வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 31 – tamil sex stories

Neelima rani hot sexy images

ஒரு இன்ப அதிர்ச்சியாக ஒரு சனிக்கிழமை மாலை என் வீட்டுக்கு தன் குடும்ப சகிதம் வந்தாள் ராதிகா. எனக்கு போன் செய்து வரப் போவதை சொல்லி விட்டுத்தான் வந்தார்கள்  என்றாலும் எனக்கு  அது ஒரு இன்ப அதிர்ச்சிதான். அவள்  என் வீட்டுக்கு வந்திருப்பது என்னை பேருவைகயில் திக்குமுக்காட வைத்தது.

வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 30 – tamil kama stories

அவர்களின் குழந்தைகள் இரண்டு பேருக்கும் அவர்களது குலதெய்வக் கோவிலில் மொட்டையடித்து, காது குத்துகிறார்கள். அதற்காக என்னை அழைக்க  என் வீட்டுக்கு வந்திருக்கிறார்கள். அதோடு பிரிந்து போன என் மனைவியைப் பார்த்துப் பேசப் போவதாகவும் அதன்பின் ராதிகாவின் உறவுக்காரப் பெண்ணை எனக்கு மணமுடிக்க  ஏற்பாடு செய்வதாகவும் உத்தேசம்.. !!

அவர்கள்  என் வீட்டுக்கு வருவதையொட்டி அவர்களை நன்றாக கவனிக்க..  வேண்டிய அனைத்து  ஏற்பாடுகளையும் நான் செய்து விட்டேன். மறுநாள் ஞாயிற்றுக்கிழமை என்பதால் சிறப்பான விருந்துக்கும்  ஏற்பாடாகி விட்டது.. !!

நேர்த்தியான ஒரு புதுப் புடவை கட்டி வந்த ராதிகா.. உண்மையிலேயே என்னை பிரம்மிக்கச் செய்தாள். அவளிடம்  அப்படி என்ன சக்தி இருக்கிறது என்று  எனக்கு தெரியவில்லை. ஆனால்  அவளைக் கண்டாலே நான் சொக்கிப் போய் விடுகிறேன். இவள் எனக்கு மனைவியாக வாய்க்க  வேண்டியவள் என்று  என் மனசு நினைத்து தவிப்பதை என்னால் தடுக்கவே முடியவில்லை.

அவர்கள்  வந்தவுடனே வரவேற்று  உபசரித்து நன்றாக கவனித்து மனசு விட்டு ஆதர்ஷமாக பேசினோம். என் பெற்றோருக்கு ராதிகாவின் கணவர் நன்கு அறிமுகமானவர் என்பதால் நாங்கள் பிறந்து வளர்ந்த  ஊர்க் கதைகளே பெரும்பாலும் பேசப் பட்டது. அதன்பின்  என் திருமண உறவு முறிந்து போனது. என் மனைவியின் குண நலன்கள் எல்லாம் பொதுவாக  அலசப்பட்டது.

இதற்கிடையில் எனக்கும் ராதிகாவுக்கும் இருக்கும் உறவை வெளிக் காட்டும் விதமாக எங்கேயும் துளிகூட காட்டிக் கொள்ளாமலிருந்தாள் ராதிகா. நான்தான் அவளைப் பார்த்துப் பார்த்து சிலாகித்துக் கொண்டிருந்தேன். அவள்  என்னை இயல்பாகப் பார்த்து  இயல்பாகப் பேசித்தான் சிரித்தாள். அவளது கண்களிலோ, உடல் அசைவிலோ கூட எனக்கும் அவளுக்குமிருக்கும் உறவை வெளிப் படுத்தவே இல்லை.  அதன் பொருட்டு நானும் என் கண்ணியத்தைக் காப்பாற்றினேன்.. !!

இரவு ஒன்பது மணிக்கு சாப்பிட  ஏற்பாடானது. ஆனால்  அதற்கு  அரைமணி நேரம் முன்பாகவே என்னிடம் ரகசியமாகக் கேட்டார் ராதிகாவின் கணவர்.
“ஏதாவது  ஏற்பாடு  உண்டா நிரு?”
“என்ன?”
“சரக்குதான்..?”
“நீங்க சொன்னதுமே வாங்கி வெச்சுட்டேன்”
“அது இல்லேன்னா.. சரியா தூங்க முடியறதில்லப்பா..” என்றார்.

எங்கள் வீட்டில் மொட்டை மாடி இருக்கிறது. ஆனால் வீட்டில் வைத்து குடிப்பது அவ்வளவு  உகந்ததாக இல்லை. என் அப்பாவும் குடிப்பவர்தான். ஆனால்  அவரை வைத்துக் கொண்டு குடிப்பதை ராதிகாவின் கணவர் விரும்ப மாட்டார் என்று தோன்றியது.

“அப்பா குடிப்பாரில்ல?” என்று அவரே கேட்டார்.
“ம்ம்.. குடிப்பார். அவருக்கு வேணா தனியா குடுத்துரலாம்” என்றேன்.
“ஏன்..?”
“இல்ல.. அவரை வெச்சிட்டு..”
“அதுவும் சரிதான்..” என்றார்.

நான் எங்களுக்கு  தேவையானவைகளை எடுத்துக் கொண்டு மாடிக்குப் போவதைப் பார்த்து விட்டு  என் அப்பா கேட்டார்.
“மேல போறீங்களா?”
“ஆமாப்பா.. ரொம்ப வருஷம் கழிச்சு வந்துருக்காரு” என்றேன்.
“அந்த பொண்ணு ஒண்ணும் சொல்லாதா?”
“ரெகுலரா குடிக்கற ஆள்தான். அதனால அவங்க  ஒண்ணும் சொல்ல மாட்டாங்க. என்ன புதுசா வந்த  எடத்துலயுமா குடின்னு திட்டலாம். உனக்கு தனியா வாங்கி வெச்சிருக்கேன்”
“அதையும் எடுத்துட்டு நட.. நானும் கொஞ்சம் குடிச்சிட்டு வந்தர்றேன்” என்று விட்டு அவரே போய் இன்றைக்கு  அளவாக செய்திருந்த சிக்கனை ஒரு தட்டில் போட்டு  எடுத்துக் கொண்டு மேலே வந்தார்.

நாங்கள் மூவரும் ஒன்றாகவே உட்கார்ந்து  ஆரம்பித்தோம். என் தந்தை ஒரு சோஷலிசவாதி என்றுதான் சொல்ல வேண்டும்.  நான்  அறிந்தவரை என் தந்தை இது போன்ற விசயங்களில் ஒரு போதும்  என்னைக் கண்டித்ததே இல்லை. அதே சமயம்  அதிகமாக குடித்து விட்டு சண்டை போட்டதோ.. சுய நினைவிழந்து போனதோ இல்லவே இல்லை. என்னிடமும் அந்த  நிதானத்தை மட்டும்  இழந்து விட வேண்டாம் என்றுதான் சொல்லுவார். இது என் தாய்க்கும் தெரியும்.  என் அம்மாவும் இன்றுவரை என்னைக் கண்டித்தது இல்லை.  இது ராதிகாவுக்கு வேணடுமானால் புதுசாகவும் வியப்பாகவும் இருக்கலாம். மற்றபடி  அவள் கணவருக்குத் தெரியும்.. !!

என் அப்பா.. தனக்கு தேவையான  அளவு குடித்து விட்டு..
“சரி தம்பி குடிச்சிட்டு கீழ வாங்க சாப்பிடலாம்” எனச் சொல்லி..  கீழே கிளம்பி விட்டார்.

அவர் போன பிறகுதான் ராதிகாவின் கணவர் ரிலாக்ஸாகக் குடித்தார்.
“என்ன இருந்தாலும் அவரு கூட குடிக்கறதுங்கறது ஒரு மாதிரி இறுக்கமாத்தான்ப்பா இருக்கு” என்றார்.

அதன்பின் என் அப்பாவைப் பற்றியும் சிறிது நேரம் பேசிக் கொண்டே எங்களின் அளவை எட்டினோம். அதன்பின் கீழே சென்று அனைவரும்  சாப்பிட்டோம்.

ராதிகா குழந்தை சகிதம் என் அம்மாவுடன் படுத்துக் கொண்டாள். நானும் அவரும்  என் அறைக்குள் படுத்திருந்தோம். தூங்கவில்லை. சன்னமாக பேசிக் கொண்டிருந்தோம். மிதமான போதையில்  இருந்த அவரிடம் நான் மெதுவாகக் கேட்டேன்.

“உங்களை ஒண்ணு கேக்கலாமா?”
“என்னப்பா?”
“நீங்க மொதல்லாம் இப்படி ரெகுலரா குடிச்சதில்லையே.. இப்ப எப்படி  இப்படி  ஆனீங்க?”
“அது… சூழ்நிலை வந்தா எல்லாமே மாறிடறதுதான்”
“புரியல.. அப்படி  என்ன சூழ்நிலை?  அழகான, அன்பான மனைவி. அழகழகா ரெண்டு பெண் குழந்தைங்க.. அப்படி இருக்கப்ப நீங்க போயி…. இதே  என்னை மாதிரி  இருந்தாக்கூட சொல்லலாம். குடிகாரனாக ஒரு காரணம்  இருக்கு”
“நீ சொன்னது சரிதான்.. ஆனா” என்றபடி எழுந்து சாய்ந்து  உட்கார்ந்து சொன்னார்.
“வாழ்க்கைல ஆசைப் பட்டது கெடைக்கலேன்னா.. அந்த வாழ்க்கைல இப்படி  ஒரு மோசமான காலகட்டம் வரும்”
“புரியல.. நீங்க  என்ன ஆசைப் பட்டீங்க..? மேரேஜ்க்கு முன்ன யாரையாவது லவ் பண்ணீங்களா?”
“என் லைப்ல.. நான் ரெண்டு கொழந்தைகளுக்கு அப்பா ஆகறவரை லவ்னு ஒண்ணு வந்ததே இல்ல”
“அப்பறம்..  வேற என்ன?”
“லவ்தான்..” சிரித்தார்.
“இப்பதான் இல்லேன்னிங்க?”
“ரெண்டு கொழந்தைகளுக்கு அப்பா ஆகறவரை இல்லேன்னேன்”
“ம்ம்.. ஆமா..”
“இரு..” என்று விட்டு தனது மொபைலை எடுத்து  ஓபன் செய்தார். ஏதோ ஒரு சீக்ரெட்டான போல்டரிலிருந்த ஒரு போட்டோவை எனக்கு காட்டினார்.
“பாரு”

செம்ம அழகான ஒரு இளம்பெண். சிவந்த நிறத்தில்.. சுருட்டை முடியுடன்.. வட்ட முகத்தில் சின்னக் கண்களும், குட்டி மூக்கும், லிப்ஸ்டிக் பூசாமலே சிவந்த  இதழ்களுமாய்.. குள்ளமான உருவத்துடன் இருந்தாள். நிச்சயமாக  அந்தப் பெண் ஒரு அழகிதான்.

“யாரு இந்த பொண்ணு?” ராதிகா சொன்னவைகள அசை போட்டபடி கேட்டேன்.
“எப்படி இருக்கா?”
“ரொம்ப  அழகாருக்கு..”
“எனக்குள்ளயும் காதல் இருக்குன்றதை எனக்கு புரிய வெச்சவ இவதான்”
“என்னது.. லவ்வா.. ? இந்த பொண்ணா?”
“ம்ம்.. இப்ப கல்யாணம் ஆகிருச்சு. பிரெக்னெண்ட்டா இருக்கா.. ஆனா சத்தியமா என்னால இல்ல”
“ஓவ்வ்..” சிரித்தேன்.
“ஒரு வருஷமா லவ்வாகிருச்சு. ஒரு ரெண்டு மூணு மாசம்.. டீப்பா பழகினோம். என் வாழ்க்கைல மறக்க முடியாத நாட்கள்  அது..! சொர்க்கம்” உண்மையாக.. ஆத்மார்த்தமாக அந்த வார்த்தைகளைப் பேசினார்.

பின் அவரே சொன்னார்.
“என் வொய்ப் ராதிகா செகண்ட் பிரசவத்துக்காக அவ அம்மா வீட்டுக்கு போனப்ப எனக்கு  இவ கெடைச்சா. அந்த வருசம்தான் காலேஜ் போனா. என் வீட்டுக்கு பக்கம்ன்றதால வந்த பழக்கம்தான். ஆனா  நானே நம்ப முடியாத அளவுக்கு  என்மேல அன்பைக் காட்டினா. அவகிட்ட நான் காதல முழுசா அனுபவிச்சேன். அவ ஒரு சின்ன வயசுப் பொண்ணாவே நடந்துக்கல. டெய்லி முத்தம் இருக்கும். கேட்டப்ப.. கேட்ட எடத்துல தருவா. ஆறு மாசம் பழகின பின்னால..  ரெண்டு தடவை அவளை முழுசா அனுபவிச்சேன். மொத தடவை அழுதுட்டா.. மொத தடவை நான் செஞ்சப்பறம் ரெண்டு மூணு நாள் நல்லா நடக்க முடியாம..  நொண்டி நொண்டி நடந்தா. அப்பவும் என்மேல அவ்ளோ லவ்வா இருந்தா. எல்லாரும் சொல்லுவாங்க.. காசு பணத்துக்காக அப்படி பழகுவாங்கனு. உண்மையச் சொன்னா இவளுக்காக நான் சொல்லிக்கற மாதிரி  எதுவுமே பண்ணதில்ல. நானா விருப்பப்பட்டு ஏதாவது வாங்கி குடுத்தா வாங்கிப்பா. மத்தபடி அவ என்கிட்ட எதையும் எதிர் பாத்ததில்ல. எப்போவாவது சில சமயம்.. நூறோ எறநூறோ கேப்பா. அவ்வளவுதான். அதெல்லாம்  ஒரு அமௌண்ட்டே இல்ல.  இது அவங்கம்மாளுக்கும் தெரியும். அவ  அம்மாகிட்ட திட்டு வாங்கிட்டு.. அம்மாவ  எதுத்துட்டு என் கூட பழகினவ.. தவிர்க்க முடியாத சூழ்நிலைல.. வேற ஒருத்தன் கூட பழகி அவனையே கல்யாணம் பண்ணிட்டா”
“ஓஓ..”

“கடைசியா.. எனக்கும் இவளுக்கும் இருந்த லிங்க்.. ராதிகாவுக்கு தெரிஞ்சு போச்சு. ஆனா கன்பார்ம் பண்ணிக்க முடியல. நெறைய சண்டை போட்டா.. இந்த பொண்ணையும் கண்டபடி பேசி அசிங்கப் படுத்திட்டா. அப்பறம்தான் நாங்களே பேசி.. பிரிஞ்சிட்டோம். என்னால ஒரு சின்னப் பொண்ணு வாழ்க்கை கெடுறதை நான் விரும்பல. அப்ப ஆரம்பிச்சவன்தான்.. இப்பவரை நிறுத்தாம குடிச்சிட்டிருக்கேன்”
“இப்ப.. எத்தனை வருசம் ஆச்சு இது நடந்து? ”
“ரெண்டு வருஷம்..”
“சரி.. ஏன் அந்த பொண்ணு  இவ்ளோ சீக்கிரம் கல்யாணம் பண்ணுச்சு?”
“அழகாருக்காப்பா.. கெடைச்சா எவன்தான் விட்டு வெப்பான்? இவ என்னை மறக்க இவன்கூட பழகியிருக்கா.. அவன் பிக்கப் பண்ணி.. கல்யாணமும் பண்ணிகிட்டான். சீக்கிரம்  அம்மா ஆகிருவா”

“அந்த பொண்ணை மறக்க முடியாமத்தான் குடிக்கறீங்களா?”
“அவள பிரிஞ்ச புதுசுல ரெண்டு  மாசம் நான் நானாவே இல்ல. பைத்தியக்காரன் மாதிரி இருந்தேன். எங்க பாத்தாலும், எத பேசினாலும் அவ நெனப்பாவேதான் இருக்கும். உண்மைய சொன்னா அவ இல்லாம எனக்கு  வாழவே பிடிக்கல. தூக்கம் முக்கியம்ன்றதால.. டெய்லி நைட் சரக்கடிக்க ஆரம்பிச்சேன். இப்ப அதுவே கண்டினியூ ஆகிருச்சு.”
“இப்ப எப்படி.. மறந்துட்டிங்களா?”
“மறக்கல. ஆனா.. அதை பெருசா எடுத்துக்கறதில்ல. ஆனாலும் சில சமயம் மனசுக்குள்ள வந்து வண்டு மாதிரி கொடையுவா”
“பாப்பிங்களா?”
“பாப்பேன். பேசிக்கறதில்ல”

அவரிடமிருந்து சரளமாக பேச்சு வந்தது. அந்தப் பெண்ணுடன் பழகியது அவரைப் பொறுத்தவரை மறக்கவே முடியாத நாட்கள்தான் என்பதை அவரின் பேசும் முறையே எனக்கு  உணர்த்தியது. இறுதியில்  அவர் கண்கள் கலங்கச் சொன்ன வார்த்தைகள்.
“காதல்ங்கறது யாரு மேல எப்ப வரும்னு தெரியாது. ஆனா இதுல கொடுமை என்னன்னா.. அந்த காதல் சமூக வட்டத்துக்குள்ள சிக்கி குப்பைத் தொட்டில தூக்கி வீசப்படறதுதான் கொடுமையிலும் கொடுமை”

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


அக்கா ஓக்க வை 33"kamakathaikal tamil amma magan"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்குKADALKADAISEXSTORY"sex kathaikal tamil"mamiyartamilsexstoryKADALKADAISEXSTORY"tamil amma kama kathaigal""tamil sex story blog""அண்ணி காமகதை""tamil amma sex stories""tamil kallakathal kamakathai""tamil kudumba kamakathaigal"கிழட்டு சுன்னி காமக்கதைகள்நிருதியின் Tamil kamakathikaltamisexstories"sex stories tamil""sister sex story tamil"சமந்தா hot காமபடம்/archives/tag/anchor-dd-sexகாம கதைகள் மிரட்டி"tamil sithi sex stories"காமகதைகள்"புணடை கதைகள்""sex tamil kathai""mamanar marumagal kamakathaikal""tamil nadigai kathaigal"அத்தை,சித்தி , காம "தேவிடியாக்கள் கதைகள்"kamakathakal"adult sex stories"வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதைபாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"அக்கா காம கதைகள்"தம்பி பொண்டாட்டி ஓக்கலாம்"tamil wife sex stories""tamil sex stores"இன்று aunty sex videos"tamil heroine sex""akka tamil sex story""hottest sex stories""amma magan kama kathai""www tamil akka thambi kamakathai com""hot tamil stories""அம்மா mulai"Xossip fund"மான்சி கதைகள்"நான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமா"rape tamil kamakathaikal""tamil mami ool kathaigal"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"tamil akka story""tamil latest sex story""tamil kamakathakikal""tamil amma magan sex story""akka kamakathaikal in tamil font""stories tamil""அக்கா காம கதை"www.tamilsexstories.com"amma makan sex story""tamil kamakathaikal.com""tamilkamaveri com""www.tamil sex story.com""kamakathaikal group""telugu sex stories xossip""nayanatara nude""tamil memes latest""tamil actress sex stories in tamil""sex tamil stories"முஸ்லிம் பர்தா காமகதை"akka kamam""meeyadha maan"Tamildesistories.in"tamil sex stores"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil nadigai sex story""tamil.sex stories""sex stoeies""ஓப்பது எப்படி படம்""akka thambi otha kathai in tamil"actresssexஅம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்குடும்ப ஓழ்"rape sex stories"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigal"tamil sex storirs"மீன்malarvizhi kama kathaisexsroriestamil"tamil kama veri""tamil sex stories lesbian"ஓழ்சுகம்.காம்"மகள் புண்டை"சித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ராகள்ள ஓழ்கதைகள்"kama kathai tamil""குடும்ப காமக்கதைகள்""முலை பால்""tamil insest stories""sithi kamakathai in tamil"