நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 17 – தகாத உறவு கதைகள்

Sukanya pundai

“ஷ்ஷ்ஷ்..” சிலிர்த்து மகாவின் கன்னத்தில் ஒரு கை வைத்து வருடினான் நிருதி.
“அக்கா..”
“ம்ம்?” முகத்தை நிமிர்த்தி  அவனைப் பார்த்தாள்.
“படுக்கறியா?”

நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 16 – தகாத உறவு கதைகள்

“என்ன செய்யணும்?”
“ஊம்பு..”
“அதுக்கு ஏன் படுக்கணும்..” அவன்  உறுப்பை நிமித்திப் பிடித்தாள். மெல்ல குனிந்து மீண்டும்  அவன் உறுப்பின் மொட்டில் முத்தமிட்டாள்.

அவள் கன்னத்தை  இறுக்கி பிடித்துக் கொண்டு அவள்  உதடுகளில் தன் உறுப்பின் முனையை வைத்து  அழுத்தினான். அவன் உறுப்பின் முனையில் தொடங்கி அடித் தண்டுவரை முத்தங்களை வாரியிறைத்தாள் மகா. பின் அவனை கொஞ்சம் பின்னால் தள்ளி நிற்க வைத்து சேரில் இருந்து  இறங்கி அவன் முன் மண்டியிட்டு உட்கார்ந்தாள். அவன் லுங்கியை தூக்கி பிடித்துக் கொண்டான்.

அவனது பருத்த தண்டை இறுக்கி பிடித்து அசைத்தபடி அவன் தொடை இடுக்கில் தன் முகத்தை கொண்டு போனாள். அடியில் தொங்கிக் கொண்டிருக்கும் அவனது கெட்டியான விதைக் கொட்டைகளை மூக்குரச முத்தமிட்டாள். நாக்கை நீட்டி கொட்டைகளை நக்கினாள். பின் வாயை திறந்து கொட்டைகளை வாயில் கவ்விச் சப்பினாள். அவனது தடித்த உறுப்பு  அவளின் மூக்கின் மீதும்.. கன்னத்திலும் ஈரமாக கோலமிட்டது.

மகாவின் காம உணர்ச்சி தீவிரமாக  அவளை தாக்கியது. அவன் கொட்டைகளை வாயில் போட்டு சப்பிவிட்டு மேல் நோக்கி நீண்டிருந்த அவன் உறுப்பை பிடித்து கீழே  அழுத்தினாள். கீழ் நோக்கி வந்த அவன் உறுப்பின் மொட்டை முத்தமிட்டு நக்கினாள். பின் அப்படியே தன் வாயை திறந்து உள்ளே தள்ளி மொட்டை உறிஞ்சினாள். அவள் நாக்கு அவன் உறுப்பின் மொட்டை தடவித் தடவி நக்கிச் சுவைத்தது.

உடலில் பரவிய இன்பச் சிலிர்ப்பில் கண்கள் சொக்கினான் நிருதி. கால்களை  அகட்டி வைத்து நின்றான். அவள் தலையில்  தன் இரண்டு கைகளையும் வைத்து அவளை அழுத்தி பிடித்தபடி இடுப்பை இழுத்து  இழுத்து  அவள் வாயில்  இடித்தான்.. !!

தனியாக உட்கார்ந்து  எழுதிக் கொண்டிருந்த சுகன்யா பேனாவை அப்படியே போட்டு விட்டு நிமிர்ந்து  உட்கார்ந்தாள். இப்போது  எழுதுவது  அவளுக்கு அலுப்பாக இருந்தது. நிமிர்ந்து  உட்கார்ந்து கால்களை நீட்டினாள். இரு கைகளையும் உயரத் தூக்கி சோம்பல் முறித்தாள். உடம்பை வளைத்து அசைந்து நெளிந்தபின்.. பாத்ரூம் போக நினைத்து வீட்டுக்குள்ளிருந்து வெளியே சென்றாள். அம்மாவை காணவில்லை.
‘என்கிட்டகூட சொல்லாம எங்க போனா இந்த  அம்மா?’

நிருதியின் வீட்டைப் பார்த்தாள். கதவு லேசாக திறந்திருந்தது. அவன் வந்து  அவசரமாக கிஸ்ஸடித்து விட்டு போனதை நினைத்து சிரித்தபடி பாத்ரூம் சென்றாள். சிறுநீர் கழிக்கும் போது புண்டையில் ஒருவித நமைச்சல் இருப்பதை உணர்ந்தாள். புண்டையை கழுவி வெளியே வந்தவளுக்கு மீண்டும் போய் ஹோம் ஒர்க் எழுதுவதை நினைக்க போரடித்தது.

‘வீட்ல அம்மா இல்ல. எழுதறது அப்றமா கூட எழுதிக்கலாம். இப்ப நிருதி தனியாத்தான் இருப்பான். போனா சூப்பரா ஒரு கிஸ்ஸடிப்பான். கட்டிப் புடிச்சு கொஞ்சுவான். ம்ம்.. கொஞ்ச நேரம்  அவன் கூட வெளையாடிட்டு அப்றம் வந்து  எழுதிக்கலாம்’

வீட்டுக் கதவைக் கூட சாத்தாமல் அப்படியே  நிருதி வீட்டுக்கு  ஓடினாள். லேசாக திறந்திருந்த கதவைத் தள்ளித் திறந்து  உள்ளே போனவள்… உள்ளே கண்ட காட்சியில் அதிர்ந்து.. அப்படியே விதிர் விதிர்த்துப் போய் நின்றாள்.. !!

லுங்கியை தூக்கி பிடித்தபடி..  நிருதி நின்று கொண்டிருக்க.. அவன் முன் மண்டியிட்டு உட்கார்ந்து அவனது நீளமான சுன்னியை பிடித்து வாயில் முழுசாக திணித்து.. படு ஆவேசமாக  ஊம்பிக் கொண்டிருந்தாள் மகா.. !!

தன் தாய் என்ன செய்து கொண்டிருக்கிறாள் என்பதை.. உணரவே சில நொடிகள் பிடித்தது சுகன்யாவுக்கு. உணர்ந்த பின்.. செயலற்றவளாக தன்னை மறந்து திகைத்து நின்றாள்.

சில நொடிகள் கழித்துதான் தன் மகள் வந்து தங்களை பார்த்துக் கொண்டு நிற்பதை உணர்ந்தாள் மகா. விதிர் விதிர்த்துப் போய்.. படாரென அவன் சுன்னியை விட்டு வாயை விலக்கினாள். என்ன செய்வது என்று புரியாமல் பதறி விலகினாள்.

“என்னாச்சுக்கா?” ஊம்பல் சுகம் தவறிப் போன தவிப்பில் மகாவைப் பார்த்தான் நிருதி. அவளின் அதிர்ந்த பார்வையை உணர்ந்து திரும்பி திகைத்து நிற்கும் சுகன்யாவைப் பார்த்து  அவனும் அதிர்ந்தான்.. !!

சுகன்யா பேச்சு மூச்சற்று திகைத்துப் போய் நின்றாள். அதிர்ச்சியில் விரிந்த அவள் கண்கள் விரிந்தபடியே இருந்தது. நெஞ்சில்  இன்னும்  அதை விட பலமான அதிர்வு ஓடிக் கொண்டிருந்தது.

சுதாரித்து சட்டென எழுந்த மகா.. முந்தானையை இழுத்து முலைகளை மறைத்தபடி வேகமாக ஓடிப் போய் கதவைச் சாத்தினாள். தாழிட்டுத் திரும்பி..  உடனே மகளைக் கட்டிப் பிடித்துக் கொண்டு சொன்னாள்..!!
“அய்யோ.. அம்மா தப்பு பண்ணிட்டேன். மன்னிச்சுருடி..”
“……….”

சுகன்யாவுக்கு பேச்சே வரவில்லை. அப்படியே பேசினாலும் என்ன பேசுவது என்றும் தெரியவில்லை. ஆனால் கட்டிப் பிடித்ததில் தன் தாயின் முலைகள் தன் முலைகளை அழுத்துவது இதமாக இருந்தது.

ஏற்றிய லுங்கியை  இறக்கி விட்டு.. விறைத்த உறுப்பை மறைக்க முடியாத தவிப்புடன் அவளைப் பார்த்தபடி நின்றிருந்தான் நிருதி.

மகா.. தன் மகளை இறுகத் தழுவினாள். கன்னத்தில் அழுத்தி முத்தமிட்டாள். பின் மெல்ல விலகி.. மகளின் முகத்தை நெருக்கமாக பார்த்தபடி பரிதவிப்புடன் சொன்னாள்.
”அம்மா செஞ்சது தப்புத்தான். ஆனா.. நானும் மன்ஷிதானே..? எனக்கும் அந்த  ஆசை இருக்கும் இல்ல..? ஒண்ணும் தாங்க முடியலைடி தங்கம்.. என்னை  மன்னிச்சுக்கோடி..! இதை வெளிய சொல்லிராதே..!!”

சுகன்யா பேந்தப் பேந்த முழித்தபடி இருவரையும் மாறி மாறிப் பார்த்தாள். அவள் பதட்டம் தனியாமலே இருந்தது. இப்போது  என்ன செய்வது  என்று  அவளுக்கு சுத்தமாக புரியவில்லை.
‘கோபப் படனுமா? அது கூட தெரியலியே..! ரெண்டு பேரையும் திட்டனுமா? அது கூட தோணலையே..? அய்யோ.. நாம ஒன்னு நெனச்சு வந்தா இங்க வேற ஒன்னு நடக்குதே.. ? இப்ப என்னதான் பண்றது..?’

அவளால் எந்த  ஒரு முடிவுக்கும் வர முடியவில்லை. அப்படியே நடுங்கும் கால்களுடன் குழப்பமாக நின்றிருந்தாள்.

மகா மீண்டும்  அவளைக் கட்டிப் பிடித்தாள். பாசமாக முத்தம் கொடுத்தாள். மகள் தோளை வளைத்து  அணைத்து.. மெல்ல நடத்திப் போய் சேரில்  உட்கார வைத்து அவள் கையைப் பிடித்தாள்.
“அம்மா மேல கோபமாடி தங்கம்?”

அம்மாவைப் பார்த்தாள் சுகன்யா.  உண்மையில் கோபம் இல்லை. பின் நிருதியைப் பார்த்தாள். அவன் மெலிதாகச் சிரித்தான். அந்த சிரிப்பு  அவளுக்கு கோபத்தை கொடுத்தது.

“சிரிக்காத” என்றாள்.
“சரி..” வாயை மூடிக் கொண்டான்.

மகா பெருமூச்சு விட்டாள். தன் மகளின் கன்னத்தை வருடினாள்.
“எல்லாம் நீ செஞ்சதுதான்” என்று மெல்லச் சொன்னாள்.

சுகன்யா நிமிர்ந்து  அம்மாவைப் பார்த்தாள்.
“என்ன?”
“நீதான்.. வயிறு வலிக்குதுனு சொல்லி.. எண்ணை போடச் சொன்ன.. அதோட போயிருந்தா பரவால.. அப்றம் நீ வேற மாதிரி ஆகி.. என் கிட்ட பால் குடிக்கணும்னு குடிச்ச.. அதோட போச்சா…..”
“சரி.. சரி.. போதும் நிறுத்து..”

நிருதி முன் அம்மா சொல்வதைக் கேட்கவே அவளுக்கு கூசியது. இது அம்மா மகளுக்குள் நடந்த ரகசியம்.. இதைப் போய் அவன் முன் சொல்கிறாளே..  இந்த  அறிவு கெட்ட அம்மா  என்று கோபம் வந்தது.

சட்டென்று சேரில்  இருந்து  எழுந்தாள் சுகன்யா.
“நான்  எழுதனும்.. நீ வீட்டுக்கு வா மொதல்ல..” என்று தன் தாயை விலக்கி விட்டு  கதவைத் திறந்து வேகமாக வெளியே பாய்ந்து  தன் வீட்டுக்கு  ஓடினாள் சுகன்யா.. !!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil kamakathakal"காம சித்தப்பா"tamil kamakadaikal""tamil new kamakathaikal"tamilxossip"tamil stories xossip""mamanar marumagal otha kathai in tamil font""amma magan sex kathai tamil""mamiyar kamakathai""காதல் கதை"தங்கையுடன் செக்ஸ்"tamil dirty sex story""anni story tamil"vanga padukalam tamil stroyUma athai kama kathaiஅம்மா காமக்கதைகள்"tamil amma magan kathaigal""tamil sex stories mobi""anbe mansi""dirty story tamil""kama kadhai""tamil akka sex"எனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளேஎன் பத்தினி மனைவி கதை"akka kamam tamil""tamil kamakathai image"அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதைமச்சினி ஓழ்"tamil sexstories""tamil sex kamakathaikal""tamil kamaver"மஞ்சு சசி வியர்வை "dirty tamil sex stories""tamil nadigai sex kathai"அத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"hot story in tamil"tamilkamakathaaikal"shruti hassan sex stories""akka thambi kamakathai"மனைவி பஸ் காம கதை"latest sex stories""actress hot memes"மனைவிஅண்ணன் மனைவி மான்சி"aunty sex stories""kaama kathai""குடும்ப காமக்கதைகள்"பூவும் புண்டையையும்"tamil kama kathaigal""amma magan sex story tamil""tamil new sex story com"pathni kathaikal xossipகவிதாயினி sex stories"tamil akka story"en manaiviyin kamaveri kamakathaikalஓழ்சுகம்.காம்"tamil nadigai sex story"மீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ru"tamil sex stor""xossip english stories"tamilkamaveryமீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.rutamil ciththi muthaliravu kamakathakikal"tamil homosex stories""trisha tamil sex story"newkamakadhai.in"tamil pundai"கற்பழிப்பு காம கதைகள்தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே என் கஞ்சியை"tamul sex stories""www.tamil sex stories"அப்பாமகள்"tamil anni sex kathai""dirty tamil sex stories"Literotica போடுஆசை இருக்குமோ – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"samantha sex stories"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"chithi kamakathaikal""tamil new incest stories""tsmil sex story""xossip sex story"ஓழ்சுகம்"tamil amma magan sex story""actress tamil kamakathaikal""tamil rape sex stories""அம்மா புண்டை"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்"akka thambi ool kathaigal""akka thambi kamam""kamaveri kathai"