மல்லிகாவின் கணக்கு – பாகம் 04 இறுதி – தமிழ் காமக்கதைகள்

645_1000மேகலாவை பார்த்தேன் பிரா ஜட்டி ஏதும் போடாமல் அவள் போட்டிருந்த நைட்டியின் வழி
யாக மேடு பள்ளங்கள் அத்தனையும் தெளிவாக காட்டிக் கொண்டிருந்தன. அதையே கண்
கொட்டாமல் பார்த்துக் கொண்டிருந்தேன்.என் பக்கத்தில் உட்கார்ந்துக் கொண்டு தலை முடியைக் கோதியவாறே என்னை இழுத்து மார்போடு அணைத்துக் கொண்டாள் அவளின் முலைகள் என் முலையோடு அழுத்து நசுங்கிக் கொண்டிருந்தது மெல்ல காதில் கிசுகிசுத்தாள் “என்ன கணக்கு பாடம் எல்லாம் சரியாக புரிந்ததா” என்றாள் .

அவள் என்ன அர்த்தத்தில் கணக்கு பாடம் என்று சொல்கிறாள் என்று புரிந்துக் கொண்டு ஏதும் பேசாமல் மெளனமாக இருந்தேன். என்னை நகர்த்தினாள் இன்னும் கொஞ்ச நேரம் அழுத்திப் பிடித்திருக்க மாட்டாளா என்று மன்ம் ஏங்கியது ஆனால் சொல்ல தைரியம் இல்லை.சரி மணி ஏழுக்கு மேல் ஆகி விட்டது இன்றைய பாடம் இன்றோடு முடிந்தது மீதி உள்ள பாடங்களை தெரிந்துக் கொள்ல வேண்டுமென்றால், உனக்கு இஷ்டம் இருந்தால் நாளைக்கு வா இல்லையென்றால் வர வேண்டாம் என்று சொல்லி விட்டு என் தலை முடியை சரி செய்து விட்டு புத்தகங்களை கையில் எடுத்து கொடுத்து கிளம்பு என்றாள்.

என் மனம் முழுவதும் மீதி உள்ள பாடங்களை தெரிந்துக் கொள்ள வேண்டும் போல்
இருந்தது ஆனால் கேட்கும் தைரியம் என்னிடம் இல்லை. சரி என்று புத்தகங்களை எடுத்துக்
கொண்டு போகட்டுமா என்றேன் நீ போகலாம் இஷ்டம் இருந்தால் மட்டுமே வா
இல்லையென்றால் வர வேண்டாம் என்று சொல்லி.

என் கன்னத்தில் முத்தம் ஒன்றை பதித்து
வழியனுப்பி வைத்தாள். வீட்டுக்குப் போன பின்பு யாரிடமும் சரியாக பேசாமல் சாப்பிட்டு விட்டு படுத்தேன் மறுபடியும் மாலை நினைவுகள் தான் கால்கள் சங்கமிக்கும் இடத்தில் சூடு பரவத் தொடங்கியது பக்க்த்தில் பார்த்தேன் அம்மா முழித்துக் கொண்டு படுத்திருந்தார்கள் சரி என்று ஒருக்களித்துக் கொண்டு படுத்தேன் அந்த நினைவுகளுடன் எப்போது தூங்கினேன் என்றே தெரியாமல் காலையில் அம்மா எழுப்ப விழித்துப் பார்த்தேன் .ஸ்கூலுக்கு லேட்டாகி விட்டது அவசரம் அவசரமாக எழுந்து பல் துலக்கி குளித்து விட்டு அம்மா வைத்த டிபனை சாப்பிட்டு விட்டு மத்தியான சாப்பட்டையும் எடுத்துக் கொண்டு கிளம்பிப் போய்ச் சேர்ந்தேன். கணக்கு பாட நேரத்தில் ஆசிரியர் வர வில்லை என்ன ஆகி விட்டது என்று பார்த்தால் .

ஏதோ அவசர வேலையாக ஒரு வார லீவில் போயுள்ளதாக சொன்னார்கள் அடுத்ததாக வந்த ஆசிரியர் முன்பு நடத்திய கணக்கு பாடத்தை மறுபடியும் ஒரு முறை போடச் சொல்லி விட்டு ஏதோ ஒரு புத்தக்த்தை விரித்து வைத்துக் கொண்டு உட்கார்ந்தார்கள்.

நானும் கணக்கு புத்தகத்தை எடுத்து பழைய கணக்கெல்லாம் போட்டு பார்த்தேன் ம்ம் ஒன்றுமே சரியாக வர வில்லை ஏனென்றால் இப்போது கணக்கு என்ற வார்த்தையைக் கேட்டவுடன் வேறு எண்ணம் ஓட ஆரம்பித்து விடுகிறது.மாலை பள்ளிக் கூடம் முடிந்து வெளியே வந்தேன் எங்கு போகலாம் ஆசிரியர் தான் இல்லை வீட்டுக்குப் போய் விடலாமா என்று யோசித்தேன் ஆனால் கால்கள் என்னை ஆசியரியரின் வீட்டுப் பக்கம் கொண்டு சென்றது.

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"shruti hassan sex story""amma magan tamil kathaigal""tamil anni kamakathaikal""tamil sex stories daily updates"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதைகிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.comtamilsexstore"tamil sex stoies"dirtytamil.comநண்பன்"தமிழ்காம கதைகள் புதியது""தகாத உறவு கதைகள்"www.tamilkamaveri.comtamil corona sex story in tamil"nadigai kathai""tamil family sex story"ஓழ்சுகம்"adult stories tamil""mamanar sex stories"அம்மாவின். காம. கிராமம்"tamil mami stories""tamil xxx stories"Kamakathaigal"desibees tamil"மாமியாருடன் சல்லாபம்"kamaveri tamil""tamil love sex stories""tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal""hot stories"tamilactresssexstory"tamil karpalippu stories"www அத்தை சசெக்ஸ் வீடியோஷ்.கம்முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டைexbii"tamil amma pundai kathaigal""tamil sex story 2016""tamil kaama kathaigal""new tamil actress sex stories""actress sex stories tamil"அம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்"tamil mami ool kathaigal""amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil"சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோ"tamil sex story new"நடிகைஅம்மாவின் முந்தானை பாகம் 5valaithoppu kamakathai"anni otha kathai tamil"/archives/tag/kuduba-sexகொரில்லா செக்க்ஷ்"akka kamam tamil"தமிழ் செக்ஸ் 18தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"kudumba sex""tamil tv actress sex stories""காமக் கதைகள்"குடும்ப கும்மி"tamil xossip""tamil kamakadaikal""tamil kamaveri.com"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil actress hot sex"indiansexstory"akka thambi sex story tamil""free tamil sex story"tamilkamakaghaikalசித்தி கதை literotica"kamakathaikal tamil anni""தமிழ் sex"/archives/8323Kaatukul group kamakathaikal"தகாத உறவு கதைகள்"மான்சி ஓழ் கதை