குடும்ப கச்சேரி – பாகம் 17 – அம்மா காமக்கதைகள்

Kuduma kacheri 17

அம்மாவை வர சொல்லிருக்கேண்டா.. இன்னும் கொஞ்ச நேரத்துல வருவாங்க.. ரெடியாயிரு..!!”

“க..கவிதா அத்தையா..?”

குடும்ப கச்சேரி – பாகம் 16 – அம்மா காமக்கதைகள்

“ம்ம்.. நம்ம வீட்லயே அம்மாதான் உன்கூட படுக்குறதுக்கு ரொம்ப ஆசைப்படுவாங்க.. மதியம்தான் போன் பண்ணி சொன்னேன்.. அவங்களால சந்தோஷத்தை தாங்கிக்கவே முடியலை.. ஈவினிங்கே வர்றதா சொன்னாங்க..!! அனேகமா இன்னும் அரை மணி நேரத்துல வந்துடுவாங்க.. நீ அதுக்குள்ளே கொஞ்சம் ரெடியாயிறேன்..!!”

“ச..சரி.. அண்ணி…!!” நான் கொஞ்சம் கம்மலான குரலில் சொன்னேன்.
எழுந்து பாத்ரூமுக்குள் நுழைந்து குளித்தேன். கவிதா அத்தையை பற்றியே மனம் யோசித்துக் கொண்டிருந்தது. கவிதா அத்தை விஜி அண்ணியின் அம்மா. அதுமட்டும் இல்லை. என் அப்பாவின் கூடப் பிறந்த தங்கை.

விஜி அண்ணி என் மேல் அதிகம் உரிமை எடுத்துக்கொண்டு என்னை சீண்டுவதன் காரணம் உங்களுக்கு இப்போது புரிந்திருக்கும் என்று நினைக்கிறேன். விஜி அண்ணியை எனக்கு சிறு வயதில் இருந்தே தெரியும். கவிதா அத்தை மிகவும் நல்லவள். என்னிடம் ரொம்ப பாசமாக இருப்பாள்.

என்மேல் அதிக அக்கறை எடுத்துக் கொள்வாள். அவளை நான் நிமிர்ந்து பார்த்து கூட பேச மாட்டேன். அந்த அளவுக்கு மரியாதை கொடுப்பேன். இன்று அந்த மரியாதையை எல்லாம் தூக்கி வைத்துவிட்டு, அவளுடன் மன்மதப்பாடம் படிக்கவேண்டும். பாசமான என் அத்தையின் பாற்குடங்களை கசக்க வேண்டும்.

அன்பான என் அத்தையின் அதிரசத்தை துளைக்க வேண்டும். கனிவு மிக்க என் அத்தையின் புண்டைக்குள் கஞ்சி ஊற்ற வேண்டும். எனக்கு கொஞ்சம் மலைப்பாக இருந்தது.
கவிதா அத்தை உயரமாக, புஷ்டியாக, திமுசுக்கட்டை மாதிரி இருப்பாள்.

கவிதா அத்தை

அம்மாவை போலவே அத்தைக்கும் இளநீர் சைசுக்கு கொங்கைகள். சித்ரா அண்ணியை போலவே அத்தைக்கு அகண்டு, விரிந்த புட்டங்கள். புண்டை யார் மாதிரி இருக்கிறது என்று பார்த்துதான் தெரிந்துகொள்ள வேண்டும். அத்தைக்கு அவளுடைய அழகு மீது எப்போதுமே ஒரு கர்வம் இருக்கும். எந்த நேரமும் புல் மேக்கப்பும், லிப்ஸ்டிக் தீற்றிய உதடுகளுமாய் இருப்பாள். லோ-ஹிப்தான் கட்டுவாள். பணியாரம் மாதிரி பிதுங்கி இருக்கும் தொப்புளை எல்லோருக்கும் கூச்சம் இல்லாமல் காட்டுவாள்.

அத்தையை பற்றி நினைக்க நினைக்க.. எனக்கு சுன்னி லேசாக தூக்கிக்கொண்டது.. சிரிப்பாக இருந்தது. இரவு எட்டரை மணி போல அத்தை வீட்டுக்குள் நுழைந்தாள். அவளுக்கு பின்னாலேயே மாமா. புன்னகையுடன் உள்ளே நுழைந்த அத்தை, அங்கிருந்த என்னை கவனிக்கவே இல்லை. நேரே தன் அண்ணனிடம் அதாவது என் அப்பாவிடம் சென்று அவரை கட்டி அணைத்துக் கொண்டாள்.

அவருடைய உதடுகளில் சூடாக ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டு சொன்னாள்.

“அண்ணே.. விஜய்கும் நம்மோட சேந்துட்டானாமே..? கேக்குறதுக்கு எவ்வளவு சந்தோஷமா இருந்துச்சு தெரியுமா..? எங்கேண்ணே அவன்..?”

“நான் இங்கே இருக்கேன் அத்தை…”

நான் சோபாவில் இருந்து எழுந்தவாறு சொன்னேன். உடனே ‘விஜய்ய்ய்ய்ய்…’ என்றவாறு அத்தை ஓடி வந்து என்னை இறுக்கி அணைத்துக் கொண்டாள். அவளுடைய முலை மூட்டைகள் என் நெஞ்சில் அழுந்தி பிதுங்க, அவளுடைய பருத்த புஜங்கள் என்னை நொறுக்கிவிடும் போல இறுக்கியது. அவள் என் முகம் எல்லாம் முத்தம் கொடுக்க துவங்க, எனக்கு மூச்சு முட்டியது. திணறினேன். கூச்சத்தில் நெளிந்தேன்

“ஐயோ.. என்னத்தை இது…?”

“ஏண்டா கண்ணா…?”

அத்தை தன் முத்தத்தை நிறுத்தாமலே கேட்டாள்.

“கூச்சமா இருக்கு அத்தை.. எல்லாரும் இருக்காங்க..!!”

“இருந்தா என்ன..? என்ன நீ இப்படி கூச்சப்படுற..? ம்ம்..? அம்மா, அண்ணிலாம் போட்டியா..? இல்லையா..?”

இப்போது விஜி அண்ணி தன் அம்மாவுக்கு பதில் சொன்னாள்.

“ம்ம்ம்.. போடுறதெல்லாம் உன் மருமகப்புள்ளை நல்லாத்தான் போடுறாரு.. அடி ஒவ்வொன்னும் இடி மாதிரிதான் வந்து விழுது.. இந்தா.. காலைல இவன்கிட்ட வாங்குன குத்துல.. இன்னும் என் புண்டை வலிச்சுட்டே இருக்கு.. ஆனா எங்க இருந்துதான் இவனுக்கு இந்த வெக்கம் வருதோ..? சகஜமா பண்ண மாட்டேன்றான்..!!”

“அப்டியா விஜய்..? நம்ம வீட்டு பொண்ணுகளோட சுகம் அனுபவிக்கிறதுக்கு எதுக்கு வெக்கம்..? ம்ம்ம்..?”
நான் அத்தையின் கேள்விக்கு பதில் சொல்ல முடியாமல் தயங்க, இப்போது அம்மா அத்தையிடம் சொன்னாள்.

“அவனுக்கு எல்லாம் புதுசா இருக்கு கவிதா.. இத்தனை நாளா எல்லாரையும் மரியாதையா பாத்திருப்பான்.. இப்போ எல்லாரையும் அம்மணமா பாத்ததும் அரள்றான்…!! எல்லாம் போக போக சரியாயிடும்..!!”

இப்போது அத்தை என்னை ஒரு மாதிரி பாசமாக பார்த்தாள். என் கன்னத்தை தாங்கிப் பிடித்தாள். நெற்றியில் முத்தமிட்டாள். அன்பான குரலில் கேட்டாள்.

“ஏன் விஜய்.. அத்தைகிட்டையும் அந்த மாதிரி வெக்கமா..? ம்ம்…?”

“அ..அதெல்லாம் இல்லை அத்தை..!!” நான் பலவீனமாக சொன்னேன்.

“அத்தை ஆசையா வந்திருக்கேன்.. உன்கூட படுத்து சுகம் அனுபவிக்கனும்னு.. அத்தைய ஏமாத்திடுவியாடா கண்ணா…?”

“இ..இல்லை அத்தை…!!”

கவிதா அத்தை புண்டை முலை
“அத்தையோட ஆசையை தீர்த்து வைப்பியா..? விஜி அண்ணிக்கு வலிக்கிற மாதிரி எனக்கும் வலிக்கணும் விஜய்.. பண்ணுவியா..?”

“ப..பண்றேன் அத்தை…!!”

நான் உதறலாகவே சொன்னேன். என்னிடம் இன்னும் அந்த தயக்கம் விலகாமல் இருந்ததை அத்தை கொஞ்ச நேரம் புன்னகையுடன் பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள். அப்புறம் சற்றே மலர்ந்த முகத்துடன் சொன்னாள்.

“சரி.. வா.. மேல போகலாம்.. நான் உன்கிட்ட கொஞ்சம் தனியா பேசணும்..!!

அத்தை என் கைகளை இழுத்துக் கொண்டு நடக்க, நான் பின்தொடர்ந்தேன்.

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


முதலிரவு செக்ஸ்"jyothika sex stories""tamil amma ool kathaigal"sexannitamilstoryவிரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip சுவாதி எப்போதும் என் காதலிஅப்பா மகள் பிட்டு படம்dirtytamil.com/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88நடிகைகள்"akka thambi kamakathai""tamil sex hot""aunty sex story""akka kamam""ginseng in tamil"மனைவி"bdsm stories""tamil actress hot sex stories""tamil sex xossip""tamil chithi kathaigal""tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal"பொம்மலாட்டம் பாகம் 1- மான்சி கதைகள்"akka thambi sex story""sri divya kamakathaikal"sexstoriestamilஎந்த தேவிடியா xossip "tamil sex site"லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்Akkapurusansexstory"tamil incest sex story"tamil xossip kathaikal"kamakathaikal tamil""tamil bdsm stories""tamil sex stries""tamil kama kadai"xosspTamil Amma mag an sex stories in english"karpalipu kamakathaikal""1 மாத கரு கலைப்பது எப்படி""sex storey com""tamil sex stories anni"அம்மா கருப்பு முலைமனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்"sex story tamil""tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்"nude nayantara""love stories in tamil""www tamil kama kathaigal"xossio"tamil new sexstories"மன்னிப்புமகனின் தொடையில் கை தடவxxossip"tamil se stories""sex stoeies"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கை"shreya sex com""new amma magan tamil kamakathaikal""அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை"tamilsexstore"incest sex stories in tamil"அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்"tamil lesbian sex story""tamil cuckold"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்"tamilsex storys""tamil amma magan uravu""nude nayantara""amma magan kathaigal"Tamil sex story hot niruthi"sex stories in tamil language"மச்சான் மனைவி காமக்கதை"அம்மா காமகதை"tamilxossip"kamakathai tamil actress""tamil rape sex""tamil dirty stories""xossip sex stories""தமிழ்காம கதைகள் புதியது""tamil lesbian sex story""அம்மா magan கதை""tamil okkum kathai""xossip sex stories""www.tamil kamaveri.com""fresh tamil sex stories""incest tamil stories"– பாகம் 32 – மான்சி தொடர் கதைகள் ... திருமதி கிரிஜா : பாகம் 23 : தமிழ் காமக்கதைகள் ...அக்கா காமக்கதைகள் "tamil actress sex store""tamil akka kamakathaikal"