ஐயர் ஆத்து கூத்து – பாகம் 18 – Iyer Family Sex

Iyer aathu

“வசந்தி! உங்கப்பா…!” என்று அப்போது தான் விச்சுவைப் பார்ப்பவள் போல சரோஜா பதறினாள். வசந்தி சற்றே பயத்துடனும் நிறைய எதிர்பார்ப்புடனும் திரும்பி நோக்கினாள்.

“வசந்தி! என்ன பண்ணிண்டிருக்கே? அதுவும் அம்மணமா?” என்று சீறினார் விச்சு.

ஐயர் ஆத்து கூத்து – பாகம் 18 – Iyer Family Sex

“நீங்க என்ன பண்ணிண்டிருந்தேள்? நீங்களும் அம்மணமாத்தானே இருக்கேள்?” என்று புன்னகையோடு கேட்டாள் வசந்தி. அவளது கண்கள் அப்பாவின் பூலையே வெறித்தன. அம்மாடியோ, என்ன நீளம், எவ்வளவு பருமன்?

மகள் தனது விரைத்த பூலையே வெறித்துப் பார்ப்பதை உணர்ந்த விச்சுவுக்கு காமவெறி தலைக்கேறிக்கொண்டிருந்தது. தன்னிலை மறந்து கொண்டிருந்தார் அவர்.

“என்னடி காணாததைக் கண்டவ மாதிரி அதையே பாத்துண்டிருக்கே?” என்று வினவியபடி தனது பூலைப் பிடித்துக் குலுக்கி விட்டுக்கொள்ளத் தொடங்கினார். “என்னென்ன நடந்திண்டிருக்கு நம்மாத்துலே?”

“நீங்க இங்கே இருப்பேள்னு நேக்குத் தெரியாதுப்பா,” வசந்தி துணிந்து இன்னொரு பொய்யை அவிழ்த்து விட்டாள். அவளது குறிக்கோளே அவரை உசுப்பி விடுவது தானே?

“அடிப்போடி பைத்தியம்!” சரோஜா சிரித்தவாறே எழுந்து உட்கார்ந்தாள். “உங்கப்பா இத்தனை வருஷத்துலே உங்கம்மாவைக் கூட இத்தனைவாட்டி பண்ணியிருப்பாரோ தெரியலே? என்ன குத்துக் குத்தறார் தெரியுமோ இந்த மனுஷன்?”

“அடிக்கள்ளி! என்கிட்டே சொல்லியிருக்கலாமோன்னோ?” வசந்தி சரோஜாவின் கன்னத்தை செல்லமாகத் தட்டினாள். “நானும் அப்பாவோட அப்பப்போ விளையாடியிருபேனோன்னோ?”

“இப்போ மட்டும் என்னடீ குறைஞ்சு போயிடுத்து?” சரோஜா சிரித்தாள். “பெரியப்பா, வாங்கோ பெரியப்பா! உங்க பொண்ணுக்கு புண்டைவெறி ஜாஸ்தியாயிடுத்து! தம்பியோட பூல் மட்டும் போதாதாம்! வாங்கோ, நீங்களும் வந்து அவளை செமத்தியா ஓத்துடுங்கோ!”

அந்தக் காமவெறியிலும் விச்சு சற்றுக் குழம்பித்தான் போயிருந்தார். என்னவெல்லாம் நடந்திருக்கிறது இந்த வீட்டில்? எல்லாம் இந்த சரோஜாவால் தானே வந்திருக்க வேண்டும்? தன் மனைவியை தன் மகனே பெண்டாளத் தொடங்கியிருக்கிறான். போதாக்குறைக்கு ஆசைமகளே தன் காமப்பசியைத் தீர்த்துக்கொள்ள அப்பனையே அழைக்கிறாள்! எவ்வளவு பெரிய பாவம்!

விச்சுவின் மனக்குழப்பத்தைப் புரிந்து கொண்ட சரோஜா எழுந்து போய் அவரைப் பிடித்து இழுத்துக்கொண்டு வந்து படுக்கையில் உட்கார வைத்தாள்.

“அப்பா!” வசந்தி விச்சுவின் காதில் கிசுகிசுத்தாள். “நானும் சரோவும் ரொம்ப நாளா இதைப் பண்ணிண்டிருக்கோம். தெரியுமா? இப்போ நீங்களும் வாங்கோ!”

விச்சு மகள் வசந்தியின் இளமுலைகளையே வெறித்து நோக்கினார். இந்த வாய்ப்பைப் பயன்படுத்திய சரோஜா மண்டியிட்டு அமர்ந்து, விச்சுவின் சுண்ணியைப் பிடித்து ஓரிரு முறைகள் குலுக்கி விட்டு, வாயில் வைத்துச் சப்பிச் சுவைக்கத்தொடங்கினாள். சில நொடிகளில் விச்சுவின் பூல் முழுவதும் அவளது வாய்க்குள்ளே புகுந்து அவளது தொண்டையை அடைத்தது. அனுபவத்தில் பழுத்து விட்டிருந்த சரோஜா, அற்புதமாக பெரியப்பாவை ஊம்பத்தொடங்கினாள்.

வசந்தி தனது ஒரு முலையைக் கையில் ஏந்தி, அதை விச்சுவின் உதடுகளின் மீது வைத்து உரசினாள்.

“எடுத்துக்கோங்கோ அப்பா! உங்களுக்குத் தான்!”

விச்சு தன்னிச்சையாக வாய்திறக்கவும், வசந்தி தனது முலைக்காம்பை அவரது உதடுகளுக்கு நடுவே வைத்துத் திணித்தாள். அடுத்த கணமே மகளின் முலையை அப்பா ஆர்வத்தோடு சப்பிச் சுவைக்கத்தொடங்கினார். நாக்கால் மகளின் முலைக்காம்பின் மீது வருடினார். மகளின் இளமுலையின் வாளிப்பும் ருசியும் அவருக்குப் பிடித்துப்போகவே, அழுத்தமாக உறிஞ்சி உறிஞ்சி அவளது காம்புகளைக் கவ்விச்சுவைத்தார். மெதுவாக மகளின் காம்பைக் கடித்தார்.

“கடிங்கோப்பா, நன்னாக் கடிங்கோ!” வசந்தி முணுமுணுத்தபடி அப்பாவின் தலையைத் தன் முலை மீது வைத்து இறுக்கினாள். விச்சு இன்னொரு கையால் மகளின் இன்னொரு முலையைப் பிடித்துக் கசக்கினார்; காம்பை உருட்டினார்.

இவற்றைப் பற்றியெல்லாம் கவலைப்படாமல், சரோஜா விச்சுவின் சுண்ணியைத் தொடர்ந்து ஊம்பிக்கொண்டிருந்தாள். விச்சு இன்பத்தின் உச்சியை அடையும்வரை அவள் நிறுத்தவில்லை. ஆனால், விச்சுவின் கொட்டைகள் வெடிப்பது போல் வீங்கியதும் சட்டென்று நிறுத்தினாள். பிறகு….

“பெரியப்பா, என் வாயிலே வேண்டாம்! என் புண்டையிலே விடுங்கோ!”

சரோஜா எழுந்து கொண்டதும் வசந்தியைக் கட்டித்தழுவி முத்தமிட்டு விட்டு, படுக்கையில் சாய்ந்தாள். அவள் கால்களை விரித்துக்கொண்டதும் விச்சு தனது பூலைப் பிடித்து அவளது புழை மீது வைத்து அழுத்தினாள்.

“பெரியப்பா, என்னை ஓத்துண்டே வசந்தி புண்டையையும் நக்குங்கோ!”

வசந்தி குறுகுறுப்புடன் படுக்கையில் ஏறி, சரோஜாவுக்கு முதுகைக் காட்டியபடி, கால்களை விரித்து அப்பாவின் முகத்தின் மீது தனது கூதியை வைத்து அழுத்தித் தேய்த்தாள். விச்சு மகளின் புண்டைக்குள்ளே நாக்கை நுழைத்து விட்டு, சரோஜாவின் புண்டையில் தனது பூலைச் சொருகினார். சரோஜாவின் புண்டைக்குள்ளே விச்சுவின் பூல் விருட்டென்று இறங்கவும் அவள் முனகினாள். மகளின் புண்டையை நக்கியபடியே, சரோஜாவை விச்சு ஓக்கத்தொடங்கினார். மகளுக்கு முலைக்காம்பைக் கடித்தது பிடித்திருந்தது என்பதால், அவளது மொட்டையும் உதடுகளால் கவ்வி மெதுவாகக் கடித்தார்.

“அப்…ப்ப்ப்பா!” வசந்தி கதறினாள்.

நடந்து கொண்டிருப்பவற்றை விச்சுவாலேயே நம்ப முடியவில்லை. ஒரு புறம் சரோஜாவின் புண்டையை அவரது பூல் பதம்பார்த்துக்கொண்டிருக்க, மகள் வசந்தியின் புண்டையில் அவரது நாக்கு புகுந்து விளையாடிக்கொண்டிருந்தது. அந்த அறை முழுக்க அவர்கள் மூவரின் முனகல் சத்தங்களே நிரம்பியிருந்தன. விச்சுவின் வேகம் அதிகரிக்க அதிகரிக்க சரோஜா திக்குமுக்காடினாள். மகளின் புண்டையை நக்குகிற கிளர்ச்சியால், விச்சு தன் புண்டையை மிருகத்தனமாக ஓத்துக்கொண்டிருப்பது அவளுக்குப் புரிந்தது.

வசந்தி ஓவென்று அலறியபடி இன்பப்பெருக்கை எய்தினாள். அப்பாவின் முகத்தைத் தனது காமரசத்தால் அபிசேகம் செய்தாள். அவரோ மகளின் புண்டைரசத்தை அள்ளியள்ளிப் பருகினார். அதே சமயம் அவரது சுண்ணியோ சரோஜாவை சின்னாபின்னமாக்கிக்கொண்டிருந்தது.

“இதோ ஆயிடுத்து!” என்று முனகியபடியே சரோஜாவின் புண்டையை நிரப்பினார்.

“நானும்…,” என்று சரோஜாவும் மயங்கினாள். வசந்தியும் தளர்ந்து படுக்கையில் சாய்ந்தாள்.

மெல்ல விழித்த சரோஜா, விச்சுவின் சுண்ணியைப் பிடித்துக் குலுக்கினாள். பிறகு, அவரது விந்துவும் வசந்தியின் புண்டைரசமும் கலந்திருந்த திரவியத்தை நக்கியவள், அவரது சுண்ணியை லபக்கென்று விழுங்கி ஊம்பத்தொடங்கினாள். அவள் எதிர்பார்த்தது நடந்தது: சிறிது நேரத்தில் விச்சுவின் சுண்ணி எழுச்சியுற்றது

“இப்போ அப்பாவும் மகளும் சமர்த்தா ஓத்துண்டிருங்கோ! நான் போய் கணேசன் பெரியம்மாவை என்ன பாடுபடுத்திண்டிருக்கான்னு பார்த்திட்டு வர்றேன்,” என்று அம்மணமாக எழுந்து அறையை விட்டு வெளியேறினாள்.

“சரோஜா சொன்னதைக் கேட்டேளா அப்பா?” வசந்தி சிரித்தாள்.

“அப்பா உன்னை ஓக்கட்டுமாடி கொழந்தே?” என்று கேட்டபடி மகளின் மீது படர்ந்தார் விச்சு.

“ம்!”

மகளின் இளங்கால்களை விரித்த விச்சு, குனிந்து அவளது இளமுலைக்காம்புகளை நாக்கால் நெருடினார். பிறகு, ஒவ்வொரு காம்பாய் வாயில் வைத்துச் சுவைத்தார். பிறகு, மகளின் முலைகளை ஒவ்வொன்றாய் வாயில் வைத்துச் சப்பினார். அதே சமயம் வசந்தி அப்பாவின் பூலை எடுத்துத் தனது புழையில் வைத்து அழுத்தினாள்.

“என்ன அவசரம் பாரேன் என் கோந்தைக்கு?” என்று செல்லமாகக் கேட்டபடி மகளின் இரண்டு முலைகளையும் சேர்த்துப்பிதுக்கி, இரண்டு காம்புகளையும் வாயில் வைத்து உறிஞ்சினார் விச்சு. வசந்தி பரவசத்தில் ஆழ்ந்தபடி முனகினாள். விச்சு மெல்ல மெல்ல தனது பூலை மகளின் புழைக்குள்ளே இறக்கி ஏற்றி ஓக்கத்தொடங்கினார். ஒரு சில கணங்களில் அப்பாவின் பூல் மகளின் புழைக்குள்ளே முழுமையாகப் புதைந்து விட்டது.

“அடிக்கள்ளீ! உங்கம்மாவை விடவும், சரோஜாவை விடவும் உன் புண்டை டைட்டாயிருக்கேடி!” என்று வியந்தபடி விச்சு மகளை வேகவேகமாக ஓக்கத்தொடங்கினார். அவரது கொட்டைகள் வசந்தியின் குண்டியில் மோதின. மகளின் ஒரு காலைத்தூக்கி, தன் தோளின் மீது போட்டுக்கொண்டு அதிரடியாய் அழுத்தி அழுத்தி ஓத்தார் விச்சு.

“கண்ணத்தொறந்து பாருடீ என் கண்ணே,” காமத்தில் பிதற்றினார் விச்சு. “அப்பா கிட்டே என்னடீ வெக்கம்? பாருடீ!”

“போங்கோப்பா, நேக்கு கூச்சமாயிருக்கு,” என்று கண்களை இன்னும் இறுக்கிக்கொண்டாள் வசந்தி.

“அப்பாவோட புடுக்கு எப்படிடீ இருக்கு என் ராஜாத்தி? புண்டைசுகம் நன்னாருக்காடீ?” என்று பற்களைக் கடித்தபடி கேட்டவாறே மகளைப் போட்டு மிருகத்தனமாக ஓக்கத்தொடங்கினார் விச்சு.

“கொஞ்சம் பயமாருக்குப்பா,” என்று முணுமுணுத்தாள் வசந்தி. “உங்களோடது ரொம்பப்பெருசாருக்கு!”

“இப்போ வேண்டாமுன்னு சொன்னாலும் அப்பாவாலே நிறுத்த முடியாதுடீ,” என்று வேகத்தை மேலும் அதிகரித்தார் விச்சு. அவரது வேகத்தைத் தாளாமல் வசந்திக்கு மூச்சிரைத்தது. அவள் அவருக்குக் கீழே நசுங்கியபடி துவண்டு கொண்டிருந்தாள். போகப்போக அவளது புண்டை ஒழுக ஒழுக, அப்பாவின் பூல் சர்வசாதாரணமாக அவளுக்குள் போய்வந்து கொண்டிருந்தது.

படுக்கை அதிர்ந்து கொண்டிருக்க, விச்சு மகளை மட்டற்ற காமத்துடன் ஓத்துத்தள்ளிக்கொண்டிருந்தார். குத்தக் குத்த அவரது முனகல்களும் உரத்துக்கொண்டே இருந்தன. அவ்வப்போது மகளின் முலைகளை ஈரத்துணியைப் பிழிவது போலக் கசக்கியும், அவளது காம்புகளைக் கடித்தும் அவளுக்கு வலியையும், வெறியையும் ஏற்றிக்கொண்டிருந்தார்.

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil sex stroy""nayanthara nude photos""shalini pandey nude"முஸ்லிம் பர்தா காமகதைமனைவியை கதைகள்/archives/tag/tamil-aunty-sex-storytamilsexstoriesகவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"tamil sex blogs""tamil kama stories"மாயக்கண்ணன் மாமனார் காமக்கதைரயிலில் ஓல் கதை"tamil actress hot sex stories"மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."tamil anni stories""nayanthara real name""hot tamil aunty""அம்மா magan கதை""tamil rape sex"நான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமா"tsmil sex stories"புரபசரை ஓத்த"chithi sex stories tamil""amma magan okkum kathai""அம்மா காமக்கதைகள்""amma ool kathaigal""sex story tamil"கால் பாய் காமக்கதைxssiop"incest tamil""tamil anni sex""hot store tamil""tamil group sex story""tamilsexstory new"மச்சினி ஓழ்மலைமேல் அர்ச்சனை"தமிழ் காம"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"xossip telugu sex stories""nadigai kathai""tamil mami stories""tamil amma magan sex story com""tamil group sex story"Kamaveri xossip நிருதி காமக்கதைகள்கிராமத்து காம கதைகள்"brother sister sex stories"புண்டைபடம்தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிAmmapundaisexstory"புண்டை கதைகள்""tamil kamakkathaikal""tamil long sex stories"அக்கா குண்டிiyer mami tamil real sex kama tamil kathaikal"nayanathara nude"அம்மா"anbe mansi xossip""tamil incest stories""tamil sex stories in tamil""tamil sex sites"தங்கையின் தொடை"ஓப்பது எப்படி படம்"காம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதை"mami kathaigal""akka thambi kama kathai""tamil okkum kathai""tamil chithi ool kathaigal""tamil new sexstory""tamil sex stories mobi""tamil actress nayanthara sex stories""tamil heroine kamakathaikal"சின்ன உதடுகள் தமிழ் காமக்கதைகள்"sex kathai"Annisex"tamil kamakathaikal rape""tamil mami sex kathai"kamakathigal"sex hot tamil""mami ki sex story""amma magan sex story""tamil kamaveri latest""relation sex story""sex storys in tamil"நண்பர்கள் காமக்கதை"amma magan sex story""amma magan thagatha uravu kathai tamil"kamal hassan kuduba kamakathaikal Tamil"amma kamakathaikal in tamil""tamil sex kavithai"மாமி காதல் கதைகள்செக்ஸ் தமிழ்நாடு"tamil sex kavithai""inba kathaigal"newsexstory"hot tamil stories""hot tamil sex stories"ஒ ஓழ்