நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 15 – தகாத உறவு கதைகள்

Amma pundai sunniஇருவரும் பேசும் நிலையில் இல்லை. தன் தாயின் அசைவிலும் புண்டை மீதான அழுத்தத்திலும் மிக விரைவாக உச்சம் அடைந்து சிலிர்த்தாள் சுகன்யா.  ஆனாலும் மகா தனக்கு புழைக் கசிவு வெளியாகும்வரை அவளை விடாமல்  இறுக்கி பிடித்தபடி தொடர்ந்து  இடித்துக் கொண்டே இருந்தாள்.. !!

நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 14 – தகாத உறவு கதைகள்

இறுதியில்  இருவரும்  உச்சமடைந்து களைத்தபோது வியர்வை மழையில் நனைந்து குளித்திருந்தனர். மகா ஆசுவாசமாக மூச்சு வாங்கி பின் தன் மகளை விடுவித்தாள். சிறிது நேரம்  அமைதியாக படுத்துக் கொண்டிருந்தவள் அதன்பின்  எழுந்து புடவை கட்டிக் கொண்டு கதவைத் திறந்து வெளியே போனாள்.

புதுவிதமான சுகத்தை அனுபவித்த சுகன்யா கிறக்கத்துடன் எழுந்து  உட்கார்ந்தாள். உடைகளை சரி செய்து விட்டு அப்படியே படுத்துக் கொண்டாள். மகா உடலை கழுவி மீண்டும்  உள்ளே வந்தாள்.

“போடி.. எந்திரிச்சு பாத்ரூம் போயிட்டு வா” என்றாள்.

அம்மாவைப் பார்த்து நிறைவாகச் சிரித்தாள் சுகன்யா.


மகா இப்போது மகளைப் பார்க்க விரும்பவில்லை. பல ஆண்களிடம் படுத்து  எழுந்தபோது ஏற்படாத ஏதோ ஒரு குற்ற உணர்வு  இப்போது  அவளுக்கு உண்டானது. பெண்ணுடன் பெண்ணாய் இணைந்ததே புதுசு.  இதில்  அந்த பெண்ணே தான் பெற்ற மகள் என்பதே அவளை வெட்கப்பட வைத்தது.

மகளை கண்டு கொள்ளாமல் தன் சமையல் வேலையை துவக்கினாள் மகா. ஆனால் மனசும் உடம்பும் மகளைப் பற்றியே எண்ணிக் கொண்டிருந்தது.. !!

சமையல் வேலையை முடித்து விட்டாள் மகா..!! தான் பெற்ற மகளை ஒரு பெண்ணான தானே ஓத்த அனுபவத்தை நினைக்க நினைக்க.. அவளுக்கு மனதில் ஒரு பக்கம்  வெட்கமாகவும் இருந்தது. இன்னொரு பக்கம் சுகமாகவும் இருந்தது..!! ஆனால் தான் ஒரு ஆண் அல்ல.. என்கிற அளவில் மகளுடன் லெஸ்பியன் கொண்டதில் திருப்தி அடைந்து கொண்டாள்.. !!

தாயுடன் ஏற்பட்ட அந்தரங்க உறவில் புது உலகை உணர்ந்து கொண்ட சுகன்யா தனது கடமையை உணர்ந்து தீவிரமாக  எழுதிக் கொண்டிருந்தாள். மகா கழுத்து வியர்வையை துடைத்தபடி மகளைப் பார்த்தாள்.

“எழுதிட்டியா?”
“இல்லமா?” நிமிராமலே சொன்னாள்.
“சோறாக்கிட்டேன். பசியாச்சுன்னா போட்டு சாப்பிட்டு எழுது..”

குனிந்து  எழுதிக் கொண்டிருந்த  சுகன்யா முகத்தை நிமிர்ந்து  அம்மாவைப் பார்த்தாள்.
”எனக்கு பசியே இல்ல..”
“…….”
“எழுதறதுக்கு இன்னும் நெறைய இருக்கு..”
“சீக்கிரம் சீக்கிரம் எழுது..”


இருவரும் ஒருவரை ஒருவர் ஆழமாகப்  பார்த்துக் கொண்டனர். உடனே இருவரின் உதடுகளும்  வெட்கத்துடன் புன்னகைத்துக் கொண்டன. மகா அதை காட்டிக் கொள்ளாதவளைப் போலக் கேட்டாள்.
” வயித்து வலி எப்படி இருக்கு..??”
” இப்ப வலியே இல்ல. நல்லாருக்கு..”
” சரி.. நீ எழுது. நான் வெளிய உக்காந்துருக்கேன்.” என்று விட்டு வாசலுக்குச் சென்றாள்.

நிருதி வந்திருந்தான். அவன் வீட்டில் லைட் எரிந்து கொண்டிருந்தது. அவளுக்கு மகளுடன் லெஸ்பியன் செய்ததில்.. உணர்ச்சி உச்சத்திற்கு ஏறியிருந்தது. பெண்ணுடன் உறுப்பை உரி உச்சம் அடைந்திருந்தாலும் ஒரு ஆண் மகனின் சுன்னியிடம் ஓல் வாங்கி சுகப்படும் திருப்தி அவளுக்கு கிடைத்திருக்கவில்லை.

தனியாக இருந்தாலும் மகளுடன் நடந்த உறவே தன் மனதை சங்கடப் படுத்திக் கொண்டிருக்கும் என்பதை உணர்ந்து.. அவன் வெளியே வந்தால் அவனுடன் சிறிது நேரம் பேசலாம் என நினைத்த படி.. வாயில் வெற்றிலையை போட்டுக் கொண்டு வாசலில் நின்றபடி நிருதியின் வீட்டையே பார்த்தாள். அவன் வெளியே வருவதைப் போலவே தெரியவில்லை.. !!

சுகன்யாவும் எழுதிக் கொண்டிருக்கிறாள். அவள் இன்னும் அரை மணி நேரமாவது எழுதுவாள். பையனும் விளையாடப் போனவன் இன்னும் வரவில்லை.. !!

மனசுக்குள் யோசித்து ஒரு  முடிவு செய்த மாகா.. வெற்றிலைச் சாறை துப்பி விட்டு.. மெல்ல நடந்து  நிருதியின் வீட்டுக்குச் சென்றாள்.. !!

நிருதி டிவி முன் உட்கார்ந்திருந்தான். ஒரு சேரில் உட்கார்ந்து எதிரில் ஒரு சேரைப் போட்டு அதன் மேல் கால் நீட்டி உட்கார்ந்திருந்தான். போனைக் காதில் வைத்து பேசிக் கொண்டிருந்தான். கதவைத் தள்ளி உள்ளே சென்ற மகாவைப் பார்த்ததும் சேரில் இருந்த கால்களை எடுத்து கீழே வைத்தான்.. !


‘உக்காருக்கா ‘ என்று ஜாடை செய்தான்.

மகா லேசான புன்னகையுடன் போய் அவனுக்கு எதிர் சேரில் உட்கார்ந்தாள். நிருதி போன் பேசுவது அவன்  மனைவியுடன் என்று தெரிந்தது. சில நொடிகள் கழித்து.. அவனது ஒரு காலை பிடித்து தூக்கி தன் மடியில் வைத்தாள் மகா.. !!

அவன் சீக்கிரமாக போன் பேசி முடித்தான்.
” என்னக்கா.. ?”
” என்ன சொல்றா உன் பொண்டாட்டி.. ?” ” இன்னும் ரெண்டு நாள் இருந்துட்டு வரேங்கறா..”
” மெதுவா வரட்டும்.! என்ன அவசரம்.. ?” என்றபடி மெதுவாக அவன் காலை நீவினாள்.
” ம்ம்..!” புன்னகைத்தான். “சுகன்யா என்ன பண்றா.. ?”
” எழுதிட்டிருக்கா. அவ எழுதி முடிக்க அரை மணி நேரமாச்சும் ஆகும் ”

தலைமுடி கலைந்திருக்க..  மகாவின் முந்தானை ஒதுங்கியிருந்தது. அவளது இடது முலை ஜாக்கெட்டைக் கிழித்து விடுவதைப் போல முட்டிக் கொண்டிருந்தது. அவைகள் இப்போது கசக்கிப் பிழியப் படுவதற்காக ஏங்கிக் கொண்டிருந்தது. அவள் முகமே காம உணர்ச்சி ஏறி அதை வெளிப் படுத்தும் விதமாக மிளிர்ந்து கொண்டிருந்தது..!!

“என்னக்கா.. டல்லா தெரியுற..?”
“இப்பதான் சோறாக்கி முடிச்சேன்” சேரின் பின்னால் சாய்ந்து தலையை அன்னாந்தாள். கைகளை மேலே தூக்கி முலைகளை முன்னால் தள்ளி சோம்பல் முறித்தாள். முலைக்கடியில் இருக்கும் ஜாக்கெட் மேலேறி இடது முலையின் அடிப் பக்கத்தை காட்டியது. அவள் இடுப்பின் சரிவும் அவன் கண்களுக்கு விருந்தானது.

அவளது உடலின் வளைவுகள் அவனை தாப  உணர்ச்சிக்கு ஆளாக்கியது. அவளின் உணர்ச்சி  அவனுக்கும் புரிந்து விட்டது. அவனது உடம்பும் ஜிவ்வென சூடாக.. அவன் ஆண்மை புடைத்துக் கொண்டது.. !!

சோம்பல் முறித்தபின்.. முலையை மூடாமலே அவனைப் பார்த்தாள்.
“பயங்கர சடவு..”
“ரொம்ப வேலையா?”
“ஆமா…” தொப்புள்  அருகே புடவைக்குள் இடது கையை விட்டு தடவிக் கொண்டாள்.

அவனுக்கு கிர்ரென ஏறியது. உள்ளே ஜட்டி  போடாத அவன் ஆண்மை திமிறி எழுந்து லுங்கியை தூக்கியது.
” பையன்.. ??” மெல்ல கேட்டான். அவள் தொடைகளின் நடுவில் கால் கட்டை விரலை வைத்து அழுத்தினான்.


” அவன இன்னும் காணம்..! வெளையாடப் போயிருக்கான்..!!”
“நீ சூப்பர்க்கா..”

அவள் சிரித்தபடி.. தன் தொடை இடுக்கை குடையும்  அவனது கால் கட்டை விரலைப் பிடித்தாள்.

” பண்ணலாமாக்கா.. ??” லேசான தயக்கத்துடன் கேட்டான்.
“என்னப்பா?”
“எனக்கு மூடாருக்கு..”
“பேசாம இரு..”
“ஏன்க்கா?”
“உன்கிட்ட கொஞ்ச நேரம் பேசிட்டு போலாம்னுதான் வந்தேன்..” அவளுக்கும் ஆசை இருந்தது. ஆனால் முடிந்தால் இரவுவரை தள்ளிப் போடலாமே என்று நினைத்தாள்.

முந்தானை ஒதுங்கி ஜாக்கெட்டில் முட்டிக் கொண்டிருக்கும் அவள் முலையையும் இடுப்பையும் பார்த்தபடி தனது தொடைகளை அகட்டி வைத்தான். அவள் பார்வை அவன் தொடை இடுக்கில் விழுந்தது. அவனுறுப்பு லுங்கியை தூக்கியபடி முட்டிக் கொண்டு நின்றிருப்பதை பார்த்து மெலிதாக புன்னகைத்தாள்.
“என்ன இது?”
“எதுக்கா?”
“இப்படி கம்பமாட்ட தூக்கிட்டு நிக்குது?”
“உன்ன பாத்ததும்.. தன்னால தூக்கிருச்சுக்கா..”
“அடக்கி வெய்..” என்று சிரித்தாள்.

ஆனால்  அவன் அடங்கும் நிலையில் இல்லை. மெல்ல தன் தொடையை தடவி லுங்கியுடன் சேர்த்து தன் உறுப்பை பிடித்தான். அதை மெல்ல தடவி நிமிர்த்தி பிடித்து உறுவினான்.
“செமையா ஏறுதுக்கா..”
“என்னை பாத்தா?”
“ம்ம்..”
“நான்  என்ன வயசுப் புள்ளையா?”
“வயசுப் புள்ளையை பாத்தாத்தான் எந்திரிக்கும்னு யாருக்கா சொன்னது?” உறுப்பை இறுக்கி பிடித்து கசக்கினான். அவன் உடல் மளமளவென சூடேறியது. அவன் செய்கையைப் பார்த்த மகாவின் தொடை இடுக்கிலும் சூடேறியது.


“அக்கா.. ஒரு கொஞ்ச நேரம்..”
“என்ன?”
“உன் கைல புடிச்சு… ஆட்டு..” லுங்கியை தூக்கி விறைத்திருந்த தன் கதாயுதத்தைக் காட்டினான். மகாவின் புண்டை சூடாகி நீரை வடிக்கத் தொடங்கியது.
“ப்ளீஸ்க்கா..” கெஞ்சினான்.
“நைட்டுக்கு பாத்துக்கலாமே..” என்றாள்.
“அது.. மெயின் மேட்டர்.. இப்ப எனக்கு செம மூடாகியிருச்சு.. கொஞ்ச நேரம்.. ப்ளீஸ்க்கா..” பூல் முனையை பிதுக்கி.. மொட்டை வருடி கையடித்தான்.

மகா தலையசைத்தாள்.
” ம்ம்.. சரி..”
” கதவு சாத்தாம இருக்கு. சாத்திரவா..?”
” சாத்த வேண்டாம்..! சந்தேகம் வரும்.. !!”
” எதுக்கும் லேசா சாத்தி வெச்சுக்கலாம்க்கா ”

கதவு வழியாக வெளியே பார்த்தாள். பின் “செரி..” என்றாள்.

அவள் மடியில் இருந்து காலை எடுத்தான். லுங்கியை  கீழே தள்ளி  உறுப்பை மூடினான்.  எழுந்த வேகத்தில்  அவள்  உதட்டில்  ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டு முன்னால் சென்று கதவை கொஞ்சமாக திறந்திருக்கும் படி சாத்தி வைத்தான். திரும்பி  அவளை பார்த்தான்.

“அக்கா.”
“ம்ம்?”
“கேக்கறேனு கோச்சுக்காத..”
“என்னப்பா?”
“அப்படியே.. கொஞ்ச நேரம் வாய்ல வெச்சு..”
“அதெல்லாம்  வேண்டாமே..”


“சும்மாக்கா.. ரெண்டு சப்பு.. ப்ளீஸ்..”
“நீ ரொம்பத்தான் பண்ற..” என்று சிரித்தாள்.
“ஓகே..  இருக்கா.. நல்லா கழுவிட்டு வந்தர்றேன்..” என்று  அவசரமாக கதவைத் திறந்து வெளியே ஓடினான் நிருதி.. !!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"sexy tamil stories""தமிழ் காம கதை"xoosipGramathu kama kathai"english erotic stories""tamil 18+ memes""அம்மா மகன் கதை""தங்கச்சி பாவாடையை xossip "tamil sex amma magan story""tamil kamakaghaikal""tamil kama kathaikal""fucking stories in tamil"tamilsexstories"free sex stories""actress sex stories in tamil"மழை பால் காம கதைcuckold neenda kathaikal"sex stories in english""tamil hot stories"sex stories in tamil"அம்மா மகன் காம கதைகள்""anni story in tamil"அப்பா மகள் பிட்டு படம்"free sex story tamil"மச்சான் மனைவி காமக்கதைதம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதைசகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"tamil aunty ool kathaigal""செக்ஸ் கதைகள்""tamil x story books""tamil actress kamakathaikal"தமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்"amma magan kamakathaikal""tamil kama kathai"மனைவியின் கூதி/"teacher tamil sex stories"tamilkamakadigal.in"tamil sex stori""shruti hassan sex story""tamil police sex""tamil kamaveri story""akka sex story""hot tamil sex story"tamilnewsexstories"tamil xossip stories""மகள் புண்டை""tamil kamakathaigal new""nayanthara husband name"un akka pundaiya kili da tamil kamaveriஅக்கா ஓக்க வை 33"தமிழ் காம கதை""tamil aunty ool kathaigal""actress sex stories xossip""அண்ணி கதைகள்""tamil sex stories blog""mami sex story"செக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்"tamil sex kathaikal"மனைவியின் புண்டையை சப்பினான்ஓழ்சுகம்"tamil daily sex story""tamil sex stories and videos"மீனா ஓல் கதைகள்மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்Ammapundaisexstory"அக்கா தம்பி கதைகள்""akka thambi sex kathai tamil"karpalipu kamakathai"tamil sexstories""tamil rape kamakathaikal""tamil rape sex story""tamil actress tamil sex stories"கற்பழிப்பு காம கதைகள்"tamil rape sex story"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதை