மல்லிகாவின் கணக்கு – பாகம் 04 இறுதி – தமிழ் காமக்கதைகள்

645_1000மேகலாவை பார்த்தேன் பிரா ஜட்டி ஏதும் போடாமல் அவள் போட்டிருந்த நைட்டியின் வழி
யாக மேடு பள்ளங்கள் அத்தனையும் தெளிவாக காட்டிக் கொண்டிருந்தன. அதையே கண்
கொட்டாமல் பார்த்துக் கொண்டிருந்தேன்.என் பக்கத்தில் உட்கார்ந்துக் கொண்டு தலை முடியைக் கோதியவாறே என்னை இழுத்து மார்போடு அணைத்துக் கொண்டாள் அவளின் முலைகள் என் முலையோடு அழுத்து நசுங்கிக் கொண்டிருந்தது மெல்ல காதில் கிசுகிசுத்தாள் “என்ன கணக்கு பாடம் எல்லாம் சரியாக புரிந்ததா” என்றாள் .

அவள் என்ன அர்த்தத்தில் கணக்கு பாடம் என்று சொல்கிறாள் என்று புரிந்துக் கொண்டு ஏதும் பேசாமல் மெளனமாக இருந்தேன். என்னை நகர்த்தினாள் இன்னும் கொஞ்ச நேரம் அழுத்திப் பிடித்திருக்க மாட்டாளா என்று மன்ம் ஏங்கியது ஆனால் சொல்ல தைரியம் இல்லை.சரி மணி ஏழுக்கு மேல் ஆகி விட்டது இன்றைய பாடம் இன்றோடு முடிந்தது மீதி உள்ள பாடங்களை தெரிந்துக் கொள்ல வேண்டுமென்றால், உனக்கு இஷ்டம் இருந்தால் நாளைக்கு வா இல்லையென்றால் வர வேண்டாம் என்று சொல்லி விட்டு என் தலை முடியை சரி செய்து விட்டு புத்தகங்களை கையில் எடுத்து கொடுத்து கிளம்பு என்றாள்.

என் மனம் முழுவதும் மீதி உள்ள பாடங்களை தெரிந்துக் கொள்ள வேண்டும் போல்
இருந்தது ஆனால் கேட்கும் தைரியம் என்னிடம் இல்லை. சரி என்று புத்தகங்களை எடுத்துக்
கொண்டு போகட்டுமா என்றேன் நீ போகலாம் இஷ்டம் இருந்தால் மட்டுமே வா
இல்லையென்றால் வர வேண்டாம் என்று சொல்லி.

என் கன்னத்தில் முத்தம் ஒன்றை பதித்து
வழியனுப்பி வைத்தாள். வீட்டுக்குப் போன பின்பு யாரிடமும் சரியாக பேசாமல் சாப்பிட்டு விட்டு படுத்தேன் மறுபடியும் மாலை நினைவுகள் தான் கால்கள் சங்கமிக்கும் இடத்தில் சூடு பரவத் தொடங்கியது பக்க்த்தில் பார்த்தேன் அம்மா முழித்துக் கொண்டு படுத்திருந்தார்கள் சரி என்று ஒருக்களித்துக் கொண்டு படுத்தேன் அந்த நினைவுகளுடன் எப்போது தூங்கினேன் என்றே தெரியாமல் காலையில் அம்மா எழுப்ப விழித்துப் பார்த்தேன் .ஸ்கூலுக்கு லேட்டாகி விட்டது அவசரம் அவசரமாக எழுந்து பல் துலக்கி குளித்து விட்டு அம்மா வைத்த டிபனை சாப்பிட்டு விட்டு மத்தியான சாப்பட்டையும் எடுத்துக் கொண்டு கிளம்பிப் போய்ச் சேர்ந்தேன். கணக்கு பாட நேரத்தில் ஆசிரியர் வர வில்லை என்ன ஆகி விட்டது என்று பார்த்தால் .

ஏதோ அவசர வேலையாக ஒரு வார லீவில் போயுள்ளதாக சொன்னார்கள் அடுத்ததாக வந்த ஆசிரியர் முன்பு நடத்திய கணக்கு பாடத்தை மறுபடியும் ஒரு முறை போடச் சொல்லி விட்டு ஏதோ ஒரு புத்தக்த்தை விரித்து வைத்துக் கொண்டு உட்கார்ந்தார்கள்.

நானும் கணக்கு புத்தகத்தை எடுத்து பழைய கணக்கெல்லாம் போட்டு பார்த்தேன் ம்ம் ஒன்றுமே சரியாக வர வில்லை ஏனென்றால் இப்போது கணக்கு என்ற வார்த்தையைக் கேட்டவுடன் வேறு எண்ணம் ஓட ஆரம்பித்து விடுகிறது.மாலை பள்ளிக் கூடம் முடிந்து வெளியே வந்தேன் எங்கு போகலாம் ஆசிரியர் தான் இல்லை வீட்டுக்குப் போய் விடலாமா என்று யோசித்தேன் ஆனால் கால்கள் என்னை ஆசியரியரின் வீட்டுப் பக்கம் கொண்டு சென்றது.

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil kamakathaigal""tamil hot sex stories""tamil akka thambi sex stories"மாமனார் அண்ணி கதை வீடியோ"tamil anni ool kathaigal""tamil sexstori"மாமியாரின் முனகல் சத்தம்கிரிஜா ஓழ்tamilammamagansexstorynew"village sex story""xossip cuckold actress"நிருதி காமக்கதை"amma magan ool kathaigal""nadigaigalin ool kathaigal""tamil marumagal kamakathaikal""tamil rape sex story""tamil hot sex stories"மாமியார்"அம்மா முலை"டீச்சர் கதை"மகள் புண்டை"tamil ciththi muthaliravu kamakathakikalமலைமேல் அர்ச்சனைஅப்பாமகள்Tamil dirty storiesசத்யன் மான்சி"akka kamakathaikal""tamil sex stories with pictures"tamil long sex stores 2020 tamildirtystories"mamiyar marumagan otha kathai in tamil""tamil kamakathai new"சூத்து ஓட்டை கதைகள்"tamil akka kamakathaikal""tamil sexy stories"ஓல்"tamil sex amma story"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்Xossip fund"tamil kamakathaigal""jothika sex stories in tamil""tamil adult stories""xossip telugu sex stories""kamaveri story"tamildirtystories"sex ki story"Literotica போடுKamaveri xossip காமகதைகள்"tamil new sexstories""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""tamil sex stories 2017"குடும்ப ஓல் திருவிழா"tamil anni sex kathai""anni sex stories in tamil""thangaiyudan kamakathai"joteka marbu hd photoes"akka pundai story""amma magan kamakathaikal""sithi kathai"முதலிரவு செக்ஸ்"tamil sex novels""amma maga tamil kamakathai""tamil sex stiries"சித்திஎந்த தேவிடியா xossip அவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதை"tamilsex stori""erotic tamil stories""tamil story amma""latest sex story"புண்டை மாமியார்காம தீபாவளி கதைகள்velaikari karpam kamakathainewtamilsexநாய்யிடம் ஓல் கதை"incest stories in tamil"sex.tamil"tamil kamakkathaikal"