சரோஜா – பாகம் 03 – கல்லூரி காமக்கதைகள்

Saroja 03

ஒரு நீக்ரோ பருமுலைக்காரி ஒருத்தியுடன் ஓல் போட ஆரம்பித்தான். நாங்கள் துடிக்கும் தண்டுகளோடு பார்த்துக் கொண்டு இருந்தோம். புண்டையையும், சுன்னியையும் மாறி மாறி நக்கிக் கொண்டவர்கள், பின்பு மெயின் ஆட்டத்தில் இறங்கினார்கள்.

சரோஜா – பாகம் 02 – கல்லூரி காமக்கதைகள்

அந்த நீக்ரோ அந்த பெண்ணை கதற கதற ஓக்க ஆரம்பித்தான். அந்த பெண் அவன் அடித்த அடிகளை தாங்காமல் “ஆ ஆ ஆ ஆ !!!” என்று அலறியபடியே ஓல் வாங்கினாள். “மச்சான்… சவுண்டு ஜாஸ்தியா இருக்குடா.. வால்யூமை கொஞ்சம் கொறைடா..” என்றான் ஜெய்.

“சும்மா இருடா மச்சான்.. சவுண்டோட பாத்தாதான் நல்லா இருக்கும்.. கதவைத்தான் லாக் பண்ணிருக்கோம்ல..? வெளியலாம் கேக்காது..” என்றான் அன்வர். “ஆமாண்டா.. அப்படியே இருக்கட்டும்.. அவ அலர்றதுதான் செமையா இருக்கு..” நான் அன்வருக்கு சப்போர்ட் செய்தேன். திரையில் அவன் அந்த பெண்ணை கதறடித்துக் கொண்டு இருந்தான்.

நான் அந்த மாதிரி ஒரு வெறித்தனமான ஓல் காட்சியை அது வரை பார்த்ததே இல்லை. எனக்கு தண்டு சூடாகி ஜட்டிக்குள் முட்டியது. அதை கையால் பிடித்து குலுக்க வேண்டும் போல் இருந்தது. எழுந்து பாத்ரூமுக்கு போய் விடலாமா..? வேணாம்.. இப்போது போனால் இரண்டு பேரும் கேலி செய்வார்கள். நான் என் தடியை அமுக்கி பிடித்தபடி படம் பார்த்தேன்.

“டொக்… டொக்… டொக்..” கதவு தட்டப் படும் சத்தம் எங்களை தூக்கி வாரிப் போட்டது. அன்வர் ஓடிச் சென்று டிவியை ஆப் செய்தான். ஜெய் முகத்தில் வழிந்த வேர்வையை துடைத்துக் கொண்டான். நான் எனது ஆண்மை எழுச்சியை அடக்க படாதபாடு பட்டேன். அன்வர்தான் சென்று கதவை திறந்தான். வெளியே மூன்று பெண்களும் நின்று கொண்டு இருந்தார்கள்.

ரேச்சல் எங்களை முறைத்தபடி கேட்டாள். “என்னடா பண்ணிட்டு இருக்கீங்க..?” “தண்ணியடிச்சுட்டு இருக்கோம்.. ஏன்..? என்னாச்சு..?” “தண்ணியடிக்கிறது சரி…!! ஆ… ஊன்னு… சத்தம் கேட்டுச்சு…” “அது….அது… ஒண்ணுமில்லை ரேச்சல்.. கார்ட்டூன் பாத்துக்கிட்டு இருந்தோம்.. டாம் அண்ட் ஜெர்ரி.. ஜெய் சவுண்டை குறைக்க சொன்னான்.. நாங்கதான் கொஞ்சம் சவுண்டு ஜாஸ்தியா வச்சு பாத்துக்கிட்டு இருந்தோம்..” நான் பெரும்பாடு பட்டு சமாளிக்க முயன்றேன்.

“எந்த சேனல்ல கார்ட்டூன் போடுறான்..? போடு.. நானும் பாக்கணும்..” ரேச்சல் சொன்னபடியே அறைக்குள் நுழைய அடுத்த இரு பெண்களும் நுழைந்தார்கள். “அது… ஆங்.. அது… முடிஞ்சிருச்சு ரேச்சல்… அதான் டிவியை ஆப் பண்ணிட்டோம்” ஜெய் உளறினான். “அந்த ரிமோட்டை குடு…” ரேச்சல் அன்வர் கையில் இருந்த ரிமோட்டை பட்டென்று பறித்தாள்.

சிடி பிளேயரை ஆன் செய்து சிடியை வெளியே எடுத்தாள். நாங்கள் செய்வதறியாமல் திகைத்துக் கொண்டு இருக்கும்போதே, அந்த பி.எப் சிடி வெளியே வந்தது. ரேச்சல் அதை கையில் எடுத்து ஆட்டிக் காட்டினாள். பாவிப் பயல்கள்.. அந்த சிடியின் மேலேயே ஒருத்தி தன் பருத்த முலையை காட்டிக்கொண்டு இருக்கும் படத்தை ஒட்டியிருந்தார்கள். “உங்க ஊர்ல இதுதான் டாம் அண்ட் ஜெர்ரியா..?” என்று ரேச்சல் என்னை பார்த்து கேட்டாள்.

“அது… அது…” “நான் சொன்னேன் பாத்தீங்களாடி… இவனுக ப்ளூபிலிம்தான் பாக்குரானுங்கன்னு சொன்னேன்ல..?” “ஆமாண்டி.. நீ சொன்னப்ப கூட நான் நம்பலை.. இப்பதானே உண்மை தெரியுது.. பண்றதையும் பண்ணிட்டு திரு திருன்னு முழிக்குரானுங்க பாரு..” என்றாள் ஓவியா. “எதோ ஒரு ஆசைல பண்ணிட்டோம் ஓவியா.. சாரி… ” ஜெய் கெஞ்சும் குரலில் சொன்னான். “ம்ம்ம்ம்… என்ன பழக்கம்டா இது..?

பொறுக்கிப்பயலுகளா..” என்று ரேச்சல் சீறினாள். இப்போது அன்வர் கடுப்பானான். “ஏய்.. என்னடி ஓவரா துள்ளுறீங்க..? நாங்க பாட்டுக்கு தனியா உக்காந்து பாத்துக்கிட்டு இருக்கோம். உங்களை ஏதாவது டிஸ்டர்ப் பண்ணுனோமா..? மூடிட்டு உங்க ரூமுக்கு போங்கடி..” என்று கத்தினான். அவனுடைய கோபத்தை பார்த்து மூன்று பெண்களும் அதிர்ந்தார்கள்.

“விடுடி… அவனுக பாத்தா பாத்துட்டு போறானுக.. வா.. நாம நம்ம ரூமுக்கு போகலாம்” என்று எரிச்சலாக சொன்னாள் சுஜி. “அப்படிலாம் விட்டுட்டு போக முடியாது..” ரேச்சல் சொல்லிவிட்டு எங்களை திரும்பி பார்த்து முறைத்தாள். “அப்புறம்….?” என்று அவளை கேட்டான் அன்வர். “நாங்களும் பாக்கணும்.. ஆரம்பத்துல இருந்து போடு..” என்று பதில் சொன்னாள் ரேச்சல். இப்போது நாங்கள் மூன்று பேரும் அதிர்ந்தோம்.

“ரேச்சல்… என்ன சொல்ற நீ…?” நான் நம்ப முடியாமல் கேட்டேன். ஓவியா எனக்கு பதில் சொன்னாள். “ஆமாண்டா அசோக்.. நாங்க இந்த மாதிரி படம் பார்த்ததே இல்லைடா.. ரொம்ப நாளா எங்களுக்கு பாக்கனும்னு ஆசை.. நாங்களும் உங்க கூட உக்காந்து பாக்குறோம்டா.. ப்ளீஸ்…” நான் நடப்பதை எல்லாம் நம்பமுடியாமல் பார்த்துக் கொண்டு இருந்தேன். ஜெயும் அதே நிலைமையில்தான் இருந்தான். வாயை ஆவென பிளந்தபடி அசையாமல் நின்றிருந்தான்.

அன்வர்தான் சற்று சுதாரித்துக் கொண்டு பேசினான். “ஓகே.. ரேச்சல்.. எங்களுக்கு ஒன்னும் ப்ராப்ளம் இல்லை.. வாங்க.. பாக்கலாம்..” என்று ரேச்சலின் கையில் இருந்த சிடியையும், ரிமொட்டையும் பறித்தான். சிடி பிளேயரை நோக்கி சென்றான். நானும் ஜெயும் சோபாவில் தொப்பென விழுந்தோம். ரேச்சல் புன்னகைத்தபடியே எனக்கு அருகில் வந்து அமர்ந்து கொண்டாள்.

ஓவியா சென்று ஜெயின் அருகில் அமர்ந்து கொண்டாள். அன்வர் சிடியை போட்டுவிட்டு, ரூம் விளக்குகளை அணைத்துவிட்டு, அவனுடைய சோபாவில் வந்து அமர்ந்து கொண்டான். சுஜி மட்டும் தயங்கியபடியே வாசலுக்கு அருகில் நின்று கொண்டு இருந்தாள். “ஏய்.. சுஜி.. வாடி..” ஓவியா அவளை அழைத்தாள். “இல்லைடி.. நான் ரூமுக்கு போறேன்.. நீங்க பாருங்க..”

“ஏய்.. லூசு.. இனிமே இதை பாக்குறதுக்கு நமக்கெல்லாம் சான்ஸ் கெடைக்குதோ.. இல்லியோ… வா.. வந்து பாத்து என்ஜாய் பண்ணு..” என்றாள் ரேச்சல். “இல்லைடி.. எனக்கு ஒரு மாதிரி இருக்கு..” இப்போது நான் சுஜியை நோக்கி கை நீட்டி அவளை அழைத்தேன். “வா.. சுஜி..” “இல்லை அசோக்.. நான் வரலை.. நீங்க பாருங்க..” “சுஜி… நான் கூப்பிடுறேன்ல..? வா…” என்றேன் கொஞ்சம் குரலில் அழுத்தம் கொடுத்து.. சுஜி அதற்கு மேல் எதுவும் பேசவில்லை.

குடுகுடுவென நடந்து வந்து எனக்கு இடப்புறமாக அமர்ந்து கொண்டாள். வலப்புறம் இருந்த ரேச்சல் கொஞ்சம் தள்ளி அமர்ந்து கொண்டாள். சுஜி என் இடது கையை கட்டிக் கொண்டு, என் தோள் மேல் சாய்ந்து கொண்டாள். படம் ஓட ஆரம்பித்தது. நாங்கள் ஏற்கனவே பார்த்த காட்சிதான். இருந்தாலும் இப்போது மூன்று பெண்களுடன் அமர்ந்து பார்ப்பது தனி கிக்காக இருந்தது. அந்த பெண் நீக்ரோவிடம் அலறியபடி ஓல் வாங்கிக் கொண்டு இருந்தாள்.

ஆறு பேரும் மூச்சு விடும் சத்தம் கூட கேட்காமல் டிவியை வெறித்துப் பார்த்துக் கொண்டு இருந்தோம். திரையில் இப்போது அவர்கள் பொசிஷன் மாறி போட்டார்கள். அந்த பெருமுலைக்காரியை அவன் குனிய வைத்து நாய் மாதிரி ஓத்துக் கொண்டு இருந்தான். அந்த பெண்ணிடமும் இப்போது அலறல் ஜாஸ்தியாக இருந்தது. எனக்கு உடம்பெல்லாம் சூடாக ஆரம்பித்தது.

சுஜியின் முலைகள் வேறு என் கையில் அழுந்திக் கொண்டு என்னை இம்சை செய்தன. நான் ஓரக்கண்ணால் பக்கவாட்டில் திரும்பி பார்த்தேன். ரேச்சல் தன் குட்டைப் பாவாடைக்குள் கையை விட்டிருந்தது தெளிவாக தெரிந்தது. அந்த கை அசைவது போல எனக்கு ஒரு தோற்றம். ரூம் இருட்டாக இருந்ததில் தெளிவாக தெரியவில்லை.

என்ன செய்கிறாள் இவள்..? படம் பார்த்து சூடாக்கி இங்கேயே புண்டையை குடைய ஆரம்பித்து விட்டாளா? நான் எதுவும் பேசாமல் மறுபடியும் டிவியை பார்த்தேன். சுஜி இப்போது என்னை மேலும் இறுக்கிக் கொண்டாள். அவளுடைய முழு முலையும் என் கையில் இப்போது அழுந்தியிருந்தது.

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil family sex stories""hot sex stories tamil""amma magan sex kathai tamil""tamil akka thambi ool kathaigal""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""desibees amma tamil""tamil hot actress"Tamilsexcomstoryமீன்"new sex stories in tamil""tamil aunty sex kamakathaikal""anni kamakathikal""tamil aunty ool kathaigal""akka kamakathai"அக்க ஓக்கதமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"xossip regional tamil""www new sex story com""nayanthara nude photos"உறவுகள்"akka thambi sex""tamil kamakathaikal new"tamil.sex.stories"tamil ool kathaigal""adult xossip""akka thambi kamakathaikal"tamilscandels"english erotic stories""sister sex story tamil""tamil sex amma story""katrina pussy"tamilsexstoriesrape aunty"tamil sex storues""incest tamil"tamil kama sex stories for husband promotionNew குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"shruti hassan sex story""tamil sex stories anni"புண்டை மாமியார்"trisha bathroom video"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"dirty stories in tamil""tamil kamaver"காம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதை"tamil sex stories latest"tamil searil actres cockold memes fb.com"amma kamakathai"un akka pundaiya kili da tamil kamaveri"akka ool kathai tamil""www.tamil sex story""tamil incest sex""akka pundai kathai"குடிகார மாமா சுன்னி கதை"tamil kamam com""tamil sex stories latest""tami sex stories""tamil stories anni""tamil mami sex""amma pundai""tamil dirty sex story""kamakathaikal tamil anni""www.tamil sex stories"கிழவனின் காம கதைகள்"tamil dirty sex stories""tamil kama story"Ammaoolsexமஞ்சு சசி ஓல்"telugu sex stroies""brother sister sex story""tamil lesbian videos""thamil sex sthores""sex story sex story""tamil super kamakathaikal""tamil sex stories akka thambi""mami kathaigal"மான்சி ஓழ் கதை"amma pundai tamil""amma magan sex story tamil"