வேண்டாமா?”

“வேண்டாம் சார்..”

நேந்திரங்காய் மாதிரி நீண்டிருந்த தன் சுன்னியைப் பிடித்து அவளின் புண்டையின் வெடிப்பில் வைத்து தேய்த்தான். கற்பகம் சொக்கிப் போய் கண் மூடினாள். கீழே இருந்து மேலேவரை தேய்த்து புண்டை மேட்டில் தட்டினான். நெஞ்சுக் குழி விம்மியது. தொடைகளை மடக்கி விரித்தாள். அவள் புண்டை நீர் ஒழுகியது.

அதில் மொட்டைத் தேய்த்து நனைத்து அவள் அந்தரங்க  ஓட்டையில் வைத்து  அழுத்தினான். அவள் ஓட்டை டைட்டாக இருந்தது. அவன் கொடுத்த அழுத்தத்துக்குப் பணிந்து, மெல்ல ஈர உதடுகள் விரிந்து அவனின் கனத்த சுன்னியை விழுங்கியது.  கற்பகம் கால்களை மேலே தூக்கியபடி தொடைகளை விரித்தாள். அவன் அழுத்தினான்.

“ஆவ்வ்வ்வ்” கண்களை இறுக்கி மூடியபடி அவன் தோள்களை பலமாகப் பற்றி இறுக்கினாள். இடுப்பை அசைத்து தன் சுன்னியை முழுவதுமாக அவளுக்குள் சொருகினான். அவள் புண்டையின் இறுக்கத்தில் அவன் சுன்னி எல்லையற்ற சுகத்தை உணர்ந்தது. சொருகிய சுன்னியை மெதுவாக இழுத்து மீண்டும்  அழுத்தி சொருகினான்.

“ஆஆவ்வ்வ்வ்” கற்பகம் இன்பத்தில் முனகித் தவித்து உதடுகளைக் கடித்தாள். அவள் முகம் சுருங்கி மூக்கு விகசித்தது.

இழுத்து சொருகி, இழுத்து சொருகி இன்ப வாயிலை விரிய வைத்தான்.  பின்னர் அவள் தொடைகளை விரித்து பிடித்தபடி அவள் மீது படுத்தான். அவளின் உதடுகளைக் கவ்வினான். வாயை முழுவதுமாக திறந்து காட்டினாள். அவள் வாயில்  ஊறிய உமிழ் நீரைச் சுவைத்துக் கொண்டே அவளின் இறுக்கமான புண்டைக்குள் கடப்பாரை மாதிரி சொருகியிருக்கும் தன் நீளமான சுன்னியை இழுத்து  இழுத்துக் குத்தினான். அவன் குத்தக் குத்த கற்பகத்தின் இறுக்கமான புண்டை அதிர்வுடன் விரிந்து கொடுத்து இருவருக்குமே சுகத்தை வாரி வழங்கியது.. !!

கற்பகம் கண்மூடிக் கிறங்கியிருந்தாள். அவள் முகம் செடேறிச் சிவந்து மூச்சுக் காற்று பலமாகியிருந்தது. அவள் உதடுகளை மெல்லக் கடித்துச் சுவைத்தான். தன்னைச் சுவைக்கும் அவன் வாய்க்கு வாட்டமாக முகத்தை லேசாக உயர்த்திக் காட்டினாள். அவன் நாக்கு மெல்ல  அவளின் பிளந்த உதடுகள் வழியாக  உள்ளே நுழைந்தநு.

தன் நாக்கை நீட்டி  அவன் நாக்கைத் தடவினாள். பின் தவிப்புடன் தன் நாக்கை நீட்டி  அவன் பற்களைத் தடவி வாயில் திணித்தாள். அவளின் தித்திப்பான சுவை கொண்ட நாக்கைக் கவ்விப் பிடித்துச் சுவைத்துக் கொண்டே அடியில் நன்றாக  இழுத்து இழுத்து குத்தினான் நிருதி.. !!

அதிகமாக  உபயோகம் இல்லாததாலும் இன்னும் பிள்ளை பெறாததாலும் இறுக்கமாக இருக்கும்  கற்பகத்தின் பவித்திரமான புண்டை அவன் உறுப்பை முழுவதுமாக வாங்கி, அவன் குத்தக் குத்த நன்றாக விரிந்து கொடுத்து அவன் சுன்னி கசிய விடும் காமநீரை சுவைத்துக் கொண்டிருந்தது.

இடுப்பதிர கால்கள்  இரண்டையும் மடக்கி பலமாக ஊற்றிக் கொண்டு அவன் குத்தும் போதெல்லாம்  தன் இடுப்பை தூக்கிக் கொடுத்து  அவனது சுன்னியின் நீளத்தை முழுவதுமாகத் தனக்குள் வாங்கினாள். அவன் கைகள் அவளின் அக்குள் வழியாக நுழைந்து பின்னால் போய் தோள்கள் வழியாக மேலே வந்து  அவளின் தலையைப் பற்றி முகத்தை  அசைய விடாமல் செய்திருந்தன. அவள் வாயை விடாமல் சப்பி எச்சிலை ருசித்தான். அவன் தன் வாயை அடைத்திருந்தாலும் அவளிடமிருந்து சிறு சிறு முனகல்கள் வெளிப்பட்டுக் கொண்டுதானிருந்தது.

கற்பகத்தின் மீது நிருதி வெறியாகியிருந்தான். அவளை ஓப்பது பேரின்பமாக இருந்தது. அவளின் இறுக்கமான முலைகளைத் தன் நெஞ்சில்  அழுத்தி நசுக்கிக் கொண்டே சுன்னியை அழுத்தமாக அவளின் புண்டைக்குள் இழுத்துக் குத்தினான். அவனது கோலிக் குண்டு விதைக் கொட்டைகள் அவளின் புண்டையின் கீழ் பக்கத்திலும் சூத்தின் மீதும் ‘பட் டட்’ டென மோதி அவளின் அந்தரங்கப் பகுதியை சிலிர்த்து சிவக்கச் செய்து கெண்டிருந்தது.. !!

மூச்சு முட்டி அவள் வாயை விட்டான். அவள் முகமெங்கும் வேகமாக முத்தமிட்டான். இடுப்பை அசைத்து ஓத்துக் கொண்டே சூடேறிச் சிவந்திருக்கும் அவள் கன்னங்களை வருடினான். விரலால் அழுத்தித் தடவினான். கற்பகத்தின் உடல் அதிர்ந்து கொண்டிருந்தது. முகத்துடன் முகம் இழைய தன் முகத்தில் அறையும் அவனின் சூடான மூச்சுக் காற்றை சுவாசித்தபடியே அரைக் கண் திறந்து கிறக்கமாகப் பார்த்தாள். அவள் கண்களுக்குள் ஆழமாய் பார்த்து விட்டு கன்னத்தில் முத்தமிட்டான்.

error: Content is protected !!


ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"tamil kamaver""tamil kamakathaikal akka thambi amma""tamil amma magan kamakathaikal"சத்யன் மான்சி காம கதைகள் "tamil sex sites""amma kamakathaikal""amma pundai tamil""incest tamil"xssiop"kamakathakikaltamil new""ashwagandha powder benefits in hindi""tamil stories adult""hot sex stories in tamil"xgossip"kama kathaigal in tamil""tamil sex stories xossip""www kamakathi"Akkapurusansexstory"tamil karpalippu stories"meen vilihal tamil sex story part 5"sex stories hot""sex storues""tamil actress sex"MUDHALALI AMMA KAMAKADHAI"tamil stories"tholi kamakathaikal in tamilxossip.com/ஏன் ஏக்கம்மான்சிக்காக காம கதை"inba kathaigal""tamil periyamma kamakathaikal"அக்கா காமகதைகள்"tamil actress sex store"காவேரி ஆச்சி காம கதை"tamil chithi ool kathaigal"மீன் விழிகள் – பாகம் 02"tamil actar sex""anni tamil sex stories"dirtytamil cuckold kamakataikal"free sex story in tamil"tamilkamakadhaigalகாம தீபாவளி கதைகள்"sex story new""tamil thangai kamakathaikal""சித்தி காம கதைகள்""akka thampi sex story""kama kathaigal in tamil""tamil amma maganai otha kathai"tamilstoryநானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு"mami ki sex story"அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10பிரியா காமக்கதைtamilsexstorys"trisha sex stories in tamil""shreya sex com""tamil story hot""kamakathaiklaltamil new""அம்மா mulai"நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ...Annan thangai olsugam kamakathai"tamil sexy stories"newtamilsexபுண்டைபடம்"new sex story""samantha kamakathaikal""amma sex tamil story""sex com story"xosiip"sithi kamakathai in tamil"அக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்