அம்மா பசிக்குது – பாகம் 03 – குடும்ப காமக்கதைகள்

Amma pasikuthu 03“நான் அவன கட்டி புடிச்சி கன்னத்துல கிஸ் கொடுத்தன் அவன் அப்படியே ஆடி போய் நின்னுட்டான்.

“நீ எதுக்கு மச்சான் தேங்க்ஸ் சொல்லனும் நான் தான் சொல்லனும் என் அம்மா அரிப்பை நீ தான் போக்கிறூக்க”

அம்மா பசிக்குது – பாகம் 02 – குடும்ப காமக்கதைகள்

“எனக்கு முதல் அனுபவம் உன் அம்மா தான் டா அதான் தேங்க்ஸ் சொன்னன்”

நாங்க மாரி மாரி தேங்க்ஸ் சொல்லிடே இருந்தோம். இளையா டிரஸ் போடுவதை மறந்து என் அம்மா புண்டை பற்றியே பேசிக்கொண்டிருந்தான்.
அப்புறம் அம்மா சாப்பாடு கொண்டு வந்தாள்.

“சரி மாரி மாரி தேக்ஸ் சொல்லாதிங்க இந்தா சாப்பிடுங்கன்னு அம்மா கூறினாள்.

நாங்க மூனு பேரும் சாப்பிட்டு பேசிகிட்டு இருந்தோம். என் அப்பா ஒரு வேஸ்ட் பார்டி இளையா நல்லா போட்டானு அம்மா சொன்னாள். இளையா அம்மா தான் நல்லா கம்பனி கொடுத்தாங்கன்னு சொன்னான். இவங்க 2 பேரும் அவங்க புராணத்த சொல்லிடே இருந்தாங்க.

எனக்கு சலிப்பா ஆகிடுச்சி. அம்மா கண்கள் இளையா சுன்னியை பாத்துகிட்டே இருந்துச்சு. அது மட்டும் இல்ல அவள் வாய் சுன்னி ஊம்ப ஆசையா இருந்தது அவள் முகத்தில் தெரிந்தது. அது மட்டும் இல்ல இளையா சுன்னி நல்லா பெருசா தூக்கிட்டு நின்னுச்சி. நான் இப்ப இங்க இருக்குறது சரி இல்ல நினைச்சன்.“அம்மா மணி 2 ஆகுது டிவி படம் பாக்க போரன். நீங்க ஓழ் போடுங்க”

“சரி இனியா போ டா நீ எப்ப சொல்வன்னு தான் காத்துக்கிட்டு இருந்தன்”

“இளையா நல்லா ஆழமா இறக்கி குத்தனும் சரியா”

“சரி டா”

நான் போய் டிவி ஆன் செய்றதுக்குள்ள அம்மா முனக ஆரம்பித்தாள்.

“ம்ம்ம் ஆஆஆ நல்லா நக்குற இளையா”

“எல்லாம் பிட் படம் பாத்து தான் ஆண்டி”

“ம்ம்ம் ஆஆ வயதுக்கு மீறிய திறமை உண்ட இருக்கு”

“என்ன புண்டையில வேலை செய்ய விடுங்க ஆண்டி”

“ம்ம்ம்ம்ம் ஆஆ ஓத்தா என்ன சுகம்டா ஆஆஆஆ ம்ம்ம்ம்ம்..”
நான் டிவி பாத்துக்கொண்டே தூங்கிட்டேன். விழித்து பார்த்தேன் மணி 7 ஆனது. சரி அம்மா வும் இனியா என்ன பண்றங்கன்னு பாக்க போனன்.

“ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம் ஆஆஆஆஅ வேகமா வேகமா ம்ம்ம்ம்ம்ம்”

“ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்”

“அப்படிதான் ஆஆஆஆஆ ஓ மை காட்”

அம்மா முட்டி போட வச்சு அவன் பின்னாடி நின்னு நாய் ஓப்பதை போல ஓத்து கொண்டிருந்தான்.
இருவரும் உடலிலும் ஒரே வேர்வை நான் பேசுவதை அவள்கள் காதில் விழவும் இல்லை அந்த அளவுக்கு இனியா அம்மாவை ஓத்து கொண்டிருந்தான். மழைகாலம் என்பதால் பேன் ஏசி போடாமல் இருந்தது.

இவர்கள் போடும் ஓழால் உடல் முழுதும் வேர்வை இனியாவால் அம்மாவை பிடித்து ஓக்க முடியாமல் தவித்து கொண்டிருந்தான். 500 ரூபாக்கு ஏசி போட்டா தப்பு இல்ல. நான் ஏசி ஆன் செய்து விட்டேன். அவர்கள் உடல் காற்றில் உளர்ந்தது. இனியாவின் பிடி இருக்கம் ஆனது இப்ப அவன் குத்தும் வேகமும் அதிகரித்தது.

ரூம்ல அங்க ஒன்னு இங்க ஒன்னுமா கடந்த காண்டம் ஒன்னு சேத்து ஒரு இடத்துல வச்சிட்டு ரூம சாத்திட்டு வந்துட்டன். இது வர 4 தடவ அம்மாவ ஓத்துருக்கான் போல 4 காண்டம் கஞ்சியுடன் கடந்தது. நான் திரும்ப டிவி பாக்க ஆரம்பித்தேன்.

9 மணி ஆச்சு எனக்கு பசி எடுத்துச்சி அம்மா இன்னும் வரல என்ன பன்னலாம்ன்னு யோசிச்சி கீட்டு இருந்தன். அப்ப இனியா டிரஸ் போட்டுகிட்டு ரூமுலேந்து வெளியே வந்தான். ஒரு வேலையா ஓழ் முடின்சிடுச்சு போல அம்மா சாப்பாடு செஞ்சி கொடுப்பா ந்னு நினைச்சன்.“என்ன இளையா முடின்சிடுசா எல்லாம்”

“முடிஞ்சிடுச்சு இனியா அதான் கடைக்கு போறன்”

“எதுக்கு டா கடைக்கு அம்மா எங்க “

“அம்மா ரூம்ல ரெஸ்ட் எடுக்குறா காண்டம் தீந்து போச்சி என்னையை போய் வாங்கி வர சொன்னா டா அப்படியே பால் வாங்கி வர சொன்னா பணம் உண்ட வாங்கிக்க சொன்னாள்”

வாங்கிட்டு சீக்கிறமா வரன்னு சொல்லிட்டு மின்னல் வேகத்தில் ஓடிட்டான். நான் ரூம்ல போய் அம்மா பாத்தன் தன் புண்டைக்குள் விரல விட்டு இனியா இனியா பொலம்பிட்டு இருந்தா. அம்மா புண்டை அரிப்பு இன்னும் குறையல போல.

“அம்மா பசிக்குது சாப்பாடு வேனும்”

அம்மா ஏன்சி அம்மணமாக போய் தோச சுட்டுட்டு இருந்தா. நான் திரும்ப டிவி பாத்துகிட்டு இருந்தன். இனியா காண்டமும் 3 லிட்டர் பாலும் வாங்கிட்டு வந்தான். மூனு பேரும் நல்லா சாப்பிட்டோம். அம்மா சாப்பிட்டு கிச்சன் போனாள். பாலை காச்சி அதில் பாதாம் பிஸ்தா போட்டு காச்சினாள்.

“என்ன பண்ற அம்மா யாருக்கு இவளோ பால் ம்மா”

“இளையாக்கு தான் டா”

“இவளோ பால அவன் எப்படி குடிப்பா ம்மா”

“ம்ம்ம் அத காலையில ஏன்ச்சி பாரு டா நீ போய் அம்மா ரூம்ல படுத்துக்கோ டா”

“சரி அம்மா”

“அப்புறம் இளையா ரூம கிளீன் பன்னிட்டு இருப்பான் அவனுக்கு போய் உதவி செய்”

நான் அவன் என்ன பண்றான்னு பாக்க போன்னன். ரூம கிளீன் பன்னி காண்டம ஒரு ஓரமா வச்சிருந்தான். அவன் டிரஸ் அவுத்து போட்டு சுன்னி புடிச்சி ஆட்டிகிட்டு இருந்தான். என்ன பாத்ததும் காண்டம எடுத்து தூக்கி போட சொன்னான்.

“என்ன போட சொல்ற முடியாது போடா.”

“உன்ன சொல்றது தப்புதான் ஆனா இப்ப எனக்கு உன் அம்மா புண்ட நியபகம் டா ப்ளீஸ்”

“சரி அம்மா சந்தோஸமா வசிக்கோ நான் காண்டம பாத்துகிறன் டா”

நான் அத கொண்டு போய் தூக்கி போட்டுவிட்டு வந்தன்.அதுக்குள்ள அம்மா வந்துட்டா ரூம்க்கு. என்னையே போய் படுத்து தூங்க சொல்லிட்டா.

நானும் சரி சொல்லிட்டு அம்மா ரூம்க்கு போனன் தனியா தூங்க ஒரு மாதிரியா இருந்துச்சு. திரும்ப ஹால வந்து படுத்துகிட்டன்.

“ஓத்தா இனியா நல்லா ஆழமா ஓங்கி ஓங்கி குத்து டா”

“ம்ம்ம்”

“அப்படி தான் ஆஆஆஆ”

அம்மா முனகும் சத்தம் என்னை சூடு ஏத்தியது. என் கை சுன்னியை பிடித்தி ஆட்டி கொண்டே இருந்தது. அம்மா முனகும் சத்தம் கேட்டு கொன்டே இருந்தது எப்ப தூங்குன்னன் தெரியல எப்படியோ தூங்கிட்டன்.

காலையில எழுத்து பாத்தன் மணி 11 ஆனது. அம்மா ஏன்சிட்டாளா பாக்க போனன் . கால விரிச்சி போட்டு புண்டையை காட்டிடு தூங்கிட்டு இருந்தா. புண்டை அருகே இளையா முகத்த வச்சி தூங்கிட்டு இருந்தான். அவன் சுன்னி சிறுத்து போய் காண்டம் போட்ட மாதிரியே இருந்தது.
ஓத்து கிட்டு இருக்கும் போதே தூங்கிட்டாங்க போல. சரி நாம எழப்ப வேண்டாம் அம்மா கலைச்சி போய் துங்குறா. நான் போய் குளிச்சிட்டு பக்கத்துல மதியம் சாப்பாடு வாங்கி வந்தன்.

சரி, அம்மா பசியோட இருப்பாங்கன்னு எழுப்ப போனன் அவங்க முன்னாடியே ஏந்திருச்சி ஓல் ஆட்டம் போட்டுகிட்டு இருந்தாங்க. ஓழை முடித்துட்டு அம்மா வாயில் கஞ்சி தெளிக்க தன் சுன்னியை புடித்து குளிக்கு கொண்டு இருந்தான். அம்மா ஆர்வமா வாய பொலந்துக்கிட்டு ஆர்வமா கஞ்சியை வாயில் வாங்க தயாரா இருந்தா.

கொஞ்ச நேரத்தில் கஞ்சியை ஊத்தினான். படத்துல அறகுறையா பாத்துருக்கன் ஆனா இப்ப முழு ஓலும் என் கண்முன்னாடி நடந்தது. ஒரு பொண்ண எப்படிலாம் ஓக்கலாம் திருப்தி படுத்தனும் இந்த வயசுலே கத்துகிட்டன். ஆனா வயசு கம்மி எந்த காம உணர்வும் எனக்கு அப்ப இல்லை.

அம்மாவ அம்மாவா தான் பாத்தன் தப்பா நினைக்க தோனல. அப்புறம் அவங்கள சாப்பிட கூப்பிட்டன். மூவரும் சாப்பிட்டோம்.

“இளையா நான் சொன்ன படத்துக்கு 3 டிக்கேட் புக் பன்னிட்டு வா டா”

“சரி ஆண்டி”

“என்ன படம் அம்மா”

“போகும் போது உனக்கே தெரியும்”

 

“அது சரி அம்மா நாளைக்கு இளையா அம்மா வந்துடுவாங்க வந்துட்டா ஓழ் போட முடியாது அதனால நீங்க திரும்ப ஓழ் போடலாமே”

“இல்ல இனியா பாத்துகலாம் சினிமாக்கு போலாம்”
அப்புறம் நாங்க சினிமாக்கு கிளம்பிட்டோம். என்ன படம் தெரில போனாதான் தெரியும். கார்ல 3 பேரும் ஏரிட்டோம். அம்மா நல்லா கார் ஓட்டுவாங்க. அம்மா மாடன் இல்ல அதனால அவங்க நல்ல புடைவையா கட்டிட்டு வந்த்தாங்க.“இளையா காண்டம் மறந்துட்டன். மீதி 3 காண்டம் செல்ப் இருக்கு எடுத்துட்டு வா டா”

“சரிங்க ஆண்டி”

“அம்மா இப்ப எதுக்கு காண்டம்”

“அது போக போக உனக்கே தெரியும்”

“சரி அம்மா தப்பா எடுத்துகலா ஒன்னு கேக்கட்டா”

“கேலு டா”

“காண்டம் எதுக்கு போடுறங்கன்னு தெரியும். ஆனா அது எங்க கிடைக்கும் எவ்வளோ அம்மா”

“இது நீ முக்கியாமா தெரின்சிக்கனும் டா. இது மெடிக்கல் ஷாப் ல கிடைக்கும். ஒரு பாக்கெட்ல மொத்தமா 10 இருக்கும் டா. காசு 100 மேல இருக்கும்”

“புரிதா”

“ம்ம்ம் ஓ.கே மா அப்ப நைட்டு இளியா உங்களா 7 வாட்டி ஓத்தானா அம்மா”

error: Content is protected !!


"erotic stories in tamil""www tamil hot story com"tamilammamagansexstorynew"tamil sex stories""amma kama kathai"dirtytamil cuckold kamakataikalxosspஎன்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"tamil akka thambi uravu kathaigal""tamil hot sex story""tamil ool kathaigal""tamil heroine kamakathaikal"சித்தியின் குண்டி"tamil sex storirs""அக்கா காம கதைகள்"செக்ஸ்tamilkamakathikal"sex stories in english""tamil hot stories"appamagalinceststories"akkavin kamaveri""new hot tamil sex stories"நமிதா செக்ஸ்"sai pallavi hot"xossip.com/ஏன் ஏக்கம்"tamil kamaveri latest"Literotica ஓழ் சுகம்"tamil anni sex kathai"கிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.comகுடும்ப"kama kadhaigal""akka thambi sex stories in tamil""xossip english stories""tamil story""tamil akka thambi kathaigal"ஷாலினி ஓழ்சுகம்நிருதி காமக்கதைகள்"sex hot tamil"அண்ணி"manaivi kamakathaikal""appa magal sex stories""tamil kamakathaikal in tamil"tamilscandals"www tamil hot story com""hot kamakathaikal""tamil sex collection""amma magan sex tamil story""tamil actress sex stories""sex story incest""tamil akka thambi kamakathaikal""tamil dirty sex story"sextipstamilஎன் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்அவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதை"athai tamil kamakathaikal""tamil teacher sex stories"Ammavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikalNaai kamakathaikal"tamil sex stoty""tamil kamakathakikal"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"cuckold stories""tamil sex stories"தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்"tamil anni sex""தமிழ் செக்சு வீடியோ""akkavai otha kathai"நிருதி நண்பன் மனைவி sex stories"nayanthara husband name""tamil kamakathaikal family""tamil stories adult""tamil sex storied"தமிழ் காம பலாத்கார கதைகள்"actress sex story"சித்தி கதை literotica"nude nayanthara"