ஐயர் ஆத்து கூத்து – பாகம் 06 – Iyer Family Sex

Iyer akka sex stories

“குத்துடா பாவி! குத்து!”

“குத்தறேண்டி…குத்தறேன்!”

வசந்தி அதிர்ந்தாள். தன் கண்ணெதிரே தங்கை முறையிலான பெண்ணோடு உடலுறவு கொள்பவன் தம்பி கணேசன் தானா?

ஐயர் ஆத்து கூத்து – பாகம் 05 – Iyer Family Sex

எங்கிருந்து இதையெல்லாம் கற்றுக்கொண்டான்? அவனுக்கு ஈடு கொடுக்கிறாற்போல, சரோஜாவும் காமவெறியோடு முக்கி முனகிக்கொண்டிருப்பதைக் கண்டதும் வசந்தி வெலவெலத்துப்போய் விட்டிருந்தாள்.

சரோஜாவின் கால்கள் கணேசனை வளைத்துக்கொண்டிருந்தன. அவள் இடுப்பைத் தூக்கித் தூக்கி அவனது ஒவ்வொரு குத்தையும் வாங்கிக்கொண்டிருந்தாள். கணேசனுக்கோ அவனது சுண்ணி தீரி பற்ற வைத்த தீபாவளி வெடி போல எந்த நேரமும் வெடித்து விடும் போலிருந்தது.


காமச்சூறாவளியில் திக்குமுக்காடிய சரோஜாவின் புழையில் சொதசொதவென்று ஈரம் ஊறத்தொடங்கியது. போதாக்குறைக்கு விடைத்திருந்த அவளது காம்புகளையும், விம்மிக்கொண்டிருந்த முலைகளையும் கணேசன் அவ்வப்போது கைகளாலும் வாயாலும் பதம் பார்த்துக்கொண்டிருந்தான். கணேசனின் ஒவ்வொரு குத்தும் தனது அடிவயிறுவரைக்கும் சென்றுவருவது போலிருந்தது சரோஜாவுக்கு.

இந்தக் காமக்களியாட்டங்களைப் பார்த்துக்கொண்டிருந்த வசந்தி, தன்னை மறந்தநிலையில், பாவாடையைத் தூக்கி விட்டுக்கொண்டு, தனது புழையை உள்ளங்கையால் தேய்த்து விட்டுக்கொள்ளத் தொடங்கினாள். அவளுக்கு ஆரம்பத்தில் ஏற்பட்டிருந்த அருவருப்பும் அதிர்ச்சியும் மறைந்துபோய், ஆர்வம் தொற்றிக்கொண்டிருந்தது.

கணேசனும் சரோஜாவும் விட்டுக்கொண்டிருந்த இன்பப்பெருமூச்சுக்களும், காமவெறியில் அவர்கள் உச்சரித்த வார்த்தைகளும் வசந்தியைப் பரபரப்பில் ஆழ்த்தியிருந்தன. சரோஜாவைப் போலவே, தானும் தனது புழையில் ஒரு பருத்த சுண்ணியால் ஓள் வாங்கினால் எப்படியிருக்கும் என்று கற்பனைக்குதிரையைத் தட்டி விட்டாள்.

“கணேசா…,” சரோஜா அங்கே கூவிக்கொண்டிருந்தாள்.”உன்னை மாதிரி எங்கப்பா கூட என்னை ஓத்ததில்லேடா!”

வசந்தி அதிர்ந்தாள்! ஆனால், அண்ணன்-தங்கை முறையான இருவர் மிருகங்கள் போல வைக்கோல்போரில் ஓத்துக்கொண்டிருப்பதையே நேரில் பார்த்துக்கொண்டிருந்ததால், அந்த அதிர்ச்சி நெடுநேரம் நீடிக்கவில்லை. அதிலும் கணேசன் சரோஜாவைப் போட்டு ஓத்துக்கொண்டிருந்த வேகத்தையும், அதற்கு ஈடுகொடுத்தவாறு சரோஜா துள்ளிக்கொண்டிருப்பதையும் பார்க்கப் பார்க்க வசந்தியின் கூதியில் குறுகுறுப்பு அதிகரித்துக்கொண்டே போனது.

“நிறுத்தாதேண்ணா! இன்னும் பலமாக் குத்து! இன்னும் ஆழமாக் குத்து…,” என்று சரோஜா கெஞ்சிக்கொண்டிருந்தாள். அவளது விரல்நகங்கள் கணேசனின் குண்டிக்கோளங்களைக் கீறியே விட்டிருந்தன; அந்த வலியையும் பொருட்படுத்தாமல் கணேசன் அவளை சகட்டுமேனிக்கு ஓத்துக்கொண்டிருந்தான்.


“இதோ…இதோ வந்துண்டேயிருக்கு..குத்திண்டேயிரு கணேசா! குத்திண்டேயிரு,” என்று சரோஜா அலறிக்கொண்டிருந்தாள். அவளது இன்பப்பெருக்கு ஒருசில கணங்கள் தூரத்திலேயே இருந்தது. அதே நேரத்தில் கணேசனின் கொட்டைகளிலிருந்து புறப்பட்ட கொழகொழ திரவம் அவனது சுண்ணித்தண்டு வழியாக சீறிப்பாய்ந்து சரோஜாவின் புழையை நிரப்ப ஆரம்பித்தது. அதைத் தொடர்ந்து சரோஜாவுக்கும் இன்பப்பெருக்கு ஏற்படவே, சுகமான ஓள்பஜனை முடித்த களைப்பில் இருவரும் அப்படியே சிறிது நேரம் படுத்து நீண்ட பெருமூச்சுக்களை விடுத்துக்கொண்டிருந்தனர்.

இது தான் தருணமென்று வசந்தி அந்த இடத்திலிருந்து ஓசைப்படாமல் நகர்ந்தாள். அடைமழையில் நனைந்த பூனையைப் போல அவள் தனது அறைக்குச் சென்றபிறகும் சில நிமிடங்கள் வெடவெடவென்று நடுங்கிக்கொண்டிருந்தாள். இன்னும் அவளது கண்களுக்கு முன்னால், கணேசனின் பருத்த சுண்ணி தெரிந்து கொண்டிருந்தது. சரோஜாவின் புழைக்குள்ளே அது லாவகமாக ஏறி இறங்கிய காட்சி அவளுக்கு மீண்டும் மீண்டும் நினைவுக்கு வந்தது.

மல்லாக்கப் படுத்தவளுக்கு, கூதியிலே தாளமுடியாத குறுகுறுப்பு ஏற்பட்டிருந்தது. புழையிலே விரல் போட்டால் ஆறுதல் கிடைக்கும் என்று ஏற்கனவே அனுபவித்து உணர்ந்திருந்ததால்,பாவாடையை உயர்த்தி தனது ஈரமாகியிருந்த புழையில் இரண்டு விரல்களை செலுத்தி, ஏற்றி இறக்கி விளையாடத்தொடங்கினாள்.

“தம்பி கணேசா!” அவள் முணுமுணுத்தாள்.”சரோஜாவைப் பண்ணினது மாதிரி அக்காவையும் பண்ணுடா என் தங்கமே!”

அருவருப்பான எந்த சிந்தனையும் இதுவரை கொண்டிராத வசந்திக்கு, இப்போது எதுவுமே அசிங்கமாய்த் தெரியவில்லை. கூடப் பிறந்த தம்பியின் பருத்த சுண்ணியால் ஓள்வாங்க வேண்டும் என்ற ஆர்வம் மிகுந்திருந்தது அவளுக்கு.

தனது இரண்டு முலைகளையும் பிடித்துக் கசக்கி விட்டுக்கொண்டாள். காமவயப்பட்ட நிலையில் கால்களை அகல விரித்துக்கொண்டிருந்தவள், தனது புழைக்குள்ளே கணேசனின் பூல் புகுந்து விளையாடுவது போல கற்பனை செய்து கொண்டிருந்தாள். தம்பியின் இரும்புக்கரங்கள் தனது முலைகளைப் பிடித்துக் கசக்கி விட்டுக்கொண்டிருப்பது போல எண்ணிக்கொண்டாள். அவளது விரல்கள் இப்போது வேகம் பிடித்திருந்தன.


“நன்னா ஓளுடா அக்காவை!” வசந்தி முணுமுணுத்தாள். “உன்னோட சுண்ணி எவ்வளவு பெருசாயிருக்குடா என் செல்லமே!”

இப்போது அவளது கற்பனையில் கணேசனின் சுண்ணி அவளது புழைக்குள்ளே முழுவேகத்தில் இயங்கிக்கொண்டிருந்தது. அவளது புழை சொதசொதவென்று ஈரமாகியிருந்தது.

“அக்கா முலையைக் கடிடா! கசக்கிப்பிழிடா!” அவள் பிதற்றிக்கொண்டிருந்தாள். தனது கற்பனையும், தனது பிதற்றலும் தன் விரல்களுக்கு புதிய உத்வேகத்தை அளித்துக்கொண்டிருப்பதை உணர்ந்தாள். கட்டுப்படுத்த முடியாத வேகத்திலேயே அவள் தனது சுய இன்ப விளையாட்டின் சிகரத்தை எட்டினாள். தன்னையுமறியாமல் இன்பக்கூச்சலிட்டு விட்டு அயர்ந்தாள்.

வைக்கோல் போரிலிருந்து சரோஜா திரும்பி வருவதற்குள்ளாகவே, வசந்தியின் சுய இன்பக்கேளிக்கை முடிந்திருந்தது. அவள் மனதுக்குள்ளே உறுதி பூண்டாள். பாவமாவது, புண்ணியமாவது – கூடிய விரைவில் கிடைக்கிற வாய்ப்பைப் பயன்படுத்தி, எப்படியாவது கணேசனின் பூலைத் தன் புண்டையில் வாங்கியே தீர வேண்டும் என்று சபதமே மேற்கொண்டு விட்டாள் வசந்தி.

வசந்தியின் பார்வையில் வியக்கத்தக்க மாற்றங்கள் ஏற்பட்டிருந்தன. கணேசனையும் சரோஜாவையும் பார்க்கும்போதெல்லாம், அவர்கள் இருவரும் வைக்கோல்போரில் புரண்டு புரண்டு ஓத்த காட்சியே அவளுக்கு ஞாபகம் வந்தது. சரோஜா கணேசனின் சுண்ணியை ஊம்பியதைப் பற்றித் திரும்பத் திரும்ப யோசித்த வசந்திகு,”ஒரு ஆணின் சுண்ணியை வாயில் வைத்து சப்பினால் அதெலென்ன சுவாரசியம் இருக்கும்?” என்ற கேள்வி எழுந்தது. அந்த எண்ணமே அவளது கூதியில் கொதிப்பை ஏற்படுத்தியது.


கணேசனும் சரோஜாவும் தினசரி ஒரு முறையாவது ஓத்துக்கொண்டிருக்கிறார்கள் என்பதும் வசந்திக்குப் புரிந்து தானிருந்தது. அப்படியொரு இரவில் கணேசனிடம் செமத்தியாக ஓள்வாங்கி விட்டு வந்து சரோஜா அயர்ந்து உறங்கத்தொடங்கியபோது, வசந்தியின் உணர்ச்சிகள் விழித்துக்கொண்டன. தம்பியின் சுண்ணி பற்றியே சதா எண்ணிக்கொண்டிருந்தவள், தூக்கம் வராமல் புரண்டு புரண்டு, இறுதியில் ஒரு குவளை தண்ணீர் குடித்தால் கொதிப்பு அடங்கும் என்ற யோசனையில் எழுந்து கூடத்துக்கு வந்தாள்.

அரையிருட்டில் கணேசன் உறங்கிக்கொண்டிருப்பதை அவளால் பார்க்க முடிந்தது. அவனது வேட்டி கலைந்திருந்ததால், அவனது வலுவான கால்களும், தொடைகளும் தெரிந்தன. அத்துடன், உறக்கத்திலும் கூட அவனுக்கு எழுச்சி ஏற்பட்டிருந்ததால், அவனது இடுப்புக்குக்கீழே ஒரு கூடாரம் போல அவனது சுண்ணி வேட்டிக்குக் கீழே குத்திட்டு நின்றிருந்தது.

தம்பியின் சுண்ணியை இன்னும் அருகிலிருந்து பார்க்க விரும்பிய அக்கா, மெதுவாக நடந்து அவனருகில் அமர்ந்து வேட்டியை விலக்கினாள். குதுப் மினார் போல குத்திட்டு நின்று கொண்டிருந்த தம்பியின் குண்ணையைப் பார்த்ததும், வசந்தியின் இதயத்துடிப்பு இடியோசை போலக் கேட்கத்தொடங்கியது. அவளது தொண்டை வறண்டது; புண்டை குறுகுறுத்தது. ஒரு ஆணின் புடுக்கு இவ்வளவு கவர்ச்சியானதாக இருக்கும் என்று அவள் அதுவரை கற்பனை கூட செய்திருந்ததில்லை. ஒரு தடவை தம்பியின் பூலைத் தொட்டுத் தடவினால் என்ன என்று எண்ணியதுமே அவளது முலைக்காம்புகள் விடைத்துக்கொண்டன. இரண்டு பெரிய பெரிய கொட்டைகளும், முட்டியளவு பருமனும் முழங்கை நீளமுமாக இருந்த தம்பியின் பூலைப்ப்பார்த்து பூரித்தாள் வசந்தி.


கணேசன் அயர்ந்து உறங்குவது போலிருந்ததால், அவனது பூலை ஒரு முறை தொட்டே பார்த்துவிடுவது என்று தீர்மானித்தாள் வசந்தி. ஒரு ஆணின் பூல் தொட்டால் எப்படியிருக்கும் என்று அறிய அவளுக்கு அரிப்பு மேலிட்டது. மூச்சையடக்கியவாறு, தம்பியின் பூலின் பெரும் தலையை அவள் தொட்டவுடன், கணேசன் சற்றே அசையவே வசந்தி அச்சத்தில் உறைந்தே விட்டாள்.

ஆனால், கணேசன் மீண்டும் உறங்கத்தொடங்கவே, துணிச்சலுடன் தம்பியின் நெட்டுக்குத்தாய் நின்றிருந்த பூலை கீழிருந்து மேலாகத் தடவிப்பார்த்தாள் வசந்தி. அவளது தொடைகளுக்கு மத்தியில் ஒரு மெல்லிய பூகம்பம் ஏற்பட்டது போலிருந்தது. கணேசன் உறங்கிக்கொண்டிருப்பதை தனக்கு சாதகமாக்கிக்கொண்ட வசந்தி, அவனது பூலின் மேல்தோலை இறக்கி ஏற்றிப் பார்த்தாள்.

அவனது சுண்ணித்தண்டின் நரம்புகள் புடைத்திருப்பதை அவளது உள்ளங்கை உணர்ந்தது. மேல்தோலை கீழே இறக்கியதும், அவனது சுண்ணியின் தலை பளபளப்பாய் பல்பு எரிவது போலத் தெரிந்தது. இன்னும் சற்றே தைரியத்தை வரவழைத்த வசந்தி, தம்பியின் சுண்ணித்தண்டை விரல்களால் வளைத்துப் பிடித்தாள்; உடனே அது மேலும் இறுகியது.

உடன்பிறந்த தம்பியின் பூலைப் பிடித்துக்கொண்டு புளகாங்கிதமடைவது பாவம் என்பது புரிந்தாலும், வசந்திக்கு கணேசனின் பூலின் மீதிருந்த தோலின் மென்மையும், சுண்ணித்தண்டின் வலுவும், பருமனும் புத்தியைப் பேதலிக்க விட்டிருந்தது. அன்றைய தினம் சரோஜா செய்தது போல, கணேசனின் பூலை ஒரு தடவை ஊம்பியே தீர வேண்டும் என்று அவள் உறுதி பூண்டிருந்தாள்.


இன்னும் அவன் உறங்கிக்கொண்டுதானிருக்கிறான் என்பதை உறுதி செய்தபின்னர், மெதுவாகக் குனிந்த வசந்தி, தனது நாக்கின் நுனியால் தம்பியின் சுண்ணியின் முனையை வருடினாள். அடுத்த கணமே அவன் விழித்துக்கொண்டு விடுவானோ என்ற அச்சத்தில் பின்வாங்கி கவனித்தவள், அவன் சற்றும் அசைவற்று உறங்குவதைப் பார்த்து தைரியமடைந்தாள். எனவே இம்முறை, மேலும் துணிச்சலுற்று தம்பியின் சுண்ணியின் நுனியின் மீது தனது மெல்லிய இதழ்களைப் பதித்தாள். அதிலிருந்து வெளிப்பட்ட ஆண்மையின் வாசனை அவளைத் திக்குமுக்காடச் செய்தது. அவளது குறுகுறுப்பு அதிகரிக்கவே கட்டுப்பாடு காற்றில் பறந்தது.

கணேசன் விழித்தாலும் கவலையில்லை என்ற துணிச்சலுடன், மீண்டும் ஒரு முறை தலைகுனிந்து, இம்முறை வாயை அகலத்திறந்து தம்பியின் பூலின் தலைப்பகுதியை உள்ளே இழுத்துக் கவ்வினாள். உதடுகள் மென்மையாய் இறுக, தனது நாக்கினால் தம்பியின் பூலின் வழவழப்பான தலையை வருடினாள். அவள் நக்க நக்க, தம்பியின் பூல் அக்காவின் வாய்க்குள்ளே விசுவரூபம் எடுத்துக்கொண்டே போனது. அவனது சுண்ணித்தண்டின் மீது நரம்புகள் புடைத்து அவளது உதடுகளை உறுத்தின. புத்தி பேதலித்த நிலையில், வசந்தியின் புண்டையின் அரிப்பு அதிகரித்துக்கொண்டே போனது.

அதே சமயம், அயர்ந்த உறக்கத்திலிருந்த கணேசனின் கண்கள் அரைகுறையாகத் திறந்து கொண்டன. தூக்கக்கலக்கத்திலிருந்ததால், ’வாங்கிய ஓள் போதவில்லையென்று சரோஜா திரும்ப வந்து ஊம்பிக்கொண்டிருக்கிறாள் போலிருக்கிறது,’ என்று எண்ணிக்கொண்டான்.


ஆனால், சற்றே கீழ்நோக்கிப் பார்த்தபோது, அந்த அலையலையான சுருள்மயிருக்குள் ஒளிந்திருந்த முகம் தன் அக்காவுடையது என்று புரிந்ததும், அதிர்ச்சியும், ஆச்சரியமும், ஆனந்தமும் கலந்து ஏற்படவே, தான் விழித்துக்கொண்டிருப்பதை அவள் அறிய வேண்டாம் என்ற எண்ணத்தில் தூங்குவது போலவே பாசாங்கு செய்யத்தொடங்கினான்.

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"hot store tamil"நாய்யிடம் ஓல் கதை"new tamil actress sex stories"Annisexகுண்டி"incest stories in tamil""amma pundai"en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"tamik sex""மாமி புண்டை""tamil kamam com""nayantara nude""www.tamil sex stories""akka sex stories in tamil"புண்டை கீர்த்திxssosipஅண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"tamil sex kathikal""tamil sex stories exbii""hot tamil actress sex stories""xossip english stories""tamil aunty ool kathaigal"tamil ciththi muthaliravu kamakathakikalkamakathaikaldoctor tamilsex story"shruti hassan kamakathaikal""tamil pundai story"காமக்கதை"aunty sex story tamil"மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES ஓல்சுகம்நிருதி காமக்கதைகள்"அம்மாவின் xossip"தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்புண்டையைAppavin aasai Tamil kamakathaikal"akkavai otha kathai""akka kamakathaikal in tamil font""new telugu sex stories com"தொடை நடுவில் பருப்பை"tamil akka thambi otha kathai"tamilammamagansexstorynewUncle new kamakathai in 2020"sex com story""kama kadhai"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்Boss காம கதைகள்"tamil desi stories""tamil dirty stories""actress stories xossip""akka sex stores"tamilsexstoresextipstamil"tamil free sex"தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil hot story""latest sex stories in tamil"ஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12"tamil sex stories anni""tamul sex stories"சித்தி மகள் காம கதைபூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்காவேரி ஆச்சி காம கதை"tamil amma sex story"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"tamul sex stories""stories tamil""akka thambi otha kathai""அண்ணியின் பாவாடை""sex storu""tamil incest story""tamil kama kathaigal new""xossip tamil sex stories""akkavin kamaveri"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"free sex story in tamil""sex storey com"நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil sex stor"நிருதி tamil sex stories"tamil lesbian sex stories"சித்தி குண்டி"sex stories tamil""அம்மாவின் முலை"storiestamil xossip"tamil actress sex store""muslim aunty pundai kathai""sex tamil kathaikal""tamil x storys"தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்"tamil acterss sex"முஸ்லிம் பர்தா காமகதை"tamil sister sex""desibees tamil"