அம்மா பசிக்குது – பாகம் 04 – குடும்ப காமக்கதைகள்

Amma pasi 05“புரிதா”

“ம்ம்ம் ஓ.கே மா அப்ப நைட்டு இளியா உங்களா 7 வாட்டி ஓத்தானா அம்மா”

“இல்ல செல்லம் 5 வாட்டி ஓத்தான் 6 வாட்டி பன்னிட்டு இருக்கும் போதே தூங்கிட்டோம். மதியம் ஒரு வாட்டி போட்டோம் டா”

அம்மா பசிக்குது – பாகம் 03 – குடும்ப காமக்கதைகள்

“சரி அம்மா உன்ன இளையா நல்லா ஓத்தானா அம்மா சந்தோசமா இருக்கியா”

“ஆமா ரொம்ப நல்லா ஓக்குறான் அம்மா சந்தோசமா இருக்கன் டா உன்னால நீ மட்டும் இத தப்பா நினைசிருந்தா ஒன்னும் நடந்துருக்காது”

“எனக்கு உன் சந்தோச மட்டும் தான் முக்கியம் அம்மா அதனால தான் உன்ன ஓக்க சம்மதிச்சன்”

அம்மா மெதுவாக தான் கார் ஓட்டி சென்றாள். அப்ப அப்ப அம்மா கியர் போட இளையா சுன்னி புடிச்சி கியர் போட்டாள். 2 பேரும் சிரிச்சிக்கிடே வந்தாங்க. ஓத்தா இளையா ரொம்ப குடுத்து வச்சவன் தான். 18 வயசுல தடித்த சுன்னி இடைவிடாத ஓழு அம்மா முழுசா அவன் பக்கம் திருப்பிகிட்டான்.

ஒரு வழியா தியேட்டர் வந்துச்சு எதோ புதுபடம் பாக்க தான் வந்துருகோம் நினைச்சிக்கிட்டு கார விட்டு கீழ இறங்கினன். எனக்கு பேரதிர்ச்சி. அந்த தியேட்டர்ல எப்பொழுதும் மசாலா மூவி தான் போடுவாங்க. அம்மா எதுக்கு என்ன இங்க கூப்பிட்டு வந்தா எனக்கு ஒன்னும் புரியல.



“என்ன இனியா அப்படி பாக்குற எல்லாம் உனக்காக தான் இந்த படத்துக்கிட்டு வந்துருக்கோம் டா”

“ம்ம் சரி அம்மா வா உள்ளே போலாம்”

இந்த படத்துக்கு கூட படிக்கிற பசங்க கூட வந்து பாத்து கையடிப்பாங்க எல்லாரும். ஆனா எனக்கு கிடைச்ச வரம் பெத்த அம்மா கூட இந்த படத்த பாக்க போறன் ரொம்ப சந்தோசமா இருக்கு. சரி என்ன படம் சொல்லயா காமசூத்ரா செக்ஸ் டேல்ஸ். இன்னும் அந்த படம் நான் இன்னும் பாக்கல.

தியேட்டர் உள்ள போனோம். ஒரு 20 ஜோடி படம் பாக்க வந்துருந்தாங்க. பாதி பேரு காலேஜ் பசங்க ஒரு பொண்ண 3 பசங்க தள்ளிட்டு வந்துருந்தாங்க. ஆட்கள் ரொம்ப குறைவு அதனால எல்லாம் எட்ட எட்ட உக்காந்துருக்காங்க.
நாங்க ஒரு மூலையில் பின்புற சீட்டில் போய் அமர்ந்தோம். அம்மா இளையாவுக்கும் எனக்கும் இடையில் அமர்ந்தாள். படம் நல்லா மூடா போய்ட்டு இருந்துச்சு திடிரென அம்மா முனகல் சத்தம் கேட்டும் திரும்பி பாத்தன் நான் ஷாக் ஆகி போய்ட்டன்.

அம்மா மற்றும் இளையா ஒட்டு துணி கூட இல்லாமல் அம்மண குண்டியா அமர்ந்து இருந்தனர். இளையா வாய் அம்மா முளையை சப்பி கொண்டிருந்தது. அவனது வலது கை விரலால் அம்மா புண்டையே நோண்டி கொண்டிருந்தான். அம்மா தன் வலது கையா இளையாவின் சுன்னியை புடித்து குளிக்கொண்டிருந்தாள்.

நான் இனி எங்க படம் பாக்க போறன் எனக்கு போதையே இளையா ஓழு போடுறது தான். அத பாத்து ரசிக்க ஆரம்பிச்சேன். அவனது பெருத்த தடித்த சுன்னியை பாத்து கொண்டிருந்தன். இளையா சேர் விட்டு இறங்கி முட்டி போட்டு அம்மா காலை விரித்து நக்க ஆரம்பித்தான்.

ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்……..ஆஆஆஆஆஆஆஆ என்ன ஒரு சுகம் டா ஆஆ அப்படி தான் ம்ம்ம்ம்ம் இளையா ம்ம்ம்ம்ம் முடில டா ஆஆஆ…….

அம்மா முனகல் எனக்கு இன்னும் மூட் ஏத்துச்சி. அம்மா கீழ உக்காந்து இளையா சுன்னியை சூப்ப ஆரம்பித்தாள். இருவரும் தன்னை மறந்து சுகத்தை அனுபவித்து கொண்டிருந்தனர். சிறிது நேரம் கழித்து அம்மா சேர்ல கைபுல கால வச்சி தன் புண்டைக்கு நேறா சுன்னியை வைத்தாள்.



தன் முலைகளை இளையா வாயில் வைத்து தினித்தாள். இளையா அம்மா முலைகளை சூப்புவதையே குறிகோலாக வைத்துருந்தான். அந்த பொசிசன் அம்மாக்கு சரி வரல அதும் மட்டும் இல்ல இளையா சுன்னிக்கு காண்டம் போடல. அம்மா முலைகள் இளையாவின் வாயில் மாட்டி தவித்து கொண்டிருந்தது. அதனால் அம்மாவால் கீழே இறங்க முடிய வில்லை.

“இனியா கொஞ்சம் அம்மாக்கு உதவி பன்றீயா”

“சொல்லு மா”

“இளையா சுன்னிக்கு காண்டம் போட்டு விட்டு அத என் புண்டையில சொருகி விடு டா”

நான் சரி சொல்லிட்டு காண்டம் எடுத்தன். அம்மா புண்டையை தொடும் பாக்கியம் இவ்வளவு சீக்கிறமா கிடைக்கும் நான் எதிர் பாக்கல. அதும் என் சுன்னியை விட மாறு பட்டு வெடைச்சிக்கிட்டு நிக்கும் இளையா சுன்னி என் கையில விளையாட போகுது.

அவன் சுன்னியை என் கையால புடிச்சன் அப்ப அப்பா என் ஒரு விறைப்பு புடிச்சி ஒரு அமுக்கு அமுக்குனன் அது திமுறிக்கிட்டு விடைச்சிக்கிட்டு நின்னுச்சி. நான் காண்டம் எடுத்து போட டிரை பன்னன். எனக்கு போட தெரிலையா என்னனு தெரில மொட்ட விட்டு கீழ இறங்கவே இல்ல. அம்மா கூதி வெறி தாங்க முடியாமல் கத்த ஆரம்பித்தாள்.

“எவ்வளோ நேரம் டா போடுறா அம்மா புண்டை தவிக்குதுல சீக்கிறம் செல்லம்”

“இல்ல மா போட முடில”

“அட அவன் சுன்னியை ஊம்பி நல்லா ஈரமாக்கு அப்புறம்மா காண்டம் போடு. திரும்ப காண்டமோட சேத்து ஊம்பிட்டு உள்ள விடு டா”

“சரி அம்மா”

“ம்ம்ம் அப்புறம் அம்மா புண்டைக்கும் விரல் போட்டு நக்கி விடு டா சரியா சீகிறமா பன்னு இனியா”

அவன் சுன்னியை பார்ததுமே என் நாவில் எச்சி ஊறீயது. அவன் சுன்னி ஊம்புவது சரியா தவறா நான் கொஞ்சம் கூட யோசிக்கல காரணம் அம்மா சொன்ன வார்த்தை இளையா மேல் எனக்கு ஒரு ஈர்ப்பு. வாயில போட்டு சூப்பி சூப்பி ஊம்ப ஆரம்பித்தேன். என் மூக்கு அம்மா புண்டையில் இடித்தது. அவள் புண்டையில் இருந்து வந்த வாசனை என்னை இன்னும் மூடுக்கு தள்ளீயது.



என் இடது கை அம்மா புண்டையை தடவிக்கொண்டிருக்க வலது கை இளையா சுன்னியை புடித்திருந்தது. அவனது சுன்னி முழுவது என் வாயுனுள் சென்று தொண்டை வரை முட்டியது. 2 நிமிடம் வேகமா ஊம்பிட்டு சுன்னியை வெளியே எடுத்தேன் அது என் எச்சில் பட்டு மின்னியது.

காண்டம் எடுத்து அவன் சுன்னிக்கு போட்டு விட்டேன் அது கச்சிதமாக அவன் சுன்னிக்கு பொருந்தியது. இப்போ என் அம்மா புண்டைக்கு நாக்கு போட்டு விரல் போட்டன். அவள் புண்டையில் இருந்து திக்கா ஒரு திரவம் சுரந்தது. (அது புண்டை கஞ்சி பின்னாலில் தெரிந்தது)

“ம்ம் தெரியும் எதுனாலும் கூச்ச படாம அம்மாவ கேலு புரியுதா”

“சரி ம்மா”

பின்னடி சீட்லேந்து அம்மாவ கட்டி புடிச்சி கண்ணத்துல ஒரு முத்தம் கொடுத்தன். சின்ன வயசிலே ஓழ் பத்தி பேசுனதுனால எனக்கு என் அம்மாக்கும் இடையே கூச்சம் எதும் இல்லாம போச்சு அப்ப அப்ப பச்சையாவே பேசிப்போம்.

இளையா கார்ல முன் புறம் சீட்டுல வந்து உக்காந்துகிட்டான். அவன் மேல எனக்கு இனம் புரியாத பாசம் . ஏன்னா அம்மாவ அவன் தான் சந்தோசமா வச்சிகிட்டான். நான் அவன் முகத்தை பாத்துக்கிட்டு இருந்த்தன்.

கார் தியேட்டர் நோக்கி பறந்தது

error: Content is protected !!


"mamiyar kamakathai"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்"tamil sex stories sites""tamil sex site"மான்சி ஓழ் கதை"latest sex stories"ஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்பிராவோடு பிரியா"tsmil sex story""tamil desi stories"நடிகைகள்செக்ஸ் கதை"மகள் புண்டை"ஓழ்கதை அம்மா மகன்மருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் என்ட அம்மே – பாகம் 02 – அம்மா காமக்கதைகள்"akka thambi kama kathai""tamil amma sex stories com"பூலை சப்பி சுவைக்க ஆரம்பித்தாள் மச்சினிஅண்ணிtamilnewsexTamildesistories.in"tamil hot story""tamil fucking""xossip sex stories""tamil actress kathaigal""tamilsex stori""tamil incest sex story""tamil rape kamakathaigal""tamil love sex""anni kamakathaigal""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""akka thambi kamakathai""tamil amma story"Oolsugamsex"latest tamil sex stories""tamil sex story new""amma kamam tamil""tamil hot aunty story""மாமனார் மருமகள் ஒல்"அப்பா சுன்னி கதை"regina cassandra sex""xxx stories tamil"exbiiகுண்டிகளை கையால்"tamil amma magan kamakathaigal"tamilsexstories"hot kamakathaikal""tamil amma sex stories"உறவுகள்"www trisha sex"xosiipமாயக்கண்ணன் மாமனார் காமக்கதை"kamasuthra kathaikal"பெரிய முலை"xxx stories tamil"எந்த தேவிடியா xossip "tamil new kamakathaikal com""tamil chithi kathaigal""www.tamil sex stories"உறவுகள் – பாகம் 34– குடும்ப காமக்கதைகள்"தமிழ் செக்ஸ் கதை"www tamil pundaigal sex photos with sex story com"tamil heroine hot""tamil love sex stories"பெற்ற மகளை ஓத்த அப்பா"free tamil sex story""amma magan sex story""tamil sex stories videos"tamil corona sex story in tamil"amma paiyan kamakathaikal""அம்மா புண்டை"kavitha kamakkathaikalkamakathaixsossip"sithi tamil kamakathaikal""புண்டை கதைகள்"அம்மாவின். காம. கிராமம்"dirty stories in tamil"வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்"tamil heroine kamakathaikal""tamil kudumba kamakathai"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigal