கவி – பாகம் 02 – அக்கா காமக்கதைகள்

IMG-20160624-WA0037-1ஒரு பத்து நிமிஷம் கழித்து கவிதா வந்து கட்டிலில் படுத்தாள். ஒரு மணி நேரம் அப்படியே படுத்து கிடந்தேன். மணி பணிரெண்டு இருக்கும். மெதுவா கட்டிலை விட்டு வெளிய வந்தேன். கவிதாவை பார்த்தேன் நல்லா ஆழ்ந்த உறக்கத்தில் இருந்தாள்.

இரவு விளக்கு ஒலியில் அவள பார்த்தவுடன் என்ன சொல்லறதன்னே தெரியல. அவளுடைய மேல் முந்தானை விலகி காய் ரெண்டும் குத்திக்கிட்டு இருந்தது. புடவ கால் வரை சுருண்டு கிடந்தது. அதை பார்த்தவுடன் என்னை அறியாமலே என் கை என் தம்பிய தடவியது. மெதுவா என் கையை அவள் காய் மேல வச்சேன்.அவகிட்ட இருந்து எந்த அசைவும் இல்ல, மெதுவா அவ காயை தடவினேன். அப்பவும் அவளிடம் எந்த அசைவும் இல்ல. அப்பவே என் தம்பி நட்டுக்கிச்சி. கீழ அவ கால பாத்தேன், வெள்ள வேளேர்ன்னு வாழ தண்டு மாதிரி இருந்தது, முட்டியில் இருந்து அவள் புடவையை மெதுவா சுருட்டினேன்.

அவ தொடையை பாக்க பாக்க எனக்கு காமவெறி அதிகமாயிடுச்சி. மனசுள பயம் வேற. முழிச்சுகிட்டா என்ன பன்றதுன்னு. மெதுமெதுவா புடவையை மேல ஏத்துனேன். அப்பா, நான் பாக்க தவிச்சுகிட்டு இருந்த,

அந்த இடமும் வந்தது. அந்த இடத்த பார்த்தவுடன் எனக்குள்ள நடந்த அந்த சந்தோசத்த எப்படி சொல்லறதன்னே தெரியல, அவ வெள்ள கலருக்கும் அதுவும் அந்த இடம் கறுப்பா படர்ந்து கிடந்த முடியோட இருந்த அந்த முக்கோண பெட்டகத்த பார்ததுதான், என் தம்பி தண்ணிய கக்கிவிடும் நிலைக்கு வந்துட்டான். கை நடுங்க ஆரம்பித்தது. கொஞ்ச நேரம் அப்படியே அந்த இடத்தை பார்த்து கொண்டே இருந்தேன்.மெதுவா அவ புண்ட மேல கைய வச்சேன். அவளிடம் இருந்து எந்த அசைவும் இல்ல. நல்ல உறக்கத்தில் இருந்தா. ஒரு கைய காய் மேலயும், இன்னொரு கைய புண்ட மேல வச்சு தடவ ஆரம்பிச்சேன். அப்படியே கீழ குனிந்து புண்டையில் என் நாக்க வெச்சேன். புண்டையில் லேசான ஒரு வாசம் வந்தது. இப்போது அவளிடம் ஒரு சின்ன அசைவு.

அதை பார்த்தவுடன் அவளுக்கும் ஆசை வந்துடுச்சுன்னு என் நாக்கால புண்டய நக்க ஆரம்பிச்சன். நாக்கால புண்டைய நக்க ஆரம்பச்சவுடனே அவகால பின்னிகொண்டு ‘ம்’ ராஜா அப்படிதான், இன்னும் நல்லா நக்கு, எத்தன வாட்டி புண்டய நக்க சொல்லீருப்பேன், ஆனா நீ நக்க மாட்டங்கறே, இன்னக்கி என்ன அதிசியமா நக்கறன்னு முனகினாள்.அவ அப்படி சொன்னவுடன் வெறிகொண்டு வேகமாக நக்க ஆரம்பித்தேன்.அவளும் வெறிகொண்டு என் தலய புடிச்சு அவ புண்டயில் அழுத்திகொண்டே ‘ஏ ராஜா உனக்கு இன்னிக்கு என்ன ஆச்சு இன்னிக்கு இந்த நக்கு நக்கறே என்றாள்(அவள் கணவன் பெயர் ராஜா). அப்போ தான் தெரிந்தது என்னை அவள் கணவன் என்று நினைத்து கொண்டு இருக்கிறாள் என்று.

திடீரென என்ன நினைத்தாளோ, தலையை தூக்கி பார்த்தாள். உடனே என் முடியை பிடித்து என்னை தள்ளினாள். ‘சீ’ நாயே நீயா, நீ எப்படி உள்ள வந்த, நானும் ஏதோ நாபகத்துல என் கணவர்ன்னு நினச்சுட்டேன், வெளிய போடா நாயேன்னு எட்டி உதைத்தாள். என்க்கோ காமவெறி இருந்தாலும் அக்கா என்ன மன்னிசுடுன்னு கெஞ்சினேன்.ஆனா அவ உன்ன என்ன பன்றேன் பார்ன்னு, யாராவது வாங்களேன்னு சத்தம் போட ஆரம்பிச்சா. அதுக்கு மேல என்னால பொறுக்க முடியல. இப்படியே விட்டா இவ என் பேர நாரடிச்சுருவா, என்ன பன்னலாமுன்னு யோசிச்சேன்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


புண்டைபடம்முஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்"new amma magan tamil kamakathaikal""sex story tamil amma"sex.tamil"akka thambi kamakathai""tanil sex stories""ool kathai""amma magan sex stories""trisha tamil sex story""காமவெறி கதைகள்"காமகதைகள்லெஸ்பியன் காமக்கதை"tamil kamakathaikal in akka"டீச்சர் கதை"teacher tamil sex stories"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை"regional xossip""tamil sex storirs"தமிழ்காமகதைகள்"tamil sex storie"Uma athai kama kathaiஅம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்Www sex tamil kama kathaigal allநிருதி காதல் காமக்கதைஅப்பா மகள் பிட்டு படம்"sithi kamakathaikal tamil""gangbang sex stories"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதை"tamil girls sex stories""tamil sex stories blogspot"/members/poorni/"amma kamakathai new""அக்கா புண்டை""tamil kaama kathai"நடிகளின் சுண்ணி"tamil sex stores""tamil new sexstory""tamil sex stories xossip""tamil teacher sex stories"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதை"shruti hassan kamakathaikal"tamil incest dirty storiesமுஸ்லிம் பர்தா காமகதைdirtytamil.com"tamil sex atories""akka thambi otha kathai"tamil long sex stores 2020 "அண்ணி கதை""tamil story akka""amma pundai kathai""incest sex stories""stories hot""amma sex"சூத்து"tamil amma magan sex""kolunthan kathaigal"ஓழ்கதைகள்"akka sex stories"மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்"குடும்ப காமக்கதைகள்"ஓழ்சுகம்.காம்/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8D"tamil sex storied"தமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020கூதிக்குள்"tamil kama akka""amma magansex""jyothika sex"Uma athai kama kathai"tamil teacher student sex stories""தமிழ் sex""telugu sex stroies""tamil amma magan kamakathaigal""தமிழ் புண்டை"koothi veri ammaபொங்கல் லீவு பஸ் காம கதை"anni sex story tamil""tamil audio sex stories"ராம்-சுகுணா தம்பதியினர் வீட்டிலில்லாதபோதெல்லாம் செய்வது போல, அன்றும் தீனாவும் லத்திகாவும் kamakathaigal"tamil acters sex"மான்சிக் கதைகள்tamil village chithi sithi sex story hart imageமீனா காம படம்"akkavai otha kathai"அஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6"tamil amma magan incest stories"அண்ணன் கோபி காமக்கதைதம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதைkamakathakal"dirty tamil stories"கவிதாயினி sex stories"exbii story"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை