நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 12 – தகாத உறவு கதைகள்

Naatu paasu

சுகன்யாவின் கன்னிப் புண்டை மிகவும் அழகாகவும்.. படு கவர்ச்சியாகவும் இருந்தது. புண்டை மேட்டில் மொசு மொசுவென மெல்லிய ரோமங்கள். அடர்த்தி இல்லாத அந்த பொன்னிற ரோமங்களைப் பார்க்கும் போதே.. மகாவின் அனுபவ புண்டையில் நீர் ஊறியது.. !!

நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 11 – தகாத உறவு கதைகள்

அந்த மெல்லிய  முடிகளுக்கு கீழே அழகாய்.. உப்பிய பணியாரமாய்.. புடைத்து நிற்கும் சதைத் திரட்சி. அந்த சதைத் திரட்சியை கத்தியால் கீறி…கொஞ்சமாய் பிரித்து வைத்ததை போல ஒரு பிளவு கோடாக கீழ் நோக்கிச் சென்றிருந்தது.. !!

சுகன்யாவின் கன்னிப் புண்டை.. மாசு மருவில்லாமல்.. சுத்தமான நெய்யால் செய்து வைத்த பலகாரம் போல ஜொலித்துக் கொண்டிருந்தது.. !!

‘எவ்வளவு அழகு.. நான் பெத்த மகளின் கூதி..? ம்ம்.. ! இதை அனுபவிக்க எவனுக்கு கொடுத்து வைத்திருக்கிறதோ ??’ உள்ளுக்குள் பூரித்தாள் மகா.


” மா.. என்ன பண்ற.. ?”
“ம்ம்…”
” சீக்கிரம் வச்சு விடு.. !!” சுகன்யா மெதுவாகச் சொன்னாள்.

சட்டென மயங்கியிருந்த மனசை தட்டி எழுப்பிக் கொண்டாள் மகா. மகளின் முகத்தைப் பார்த்தாள். சுகன்யா சிவந்த உதடுகளை விரித்து மெலிதாகப் புன்னகைத்துக் கொண்டிருந்தாள். அவளின் குட்டி மூக்கு கூட வெட்கத்தில் சிவந்திருந்தது.

” என்னமா.. ??”
” என்னடி இது.. ? இங்க இப்படி பொசு பொசுனு வெச்சிருக்க.. ??” மெதுவாக மகளின் புண்டை முடியை தடவினாள். அம்மா மகள் இரண்டு பேருக்குமே அது காமச் சிலிர்ப்பாக இருந்தது.
” க்ளீன் பண்ணனும்மா.. ! டேட் டைம்லதான் பண்ணுவேன்.. !!”
” ம்ம்.. !!” ஜட்டியை கீழே இறக்கி  தொடைவரை இழுத்து விட்டாள்.

சுகன்யாவின் பிதுங்கிய  புண்டை மீது எண்ணெயைக் கவிழ்த்தாள் மகா. அவள் புண்டை முடிகளில் ஊறி நனைத்துக் கொண்டு எண்ணெய் கீழே வழிந்து புண்டை பிளவுக்கு சென்றது. சுகன்யா தொடை மீது கை வைத்தபடி கண்களை மூடிக்கொண்டாள். அம்மாவைப் பார்கக வெட்கமாக இருந்தது.. !!

மகா.. மகளின் புண்டை மீது கை வைத்தாள். எண்ணெயை விரலால் வழித்து மகளின் புண்டை மேட்டில் இருந்து தொடைகளின் இடுக்குவரை நன்றாக அழுத்தி தேய்த்து விட்டாள். சுகன்யாவின் புண்டை நரம்புகள் புடைத்து விண்ணென்று தெரித்து விடுவதைப் போலிருந்தது. அதை அழுத்தி தேய்ப்பது ரப்பர் பந்தை தேய்ப்பதைப் போலிருந்தது..!!

சுகன்யா மெல்ல நெளிந்து கொண்டிருந்தாள். அவள் தொடைகள் இரண்டும்.. விரிந்து கிடந்தன. அவள் மூச்சு வேகமாகியிருக்க.. அவளின் முலை மேடுகள் குபுக் குபுக்கென மேலெழுந்து அடங்கிக் கொண்டிருந்தது.


மகளின்  புண்டையைச் சுற்றிலும் எண்ணெய் தேய்த்த மகா..  மீண்டும் எண்ணையை எடுத்து தன் மகளின்  புண்டை பிளவின் மீது ஊற்றினாள். அதில் பாதி எண்ணை சுகன்யாவின் சிவந்த புண்டைக்குள்ளும்.. மீதி வெளியிலுமாக வழிந்து ஓடியது. வழிந்ததை விரலால் வழித்து எடுத்து மீண்டும்  புண்டை பிளவில் தடவினாள்.. !!

” உள்ளயும் வலிக்குதாடி ” எனக் கேட்டபோது மகாவின் குரல் கிறக்கமாக இருப்பதை அவளே உணர்ந்தாள்.
“ம்ம்”

மகாவுக்கும் படபடப்பு கூடியிருந்தது. தன் மகளின் புண்டை தனக்கே காமக் கிளர்ச்சியை உண்டாக்குவதை உணர்ந்தபோது.. அவளுக்கு உடம்பே நடுங்கியது..!

‘என்ன இது..? நான் பெற்றெடுத்த என் மகளைப் பார்த்தே.. எனக்கு இப்படி ஒரு உணர்ச்சி வருது. ? பெண்ணிடமே இப்படி என்றால்.. பையனிடம்.. ? கடவுளே.. என்ன சோதனை இது..?’ மனதுக்குள் புலம்பியபடி.. மெதுவாக சுகன்யாவின் புண்டை இதழ்களைப் பிரித்து உள்ளே விரலை விட்டாள்.. !!

சுகன்யாவின் புண்டை கொதித்துக் கொண்டிருந்தது. அவள் புண்டையின் கீழே எண்ணெயுடன் சேர்ந்து அவளது மதன நீரும் வழிந்து கொண்டிருந்தது. அந்த நீர்.. எண்ணெயுடன் கலந்து ஒரு விதமான சுகந்த மணத்தைப் பரப்பிக் கொண்டிருந்தது.. !! விரிந்த சுகன்யாவின் புண்டை இதழ்கள் உள்ளே செக்கச் செவேலென ஜொலித்துக் கொண்டிருந்தது..!!

மகாவின் புண்டை இவ்வளவு அழகாய்.. சிவப்பாய் இருக்காது. கருத்த புண்டைதான்.  அதை நக்கவே ஒரு கூட்டம் நாக்கைத் தொங்கப் போட்டுக் கொண்டு அலைகிறது என்றால்.. ரோஜா பூ மாதிரி மலர்ந்து விரிந்து நிற்கும் இந்த சிவந்த புண்டையை நக்க எத்தனை பெரிய கூட்டம் அலையும்.. ??

”ஷ்ஷ்ஷ்.. ம்மா.. ” மெலிதாக முனகி.. அம்மாவின் கையைப் பிடித்தாள் சுகன்யா.
” என்னடி.. ??”
” எ.. என்ன பண்ற.. ??” கிறக்கமாக கேட்டாள்.
” எண்ண வெக்கறன்டி.. ! நீதான உள்ள எல்லாம் வெச்சு விடச் சொன்ன.. ? ஏன்.. ??”
” எனக்கு என்னமோ ஆகுதுமா..” கிசுகிசுப்பாக முனகினாள் சுகன்யா. மெதுவாக அம்மாவின் விரலை உள்ளே அழுத்தினாள்.
”உள்ள வரைக்கும்.. நல்லா வெச்சு விடுமா..”


புண்டை பிளவின் உச்சியில் மகளின் புண்டை பருப்பு விடைத்துக் கொண்டு மினுக்குவதைப் பார்த்தாள் மகா. தன்  மகள் பயங்கர மூடில் இருக்கிறாள் என்று புரிந்தது. அதே நேரம் மகாவின் புண்டை பருப்பும் விடைத்திருந்தது. அவள் தொடைகளிலும் காம நீர் வழிந்தது. மெதுவாக மகளின் புண்டைக்குள் தன் விரலை திணித்தாள். சுகன்யா தொடைகளை விரித்தாள். கொழகொழவென இருந்த தன் மகளின் புண்டைக்குள் விரலை அசைத்து பின் சுழற்றினாள் மகா. சுகன்யா உணர்ச்சியில் துடித்து விட்டாள்.. !!

” ம்ம்மா..!!”
“ம்ம்?”
“என்ன்ன பண்ண்ண்றற..?”
”பேசாம படுடி.. கண்ண மூடிட்டு. இப்பவே இத்தனை சூடு ஏறிக் கெடக்கு.  நீ எல்லாம் எங்க அடங்கப் போறே..??”

சுகன்யா கண்களைத் திறந்து அம்மாவை முறைத்தாள். ஆனால் சுகம் அவள் வாயைக் கட்டிப் போட்டது. அதே நேரம் அம்மாவின் முலைக் காம்புகள் இப்போது  நன்றாக விறைத்துக் கொண்டிருப்பதைப் பார்த்தாள். அவளுக்கும் இப்போது அப்படித்தான் இருந்தது. அவளது முலைக் காம்புகள் துடித்து விடைத்துக் கொண்டிருந்தது.. !!


மகாவின் விரல்.. மகளின் புண்டைக்குள் புகுந்து விளையாடியது. பின் மெதுவாக உழத் தொடங்கியது. மகளுக்கு அந்த மாதிரி செய்து விடுவது தனக்கே சுய இன்பம் செய்வதைப் போலிருந்தது. அம்மாவின் விரல் கொடுக்கும் சுகத்தில் திளைத்தபடி.. மெதுவாக கை நீட்டி அம்மாவின் தோளில் வைத்தாள். பின் மெதுவாக இறக்கி.. கருத்த முலையைத் தொட்டாள். மகா அதை இயல்பாக எடுத்துக் கொண்டாள்.. !!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


தொடை நடுவில் பருப்பைநண்பனின் காதலி sex கதை"tamil kamakathaikal.com""sex story tamil amma"tamilStorysextamil"relation sex story"மழை பால் காம கதைSwathi Kamakathaikal"amma makan sex story""tanil sex stories""kamaveri kathai""incest xossip""penegra tablet"அண்ணி ஓழ்குடும்ப தகாத உறவு கர்ப்பம் காமக்கதைகள்"tamil hot story""tamil aunty sex store""tamilsex story"செக்ஸ் கதை"xossip regional stories""akkavai otha kathai in tamil font"ஒழ்கதைகள்exossip"kamaveri tamil"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதைmamiyarsexstoryதமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"tamil story sex"புண்டைபடம்"sex tamil story""tamil incest sex stories""tamil anni ool kathaigal""tamil family sex stories""kama kathai""shruti hassan sex story"தங்கை"அண்ணி காமக்கதைகள்""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""tamil akka thambi otha kathai""tamil free sex""மாமனார் மருமகள் கதைகள்""tamil amma sex stories com"Www.keralasexstorytamilதமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்கார் ஓட்டலாமா காமக்கதை"akka tamil kathai"tamil actress sex stories"tamil hot story""xossip alternative""அம்மா மகன் கதைகள்""lesbian story tamil"அப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்"sithi tamil kamakathaikal""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""நடிகை புண்டை""tamil sex stories cc"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்நடிகை பானு காம"amma magan pundai kathaigal""tamil kama akka""அக்கா புண்டை""jyothika sex stories""amma magan story""amma magan kamakathai""akka sex story""akka kamam""tamil incest stories""tamil sex stiries"மனைவியின் கூதி"trisha hot sex""tamil incest sex"tamil actress sex stories"tamil hot videos""tamil akka ool kathaigal""tamik sex stories"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"actress sex stories tamil""amma maga tamil kamakathai""செக்ஷ் வீடியோ"அண்ணி காமம்"hot serial""appa magal sex"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கை"free sex story tamil""priya bhavani shankar nude""tamil sex story amma""tamil gangbang""magan amma kamakathaikal"xosip"chithi kamakathaikal""tamil actress sex stories""shreya sex com""tamil sex stories anni""tamil kaama kathaigal""incest tamil""tamil sex stories exbii"தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்