ஐயர் ஆத்து கூத்து – பாகம் 20 – Iyer Family Sex

Iyer aathu

“அப்..ப்ப்பா!” வசந்தி அலறினாள்.

“அவசரப்படாதேடீ!” விச்சு இரைந்தார். “அப்பாவை திருப்தியா ஓக்க விடுடீ என் தங்கமே!”

ஐயர் ஆத்து கூத்து – பாகம் 19 – Iyer Family Sex

“நேக்கு வரதுப்பா…நேக்கு…வரது..,” வசந்தி திக்குமுக்காடினாள்.

“இதோ ஆயிடுத்து…சித்தப் பொறு,” என்று கூறியபடி மின்னல் வேகத்தில் இடுப்பை ஏற்றி இறக்கி அதிரடியாய் ஓத்தார் விச்சு. அவரது கொட்டைகள் வீங்கி வெடித்து விடும் போலிருந்தன. வசந்தியின் அடிவயிற்றில் தசைகள் முறுகுவது போலிருந்தன; அவளது உடல் இறுகியது. முதுகை வளைத்தபடி அவள் நெளிந்தாள். வீறிட்டாள்.

“ப்…ப்ப்ப்பா!”

“ராஜாத்தி…,” என்று இரைந்தபடி தனது பூலிலிருந்து புறப்பட்ட விந்துவால் மகளின் புழையை நிரப்பினார் விச்சு. பிறகு விருட்டென்று பூலை வெளியேற்றி அதைப் பிடித்துக் குலுக்கினார்.

“இனிமேல் உன்னையும் விடமாட்டேண்டி,” என்று குரூரமாகச் சிரித்தார்.

அப்பாவின் அதிரடி ஓளில் வசந்தி ஏறக்குறைய அரைமயக்கத்தில் இருந்தாள். மகளின் அயர்ச்சியைப் புரிந்து கொண்ட விச்சு, குனிந்து அவள் புண்டையை நக்கிக்கொடுத்தார். சிறிது நேரத்தில் அவரது சுண்ணி மீண்டும் வீரியமடைந்தது.

“இன்னும் ஒரே ஒரு வாட்டி பண்ணட்டுமாடீ?” என்று மகளின் காதில் கிசுகிசுத்தார் விச்சு.

வசந்தி சிரித்தாள்

எல்லார் குட்டும் வெளிப்பட்ட பிறகு, சாருவுக்கு கணவனை ஏறிட்டுப் பார்க்கவே கூச்சமாக இருந்தது. ஆனால், விச்சுவின் கண்களில் வெறுப்புக்கு பதிலாக கேலியே அதிகம் தென்பட்டது. சாருவுக்குக் குறுகுறுத்தது; சரோஜா வந்தபிறகு, மகன் மீது வந்த காமமும், அதைத் தொடர்ந்து மகள், மகன் இருவருடனும் உறவு வைத்துக்கொண்டதும் அவளைத் தின்று தீர்த்தது. போதாக்குறைக்கு, முந்தைய தினம் கணவன் மகளோடு இன்னொரு அறையில் இரவு முழுக்கக் கழித்ததும்,

மகனிடம் அடுத்தடுத்து ஓள்வாங்கிய அயர்ச்சியில் தான் உறங்குவதாக எண்ணிக்கொண்டு, அதே படுக்கையில் கணேசன் சரோஜாவை விடியற்காலை வரையிலும் புரட்டிப் புரட்டி ஓத்ததும் அவளுக்கு எண்ண எண்ண வெட்கமாக இருந்தது.

இனியும் நடக்க இந்த வீட்டில் என்ன இருக்கிறது என்று அவள் வியந்து கொண்டிருந்தாள். அந்த நேரமாகப் பார்த்து சமையலறைக்குள்ளே நுழைந்த சரோஜா, சாருவின் குண்டியைத் தட்டிவிட்டு, அவளைப் பின்பக்கத்திலிருந்து அணைத்துக்கொண்டு கழுத்தில் முத்தமிட்டாள்.

“என்ன பெரியம்மா, ராத்திரி கணேசன் வெளுத்துக்கட்டிட்டான் போலிருக்கே?” என்று கிண்டலாகக் கேட்டபடி, சாருவின் முலையைத் தடவினாள்.

“நான் மடி!” என்று சரோஜாவின் கைகளைத் தள்ளினாள் சாரு. “குளிக்காம கொள்ளாம அடுக்களைக்கு வராதே; தொடாதே!”

“சும்மாயிருங்கோ பெரியம்மா! காலம்பற எழுந்துண்டு குளிச்சிட்டு சுத்தமா பெரியப்பா வசந்தியைப் போட்டு ஓத்துண்டிருக்கா, தெரியுமோன்னோ?” சரோஜாவின் விரல்கள் இப்போது சாருவின் புடவையை அழுத்தி அவளது கூதியை வருட ஆரம்பித்தன.

“சரி, அதுக்கு இப்போ என்ன பண்ணனும்கிறே?” என்று எரிச்சலுடன் கேட்டபடி திரும்பிய சாரு, இப்போது சரோஜாவுக்குப் பக்கத்தில் கணேசனும் வந்து நிற்பதைக் கண்டு விக்கித்துப் போனாள்.

“பெரியம்மா, கணேசனைப் பாருங்கோ! காலங்கார்த்தாலேயே மூடு வந்துடுத்து அவனுக்கு!” என்று சிரித்தாள் சரோஜா.

“ஆமாம்மா!” என்று சிரித்த கணேசன், சாருவின் ஒரு கையை எடுத்துத் தனது எழுச்சியுற்றிருந்த சுண்ணி வீக்கத்தின் மீது வைத்தான்.

“மகாபாவி, பட்டப்பகலிலேயா? ராத்திரி போட்டுப் புரட்டி எடுத்தியே போதாதா?” சாருவின் குரலில் பொய்க்கோபம் இருந்தாலும், அவளது புண்டை குறுகுறுக்கத் தொடங்கி விட்டிருந்தது.

“அது சரி, எல்லாம் கணேசனுக்கும் வசந்திக்கும் மட்டும் தானா?” சரோஜா சாருவின் பிளவுசுக்குள்ளே விரலை நுழைத்து, காம்பைத் துழாவினாள். “நேக்கு ஒண்ணும் கிடையாதா பெரியம்மா?”

கணேசன் தன் பூலை வெளியேற்றி குலுக்கி விட்டுக்கொள்ளத் தொடங்கியிருந்தான். சரோஜா சாருவைத் திருப்பி, அவளது முகத்தைக் கைகளில் ஏந்தி, வாயோடு வாய்வைத்து முத்தமிட்டாள். மகளோடு சல்லாபம் செய்திருந்தபோதும், சரோஜாவின் முத்தம் ஒரு அலாதியான கிளர்ச்சியை சாருவுக்கு ஏற்படுத்தியது. தன்னையறியாமல் அவளும் சரோஜாவின் முத்தத்துக்கு இணங்கிக்கொண்டிருந்தாள். சிறிது நேரத்தில் இருவரது நாக்குகளும் பின்னிக்கொண்டிருந்தன. இப்போது சரோஜாவின் கைகள் துணிச்சலாக சாருவின் முலைகளைப் பிடித்து அமுக்கிக்கொண்டிருந்தன.

முத்தமிட்டு முடிந்ததும், சரோஜா பெரியம்மாவின் முலைகளை விட்டு விடாமல் இறுக்கியபடியே கிசுகிசுப்பாய்க் கேட்டாள்.

“பெரியம்மா, நாளைக்கு நான் ஊருக்குக் கிளம்பறேன்! போறதுக்கு முன்னாலே நானும் கணேசனும் உங்க கூட சித்த நாழி விளையாடலாமா?”

“உங்க பெரியப்பா வந்துட்டார்னா…,” சாரு இழுத்தாள்.

“அதெல்லாம் வரமாட்டார்மா,” என்று முன்னேறி வந்தான் கணேசன். “அக்காவை ருசி பார்த்துட்டார்; இன்னிக்குக் கோவிலுக்குப் போறவரைக்கும் அக்கா பாடு கஷ்டம்தான்!:

“சும்மா தொணதொணன்னு என்ன பேச்சு வேண்டிக்கிடக்கு? உங்கம்மாவை இழுத்துண்டு போ ரூமுக்கு! நான் அடுப்பை அணைச்சுட்டு வறேன்,” என்று சிரித்தாள் சரோஜா.

இதற்காகவே காத்திருந்தவன் போல கணேசன் அம்மாவைக் கட்டிப்பிடித்து அவளை முத்தமிட்டபடியே அறைக்கு அழைத்துக்கொண்டு போனான். சிறிது நேரத்தில் அவர்களைப் பின்தொடர்ந்து வந்த சரோஜாவும் சாருவை இறுகத்தழுவி முத்தமிட்டாள். அவளைப் படுக்கையில் அமரவைத்தார்கள்.

“ஐயையோ, காலங்கார்த்தாலே குளிச்சுட்டுப் பண்ணற காரியமாடீ இது?” என்று முகத்தை மூடிக்கொண்டாள் சாரு. ஆனால், சரோஜாவோ கணேசனோ அவளை விடுவதாக இல்லை. கண்ணிமைக்கும் நேரத்தில் சாரு நிர்வாணமானாள்.

சாருவைக் கட்டிலில் படுக்க வைத்து விட்டு, சரோஜாவும் அவள் பக்கத்தில் படுத்துக்கொண்டாள். அவளது கை பெரியம்மாவின் பெரிய முலைகளையும் வயிற்றையும் வருடின. பிறகு, அவள் ஒரு கையால் பெரியம்மாவின் கூதிமேட்டைத் தொட்டுத் தடவினாள்; சாருவின் கூதிமயிற்றை வருடினாள்.

“கணேசன் ஏன் உங்க மேலே பித்துப் பிடிச்சு அலையறான்னு இப்போ தெரியறது,” என்று பெரியம்மாவின் காதில் கிசுகிசுத்தாள் சரோஜா. அத்தோடு நின்றுவிடாமல், சாருவின் கால்களுக்கு நடுவே புகுந்து கொண்டு, முகத்தை அவளது கூதியின் மீது வைத்துக்கொண்டு உதடுகளால் பெரியம்மாவின் புழையுதடுகளில் முத்தமிட்டாள். சிலிர்த்துக்கொண்டு முனகிய சாரு, சரோஜாவின் நாக்கு தனது புழைக்குள் இறங்கியதும் கண்களை மூடி லயிக்கத்தொடங்கினாள்.

இதையெல்லாம் பார்க்கப் பார்க்க கணேசனுக்குக் காமவெறி உச்சத்தில் ஏறியிருந்தது. பூலைக் குலுக்கியபடியே கட்டிலில் ஏறியவன் அம்மாவின் இரண்டு முலைகளையும் பிடித்துக் கசக்கினான். பிறகு, ஒவ்வொன்றாய் வாயில் வைத்து உறிஞ்சினான். சரோஜாவின் கைகள் அலைந்து திரிந்து மகனின் பூலைப் பிடித்துக் குலுக்கின. அதைத் தொடர்ந்து சில நிமிடங்கள் அம்மாவின் முலைகளைப் படாத பாடு படுத்திவிட்டு, கட்டிலில் மண்டியிட்டு நின்றான். அவனது பூல் அம்மாவின் வாய்க்கு மிக அருகில் துடிதுடித்து நின்றது.

சாரு மகனின் பூலை வாயில் திணித்து ஊம்பத்தொடங்கினாள். கணேசன் அம்மாவின் வாயில் தன் பூலை இறக்கி ஏற்றி வாயோள் ஓக்கத்தொடங்கினான். சரோஜாவின் நாக்கு சாருவின் புண்டைக்குள்ளே ஆழமாகப் புகுந்து அடாத செயல்களில் ஈடுபட்டிருக்க, சாரு மகனின் பூலை மனமகிழ்ச்சியோடு ஊம்பினாள்.

“உம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்!” மகனின் பூலை வாயில் வைத்தபடி சாரு, சரோஜாவின் வாய்விளையாட்டில் தனது இன்பப்பெருக்கை அடைந்து கொண்டிருந்தாள். பெரியம்மா இன்பப்பெருக்கை அடைந்துகொண்டிருக்கிறாள் என்பதையுணர்ந்த சரோஜா வேகத்தை அதிகப்படுத்திய அதே நேரம், கணேசன் தன் பூலை அம்மாவின் வாயிலிருந்து உருவி, சட்டென்று சரோஜாவுக்குப் பின்பக்கமாகப் போய், அவளது புண்டையில் சொருகி ஓக்கத்தொடங்கினான். கணேசனுக்கு இருந்த வெறியில் அவன் ஓத்த ஓளில் சரோஜா விரைவிலேயே இன்பப்பெருக்கை அடைந்தாள். கணேசனும் அவளது புண்டையை நிரப்பியபிறகு, வெளியேறிய தனது சுண்ணியைச் சுருங்க விடாமல் சிறிது நேரம் குலுக்கி விட்டுக்கொண்டான். பிறகு, தளர்ந்து சாய்ந்திருந்த சரோஜாவின் வாயில் தன் பூலைத்திணித்தான்.

இப்போது சரோஜாவின் கால்களை விரித்து, சாரு அவளது புண்டையை நக்கத்தொடங்கினாள். இதைப் பார்த்த கணேசன் ஏற்கனவே சரோஜாவின் ஊம்பலால் விரைத்திருந்த சுண்ணியைப் பிடித்துக்கொண்டு அம்மாவுக்குப் பின் சென்று அவளைப் பின்பக்கத்திலிருந்து செமத்தியாக ஓத்துத்தள்ளினான். அவனது பூல் அம்மாவின் புண்டைக்குள்ளே வழுவழுவென்று போய்வரத்தொடங்கியது. அவளது குண்டிக்கோளங்களைப் பிடித்து இறுக்கியவாறு அவன் வேகத்தை அதிகரித்து அவளை அதிரடியாய் ஓத்துக்கொண்டிருந்தான். மகன் ஓத்து அளித்த சுகத்தில் மெய்மறந்த சாரு, சரோஜாவின் புண்டையைப் புசித்துக்கொண்டிருந்தாள். சாருவின் கைகள் சரோஜாவின் முலைகளைப் பிடித்து அமுக்கி விளையாடிக்கொண்டிருந்தன. அவர்களின் அதிரடி வேட்கை விரைவிலேயே மூவருக்கும் இன்பத்தின் உச்சத்தை அளித்து விடவே, ஒரே சமயத்தில் மூவரும் இன்பத்தை எட்டினர்.

சிறிது நேரம் அயர்ச்சியில் மூவரும் அப்படியே கிடந்தனர். பிறகு, வெளியே விச்சுவின் அறைக்கதவு திறந்த சத்தத்தைக் கேட்டனர்.

“பெரியப்பாவும் வசந்தியும் முடிச்சிட்டாங்க,” சரோஜா சொல்லவும் மூவரும் சிரித்தனர். சரோஜா எழுந்து சென்று நோட்டமிட்டு வந்தாள்.

“அப்பாவும் பொண்ணும் கிணத்தடியிலே சேர்ந்து குளிக்கிறாங்க!” என்று சிரித்தாள்.

“நேக்கும் இன்னொரு வாட்டி குளிக்கணும்,” என்று அலுப்புடன் சொன்னாள் சாரு. “இல்லாட்டி சமையக்கட்டுக்குப் போக முடியாது!”

“நான் உன்னைக் குளிப்பாட்டி விடட்டுமா அம்மா?” என்று கேட்டபடி அம்மாவின் முலைகளைக் கசக்கிய கணேசன் அவள் மீது படர்ந்தான்.

“டேய் பாவி, பெரியம்மாவை விடுடா, இல்லாட்டி நாம எல்லாரும் இன்னிக்குப் பட்டினி தாண்டா,” என்று சிரித்தவாறே சொல்லிவிட்டு சரோஜா அறையை விட்டு வெளியேற, கணேசன் அம்மாவின் முலைகளை மும்முரமாகச் சுவைக்கத்தொடங்கினான்.

 

-கூத்து சுபம்-

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


அத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"tamil story hot"Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex story"tamil sex storues"இளம் பென் செக்ஸ்tamil corona sex story in tamil"akka pundai tamil stories""akka thambi otha kathai""hot stories tamil""நண்பனின் அக்கா"மஞ்சு சசி வியர்வை "sex atories""tamil chithi ool kathaigal"நான் உங்க மருமக – பாகம் 01"tamil kaama kadhaigal""tamil memes latest""tamil sex new story""xxx tamil stories""hot sex tamil stories""tamil story amma magan"tamilStorysextamilநிருதி தமிழ் காமக்கதைகள்tamil koottu kamakathaikalpoovum pundaiyum archiveskamakathakalகள்ள ஓழ்கதைகள்"tamil actar sex"தங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்"tamil actar sex"/?p=10649நான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமா"actor sex story"Nadikai pundaiyil ratthammanci sathyan love stories"tanil sex stories"என் கை விரலால் அவளது புண்டை மேட்டில் தேய்த்து."www.tamilkamaveri. com""அண்ணி கதைகள்""tamil sex stories info""காம கதைகள்""indian sex stories in tamil""adult stories""தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்"தமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்காம செக்ஸ் கதைகள்tamilsrxகணவன்"actress namitha sex stories""trisha hot sex""அம்மா மகன் காமம்"xxx tamil அத்த ஓத்த புன்டா"tamil kama stories"Actresssexstoriesadult"அக்கா காம கதை"ஓழ்சுகம்.காம்மருமகள் புண்டை நக்கிய மாமனார் சித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ரா"tamil okkum kathai""regina cassandra sex""tamil hot story""puthiya kamakathaikal""meena kamakathai"joteka marbu hd photoes"tamil sex story""amma magansex""hot story in tamil""hot sex tamil""rape kathai""kamakathaikal rape""amma magan tamil sex stories""18+ tamil memes"tamilactresssexstory"trisha sex story tamil"அம்மா"tamil amma ool kathaigal""tamil desibees""tamil anni sex""tamil amma magan sex""mamiyar kamakathai""anni sex kathai""tamil amma magan sex kamakathaikal"tamilsexstorys"www new sex story com""tamil new hot stories"www.tamilsexstories.com"tamil sex stoires""tamil long sex stories""tamil amma mahan kamakathaikal""aunties sex stories""amma magan sex""teacher tamil kamakathaikal""tamil adult stories""www.tamilsexstories. com""tamil sex story.com""teacher tamil sex stories"