நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 07 – தகாத உறவு கதைகள்

Akka maga sex ” ம்ம்.. அப்படியா.. ? நான் மோசமான ஆளா.. ?” அவன் இடது கை அவளின் இரு முலைகளையும் சேர்த்து அணைத்தபடி அழுத்த.. அவனது வலது கை மெதுவாக அவள் வயிற்றின் வழியாக கீழே இறங்கியது. சுகன்யாவின் உடம்பு மெல்ல நடுங்கியது.

நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 06 – தகாத உறவு கதைகள்

” ஆமா.. நீ ரொம்ப ரொம்ப மோசமான ஆளு..! எங்கம்மா வரட்டும் சொல்றேன்.. !!”
” அது உங்கம்மா இலல.. என் அக்கா.. ”
” இல்ல.. எனக்குத்தான் அம்மா..”

அவன் கை சுடிதாருடன் சேர்த்து அவள் தொப்புள் குழியை தடவியது. சுகன்யாவின் உடல் கிறங்கியது. அவள் கால்கள் பலமிழந்ததை போல மெல்ல நடுங்கி.. தளர்ந்தது. அவளால் அப்படியே நின்று கொண்டிருக்க முடியாது போலிருந்தது. அவன் கை அவள் தொப்புள் பகுதியை அழுத்த.. அவள் உடம்பைக் குறுக்கி.. டிக்கியை மெதுவாக பின்னால் தள்ளினாள்.

நிருதியின் லுங்கியை தூக்கிக் கொண்டு நீண்டிருந்த சுன்னி.. அவள் தொடைகளை இடித்தபடி.. இன்னும் சற்று ஆழமாக உள்ளே சென்றது. அவன் சுன்னியை அவள் குண்டிகளுக்கு கீழே அழத்தியபடி.. அவள் வயிற்றில் இருந்த கையை சட்டென கீழே இறக்கி.. அவளது புண்டையை நாம்பிப் பிடித்தான்.

“ஆஆஹ்வ்வ்க்க்” சட்டென்று மடங்கினாள்.

அவன் கை அவள் புண்டையை பிசைய.. அவள் சடாரென துள்ளினாள். ஒரே உந்தலில் அவனைத் தள்ளி.. மான் போல துள்ளி விலகினாள்..!!

” ஏய்.. சுகு.. ” நிருதி ஆசையாக அழைத்தபடி ஏக்கமாக அவளை நெருங்கினான்.
” ச்சீ.. போ நீ.. ” சடாரென அவனைத் தளளி விட்டு எம்பிக் குதித்து.. ஒரே ஓட்டமாக அவன் வீட்டில் இருந்து பாய்ந்து வெளியே ஓடினாள்.

” ஏய்.. சுகு.. சுகு.. ” என்று பின்னாலிருந்து ஏக்கமாக அவளை அழைத்துக் கொண்டிருந்தான் நிருதி. அவள் நின்று கூட பார்க்கவில்லை. ஒரே ஓட்டமாக ஓடி.. வீட்டைத்.திறந்து உள்ளே போனாள்.. !!

ஆற்றங்கரை இருள்.. !! சின்னசாமியின் பருத்த பூலை ஆசையாக ஊம்பி விட்டு நிமிர்ந்து உட்கார்ந்தாள் மகா.. !! அவளது முந்தானை முற்றிலும் அவனால் நீக்கப் பட்டிருந்தது. அவளது ஜாக்கெட்டின் கொக்கிகளும் விடுவிக்கப் பட்டு.. கொழுத்திருந்த அவள் கொங்கைகள் வெளியே தொங்கிக் கொண்டிருந்தது.. !!

மகா.. அவன் சுன்னியை ஊம்பி முடிக்கும்வரை அவளின் கொழுத்த கொங்கைகளை பிசைந்து கொண்டிருந்தவன்.. அவள் நிமிர்ந்ததும் சட்டென பாய்ந்து அவளது முலைகளை கவ்விக் கொண்டான். வாய் நிறைய திணித்து ஆசையாக அவளது கருப்பு மாங்கனியை சுவைக்கு ஆரம்பித்தான். அவனது விறைக் கொட்டைகளை பிசைந்த படி மகா.. அவன் வாயில் தனது தனங்களை ஊட்டினாள்.. !!

வீட்டுக்குள் போன சுகன்யாவுக்கு அடுத்தது என்ன செய்வது என்று தெரியவில்லை. அவள் புண்டை எல்லாம் ஊறி.. சொதசொதவென நனைந்து போயிருந்தது. முதலில் பாத்ரூம் போய் சுத்தமாகக் கழுவ வேண்டுமென நினைத்தாள். கண்ணாடியில் தன்னை பார்த்தவளுக்கு.. முலைகள் லேசாக வலிப்பதை போலிருந்தது. மெல்ல கையால் தனது சாத்துக்குடி முலைகளை தடவிப் பார்த்தாள். ஆமாம்..! வலித்தது. !!

நிருதி அதை பிசைந்து நன்றாக வீங்க வைத்து விட்டதை போலிருந்தது. சில நொடிகளுக்கு பிறகு தொண்டை வறண்டிருப்பதை உணர்ந்து தண்ணீர் குடித்து விட்டு மெதுவாகப் போய் கதவுக்கு வெளியே நின்று நிருதி வீட்டைப் பார்த்தாள். அவன் உள்ளேதான் இருப்பான் போலிருந்தது. இன்னும் வெட்கம் அவளை விட்டு முழுசாக நீங்கியிருக்கவில்லை. வெட்க உணர்வில் மிதந்த படி பாத்ரூம் போனாள்.

உள்ளே போனதும் சுடிதார் பேண்ட்டை அவிழ்த்தாள். சொதசொதவென நனைந்து போயிருந்த ஜட்டியைக் கழற்றி சுவற்றில் இருந்த கயிற்றின் மீது போட்டாள். அப்படியே கீழே உட்கார்ந்து தண்ணீர் எடுத்து தன் புண்டையைக் கழுவினாள். அவள் புண்டை மேட்டில் மொசுமொசுவென இருந்த முடி அப்போதுதான் அவளுக்கு உறுத்தலாகத் தோன்றியது. உடனே அதை நீக்கி விடலாமா என நினைத்தாள். அடுத்த நொடியே
‘சரி இப்போது வேண்டாம். காலையில் சுத்தம் செய்து கொள்ளலாம் ‘ என முடிவு செய்தாள்.

நன்றாக தண்ணீர் ஊற்றிக் கழுவிய பின்.. தன் புண்டையை மெதுவாக இடது கையால் தடவிப் பார்த்தாள். அவள் புண்டை அவளுக்கே புதுசாக இருப்பதை போல தோன்றியது. அதை நிருதி கசக்கிய நினைவு வந்ததும் அவள் புண்டை ஊறலெடுத்தது. அவள் புண்டையை குனிந்து பார்த்தாள். இருட்டில் ஒன்றும் தெரியவில்லை. ஆனால் விரல்களால் மெதுவாக புண்டையை விரித்து பிடித்து விரல் வைத்து தேய்க்க ஆரம்பித்தபோது அவளுக்குப் பின்னால் அரவம் கேட்டது. சட்டென திரும்பிப் பார்த்தாள்.

நிருதி.. பாத்ரூம் கதவருகே நின்றிருந்தான்.! அவள் அதிர்ந்து சடாரென கையை புண்டையிலிருந்து நீக்க.. அவன் மெதுவாக உள்ளே வந்தான்..!!

” என்ன பண்ற செல்லம்.. ?”
” சீ.. போ நீ.. ” சட்டெனப் பாய்ந்து சுடிதார் பேண்ட்டை கையில் எடுத்தாள்.
” விரல வெச்சு வெளையாடுறியா எங்கக்கா மகளே.. ?” சிரித்தபடி அவள் பக்கத்தில் வந்தான்.

அவள்.. அவனுக்கு முதுகைக் காட்டியபடி.. சுடிதார் பேண்ட்டை விரித்து பிடித்து.. கொஞ்சம் குனிந்து நின்று காலை தூக்கினாள். அவள் குண்டிகள் தூக்கியபடி இருக்க.. நிருதி சட்டென தனது வலது கையை அவளது குண்டிகளுக்கு கீழே இருந்த தொடைகளின் சந்தில் திணித்தான். அவள் ஒரு காலை பேண்ட்டுக்குள் நுழைக்கப் போக.. அவன் கை பின்னாலிருந்து அவள் புண்டையை தடவியது. அவள் சுதாரிப்பதற்குள் அவன் விரல் ஒன்று சரக்கென அவளது புண்டைக்குள் பாய்ந்து அவளை அலற வைத்தது.. !!

” ஆஆஆ.. ஷ்ஷ்ஷ்.. யேய்… மாமா.. ” அவள் தடுமாறி நிற்க.. அவன் இடது கை அவள் இடுப்பை வளைத்து அணைத்துக் கொண்டது. அவனது வலது கை விரல்.. அவள்  புண்டைக்குள்.. ஆழமாக  சுழன்று அவளை சொக்க வைத்தது ….. !!!!!

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil mami sex stories""2016 sex stories""amma magan kamakathaikal""tamil amma magan kamakathaikal""tamil sex new""karpalipu kamakathaikal"anty kannithirai story tamil"tamil sex stories exbii"உறவுTamilsexcomstoryTamil sex stories குளிக்க..........Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"akka pundai tamil stories"/archives/tag/kuduba-sex"xxx tamil story"tamil incest dirty storiesAkkavin thozhi kamakathai"தமிழ் புண்டை"பால்tamilsexstories"tamil stories xossip"Tamil xossip story"exbii adult"xxosip"tamil hot"அண்ணன் கோபி காமக்கதைxossipregional"gangbang stories""kushboo kamakathaikal""செக்ஸ் கதைகள்""amma sex stories"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigalஎந்த தேவிடியா xossip "tamil sax story"தொடை வலிக்குது காம"tamil nadikaikal kamakathaikal"tamilStorysextamil"தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்"www.tamilsexstory.com"real tamil sex stories""regina cassandra sex""நண்பனின் அக்கா""amma tamil story"Uma athai kama kathai"tamil teacher sex stories""sex tamil kathai"கூதிக்குள்"tamil hot stories""குடும்ப காமக்கதைகள்""ool sugam""sex storys telugu""tamil acters sex""brother sister sex stories"www.tamilsexstories.com"free sex tamil stories""2016 sex stories""tamil sex story akka""annan thangai sex stories""amma magan sex stories in tamil"ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லுtamilStorysextamil"regional xossip""athai tamil kamakathaikal""கற்பழிக்கும் கதைகள்"மாயக்கண்ணன் மாமனார் காமக்கதைஅம்மா மகன் காதல் exbii"chithi kamakathaikal""tamil sex kathaikal""sex stoeies""tamil sex story new"exossipஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"indian tamil sex stories"Hema மாமி – பாகம் 16 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்கவிதாயினி sex stories