காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 03 – தமிழ் காமக்கதைகள்

Kamathil karaithenஅவன் இரக்கம் காட்டியதில் ஏக்கம் அவள் நெஞ்சை முட்டியது. அவள் மனம் குமைந்து சட்டெனெ  கண்கள் கலங்கி விட்டது. அவளின் விழியோரம் நீர் திரண்டது..! புடவைத் தலைப்பால் இடதை கையில் தூக்கிப் பிடித்து கண்ணீரைத் துடைத்தாள்.

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 02 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அவளின்  இடது அங்கம், மார்பில் இருந்து இடுப்புவரை பளிச்சென்று தெரிந்தது. இடது முலை வீக்கத்தையும் தாண்டி ரவிக்கையின் விடுபட்ட கொக்கிகள் தெரிவதைப் பார்த்தான். அவளை சில நொடிகள் உற்றுப் பார்த்து விட்டுச் சொன்னான்.

”கவலைபடாத கற்பகம்.. உன் அருமை இப்ப புரியாட்டியும்.. சீக்கிரம் புரிஞ்சிரும்..” என்று அவள் பக்கத்தில் நெருங்கி நின்று மெதுவாக அவள் தோள் தொட்டு ஆறுதல் சொன்னான். மூக்கை உறிஞ்சி சமாதானமடைந்தாள்.. !!

இயல்பாக விலகி நின்று மெதுவாகக் கேட்டான்.
”இன்னொன்னு கேக்கலாமா கற்பகம்?”
”கேளுங்க சார்..?”
”தப்பா நெனச்சுக்காத.. தெரிஞ்சுக்கத்தான் கேக்கறேன்..! இப்ப என்ன வயசு உனக்கு. .?”
”இதுக்கு ஏன் சார் இத்தனை தயக்கம்..? எனக்கு இப்ப இருபத்தி அஞ்சு வயசாகுது சார்..” என்று சிரித்தபடி சொன்னாள்.

”கல்யாணமாகி எத்தனை வருசமாச்சு..?”
”அது ஆகுது சார்.. ஏழெட்டு வருசம்..”
” ஓ..! அப்படின்னா.. பதினேழு பதினெட்டு வயசுலேயே  கல்யாணமாகிருச்சா உனக்கு..?”
” ஆமா சார்..”
”எப்படி லவ் மேரேஜா..?”
”இல்ல சார். எங்கப்பா அம்மா பாத்து பண்ணி வெச்சதுதான் தூரத்து சொந்தம்..”
”என்ன படிச்சிருக்க நீ..?”
”பத்தாவதுவரைதான் சார் போனேன்..!”
”அதுக்கு மேல ஏன் படிக்கல..?”
”வசதி இல்லேன்னு என்னை ஸ்கூலுக்கு அனுப்பலை சார். அப்படியே நான் எங்கம்மாகூட சேந்து அக்கம் பக்கம் வீட்டு வேலைக்கு போய்ட்டிருந்தேன். அப்பத்தான் என்னை வந்து பொண்ணு கேட்டு கட்டிகிட்டாப்ல..!”
”சரி.. குழந்தைக்காக டாக்டர்கிட்ட போனீங்களா..?”
”இல்ல சார்..”
”போனாத்தான என்ன பிரச்சினைனு தெரியும்..”

”அந்தாளு வரனுமே சார்..! அதுமில்லாம.. இப்ப கொழந்தை இல்லாததும் நல்லதுதான் சார்..! இந்த நெலமைல கொழந்தை ஒரு கேடா சார்..”
”சீ.. அப்படி சொல்லாத.. கற்பகம்.. ஒரு கொழந்தை பொறந்திருந்தா உன் கணவர் வேற எடத்துக்கு போயிருக்க மாட்டார்”
“என்னமோ போங்க சார்.. போனது போயாச்சு.. இனி பேசி என்ன ஆகப்போகுது?”
“அது.. சரிதான்.. நடந்தது நடந்ததுதான் அதை மாத்த முடியாது”

பேசிக்கொண்டே சமைத்து முடித்தபோது கற்பகம் முகம், கழுத்தெல்லாம் வியர்த்திருந்தது. அவள் அக்குள்கூட நனைந்து ஈரமாகியிருந்தது. சமைத்து முடித்த பின்னும் உடனே போகாமல் சிறிது நேரம் பேசிக் கொண்டிருந்த பின்பே விடை பெற்றுப் போனாள்.. !!

error: Content is protected !!


வாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதைSex tamil kathikalமாமியாரை கூட்டி கொடுத்த கதை"tamil actress sex store""hot actress tamil"மீனா.புண்டைஅக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை"ool sugam""akka thambi ool kathaigal""akka thambi kamakathai"மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதை"incest stories in tamil"tamilsexstore"tamil sex book"நண்பனின் காதலி sex கதை"mamiyar sex stories""புண்டை கதை""akka pundai tamil stories"xossipமாமியாருடன் சல்லாபம்மலைமேல் அர்ச்சனை"tamil sex stoires"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனததமிழ் அன்ட்டி"sex tamil kathai""tamil kamakathai image"குரூப் காமக்கதைகள்"tamil sex kadhaigal"ஓக்க"tamil family sex stories"மனைவி மசாஜ் கதைகள்"kamalogam tamil kathaigal""amma maga tamil kamakathai""anni tamil story""amma magan story""tamil stories new"அம்மாவின் காம. வாழ்கை"tamil mamiyar sex story""sex stoeies""akka thambi tamil kamakathaikal""அம்மா காமகதை""www tamil akka thambi kamakathai com""nayanatara nude""akka sex story"Tamilsex"கற்பழிப்பு கதைகள்"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்"மாமி கதை"முலைகள்"sex com story""aunty sex story tamil""tamil sex anni story""tamil hot videos"xosipஅப்பா சுன்னி கதை"tamil sex stories in pdf""முலை பால்""tamil actress tamil sex stories""sex xossip"புண்டைபடம்"akka otha kathai tamil""tamil sex stoty""xossip alternative""tamil amma sex""amma magan sex stories in tamil""tamil okkum kathai""amma magal kamakathai""akka story tamil"நிருதி தமிழ் காமக்கதைகள்Tamildesistories."tamil amma pundai kathaigal"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதைSwathi Kamakathaikal"sex storys telugu"குண்டி குட்டிchithi son sex trolls memes"new telugu sex stories com""காம கதை""real tamil sex stories""indian tamil sex stories"அண்ணி கொழுந்தன் காதல் காமகதை"குண்டி பிளவில்"Literotica போடு"kama kathi""nayanthara sex stories in tamil"mamiyartamilsexstory