நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 18 – தகாத உறவு கதைகள்

Amma kooஅம்மாவும் மகளும் சரியாகப் பேசிக் கொள்ளாமலே சாப்பிட்டு படுத்தனர். சுகன்யா மட்டும்  அடிக்கடி பெருமூச்சு விட்டுக் கொண்டிருந்தாள். அவள் மனசு ஏனோ சமாதானம்  ஆக மறுத்துக் கொண்டிருந்தது.

நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 17 – தகாத உறவு கதைகள்

அம்மா மீது கோபம் இல்லை  ஆனாலும்  ஏனோ அவள் செய்ததை ஏற்றுக் கொள்ளவும் முடியாமல் மனசு ஒரு மாதிரி வருத்தப் பட்டுக் கொண்டிருந்தது. அதே நேரம்  அவளின்  உடம்பும் அவள் பார்த்த காட்சியை நினைத்து நினைத்து சூடாகி தவித்துக் கொண்டிருந்தது.

‘அந்த நிருதி எவ்வளவு மோசமானவன்.?   என்னையும் கரெக்ட் பண்ணிட்டான். நான் பத்தலேன்னு என் அம்மாவையும் கரெக்ட் பண்ணிட்டான் நாயி.. ! என்னை என்னெல்லாம் பண்ணான்? கிஸ்ஸடிச்சு கண்டபடி தொட்டு தடவி.. என் மார கசக்கி சப்பி.. இவ்வளவு  ஏன்.. என் புண்டைய கூட நக்கினான் நாய் மாதிரி.. இதெல்லாம் பண்ணிட்டு.. இப்ப அம்மாவையும்… ம்ம்.. அம்மாவையும்.. அம்மா.. அம்மா.. அம்மா புண்டையவும் நக்கிருப்பானா..? சீ.. கருமம்.. ஆனா.. ஆனா.. அவன் சுன்னிய அம்மா ஊம்பிட்டிருந்தாள.. அப்படின்னா.. அவனும் அம்மா புண்டைய நக்காமயா இருந்துருப்பான்? அய்யோ.. எப்படி  இப்படி  எல்லாம்..? சே.. என்ன மனுசங்க..? இந்த  அம்மாவ என்ன பண்றது? தம்பி தம்பினு கூப்பிட்டு பழகிட்டு.. இப்ப அவன் சுன்னிய புடிச்சு.. அந்த  ஊம்பு ஊம்பிகிட்டிருக்கா.. அய்யோ…….”

நினைக்க நினைக்க.. சுகன்யாவின் இளமை நரம்புகள் எல்லாம்  முறுக்கேறியது. மூளை சூடாகி உடலும் மனசும் கொதித்தது. நிலை கொள்ளாமல் தவித்து..  அவள் பெருமூச்சுடன் புரண்டு படுக்கும்போது அந்த மாற்றத்தை உணர்ந்தாள். அவளுக்கு தெரியாமலே அவளின் புண்டையிலிருந்து நிறைய நீர் வெளியாகி.. ஜட்டி நனைந்து..  தொடைகள் ஈரமாகியிருந்தன.. !!

சுகன்யா  எழுந்து பாத்ரூம் போனாள். நிருதியின் வீட்டைப் பார்த்தாள். கதவு சாத்தியிருந்தது. பாத்ரூம் போய் கிளீன் பண்ணிக் கொண்டு வீட்டுக்குள் போனாள். தண்ணீர் குடித்து விட்டு தன் அம்மாவைப் பார்த்தாள். மகாவும் தூங்காமல்தான் இருந்தாள். இரவின் மெல்லிய வெளிச்சத்தில்  மகாவும் சுகன்யாவைப் பார்த்தாள். அம்மா பாவமாகத் தோன்றினாள். பெருமூச்சு விட்டு அம்மா பக்கத்தில் போய் நெருங்கி உட்கார்ந்தாள். மகா மெல்ல  அசைந்தாள்.

“தம்பி தூங்கிட்டானா?” சுகன்யா மெல்லக் கேட்டாள்.
“ம்ம்.. தூங்கிட்டான்” மகா முனகிவிட்டு திரும்பி தன் பையனை ஒரு பார்வை பார்த்தாள். அவன் வாய் பிளந்து தூங்கிக் கொண்டிருந்தான்.

சுகன்யா தன் அம்மா மீது சாய்ந்தாள். மகா உடலை வளைத்து திரும்பி படுத்து தன் மகளை அணைத்தாள்.
“தூங்கலையா?”
“எப்படி தூங்கறது?”
“ஏன்? ”
“எனக்கு.. உன்ன நெனச்சா கோபம் கோபமா வருது..”

மகா மெல்லச் சிரித்தாள். தன் மகளின் இடுப்பில் கையைப் போட்டு  அவளை இன்னும் நெருக்கமாக தன்னுடன் சேர்த்து அணைத்தாள்.
“அம்மா செஞ்சது தப்புத்தான்.. மன்னிச்சிரு”
“இதே தப்ப நான் செஞ்சிருந்தா.. நீ சும்மாருந்துருப்பியா?” வெடுக்கெனக் கேட்டாள்.
“என் மக அப்படி எல்லாம் தப்பு செய்ய மாட்டா” என்று மகளின் முகத்தை  இழுத்து  அவள் கன்னத்தில் முத்தமிட்டாள்.
“நைஸ் பண்ணாத.. கொன்றுவேன்” என்றபடி அம்மா மேல் சரிந்து படுத்தாள் சுகன்யா. அவள் கை அம்மாவின் இடுப்பை வளைத்தது.

மகா பேசவில்லை. மகளை நன்றாக  அணைத்து அவள் உடலை வருடி தடவினாள்.

“ஏம்மா அப்படி செஞ்ச?”
“எப்படிமா?”
“ம்ம்.. நீ என்ன செஞ்சிட்டிருந்த..?” நிருதியின் சுன்னியை மகா ஊம்பிக் கொண்டிருந்ததை வாய் விட்டு கேட்க தயக்கமாக இருந்தது.

சுகன்யாவின் இடுப்பை அமைதியாகத்  தடவினாள் மகா.

“மா..”
“ம்ம்?”
“ஏன் அப்படி செஞ்ச?”
“நீ சின்னப் புள்ள.. உனக்கு புரியாது.. விடு”
“புரியும்.. நீ சொல்லு”
“அத உன்கிட்ட எப்படிடி சொல்றது?”
“ஏன் சொன்னா என்ன?”
“பெத்த மககிட்ட எல்லா விசயத்தையும் பேச முடியாது”
“பரவால.. பேசு..” அம்மா மீது சரிந்து  அவள் முலையுடன் தன் முலையை அழுத்தினாள். மெத்தன்ற சுகம் அவளை கிறக்கமாக உணர வைத்தது.

மகளின் நிலை மகாவுக்கு புரிந்தது. மகளை இறுக்கமாக அணைத்தாள். அவள் கை சுகன்யாவின் இடுப்பை வளைத்து  இறுக்கி  அணைக்க.. சுகன்யா தன் இடுப்பை முன்னால் தள்ளி அம்மாவின் பெண்ணுறுப்புடன் தன்னுறுப்பை இணைக்க முயன்றாள்.. !!

“சொல்லுமா?”
“என்னடி?”
“நீ ஏன் அப்படி செஞ்ச?”
“எனக்கு புடிச்சுது.. செஞ்சேன். போதுமா?”
“உனக்கு புடிச்சா செஞ்சுருவியா?”
“ஆமா..”
“உன்னை கொல்லப் போறேன்”
“சரி கொல்லு”
“ஆனா எனக்கு  எங்கம்மா வேணும்”
“கண்டாரோலி பெத்த மகளே..”
“யாரு? ”
“நீதான்..”
“கண்டாரோலி யாரு?”
“அடங்க மாட்டாம உன்ன பெத்து போட்றுக்கேனே.. நான்தான்”
“நீ ஏன் என்னை பெத்த? ”
“அதான் சொன்னேனே.. அடங்க மாட்டாம பெத்துட்டேன்னு.. எரும மாடு.. என்னடி பண்ற?”
“பால் குடு”
“பாலா..?”
“ம்ம்.. நீ எனக்கு பால் குடு.. நான்  உனக்கு பால் குடுக்கறேன்”
“மூடிட்டு ஒழுக்கமா படு..”
“ம்மா…”
“என்னடி கழுதை..?”
“எனக்கு வேணும்மா..”

சுகன்யா செம மூடாகியிருந்தாள். அவள் புண்டை நரம்பெல்லாம் விண்ணென்று வீங்கிப் புடைத்திருந்தது. அவள் முலைகள் இறுகி காம்புகள் விறைத்திருந்தன. அந்த சின்ன முலைகளை தன் தாயின் கொழுத்து கணத்த முலைகளுடன் இணைத்து அழுத்தி தேய்த்துக் கொண்டிருந்தாள்.

ஆனால் மகா கொஞ்சம் குழப்பமான மன நிலையில்  இருந்தாள். தன்னால் தன் மகளின் வாழ்க்கை கெட்டுப் போகுமோ என்று மனதுக்குள் ஒரு பயம் தலை தூக்கியிருந்தது. நிருதியின் சுன்னியை வாய் நிறைய கவ்வி ஊம்பியதை சுகன்யா கண்கொட்டாமல் பார்த்து விட்டாள். நான் செய்ததை போலவே இவளும் செய்ய ஆசைப் பட்டால் எனன செய்வது..??

சுகன்யா  அம்மா மீது  ஏறிப் படுத்தாள். அம்மா ஒரு பெண் என்பதால் ஜம்மென்றிருந்தாள். அம்மாவின் முலைகளுடன் தன் முலைகளை அழுத்திப் படுத்து.. அம்மாவை முத்தமிட்டாள்.

“என்னடி பண்ற?” மகா லேசாக எரிச்சலடைந்தாள்.
“பண்லாம்மா”
“என்னடி?”
“சாயந்திரம் பண்ண மாதிரி..”
“தேவுடியா சிறுக்கி.. அந்த மாதிரி  எல்லாம்  அடிக்கடி பண்ண கூடாதுடி”
“ஏன் பண்ணா என்ன?”
“அரிப்பெடுத்த முன்ட.. சொன்னா கேளுடி”
“அப்றம் ஏன் நீ மட்டும்.. அந்த மாதிரி பண்ணிட்டிருந்த?”
“எந்த மாதிரி பண்ணிட்…..” அவள் மீண்டும் நிருதியின் சுன்னியை ஊம்பியதைப் பற்றித்தான் கேட்கிறாள் என்று புரிந்தது.
“நிரு மாமாவோடத வாய்ல வெச்சு என்ன பண்ணிட்டிருந்த?”
“ம்ம்.. ஊம்பிட்டிருந்தேன் போதுமா?”
“தூ.. கருமம்…” அம்மா வாய் மீது பட்டென அடித்தாள்.
“யேய்.. அரிப்பெடுத்த கண்டாரோலி..”
“கருமம் புடிச்சவளே.. அதெல்லாம் செய்வாங்களா யாராவது? ”
” மூடிட்டு.. என் மேலருந்து எறங்கி படு இப்ப”
“ம்கூம்… எனக்கு பால் குடு..” சிணுங்கியபடி அம்மாவின் முலையை முட்டினாள் சுகன்யா.

மகாவுக்கு இப்போது சுத்தமாக  மூடு இல்லை. ஆனால் சுகன்யாவுக்கு உச்சத்துக்கு ஏறிப் போயிருந்தது.

“தேவுடியா முன்ட” என்றாள் மகா.
“என்னமா இப்படி திட்ற?” அம்மா மீது கோபம் வந்தது.
“பின்ன.. சொன்ன பேச்சு கேக்கறியா? பேசாம படு கொஞ்சம்..”  என்று வலுக்கட்டாயமாக மகளை பிடித்து தன் மேலிருந்து கீழே தள்ளினாள் மகா.

சுகன்யா ஏக்கம் நிறைந்த  ஏமாற்றத்துடன் தன் தாயைப் பார்த்தாள். பொசுபொசுவென ஒரு கோபம் வந்தது. அவளை கீழே தள்ளிய மகா.. புரண்டு அவளுக்கு முதுகு காட்டிப் படுத்தாள்.

“நான் நிரு மாமாகிட்ட போறேன்” என்று ஒரு குண்டை தூக்கிப் போட்டாள் சுகன்யா.. !!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதைஅக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"tamil aunty sex kamakathaikal""tamil hot stories""sex tamil actress""tamil kamakthaikal""kamakathaikal tamil akka thambi""trisha hot sex"அப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்கூதிக்குள்"tamilsex storys""tamil amma kama"மாமியாரை கூட்டி கொடுத்த கதைமன்னிப்பு"தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்""tamil heroine kamakathaikal"புண்டைபடம்"அண்ணி காமக்கதைகள்""அம்மா கூதி""sex kathikal""ashwagandha powder benefits in hindi"தங்கையின் தொடைகாமகதை"tamanna sex stories""www tamil new sex com""sex kathai in tamil"actresssex"sai pallavi hot"Gowri thangachi sex "tamil new sexstory""அக்கா புண்டை"அகிலா கூதி"nadigaigalin ool kathaigal"xossip.com/ஏன் ஏக்கம்நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்"tamil heroine sex""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""tamil acters sex""amma sex stories in tamil""tamilsex kathai""tamil aunty stories""tamil amma kama""tamil sex books"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88ஓழ்சுகம்"sex storues""tamil athai otha kathai""tamil actress sex stories xossip""amma magan sex""tamil sex stories latest"Tamil sex story"அம்மா குண்டி""tamil sex story sister""tamil kamakathaikal in amma magan"xosspi amma vervi vasamபாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"telugu actress sex stories""tamil akka sex kathai""stories hot tamil"என் அக்கா என் சுன்னியை மேலே ஆசைஅப்பா சுன்னி கதைமழை பால் காம கதை"erotic stories tamil"அண்ணி ஓழ்மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறிamma magan sex troll"akka thambi kamakathai""tamil akka story""தமிழ் ஆபச படங்கள்"Kaatukul group kamakathaikal"tamil incest kamakathaikal""tamil sister sex stories"அக்காமனைவியின் புண்டையை சப்பினான்டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"actress stories xossip""tamil family sex stories""sex hot tamil""குடும்ப காமக்கதைகள்""amma paiyan kamakathaikal"