நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 08 – தகாத உறவு கதைகள்

Megha akash hot bedroom sceneஇருளில்.. குவித்து வைத்த மணலில்.. பின்னால் சாய்ந்து மல்லாந்து படுத்தாள் மகா.. !!

ஜாக்கெட் பிரிந்து  திறந்து கிடந்த அவளது முலைகளை பிசைந்து கசக்கி பிழிந்தபடி சுவைத்துக் கொண்டிருந்த சின்னசாமி.. மெதுவாக அவள் மீது படர்ந்தான். அவள் முலைகளில் இருந்த முகத்தைக் கீழே இற்க்கினான்.

நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 07 – தகாத உறவு கதைகள்

அவள் வயிறு.. தொப்புள் எல்லாம் முகம் புரட்டினான். அவளது புடவையை உள் பாவாடையுடன் சேர்த்து மேலே தூக்கினான். அவளின் அந்தரங்க வாசம் நிறைந்த  தொடைகளுக்கிடையில் முகத்தைப் புதைத்துக் கொண்டான்.

மகாவின் புண்டை சூடாகி காம நீரில் நனைந்து போயிருந்தது. அவளின் தேனுறிய புண்டையை முத்தமிட்டு பின் மெல்ல கவ்விச் சுவைக்க ஆரம்பித்தான். தன் இரண்டு கால்களையும் தூக்கி அவனது இரண்டு பக்க தோள்களிலும் போட்டுக் கொண்டு.. அவன் நாக்கை தன் மன்மத குகைக்குள் வரவேற்றாள் மகா.. !!

அதே நேரம்..  வீட்டில்… சுகன்யாவின் உடல் கிறங்கியது. முதன் முறையாக ஒரு ஆணின் கை அவள்  ரகசிய உறுப்பைத் தீண்டி.. அவளது அந்தரங்க உணர்ச்சிகளைத் தூண்டிக் கொண்டிருக்கிறது. நிருதி செய்யும் அந்தச் செயல் அவளுக்கு பயத்தை கொடுத்தது. ஆனால் அவள் உடம்பு அந்த உணர்ச்சி கொடுக்கும் சுகத்தில் கிறங்கி.. அவள் புண்டையை இன்னும் விரித்துக் காட்ட வைத்தது.. !!

” ஆங்க்க்.. ம்ம்ம்ம்… மாம்மா.. மாம்மா.. என்னை விடு..” எனச் சிணுங்கிக் கொண்டே அவளது தொடைகளை கொஞ்சம் கொஞ்சமாக விரித்து வைத்தாள்.

அவன் விரல் சரசரவென அவள் புண்டைக்குள் பாய்ந்து பாய்ந்து போய் வந்து கொண்டிருக்க.. அவள் முகத்தை திருப்பி.. அவளது ஈர உதடுகளைக் கவ்விக் கொண்டான் நிருதி.. !!

அவளால் சுத்தமாக முனகக் கூட முடியவில்லை. அவள் உடல் துவண்டு விட்டது. கண்களை இறுக மூடிக்கொண்டாள். இரண்டு கைகளாலும் அவனை இறுகப் பற்றிக் கொண்டாள்.. !!

நிருதி.. அவளை ஏதேதோ செய்ய ஆரம்பித்து விட்டான். அவள் வாய்க்குள் எல்லாம் அவன் நாக்கு சுழன்று வந்தது. அவள் புண்டையைக் குடைந்த அவன் விரல் அவளது தொடை இடுக்கிலும்.. குண்டி ஓட்டையிலும் தடவி வருடி விளையாடியது. மேலே இருந்த கை அவளது வயிறு வழியாக சுடிதாருக்குள் புகுந்தது. அவள் தொப்புள்.. முலை என ஒரு இடம் விடாமல் தடவிப் பிசைந்தது.. !!

சிறிது நேரம் அவள் சொக்கிப் போய் கண்களை இறுக மூடிக்கொண்டு அவன் கட்டுப் பாட்டில் இருந்தவள்.. மீண்டும் கண்களைத் திறந்து பார்த்தபோது.. நிருதி அவள் முன் மண்டியிட்டு உட்கார்ந்திருந்தான். அவளது சுடிதார் டாப்ஸை தூக்கிப் பிடித்தபடி அவளது புண்டை மீது முத்தமிட்டுக் கொண்டிருந்தான்.

” அய்யே.. மாம்மா.. என்ன பண்ற நீ.. ப்ளீஸ் விட்று..” அவன் தலையைப் பிடித்து தளளிவிடப் போனாள்.
” ஏய்.. அம்மு.. இருடி செல்லம். ப்ளீஸ்..” அவள் கையை தள்ளி.. அவள் புண்டையை முத்தமிடுவதிலேயே குறியாக இருந்தான்.
” அய்யே.. வெண்டாம் மாமா.. விடு மாமா.. ப்ளீஸ்ஸ்ஸ்.. !!”

ஆனால்..  அவன் நாக்கு அவளது புண்டை வெடிப்பை நக்கியது. ஜிலீரென்று அவளது புண்டையில் ஏதோ வெடித்துக் கிளம்பியது. அதன் பின் அவளால் அவனை தள்ளி விட முடியவில்லை.

” வேணாம் மாமா.. வேணாம் மாமா.. எனக்கு பயமா இருக்கு மாமா.. ” என சிணுங்கிக் கொண்டே தொடைகளை அகட்டி வைத்து நின்று.. புண்டையை அவனுக்கு வசதியாகக் காட்டினாள்.

அவள் எதிர்ப்பு அடங்கியதும் நிருதி நிதானமாகச் செயல்பட ஆரம்பித்தான். அவள் சுடிதார் டாப்ஸை ஒரு கையால் தூக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு இன்னொரு கை விரலால் அவளது புண்டை மயிரை தடவியபடி.. அவன் நாக்கை அவளது புண்டை வெடிப்பில் வைத்து சுழற்றி சுழற்றி நக்கினான்.

அவளுக்கு வயிற்றில் இருந்து ஏதோ ஒன்று குடம் குடமாக உடைந்து பொங்குவதைப் போலிருந்தது. அவள் இவ்வளவு ஒரு சுக உணர்ச்சிக்கு ஆளானதே இல்லை. இன்று கிடைக்கும் இந்த சுகம்.. அவளை மேலும் மேலும் உருகி வழிய வைத்தது.. !!

நிருதி நக்க நக்க.. சுகன்யாவின் இடுப்பு தானாக அசைய ஆரம்பித்தது. அவள் குண்டியை ஆட்டி ஆட்டி அவன் வாயில் புண்டையை தேய்த்தாள். ஒரு முறை அவன் பற்கள் அவள் புண்டையை கடித்து இழுத்தபோது துடித்துப் போனாள். அவன் வாயை புண்டையுடன் சேர்த்து அழுத்திக் கொண்டு.. துடித்தாள்.. !!

அவள் புண்டையை வாயால் பதம் பார்த்த நிருதி மெதுவாக எழுந்தான். அவளை சுவற்றுடன் சேர்த்து அணைத்தான். அவள் முகம் எங்கும் முத்தம் கொடுத்தான். அவள் தொடைகளை விலக்கி வைத்து.. அவனது சுன்னியை பிடித்து அவள் புண்டையில் வைத்து தேய்த்தான்..!!

“ஏய்..”
“ம்ம்?”
“நல்லா விரி..”
“ம்கூம்..”
“நல்லாருக்கும் சுகு”
”பயம்மா இருக்கு..” முனகியபடி அவனை இறுக்கினாள் சுகன்யா.
” ஒண்ணும் ஆகாதுடி செல்லம். பயப்படாத.. ” அவன் சுன்னி மொட்டு அந்த கன்னிப் புண்டைக்குள் போக முடியாமல் தவித்தபடி..  அவள் புண்டை ஈரத்தில் வழுக்கி விளையாடியது.

” ம்கூம்.. வேணாம்..” அவள் பயத்துடன் சிணுங்கினாள்.
” அம்மு.. செல்லம்.. புஜ்ஜூ..” அவன் சுன்னியை அவள் புண்டைக்குள் நுழைக்க அவன் வழி தேடிக் கொண்டிருந்த போது..

” அக்கா.. ” என சத்தமாக அழைத்தான் அவளது தம்பி.

அவளுக்கு சட்டென வார்த்தை வரவில்லை. அவள் உடம்பு உதறியது. நிருதியை தள்ளி விட முயன்றாள்.

” அக்கா.. எங்க இருக்க.. ??” மீண்டும் அவள் தம்பி.
” பா.. பாத்ரூம்லடா.. !” திடப் படுத்திக் கொண்டு கத்திச் சொன்னாள்.  ”இரு வரேன்..!!”
” அம்மா எங்க போச்சு.. ?” அங்கிருந்தே கத்திக் கேட்டான்.
” இருடா வரேன்..” அவசரமாக நிருதியை தள்ளி விலகினாள்.
”நீ போ ” கிசுகிசுப்பாக சொன்னாள்.
” பயப்படாத. மொதல்ல நீ போ. நீ வீட்டுக்குள்ள போனதும் நான் வெளிய போய்க்கறேன்..”

அவள் சுடிதார் பேண்ட்டை எடுத்து அவசரமாக கால்களை உள்ளே திணித்தாள். நாடாவை இடுப்பில் கட்டிக் கொண்டு.. அவனை தள்ளி விட்டு வேகமாக வீட்டுக்கு ஓடினாள்.. !!

சுகன்யா தம்பியுடன் உள்ளே போனதும்.. நிருதி அவள் வீட்டு பாத்ரூமில் இருந்து சத்தமில்லாமல்  வெளியேறினான்.. !!

சின்னசாமி.. முக்கிய ஆட்டத்திற்கு வந்திருந்தான். மணலில் மல்லாந்து படுத்திருப்பவள் மேல் படர்ந்தான். அவள் முலைமேல் அழுந்தி படுத்து..  அவனது கணமான உலக்கையை பிடித்து மகாவின் புண்டைக்குள்  சொருகினான். மகா இடுப்பை எக்கி இன்னும்  ஆழமாக உள் வாங்கினாள். தன் கடப்பாறையை வெளியே  இழுத்து மீண்டும்  அழுத்தினான். அவன் புஜங்களை இறுக்கினாள் மகா.  அவள் கால்கள் இரண்டையும் தூக்கி தன் தோள்களில் போட்டுக் கொண்டு.. வேகமாக  அவளை குத்த ஆரம்பித்தான்.. !!

வீட்டுக்குள் போன சுகன்யா.. படபடப்புடன் தண்ணீர் எடுத்து குடித்தாள். மார்பில் எல்லாம் சிந்தியது. பின் தம்பியைப் பார்த்துக் கேட்டாள்.
” சோறு திங்கறியாடா. ?”
” அம்மா எங்க போச்சு ?”
” குழுவுக்கு போயிருக்கு. சேறு திங்கறியா இல்லையா. ? அதை சொலலு மொத..?”
” ம்ம்.. போடு.. ” அவன் டிவியை போட்டு விட்டான்.

தம்பிக்கு ஒரு தட்டில் உணவைப் போட்டு வைத்தாள். அவளுக்கு சாப்பிடும் எண்ணமே எழவில்லை. தம்பி பாத்ரூம் போய் கை கால் கழுவி வந்து சாப்பிட ஆரம்பித்தான்.

”நீ சோறு திங்கலையா ?” அவளைக் கேட்டான்.
” எனக்கு பசி இல்ல..!!”

அவள் உடம்பு சூடு தகதகவென இருந்தது. இப்போது அவளுக்கு என்ன செய்வதென்றும் தெரியவில்லை. ஆனால் உடம்பும் மனசும் பரபரவென அலைந்து கொண்டிருந்தது. நிருதி கொடுத்த சுகத்துக்கு அவள் உடம்பு மீண்டும் ஏங்க ஆரம்பித்தது. தம்பியைப் பார்த்தாள்.

”சரி.. நீ சாப்பிட்டு இரு.. நான் மாமாக்கு சாப்பாடு வேணுமானு கேட்டுட்டு வந்தர்றேன்..” எனச் சொல்லி விட்டு எழுந்தாள்.

அவன் சரியென தலையை ஆட்டினான். வீட்டில் இருந்து வெளியே வந்தவளுக்கு மீண்டும் படபடப்பாக வந்தது. இப்போது போய் என்ன செய்வது..?

அவன் மீண்டும் ஏதாவது செய்து விடுவானோ.. என்று கொஞ்சம் பயம் வந்தது.! இரண்டு நிமிடங்களுக்கு வெளியிலேயே குழப்பத்துடன் நின்றாள். அவள் வேண்டாம் என நினைத்து தன் வீட்டுக்குள் போகத் திரும்பியபோது.. நிருதி தன் வீட்டில் இருந்து வெளியே வந்தான். அவனைப் பார்த்ததும் சட்டென நின்றாள். அவள் இதயம் குப்பென அதிர்ந்தது.

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


Gowri thangachi sex அம்மாவின். காம. கிராமம்"new tamil actress sex stories"காமகதைxissip"tamil rape kamakathaikal""akka thambi sex story"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை"tamil actrees sex""tamil erotica""sex kathaikal""actress sex stories xossip""hot stories""தமிழ் காம""tamil sex stories lesbian""tamil sex storyes"அரேபிய காமக்கதை"tsmil sex""latest kamakathaikal in tamil"செம டீல் டாடி – பாகம் 01 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்Akkavin thozhi kamakathai"jothika sex""tamil adult story"kamaverikathaikal"sex kathaigal"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigalஅக்கா sex.முலை"tamil kamaveri latest"முதலாளி அம்மா காம வெறி கதை"tamil x stories""kerala sex story""shruthi hassan sex stories"tamilkamakadhaigal"tamil amma incest story""amma kamam tamil"tamilkamaveri.com"tamil sex stories and videos""dirty tamil stories"newkamakadhai.in"love stories in tamil""akkavudan uravu""tamilkamaveri com""tamil sex novels""tamil love sex stories""tamil amma magan kamakathaikal"முலைகள்பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்"akka thambi sex story tamil"செம டீல் டாடிவாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 09"tamil village sex stories"காம தீபாவளி"latest kamakathaikal in tamil""tamil stories new"புண்டையை"tamil kamakathaikal velaikari"சமந்தாவின் சல்லாபம்"sex tamil actress""namitha pramod sex"கிராமத்து காம கதைகள்sexsroriestamil"free tamil incest sex stories""anni kamakathai tamil""new sex kathai""tamil sex kathai""sex xossip"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்"tamil amma magan new sex stories"Akkavin thozhi kamakathaiஅம்மா காமக்கதைகள்"tamil kudumba kathai""சாய் பல்லவி"ஜோதிகாவின் கூதிவெறி"tamil sex stories in tamil""stories tamil"doctor tamilsex storymansi sex stories in tamil"nayanthara biodata""akka thambi kamakathai""தமிழ் sex""akka thambi otha kathai in tamil"actresssex"www.tamilkamaveri. com""tamil kamakathaigal"xosip"tamil sex books"மனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதை"தமிழ் காமக்கதை"மீன் விழிகள் – பாகம் 02"amma magan otha kathai tamil"குடும்ப கும்மிtamilkamakadigal.in