காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்

Kamathil karaithenஅவன் இரக்கம் காட்டியதில் ஏக்கம் அவள் நெஞ்சை முட்டியது. அவள் மனம் குமைந்து சட்டெனெ  கண்கள் கலங்கி விட்டது. அவளின் விழியோரம் நீர் திரண்டது..! புடவைத் தலைப்பால் இடதை கையில் தூக்கிப் பிடித்து கண்ணீரைத் துடைத்தாள்.

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 02 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அவளின்  இடது அங்கம், மார்பில் இருந்து இடுப்புவரை பளிச்சென்று தெரிந்தது. இடது முலை வீக்கத்தையும் தாண்டி ரவிக்கையின் விடுபட்ட கொக்கிகள் தெரிவதைப் பார்த்தான். அவளை சில நொடிகள் உற்றுப் பார்த்து விட்டுச் சொன்னான்.

”கவலைபடாத கற்பகம்.. உன் அருமை இப்ப புரியாட்டியும்.. சீக்கிரம் புரிஞ்சிரும்..” என்று அவள் பக்கத்தில் நெருங்கி நின்று மெதுவாக அவள் தோள் தொட்டு ஆறுதல் சொன்னான். மூக்கை உறிஞ்சி சமாதானமடைந்தாள்.. !!

இயல்பாக விலகி நின்று மெதுவாகக் கேட்டான்.
”இன்னொன்னு கேக்கலாமா கற்பகம்?”
”கேளுங்க சார்..?”
”தப்பா நெனச்சுக்காத.. தெரிஞ்சுக்கத்தான் கேக்கறேன்..! இப்ப என்ன வயசு உனக்கு. .?”
”இதுக்கு ஏன் சார் இத்தனை தயக்கம்..? எனக்கு இப்ப இருபத்தி அஞ்சு வயசாகுது சார்..” என்று சிரித்தபடி சொன்னாள்.

”கல்யாணமாகி எத்தனை வருசமாச்சு..?”
”அது ஆகுது சார்.. ஏழெட்டு வருசம்..”
” ஓ..! அப்படின்னா.. பதினேழு பதினெட்டு வயசுலேயே  கல்யாணமாகிருச்சா உனக்கு..?”
” ஆமா சார்..”
”எப்படி லவ் மேரேஜா..?”
”இல்ல சார். எங்கப்பா அம்மா பாத்து பண்ணி வெச்சதுதான் தூரத்து சொந்தம்..”
”என்ன படிச்சிருக்க நீ..?”
”பத்தாவதுவரைதான் சார் போனேன்..!”
”அதுக்கு மேல ஏன் படிக்கல..?”
”வசதி இல்லேன்னு என்னை ஸ்கூலுக்கு அனுப்பலை சார். அப்படியே நான் எங்கம்மாகூட சேந்து அக்கம் பக்கம் வீட்டு வேலைக்கு போய்ட்டிருந்தேன். அப்பத்தான் என்னை வந்து பொண்ணு கேட்டு கட்டிகிட்டாப்ல..!”
”சரி.. குழந்தைக்காக டாக்டர்கிட்ட போனீங்களா..?”
”இல்ல சார்..”
”போனாத்தான என்ன பிரச்சினைனு தெரியும்..”

”அந்தாளு வரனுமே சார்..! அதுமில்லாம.. இப்ப கொழந்தை இல்லாததும் நல்லதுதான் சார்..! இந்த நெலமைல கொழந்தை ஒரு கேடா சார்..”
”சீ.. அப்படி சொல்லாத.. கற்பகம்.. ஒரு கொழந்தை பொறந்திருந்தா உன் கணவர் வேற எடத்துக்கு போயிருக்க மாட்டார்”
“என்னமோ போங்க சார்.. போனது போயாச்சு.. இனி பேசி என்ன ஆகப்போகுது?”
“அது.. சரிதான்.. நடந்தது நடந்ததுதான் அதை மாத்த முடியாது”

பேசிக்கொண்டே சமைத்து முடித்தபோது கற்பகம் முகம், கழுத்தெல்லாம் வியர்த்திருந்தது. அவள் அக்குள்கூட நனைந்து ஈரமாகியிருந்தது. சமைத்து முடித்த பின்னும் உடனே போகாமல் சிறிது நேரம் பேசிக் கொண்டிருந்த பின்பே விடை பெற்றுப் போனாள்.. !!

error: Content is protected !!


"tamil memes latest""tamil stories xossip""akka thambi ool kathaigal""www sex stories in tamil"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"xossip tamil sex stories""tamil latest sex stories""அம்மாவின் xossip""hot story tamil"தமிழ்செக்ஸ்"actress xossip""கற்பழிக்கும் கதைகள்""tamil kamakadai"சாய் பல்லவி காமகதை"sex story in tamil""tamil sex hot""nude nayanthara"சமந்தா hot காமபடம்தமிழ்செக்ஸ்"tamil aunty kamakathai""akka thambi sex""sai pallavi sexy"Trisha kuthee ollu kadai latest tamil sex story"kama kadhaigal"ஓழ்சுகம்"kama kathaigal in tamil"சரிங்க மேடம் காமக்கதைஅப்பா மகள் காமக்கதை"ஓழ் கதைகள்"மாமியாருடன் சல்லாபம்"shreya sex""tamil kamakathi""story tamil""akkavai otha kathai in tamil font""tamil actress nayanthara sex stories""தமிழ் செக்சு வீடியோ""tamil amma kamam""tamil amma magan pundai kathaigal"snipbot"www tamil sex store"tamil actars sex kamakadai"tamil akka thambi sex story"அண்ணி"anni ool kathai tamil""tamil dirty stories"TamilkamaverinewsexstoryVibachariyin ol kathai"tamil sex storues""அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"ஓல்தமிழ் செக்ஸ் காதை அக்காவயசு தங்கச்சி"samantha sex stories in tamil""mamanar marumagal kamakathai""trisha sex story"நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் "அம்மா காமகதை""actress sex stories""xossip tamil""tamil aunty sex stories""hot stories in tamil""tamil new actress sex stories""tamil kamakathaikal amma mahan""kama kathaikal in tamil"Kamakadai"tamil actress sex story""kaama kathaigal""tamil incest sex story"நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்kamakathakal"amma ool""amma magan olu kathai""tamil kamakathaikal"மாமா மருமகள் xxx v