ஐயர் ஆத்து கூத்து – பாகம் 04 – Iyer Family Sex

Iyer mami kundi

கணேசனின் முகத்தைக் கைகளில் ஏந்தியவள், தனது மெல்லிய இதழ்களை அவனது வாயின் மீது வைத்து அழுத்தி முத்தமிட்டாள். அவளது முலைக்காம்புகள் ஈரமாயிருந்த கணேசனின் மார்பின் மீது முட்களாய்த் தைத்தன. அடுத்த கணமே அவனது சுண்ணி மேலும் விரைப்படைந்து உயர்ந்து, சரோஜாவின் கூதிமேட்டோடு அழுந்தியது.

ஐயர் ஆத்து கூத்து – பாகம் 03 – Iyer Family Sex

தனது வாழ்க்கையின் முதல் முத்தத்தை கணேசன் அனுபவித்து முடித்தபோது, அவனது மனமும் கைகளும் பூலும் பரபரத்துக்கொண்டிருந்தன.

“உன்னை என்னமோ பண்ணனும் போலிருக்கு சரோ…!” கணேசன் வெட்கத்தை விட்டு சொன்னான்

“என்ன வேண்ணாப் பண்ணு? எங்கே வச்சுப் பண்ணப்போறே?” சரோஜா கிசுகிசுப்பாகக் கேட்டாள்.

“விறகு போடற இடத்துக்குப் போலாம்….,” என்று கூறினான் கணேசன். அவனது பூலைப் பிடித்தது பிடித்தபடியே விறகு வைக்கிற அறைக்கு இழுத்துச்சென்றாள் சரோஜா. உள்ளே போனதும் கதவைச் சாத்தித்தாளிட்டாள். நேரத்தை விரயம் செய்யாமல் மல்லாந்து தரையில் படுத்துக்கொண்டாள்.

“இதுக்கு முன்னாடி யாரு கூதியையாவது தொட்டிருக்கியாண்ணா?” என்று கேட்டபடியே கால்களை அகல விரித்தாள்.

“இல்..இல்லை சரோ!” என்று தடுமாறினான் கணேசன்.

“நன்னாப்பாரு என்னோடதை!” என்று சிரித்தாள் சரோஜா. “வேண்ணாத் தொட்டுக் கூடப்பாரு!”

“இதைத் தொடலாமா?” என்று சந்தேகத்துடன் கேட்டான் கணேசன்.

“தொடறதா? உன் பூலை உள்ளே விட்டு ஓக்கவே போறேண்ணா!” என்றாள் சரோஜா கேலியாக.

“நேக்கு பயமாயிருக்கு சரோஜா!” என்று மிடறுவிழுங்கினான். “நம்ம ரெண்டு பேருக்கும் நரகம் தான்!”

சரோஜா கையை நீட்டி அவனது சுண்ணியை மீண்டும் இறுகப்பிடித்து முறுக்கியவாறே புன்னகைத்தாள்.

“ஒருவாட்டி ஓத்து ருசி கண்டுட்டே, அப்புறம் சொர்க்கம் தாண்ணா!”

கணேசனின் சுண்ணி நரம்புகள் விடுவிடுவென்று துடித்துக்கொண்டிருக்க, அவள் மீண்டும் அவனது மேல்தோலை இறக்கி ஏற்றி விளையாடினாள். பழுக்கக் காய்ச்சிய இரும்புத்தடி போல கணேசனின் சுண்ணி சூடாக இருந்தது. டென்னிஸ் பந்துகள் போல அவனது கொட்டைகள் வீங்கி விட்டிருந்தன. பார்க்கப் பார்க்க சரோஜாவின் கூதியில் குறுகுறுப்பு அதிகரித்தது. உள்ளுக்குள்ளே ஈரம் ஊறத் தொடங்கி விட்டிருந்தது.

“நன்னாயிருக்கா?” கணேசனின் சுண்ணித்தண்டை வருடியவாறே கேட்டாள் சரோஜா.

“ம்ம்ம்!” கண்களை மூடியவாறே, இன்பத்தில் சிலிர்த்துப்போய், காமத்தின் முன் தோற்றுப்போய் நின்றிருந்தான் கணேசன்.

“கணேசா, என் பக்கத்துலே படுத்துண்டு என்னோட கூதியோட சித்த நேரம் விளையாடேன்,” என்று கிசுகிசுத்தாள் சரோஜா. அவனது பதிலுக்காகக் காத்திராமல், அவன் கையை எடுத்து தனது கூதியின் மீது வைத்தாள்.

“ரொம்ப சூடான்னா இருக்கு?” என்று ஆச்சரியத்துடன் கேட்டான்.

“நோக்குத் தெரியாதது நிறைய இருக்குண்ணா!” என்று புன்னகைத்தாள் சரோஜா. அவளது கை தொடர்ந்து கணேசனின் சுண்ணியை வருடிக்கொண்டேயிருந்தது. இழுத்து இழுத்து மூச்சு விட்டபடி,கணேசன் தன்னிச்சையாக சரோஜாவின் புழைக்குள்ளே தனது ஒரு விரலை நுழைத்து விட்டிருந்தான்.

சரோஜாவின் கை கணேசனின் சுண்ணியை வேகவேகமாகக் குலுக்கக் குலுக்க, கணேசன் பரபரக்கத் தொடங்கினான்.

“புடிச்சிருக்காண்ணா?” சரோஜா கேட்டாள்.

“ரொம்ப நன்னாயிருக்கு!” முனகினான் கணேசன்.

இதுதான் தருணமென்று உணர்ந்த சரோஜா, தனது நிலையை சற்றே மாற்றி, கணேசன் சற்றும் எதிர்பாராதவிதமாக அவனது சுண்ணியை வாயில் வைத்துக் கவ்விக்கொண்டாள்.

“ஐயையே…என்னது அதுலே போயி வாயை வச்சிண்டு…எடு…எடு,” என்று அலறினான் கணேசன்.

ஒரு கணம் தலைதூக்கிய சரோஜா,”சத்தம் போட்டே, கடிச்சிடுவேன். பேசாமயிரு!” என்று எச்சரித்துவிட்டு, அவனை ஊம்பத் தொடங்கினாள்.

கணேசன் மல்லாந்து சாய்ந்து படுத்துக்கொண்டு கண்களை இறுக்க மூடிக்கொள்ள, சரோஜா நாசூக்காக அவனது சுண்ணியின் மீது தனது உதடுகளாலும் நாக்காலும் தடவிக்கொடுத்துக் கொடுத்து உறிஞ்ச ஆரம்பித்தாள். அண்ணனின் சுண்ணி தனது வாய்க்குள்ளே வீங்கிக்கொண்டே போவதை அறிந்தவள் ஒரு விரலால் தனது புழையையும் தேய்த்துக்கொண்டாள்.

“சரோ….நன்னாயிருக்குடீ….ரொம்ப நன்னாயிருக்குடீ,” என்று முணுமுணுத்தான் கணேசன். சரோஜா அவனது கொட்டைகளைப் பிடித்து மெதுவாக அமுக்கினாள். வெதவெதப்பும் ஈரமும் கலந்திருந்த சரோஜாவின் உதடுகள் தனது சுண்ணியின் மீது சுழன்று விளையாடிய சுகத்தில் கணேசன் மெய்மறந்து கொண்டிருந்தான்.

“சரோஜா!” அவனது விரல்கள் சரோஜாவின் தலைமயிரைப் பிடித்துச் சுருட்டி இழுத்துக்கொண்டிருந்தன. சிறிது நேரம் கழித்து….

“சரோ…அது…அது வந்திடும் போலிருக்கு….!” என்று முனகினான் கணேசன். தங்கையின் வாயில் ஊற்றித் தொலைத்து விடுவோமோ என்ற பயம் அவனுக்கு. ஆனால், சரோஜாவுக்கு ஏற்கனவே அவன் உச்சத்தை நெருங்கிக்கொண்டிருப்பது புரிந்து விட்டிருந்தது. அவன் வாயாலேயே அது வெளிப்பட்டதும்……

கணேசனை ஆரத்தழுவி அவனைப் புரட்டி, தன் உடலின் மீது படர விட்டாள் சரோஜா. கால்களை அகல விரித்துக்கொண்டவள், ஒரு கையால் அவனது சுண்ணியைப் பிடித்து தனது புழையின் வாயிலின் மீது வைத்து அழுத்தினாள். அவனது குண்டியைப் பிடித்து இறுக்கியவள், அவனது சுண்ணியை இயன்றவரை தனது புழைக்குள்ளே வைத்து அழுத்தி இறக்கினாள். தனது இரண்டு கால்களாலும் அவனது இடுப்பைச் சுற்றி வளைத்து அவனைத் தன்னோடு சேர்த்து இறுக்கியவள், அவனது தோள்களைச் சுற்றி கைகளால் வளைத்து அவனை சற்றும் அசையவும் விடாமல் பிடித்துக்கொண்டாள்.

வாழ்க்கையில் முதல்முறையாக தனது பூல், ஒரு பெண்ணின் புழைக்குள்ளே புகுந்து விட்டதை கணேசனால் நம்பவே முடியவில்லை. தனது எல்லா பயங்களையும் தயக்கங்களையும் தூரத்தள்ளியவன், சரோஜாவின் மீது அழுந்திப் படர்ந்தான்.

“சரோ! உன்னோட பாச்சியைப் பிடிச்சுக் கசக்கணும் போலிருக்கு!” என்று கூறியவன், சரோஜாவின் முலைகளைப்பிடித்துக் கசக்கினான். சரோஜாவுக்கு சற்று வலியே ஏற்பட்டு விட்டது.

“இப்படிப்போட்டுக் கசக்காதேண்ணா! மெதுவாப் பண்ணு! வாயிலே வச்சிண்டு ஒண்ணொண்ணா சப்பிக்கோ! காம்பை உறிஞ்சுப்பாரு!” என்று அவனுக்கு அறிவுறுத்தினாள்.

சரோஜாவின் முலைகளைப் பிடித்து வாயில் வைத்து மாம்பழத்தைச் சப்பி உண்ணுபவன் போல உறிஞ்சத்தொடங்கினான் கணேசன். அவளது முலைகளோடு விளையாட விளையாட, அவனது சுண்ணி சரோஜாவின் புழைக்குள்ளே மேலும் வீங்கி இறுகிக்கொண்டிருந்தது. விடைத்துப்போய் விட்டிருந்த அவளது காம்புகளை நக்கினான்; வாயில் வைத்து உறிஞ்சினான்; விரல்களால் உருட்டினான்; கட்டை விரலை வைத்து அழுத்தித்தேய்த்தான்.

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


காமக்கதைபுண்டையில்"tamil aunty sex story in tamil""amma magan otha kathai tamil"tamil corona sex story in tamil"tamil sex story amma""tamil story in tamil"Hema மாமி – பாகம் 16 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்"அம்மா புண்டை""sex tamil story"dirtytamil.com"amma magan pundai kathaigal""தமிழ் sex""amma pundai stories"மீனா காம படம்"free sex stories in tamil"அம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5"amma magan tamil kamakathaikal""nayanthara husband name"Uma athai kama kathai"புண்டை படம்"ஒ ஓழ்tamilkamakathaigalAmmavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikal"new sex stories in tamil"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்/archives/tag/oil-massage"tamil sex srories"நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ..."adult sex story""tamil aunty stories""tamil akka thambi uravu kathaigal""xossip tamil sex stories"சுரேஷின் பூளும்"அம்மா முலை""tamil new kamakathaigal"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"tamil sex amma magan story""tamil heroine hot""ginseng in tamil""tamil kama kadhai"அக்கா குண்டி"tamil sex kathai""tamil kamakadaikal""kamakathaikal group""katrina pussy"செக்ஸ் கதைTamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்தி"tamil serial actress sex stories""சாய் பல்லவி"அக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"indian sex stories in tamil""anni kamakathaigal""tamil long sex stories""tamil sex stories""tamil mom son sex stories"அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"புண்டை படங்கள்""tamil kamakadaikal"மீனா.புண்டை"hot kamakathaikal""hot tamil sex story"Nadikai pundaiyil rattham"தமிழ் காம வீடியோ""tami sex story""tamil dirty sex stories""மனைவி xossip""new hot tamil sex stories""tamil sex storyes""tamil kamaveri stories"சமந்தாவின் சல்லாபம் பாகம் 2பானு ஓழ் கதைகள்"1 மாத கரு கலைப்பது எப்படி"ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்"tamil actress sex stories in english""xossip tamil""tamil athai otha kathai""tamil amma magan otha kathaigal""tamil incent stories""tamil serial actress sex stories""தமிழ் செக்ஸ்""tamil kamakathai""free sex story in tamil"ஒ ஓழ்"tamil kaama kathaigal"vanga padukalam tamil stroyஎன் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்.tamilkamakaghaikalTamildesistories.நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil sex storied"newtamilsex"amma magan kathaigal""tamil amma sex stories""dirty story in tamil"ஜோதிகாவின் கூதிவெறி