காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 05 – தமிழ் காமக்கதைகள்

Kamathil karai 05

அவள் சாப்பிட்ட பின் அவன் மாத்திரை போட்டுக் கொண்டு படுத்து விட்டான். கற்பகம் பாத்திரங்களைக் கழுவி வீட்டைக் கூட்டிப் பெருக்கி விட்டு அவனது அழுக்குத் துணிகளை துவைக்க எடுத்துப் போனாள். பொதுவாக தன் ஜட்டியை அவனே துவைத்துக் கொள்கிறான். பேண்ட், சர்ட், லுங்கியைத் தவிற உள்ளாடைகளில் பனியனை மட்டும் துவைக்கக் கொடுப்பான்.. !!

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 04 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அது ஒரு பழைய காலத்து வீடு என்பதால் வீட்டுக்குப் பின் பக்கத்தில்தான் பாத்ரூம், டாய்லெட், துணி துவைக்கும் கல் எல்லாம்  இருந்தது. அந்த கல் அருகே கொய்யா மரம்  ஒன்று  இருந்தது. ஆனால் அது இப்போது காய்த்திருக்கவில்லை.

கற்பகம் அவனது அழுக்குத் துணிகளை ஊறவைத்து சிறிது நேரம் கழித்தே துவைத்தாள். அவள் கை ஒரு பக்கம் வேலை செய்து கொண்டிருந்தாலும் அவள் மனசெல்லாம் நிருதியைப் பற்றின சிந்தனைகளாகவே இருந்தது.

அவனது இன்றைய நிலை அவளை மிகவும் பாதித்தது. அவள் மனசு அவனுக்காக உருகியது. உடம்பு சரியில்லாமல் இருக்கும் அவனை பக்கத்தில்  உட்கார்ந்து அணைத்து, அவன் உடல் முழுக்கத் தடவிக் கொடுத்து, முத்தமிட்டு தூங்க வைக்க வேண்டும் போலிருந்தது. அந்தக் கற்பனையை மனதுக்குள் சிறு காட்சியாக நினைத்தும் பார்த்தாள். அந்த கற்பனைக் காட்சி  கொடுத்த சுகத்தில்அவள் உடம்பும் மனசும் கிளர்ந்தது. மெல்ல மெல்ல அது காமமாகப் பரிணமித்து அவனுடன் படுக்கையில் சரிந்து  உடலுறவு கொள்வதுவரை அவள் மனம் நினைத்துப் பார்த்துக் கிளர்ந்தது. அந்த பகல் நேரக் கற்பனை கூட அவளுக்கு மிகவும் பிடித்தது.. !!

கிட்டத்தட்ட கற்பகம் துவைத்து முடிக்கவிருந்த சமயம் நிருதி பாத்ரூம் வந்தான். புடவையில் கொஞ்சம்  அலட்சியமாக நின்றிருந்தவளைப் பார்த்துச் சிரித்து விட்டு உள்ளே போனவன் சில நிமிடங்கள் கழித்து வெளியே வந்தான். மீண்டும் வீட்டுக்குள் போகாமல் அவளுடன் பேசிக் கொண்டு நின்று விட்டான்.

அவனைப் பார்த்தவுடனே அவள் இடுப்பில் தூக்கிச் சொருகியிருந்த பாவாடையை இறக்கி விட்டு முந்தானையை நன்றாக  இழுத்து முலையை மூடியிருந்தாள். ஆனாலும்  அவள் துவைப்பதின் காரணமாக அவளின் திரட்சியான கெண்டைக்கால் தெரிந்தது. அது தெரிவதைப் பற்றி அவளுக்கு கவலையும் இல்லை.

அதே சமயம் அவளுக்கு பருத்துப் பெருத்த முலை எல்லாம் கிடையாது. அளவான சைசில் சின்ன மாங்கா போல விடைத்திருக்கும். அது கூட அவனுக்கு பிடிக்குமோ பிடிக்காதோ என்றுதான் அவளுக்கு கவலை வந்தது. அவனுக்கு தன் சிறு முலைகளைப் பிடிக்காவிட்டாலும் அதை  இலைமறை காயாகக் காட்டுவதே அவளுக்கு சுகமாக இருந்தது. அதனால் முழுவதும் தன் அங்கங்களை மூடி மறைக்காமல் அங்கங்கே தெரியும் அளவுக்கு இருந்தாள்.

உண்மையில் கற்பகம்  இப்போது இருக்கும் நிலையில் நிருதி மட்டும்  அவளை அடைய விரும்பினால் சிறிதும் தயக்கம் இல்லாமல் பாவாடையை தூக்கிக் கொண்டு அவனுடன் படுத்து விடுவாள். ஆனால்  அவன் அப்படி  அவளை அணுகுவானா என்றுதான் அவளுக்குத் தெரியவில்லை.. !!கொய்யா மர நிழல் இருந்தாலும் அதன் இலைகள் பெரும்பாலும் உதிர்ந்து போயிருந்ததால் மரக்கிளையின் இடைவெளியில் சிதறும் வெயில் கற்பகத்தின் மேல் பட்டுக் கொண்டுதானிருந்தது.  லேசான வெயில்பட துணிகளைத் துவைத்துக் கொண்டிருந்த கற்பகத்தின் குடும்பப் பாங்கான பெண்மையின் அழகை தன் காமக் கண்களால் பருகியபடி அவளுடன் இயல்பாகப் பேசிக் கொண்டிருந்தான் நிருதி.

அவளின் ரவிக்கைக்குள் அடைபட்டுக் கிடக்கும் அளவில் சிறிய முலைகளை மூடியிருக்கும் முந்தானை சிறிதளவே ஒதுங்கியிருந்தது. அதன் இடைவெளியில், கொஞ்சம் பழசாகிவிட்ட ரவிக்கைக்குள் கச்சிதமாய் அடைந்திருக்கும் அவளின் இடது காய் நன்கு விம்மிய நிலையில் தெரிந்தது. அதற்கு கீழே தெரியும்  அவளின் மெல்லிய மடிப்பு விழுந்த மெலிந்த இடுப்பையும், கொஞ்சமாய் எட்டிப் பார்க்க முயன்று வெட்கப்பட்டு  ஒளிந்து கொண்டிருக்கும் குட்டித் தொப்புளையும், கீழே இருந்த உள்பாவாடையை மடித்து

இடுப்பில் சொருகியிருக்க அதனிடையில் தெரியும் கொலுசுகளற்ற அவளின் கெண்டைக்கால் திரட்சியையும் அடிக்கடி  உற்றுப் பார்த்து ரசித்து தன் ஆண்மையை சூடாக்கிக் கொண்டிருந்தான். அவளின் கால்களில் குறு முடிகள் நிறையவே இருந்தன. ஆனால் கொலுசு அணியாத அவள் பாதங்கள் ஒருவித வெறுமையை உணர்த்தின. அவள் குதிகாலின் ஓரப் பகுதியில் தெரியும் பித்த வெடிப்புகள் சிறு சிறு கோடு போட்டிருந்தன.

அவனின் பார்வை ரகசியமாக தன் உடலின் இடது பக்க அங்கச் செழிப்பை ரசிப்பதை உணர்ந்து கொண்டாள் கற்பகம். அது ஒரு பக்கம்  அவளுக்கு சிறிது வெட்கத்தைக் கொடுத்தாலும் அதை விட இரண்டு மடங்கு ஆசையையும் உணர்ச்சித் தூண்டலால் காமத்தையும் கொடுத்தது. கணவனிடம் முழுவதும் காமச் சுகத்தை  அனுபவிக்க முடியாமல் பல இரவுகளாக தவித்துக் கிடக்கும் அவளின் பெண்மை, நிருதியின் ரகசியமான காமப் பார்வையை வாங்கி மலர்ந்து நின்றது. பேச்சினிடையே அடிக்கடி  அவளை மீறிய ஏக்கப் பெருமூச்சு வெளிப்படவே செய்தது.துவைத்த துணிகளை அலசிப் பிழிந்தால் சீக்கிரம் வேலை முடிந்து விடும். அவனும் பேச்சை முடித்துக் கொள்வான் என்பதால் அவள் மீண்டும் மீண்டும்  துவைத்த துணிகளுக்கு சோப்புப் போட்டு அலசிக் கொண்டிருந்தாள்.

அவன் தன்னை ரசிப்பதை தான் தவறாக நினைத்து, அவனுக்குத் தன்னிடம் கூச்சம்  எதுவும் வந்து விடக் கூடாது என்பதற்காகவே அவனிடம் வழக்கத்துக்கு மாறாக கொஞ்சம் குழைவாக சிரித்து சிரித்துப் பேசினாள். அவ்வப்போது இடது கையை  உயர்த்தி தன் ரவிக்கையை மேலேற்றி எடுப்பான இடது முலையையும், ஈரமான அக்குளையும் காட்டினாள். அந்த இடைவெளியில்  வியர்வையில் நனைந்து விட்ட அவளின் பெண்மை அங்கங்கள் அவன் கண்களை ஈர்த்து, அவள் மீது அவனைக் காமுற வைத்தது.

அவளை இவ்வளவு தூரம் ரசிக்கும் நிருதி, தன் மனதில் இப்போது அவளைப் பற்றி என்ன விதமாக நினைத்துக் கொண்டிருக்கிறான் என்பதை தெரிந்து கொள்ள விரும்பினாள் கற்பகம். அதை கேள்வியாக எப்படிக் கேட்கலாம் என்று சிறிது நேரம் யோசித்து விட்டு அதன்பின் மெதுவாகக் கேட்டாள்.
“நான்  உங்கள ஒண்ணு கேக்கலாமா சார்?”
“ம்ம்.. கேளு கற்பு”
“உங்களுக்கு சினேகிதங்கன்னு யாருமில்லையா சார்?”

அவளை சில நொடிகள் உற்றுப் பார்த்து விட்டுக் கேட்டான்.
“ஏன் கற்பு அப்படி கேக்குற?”
“இ.. இல்லே சார். நம்ம வீட்டுக்கு  உங்களை பாக்கனு யாருமே வரதில்லையே?”
“அதுசரிதான் கற்பு. உண்மையைச் சொல்லணும்னா இங்க வந்த பின்னால.. இப்போதைக்கு எனக்கு சினேகிதம்னா அது நீ ஒருத்திதான்”

அதைச் சொன்னதும்  அவளுக்கு குப்பென்று பூரித்து விட்டது.
“நானா சார்?  உங்க சினேகிதியா?”
“ஆமா கற்பு. உன்னை நான் என்னோட சினேகிதியாத்தான் நெனைக்கறேன். நீயே பாக்கற இல்ல.. எனக்கு பேச்சுத் துணைக்கு கூட உன்னை விட்டா யாருமில்ல..”அவளுக்கு மனமுறுகிப் போனது. அவனை மிகுந்த காதலுடன் பார்த்துச் சிரித்தாள். பின் வெட்கத்தை விட்டுக் கேட்டாள்.
“என்னை உங்களுக்கு பிடிச்சிருக்கா சார்?”
“ரொம்ப பிடிச்சிருக்கு கற்பு. அதுல என்ன சந்தேகம்? ”
“இல்ல சார்.. என்னைப் போயி…”
“ஏன் உனக்கென்ன.. ?”

“அதில்ல சார்……..”
“நீ ரொம்ப நல்ல பொண்ணு கற்பகம். உண்மைலயே உன்னை எனக்கு ரொம்ப புடிச்சிருக்கு”

அவன் காதலாய் அவளைப் பார்த்து மென்மையான குரலில் சொன்ன விதம் அவளது பெண்மைக்குள் என்னவெல்லாமோ செய்து விட்டது. அவளின் மார்பகங்கள் விம்மின. அடிவயிறு பிசைந்தன. பெண்மையின் சிறப்பு அம்சமான பெண்ணுறுப்பில் கூட ஒரு விம்மல். அவள் நெஞ்சுக் குழியில் அப்படி  ஒரு பூரிப்பு. பெண்மையில் அப்படி ஒரு தவிப்பு.. !!

error: Content is protected !!


"tamil lesbian stories""kamakathaiklaltamil tamil""new amma magan kamakathai""tamil kama kathaigal""ஓழ் கதைகள்"நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"kaama kadhai""hot actress trolls""free tamil sex stories""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""aunty sex story in tamil""shreya sex"xossipஅண்ணி காமம்மாமா மருமகள் xxx vமுதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சி"அண்ணி கதைகள்"உறவுகள்ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12"trisha kamakathaikal"ஓள்சுகம் காமகதை"tamil kaamaveri"tamil anne pundai aripu story"tamanna sex story"shamanthasister"tamil kamaveri""tamilsex stories"ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லுபுண்டை கீர்த்தி"tamil anni sex stories"சூத்து ஓட்டை கதைகள்"tamil police sex"மாமியாருடன் சல்லாபம்குடும்ப ஓல் திருவிழா"kamakathaikal group"newsexstories"akka pundai kathai""anni sex kathai"Sex tamil kathikalஅண்ணன்"akka thambi kama kathai"Tamilsex vedio bedroom apartment in homexossip அன்னி"sexy stories in tamil"Trisha kuthee ollu kadai அரேபிய காமக்கதைTamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathai"akkavudan uravu"ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"sithi kamakathaikal tamil""anni sex tamil story""akka thambi kamakathai in tamil""tamil hot story com""அம்மா ஓல்"அத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"tamil tv actress sex stories""tamil kudumba kamakathaigal""incest sexstories""sex tips in tamil""www tamil amma magan kamakathai com"anty kannithirai story tamil"exbii regional""nadigai kamakathaikal"tamilsrx"tamil kama kadhaikal""akka thambi sex stories""tamil sec stories"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதைநடிகை பானு காமஅப்பா மகள் பிட்டு படம்"brother sister sex story""tamilsexstory new""tamil chithi ool kathaigal"தமிழ்காமகதைகள்"tamil kama kathaikal""tamil kamakathakal""tamil sex latest"நிருதி காமக்கதை"tamil new amma magan sex stories""nayantara nude""tamilsex storie""tamil kamakadhai"tamil aunty karpam kama kathiமீன்அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"tamil dirty story""trisha kamakathaikal""athulya hd images""tamil mami pundai kathaigal""tamil rape sex"Kamakadaikamakathakal"tamil mamiyar sex stories""tamil hot stories"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"tamil incest""tamil pundai stories"sex.tamil"tamil adult sex stories"