மல்லிகாவின் கணக்கு – பாகம் 04 இறுதி – தமிழ் காமக்கதைகள்

645_1000மேகலாவை பார்த்தேன் பிரா ஜட்டி ஏதும் போடாமல் அவள் போட்டிருந்த நைட்டியின் வழி
யாக மேடு பள்ளங்கள் அத்தனையும் தெளிவாக காட்டிக் கொண்டிருந்தன. அதையே கண்
கொட்டாமல் பார்த்துக் கொண்டிருந்தேன்.என் பக்கத்தில் உட்கார்ந்துக் கொண்டு தலை முடியைக் கோதியவாறே என்னை இழுத்து மார்போடு அணைத்துக் கொண்டாள் அவளின் முலைகள் என் முலையோடு அழுத்து நசுங்கிக் கொண்டிருந்தது மெல்ல காதில் கிசுகிசுத்தாள் “என்ன கணக்கு பாடம் எல்லாம் சரியாக புரிந்ததா” என்றாள் .

அவள் என்ன அர்த்தத்தில் கணக்கு பாடம் என்று சொல்கிறாள் என்று புரிந்துக் கொண்டு ஏதும் பேசாமல் மெளனமாக இருந்தேன். என்னை நகர்த்தினாள் இன்னும் கொஞ்ச நேரம் அழுத்திப் பிடித்திருக்க மாட்டாளா என்று மன்ம் ஏங்கியது ஆனால் சொல்ல தைரியம் இல்லை.சரி மணி ஏழுக்கு மேல் ஆகி விட்டது இன்றைய பாடம் இன்றோடு முடிந்தது மீதி உள்ள பாடங்களை தெரிந்துக் கொள்ல வேண்டுமென்றால், உனக்கு இஷ்டம் இருந்தால் நாளைக்கு வா இல்லையென்றால் வர வேண்டாம் என்று சொல்லி விட்டு என் தலை முடியை சரி செய்து விட்டு புத்தகங்களை கையில் எடுத்து கொடுத்து கிளம்பு என்றாள்.

என் மனம் முழுவதும் மீதி உள்ள பாடங்களை தெரிந்துக் கொள்ள வேண்டும் போல்
இருந்தது ஆனால் கேட்கும் தைரியம் என்னிடம் இல்லை. சரி என்று புத்தகங்களை எடுத்துக்
கொண்டு போகட்டுமா என்றேன் நீ போகலாம் இஷ்டம் இருந்தால் மட்டுமே வா
இல்லையென்றால் வர வேண்டாம் என்று சொல்லி.

என் கன்னத்தில் முத்தம் ஒன்றை பதித்து
வழியனுப்பி வைத்தாள். வீட்டுக்குப் போன பின்பு யாரிடமும் சரியாக பேசாமல் சாப்பிட்டு விட்டு படுத்தேன் மறுபடியும் மாலை நினைவுகள் தான் கால்கள் சங்கமிக்கும் இடத்தில் சூடு பரவத் தொடங்கியது பக்க்த்தில் பார்த்தேன் அம்மா முழித்துக் கொண்டு படுத்திருந்தார்கள் சரி என்று ஒருக்களித்துக் கொண்டு படுத்தேன் அந்த நினைவுகளுடன் எப்போது தூங்கினேன் என்றே தெரியாமல் காலையில் அம்மா எழுப்ப விழித்துப் பார்த்தேன் .ஸ்கூலுக்கு லேட்டாகி விட்டது அவசரம் அவசரமாக எழுந்து பல் துலக்கி குளித்து விட்டு அம்மா வைத்த டிபனை சாப்பிட்டு விட்டு மத்தியான சாப்பட்டையும் எடுத்துக் கொண்டு கிளம்பிப் போய்ச் சேர்ந்தேன். கணக்கு பாட நேரத்தில் ஆசிரியர் வர வில்லை என்ன ஆகி விட்டது என்று பார்த்தால் .

ஏதோ அவசர வேலையாக ஒரு வார லீவில் போயுள்ளதாக சொன்னார்கள் அடுத்ததாக வந்த ஆசிரியர் முன்பு நடத்திய கணக்கு பாடத்தை மறுபடியும் ஒரு முறை போடச் சொல்லி விட்டு ஏதோ ஒரு புத்தக்த்தை விரித்து வைத்துக் கொண்டு உட்கார்ந்தார்கள்.

நானும் கணக்கு புத்தகத்தை எடுத்து பழைய கணக்கெல்லாம் போட்டு பார்த்தேன் ம்ம் ஒன்றுமே சரியாக வர வில்லை ஏனென்றால் இப்போது கணக்கு என்ற வார்த்தையைக் கேட்டவுடன் வேறு எண்ணம் ஓட ஆரம்பித்து விடுகிறது.மாலை பள்ளிக் கூடம் முடிந்து வெளியே வந்தேன் எங்கு போகலாம் ஆசிரியர் தான் இல்லை வீட்டுக்குப் போய் விடலாமா என்று யோசித்தேன் ஆனால் கால்கள் என்னை ஆசியரியரின் வீட்டுப் பக்கம் கொண்டு சென்றது.

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil amma sex stories"புண்டையில்xossip அண்ணி"xossip regional/""sex tamil stories""tamil actress hot videos""xossip telugu sex stories""tamil sex stories with images""free sex story tamil""hot actress memes""tamil kamakathaikal""tamil amma magan sex story""sister sex story tamil""அக்கா தம்பி கதைகள்""latest sex story"மாமியாருடன் சல்லாபம்அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"sister sex story tamil""tamil sex stories akka thambi""hot sex tamil""tamil hot sex stories""tamil anni sex story"/archives/tag/anchor-dd-sex"tamil sex story village""kaama kadhai""tamil ponnu sex""xossip alternative""trisha bathroom videos"தொடை நடுவில் பருப்பை"அம்மா முலை"கால் பாய் காமக்கதை"amma sex stories in tamil""amma magan story""thrisha sex com""www tamil kamaveri kathaikal com""tamil family sex story"Uncle new kamakathai in 2020"தமிழ்காம கதைகள்"கவிதாயினி sex stories"fuck stories""tamil sex incest stories""tamil amma sex story""tamil sex story in tamil"அண்ணன் தங்கை காம கதை"xossip english stories"மீனா காம படம்"tamil sex anni story""tamil matter kathaigal""tamil kama kadai""rape tamil kamakathaikal"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"tamil sister sex stories""tamil latest sex""sex tamil kathaikal""tamil sex collection"ஓள்சுகம் காமகதைnayantharanudeTamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"tamil sex story akka"kavitha kamakkathaikalஅத்தை காமக்கதைகள்vanga padukalam tamil stroytamil corona sex story in tamildesixossip"amma magal kamakathai"புரபசரை ஓத்தகாமக்கதை"sithi sex story"கூட்டி கணவன் காமதமிழ் செக்ஸ் 18மீனா ஓல் கதைகள்"tsmil sex story""nayanthara husband name"மான்சிக் கதைகள்"tamil sex website""அண்ணி காம கதைகள்""tamil mami sex kathai"செக்ஸ்கதைகள்"tamil erotic sex stories"புண்டை கீர்த்திWww.tamilsex.stories.com"aunty kamakathaikal""kamakathai tamil""akka sex story tamil"akkakathai"tamil police sex"xssosip