அன்புள்ள அப்பா – பாகம் 07 – தகாத உறவு கதைகள்

Anbulla appa 7

“சரிம இதுக்கெல்லாம் அழ கூடாது, நீ எது வேணும்னாலும் அப்பா கிட்ட கேக்கவேண்டியது தானே, வா அப்பா உனக்கு சொல்லி தரேன்.” என் மகளின் முகத்தில் லேசா புன்னகை தோன்றியது.

அன்புள்ள அப்பா – பாகம் 06 – தகாத உறவு கதைகள்

அவள் முகம் பிரகாசமா மின்னியது, என் மகளின் வெகுளி தன்மை அவள் மிது பாசமா மாறியது. அவளை கைய பிடித்து அனைதவரு விட்டுக்கு அழைத்து வந்தேன். “என் செல்ல குட்டிக்கு காலை என்ன சாப்பாடு வேணும்.”

“அப்பா நான் காலைலேயே பிரட் டோஸ்ட் பண்ணி வச்சிட்டேன்ப்ப” என் மகள் சமையல் வேளைகளில் கெட்டிக்காரி நான் பாத்ரூம் அழைத்து போனேன் அவள் உடைகளை கலைந்தாள்.

சட்டையை கழற்றி விட்டு முதுகை கட்டி நின்றாள். ஜட்டியை கழற்ற போனவள் எதோ யோசித்துவிட்டு விட்டுவிட்டாள். அவளின் இந்த நிலையை பார்த்து என் சுருங்கிய சுன்னி துடித்து எழுந்தது. இருப்பினும் எதுவும் கட்டி கொள்ளாமல் சவரை திறந்து விட்டேன்.

தண்ணிர் அவளின் தலையில் விழுந்து அவள் உடலை நனைத்தது. தண்ணிர் துளிகள் முத்து முத்தாய் அவளின் உடலில் பட்டு தெறித்த அழகு மிகவும் மோகத்தோடு காட்சி அளித்தது. அவளின் பின்னகுண்டிகள் இரண்டும் எடுப்ப அவள் ஜட்டிக்குள் அடங்காமல் வெளியே தெரிந்தன. அவளின் பின்னழகை ரசித்து கொண்டே சோப்பை எடுத்து அவள் முதுகில் தேய்த்தேன் அவள் உடல் மிகவும் மிருதுவாய் பஞ்சு போல உணர்ந்தேன்.

முன்னால் கையை கொண்டு போக எத்தனித்தேன் பின்பு அவளிடம் சோப்பை கொடுத்து. “சரிம்மா, நான் தேய்ச்சிவிட்ட மாதிரி தேச்சி குளிச்சிட்டு வா” “சரிப்பா”நான் போய் அவளுக்கு தேவையான பள்ளி உடைகளை எடுத்து வைத்தேன். அவள் ஜட்டியை எடுத்தேன் அதை கையில் எடுத்தவுடன் என்னை அறியாமல் ஒரு கிளர்ச்சி ஏற்பட்டது.

தன்னிச்சையாக அவள் ஜட்டியை முகத்தில் கொண்டு போய் முகர்ந்து பார்த்தேன். அக என்ன ஒரு வாசனை, மெய் மறந்தேன். கதவு திறக்க படும் ஓசை கேட்டு திரும்பினேன் என் மகள் ஓர் துண்டை எடுத்து மார்போடு கட்டி கொண்டு, கட்டி கொண்டு என்பதை விட சுருட்டி கொண்டு வந்தாள். “என்னமா இப்படி சுருட்டி வர, என் அழகு சுட்டி” “போங்கப்பா கேலி பண்ணாதிங்க, போக போக நான் எல்லாம் சரியாய் செய்வேன், நிங்களே பாருங்க”

“சரி உனக்கு உள்ளே போடுற சிம்ஸ் எதுவும் இல்லையா, ஜட்டியும் ஒன்னுதான் இருக்கு” “ஆமப்ப வாங்கணும்” “சரி ஆபீச்ல இருந்து வந்ததும் எனக்கு ஞாபக படுத்து கடைக்கு போய் வாங்கிட்டு வரலாம்” “ஐ யா ஜாலி, என் செல்ல அப்பான்னா அப்பா தான்” அவளுக்கு ஆடையை எடுத்து கொடுக்க அவள் பள்ளி உடைகளை போட்டு முடித்தாள் அவள் பாவாடை அவள் முட்டிக்கு மேலே இருந்தது.

அவள் சட்டை முன் பட்டன்கள் வாய்த்த மாடல் சட்டை அதனால் அவள் சைடு வழியா அவள் உள் மார்பு அழகு பார்க்க முடிந்தது. வர வர பள்ளி உடைகள் கவர்ச்சி கூடி கொண்டு இருப்பதாய் உணர்ந்தேன். நானும் வேகமா கிளம்பி காலை உணவை முடித்து இருவரும் புறப்பட்டோம். நான் பைக்கை பார்கிங்கில் இருந்து எடுத்து வந்தேன் அவள் காலை குறுக்கே போட்டு கொண்டு என் முதுகை அனைதவரு பிடித்து கொண்டாள். அவளின் சிறிய முலை என் முதுகில் அழுத்தி பிதுங்கியது.

அது பற்றி எதுவும் கவலை படாமல் அவள் இறுக்கி பிடித்து கொண்டே வந்தாள். நான் அவளை பள்ளியில் இறக்கி விட்டு விட்டு சாவியையும் கொடுத்து விட்டு “மகளே ஸ்கூல் முடிந்ததும் நேர விட்டுக்கு போய் பத்திரமா கதவ சத்திக்க, அப்பா வர லேட் ஆகும் சரியாய்” “சரிப்பா, பை” “பை, செல்லம்” இரவரும் புன்னகைத்து கொண்டு கிளம்பினோம்”

நான் ஆபீஸ் போய் பைகை பார்க் செய்து விட்டு என் அறைக்கு சென்றேன். ஒரு மாதம் நான் அலுவலகம் வராததால் துசி எல்லாம் தட்டி பைல்கள் எல்லாம் தட்டி அடுக்கி வைத்து கொண்டு இருந்தேன் அப்போது ஆபீஸ் பையன் வந்து “சீனிவாசன் சார் கொஞ்ச நேரம் கழித்து அறைக்கு வந்து பக்க சொன்னார் சார்” “சரிப்பா எல்லாம் ரெடி பண்ணிட்டு வந்து பாக்குறத சொலிடு” என் மானம் இவர் என்ன சொல்ல போறாரோ,

எப்படி சமாளிப்பது, விட்டில் நடந்ததை சொல்லலாமா இப்படி பலவாறு யோசித்து கொண்டு, என் அறையை எல்லாம் சரி செய்த பிறகு அவர் அறைக்கு சென்றேன் “மே ஐ கம இன் சார்” “வாங்க சார், எப்படி இருக்கீங்க, உங்க பொண்ணு எப்படி இருக்க” முதல் கேள்வியே என் பொண்ண பத்திய கேக்கணும், கொஞ்சம் கடுப்ப தான் இருந்தது

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil sex stories exbii""tamil sex stories free""sex tamil story""tamil memes latest"/archives/tag/swathi-sex/page/2ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"latest tamil sex story"Kamaveri xossip "nayanthara nude sex""kama kadhai""tamil sex story new""tamil mami ool kathaigal""tamil actress kathaigal"akka thambi sex oolsugam"tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்"amma magan ool kathaigal""அம்மா புண்டை""sithi kamakathaikal tamil""tamil sister sex stories"மீனா ஓல் கதைகள்"mamiyar kamakathai"முஸ்லிம் பர்தா காமகதைரம்யாவை சப்பினேன்"tamil amma magan sex story""akka thambi sex kathai"tamil actars sex kamakadai"tamul sex stories""sex storey com""hot tamil sex stories""tami sex stories"பட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்"free tamil incest sex stories""tamil kamakathaikal family"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"tamil kamakathaikal family"சின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்"tamil kamakathaikal in new"Tamil little bath sis sex sori tamil"adult sex stories""hot stories in tamil"குடும்ப ஓழ்"tamil sex amma story""tamil incest kamakathaikal""tamil sex storys"என் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்."indian sex stories tamil""www trisha sex""tamil actress kamakathaikal with photos"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"tamil kudumba kamakathaigal""tamil sex tips"xxossipமச்சான் மனைவி காமக்கதை"anni tamil sex stories""tamil se stories"நண்பர்கள் காமக்கதைtamil kamakathaigal meme"tamil akka kathai""tamil actress hot sex stories""tamil aunty kamakathai"tamilStorysextamil"tamil kama kadaikal"tamil tham pillai varam kamakathai"tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal""amma makan sex story""tamil amma kamakathaikal"செக்ஸ் கதை"tamil sex stories and videos""rape sex story"நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ...குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"akka thambi sex stories""tamil actress nayanthara sex stories"kamakathakal"kamakathai sithi"tamil actres cockold memes fb.com"www.tamil sex stories"