நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 06 – தகாத உறவு கதைகள்

Hot rape story

கிட்டதட்ட இருபது நிமிடங்களுக்கு மேல் அவன் மனைவியுடன் கொஞ்சி விட்டு முத்தத்துடன் பை சொன்னான். காலை கட் பண்ண அடுத்த நொடியே அவனை ஆவலாக பார்த்துக் கொண்டிருந்த சுகன்யாவின் உதடுகளைப் பாய்ந்து கவ்விக் கொண்டான். அவளது உதடுகள் முழுவதுமாக அவன் வாய்க்குள் செல்ல..

நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்

அவளுக்கு என்ன செய்வது என்று தெரியவில்லை. அவனை சட்டென இறுக்கிப் பிடித்தாள். அந்த நொடியில்.. அவளது புண்டைக்குள்ளிருந்து குபுகுபுவென சூடாக ஏதோ ஒன்று பொங்கியது. அது கொடுத்த சுகம்.. அவள் இன்றுவரை உணராத ஒன்று.. !! அவளைக் கிறக்கத்தில் தள்ளி.. அவன் மடியிலேயே துவளச் செய்தது.. !!

ஆற்றங்கரை ஓரம்.. !! நாணற்புதர் அடர்ந்த இருளான இடம். தூரத்து வீதி விளக்கின் வெளிச்சம் புள்ளியாகத் தெரிந்தது. அந்த இடத்தில் துளியும் வெளிச்சம் இல்லை. ஆற்றின் ஈரக் காற்று சிலுசிலுவென வீசிக் கொண்டிருந்தது.. !! அந்த இடம் மகாவுக்கு புதுசில்லை. மிகவும் பழக்கமான இடம். அடிக்கடி அவள் சின்னச்சாமியை அந்த இருட்டில்தான் தனக்குள் வரவேற்பாள்.. !! நாணற்புதரை ஒட்டிய மணலில் படுத்து.. அவனது ஆவேச ஆட்டத்துக்கு சளைக்காமல் ஈடு கொடுப்பாள்.. !!

முன்னதாகப் போயிருந்த சின்னசாமி இருட்டில் மணலை குட்டு சேர்த்து அதை.. சாய்வான வடிவத்தில் செய்து வைத்திருந்தான். அவனது அக்கறையான ஏற்பாட்டைப் பார்த்ததுமே மகாவுக்கு புரிந்து விட்டது. !! இன்று அவன்.. தன்னை வெளுத்து வாங்கப் போகிறான் என்று.. !!

வீட்டில்.. நிருதியின் மடியில்.. தன்னை மறந்த நிலையில் சரிந்திருந்தாள் சுகன்யா. அவளது சின்னக் காய்களைப் பிடித்து மென்மையாக பிசைந்து கொண்டிருந்தான் நிருதி. அவனது ஆணுறுப்பு புடைத்து எழுந்து.. அவளது குண்டிகளுக்கு இடையில் முட்டி மோதிக் கொண்டிருப்பதை ஒருவித கிறக்கத்தில் அனுமதித்துக் கொண்டிருந்தாள்.. !!

” சுகு..”
” ம்ம்.. ?”
” நீ எவ்ளோ பெரிய அழகி தெரியுமா.. ?”
அவளது பின்னங் கழுத்தில் அவனது உதடுகள் கோலமிட்டுக் கொண்டிருந்தன.

ஜட்டிக்குள் ரகசியமாக  பொங்கி வழிந்த  இன்ப நீர்.. அவள் தொடைகளில் வழிந்து பிசுபிசுத்தது.
” ம்கூம்.. ” என மெதுவாக அசைந்தாள்.
” உன்ன எனக்கு ரொம்ப புடிச்சிருக்கு.. !! என்னை கல்யாணம் பண்ணிக்கறியா.. ??”
” ச்சீய்.. ”
” நான் உன்ன லவ் பண்றேன். ஓகேவா.. ?”
“அயே…”
” உனக்கு என்ன வேணும்னாலும் என்கிட்ட கேளு.. நான் வாங்கி தரேன்.. !!”
” அப்போ.. அந்தக்காவ என்ன பண்ணுவ மாமா.. ?”
” நீ ஓகே சொல்லு.. ! அவளை நான் டைவோர்ஸ் பணணிர்றேன்.. !!”
” ஆஹ்.. அவ்வளவுதான்.. ! ஆசைய பாரு உனக்கு.. !” மெல்ல நெளிந்து ”என்னை விடு.. நான் போறேன்.. !!” அவள் மார்பை பிசைந்த அவன் கைகளை விலக்கினாள்.
”ஏய்.. இரு.. ! இன்னும் உங்கம்மா வரலை.. ”
” ம்ம்.. தெரியும்..!!” அவன் கைகளை விலக்கி.. விருப்பம் இல்லாமல் விலகிப் போனாள்.

நேராகப் போய் கண்ணாடி முன்னால் நின்றாள். அவள் மார்புகள் வீங்கி.. பெருத்து விட்டதைப் போலிருந்தது. அவளது சுடிதாரை கீழே இழுத்து விட்டுக் கொண்டாள். நிருதி எழுந்து வந்தான். அவளை பின்னாலிருந்து அணைத்துக் கொண்டான்.

” நீயே நல்லா பாரு.. நீ எவ்வளவு பெரிய அழகினு உனக்கே தெரியும்.. ” அவள் மார்பில் மெதுவாக கைகளை வைத்தான்.
”இந்த ரெண்டும் எவ்வளவு அழகு தெரியுமா.. ? ப்பா.. ! சான்ஸே இல்ல.. ! சும்மா கும்முனு இருக்கு. இத பாத்தா எப்படிப் பட்ட அழகனா இருந்தாலும் உன்கிட்ட சரண்டர் ஆகிருவான்.. !!”
” ச்சீய்.. போ.. ! நீ பொய் சொல்ற…!!”

மென்மையாக அவளை அணைத்தபடி.. மார்பை தடவ.. அவள் உடம்பு மீண்டும் கிறங்கியது. அவன் விரல் மெல்ல அவளது காம்பைச் சுற்றி வட்டமிட.. அவள் கழுத்தை பினனால் சரித்து அவன் தோளில் சாய்ந்தாள்.. !! அவள் கண்ணாடியில் பார்த்தபடியே அவனை பின்னால் தள்ள.. அவனது விறைத்த உறுப்பு அவள் குண்டியை இடித்தது.

அவன் அவளைக் கொஞ்சிக் கொண்டே.. மார்புகளை இதமாக தடவியபடி அவனது குண்டியை அசைத்து.. அசைத்து அவளை இடித்தான். அவன் என்ன செய்கிறான் என்பது அவளுக்கு தெளிவாகப் புரிந்தது. அந்த நினைவு அவளை மீண்டும் மீண்டும் கிளர்ச்சிக்கு தள்ள.. அவளது புண்டை மீண்டும் பொங்கி வழிந்தது …… !!!!!

ஆற்றங்கரை இருட்டில்.. நாணற் புதர்களின் ஓரத்தில்.. சுத்தம் செய்து குமித்து வைக்கப் பட்டிருந்த மணல் திட்டின் மீது உட்கார்ந்த மகா.. மெதுவாக சின்னசாமியின் மடியில் சரிந்தாள். அவள் கை இயல்பாக அவனது லுங்கிக்குள் நுழைந்தது. முடி நிறைந்த அவனது தொடைகளை தடவியது. அவள் இடுப்பில் ஒரு கையைப் போட்டு இறுக்கி அணைத்தான் சின்னசாமி.. !!

” சுத்தமா குளிச்சிட்டு வந்துருக்க போலருக்கு.. கமகமனு மணக்கற. ?” அவள் கழுத்தில் முகத்தை வைத்து வாசம் பிடித்தபடி முனுமுனுத்தான் சின்னசாமி.
” அதெல்லாம் வேலை முடிஞ்சு வந்தததுமே சுத்தமா குளிச்சிருவேன்..”
” உன் வாசம் மூக்குல பட்டாலே.. நல்லா ஏறிக்குது.” அவள் முலையில் கை வைத்து கசக்கினான்.

அவள் கையை உள்ளே விட்டு ஜட்டிக்குள் இருந்த அவனது கணமான உலக்கையைப் பிடித்தாள் மகா. அவனது அந்தரங்க முடிகள் அவள் விரல்களில் நெருடியது. மெதுவாக அந்த முடிகளுக்குள் விரல் விட்டு அலைந்தாள்.

“ங்கொம்மா..” முனகினான்.
“என்ன?”
“நல்லா புடிச்சு உறுவுடி..”
“இப்பவே கழுதை கணக்கா இருக்கு”
” ஊம்பறியா..?” அவள் கழுத்தில் நக்கியபடி கேட்டான்.

அவளுக்கும் ஆசைதான். அவனது திடமான ஆணுறுப்பை தொண்டைக் குழிவரை விட்டு ஊம்ப அவளுக்கு மிகவும் பிடிக்கும்.
” ஊம்பறதா.. ?” என அவனைக் கேட்டாள்.
” ம்ம்.. மொதல்ல நீ ஊம்பு.. ” எனச் சொல்லி விட்டு அவள் முகத்தை இழுத்து.. அவளது உதடுகளைச் சுவைத்தான்.

அவளது வாய்க்குள் இருந்த வெற்றிலை துணுக்கை.. அவள் வாய்க்குள் வந்த அவன் நாக்கு சுழற்றி வழித்துக் கொண்டு வெளியே சென்றது.. !! ஜட்டிக்குள் முழுதாக  கையை  விட்டு அவனது பூலைக் கையில் பிடித்தாள் மகா. சூடாக இருந்த அவனது கணத்த உலக்கை சட்டென துள்ளியது. அதை இறுக்கிப் பிடித்து மெதுவாக உருவினாள். அவன் கை அவள் முலைகளை ஜாக்கெட்டுடன் மாறி மாறி கசக்கியது.. !!

“இந்த மொரட்டுத்தனம்தான் புடிக்கறதில்லே..” நெளிந்தபடி முனகினாள்.
“எந்த மொரட்டுத்தனம்?”
“கண்டபடி கசக்கறது.”
“உன்ன கண்டாலே வெறியேறிக்குதுடி”
“வலிக்குதுல்ல..”

அவள் முலையை விட்டு  அவன் நிமிர்ந்து உட்கார்ந்தான். மகாவின் கழுத்தில் கை போட்டு  இழுத்து அவள் உதடுகளை மீண்டும் கவ்வி சப்பினான். பின் அவள் முகத்தை கீழே சரித்து தன் தொடைகளுக்கு இடையில் அழுத்தினான்.

அவன் லுங்கியை இடுப்பில் இருந்து அவிழ்த்து கீழே தள்ளி விட்டாள் மகா. அவன் ஜட்டியையும் கீழே இறக்கி விட்டாள். கம்பம் போல நீட்டிக் கொண்டிருந்த அவன் பூலை இறுக்கிப் பிடித்தபடி.. முகத்தை கவிழ்த்து.. அதன் மொட்டை நக்கினாள். நாக்கைச் சுழற்றி.. அவனது பூல் மொட்டை நக்கி.. கோலமிட்டாள். பின் மெதுவாக மொட்டில் தன் உதடுகளைப் பொருத்தி உறிஞ்சினாள். அவன் கிறங்கி.. அவள் குண்டியை பிடித்து கசக்கினான்.. !!

சின்னசாமியின் பூலின் காம  வாசணையை ஆழமாக சுவாசித்தபடி மெதுவாக வாய்க்குள் விட்டுக் கொண்டாள். அவனது பாதி பூலை விழுங்கி.. கவ்விப் பிடித்தபடி.. அடித் தண்டை கையால் இறுக்கிப் பிடித்து சரசரவென உலுக்கினாள். அவன் உணர்ச்சி ஏறி.. அவள் தலையில் ஒரு கை வைத்து அழுத்தினான். அவன் பூலின் மொட்டு அவள் தொண்டைக் குழியைப் போய் முட்டியது..!!

“ம்ம்ம்ண்ண்ண்” எனச் சன்னமாக முனகினான்.

அப்படியே தலையை ஆட்டி ஆட்டி அவனது கணத்த பூலை ஆவலாக ஊம்ப ஆரம்பித்தாள் மகா.. !!

ஒரு ஆணின் கிறக்கமான அணைப்புக்குள்.. முதன் முறையாக இரண்டாவது தடவை உச்சம் அடைந்தாள் சுகன்யா. !! அவள் உடம்பு தகதகவென சூடாகக் கொதிக்கத் தொடங்கியது. அவள் உடம்பு மொத்தமும் சிலிர்த்து… நொடிக்கு நொடி பல்வேறு உணர்ச்சிகளுக்கு ஆளாகிக் கொண்டிருக்க.. அவளது இதயமோ தாறுமாறாக எகிறிக் கொண்டிருந்தது.. !!

” நான் போறேன்.. ”

தன்னை அணைத்தபடி.. தனது சின்ன முலைகைளை மெதுவாக பிசைந்து கொண்டிருந்த நிருதியைக் கண்ணாடி வழியாகப் பார்த்தபடி மெல்ல முனகினாள்.

” எங்க போறே.. ?”

அவன் முகம் அவளது இடது காதுக்கு கீழே ஜம்மென்று அமர்ந்திருந்தது. அவன் கன்னம் அவளின் மிருதுவான பட்டுக் கன்னத்தை  உரசிக் கொண்டிருந்தது. அவள் கழுத்தின் கீழ் எழுச்சி பெற்று நின்றிருக்கும் பிஞ்சுக் காய்களின் மெல்லிய கோடுகளையும்..

அவன் கைகள் மெதுவாகப் பிசையும் அவளது சாத்துக்குடி முலைகளையும் அவன் கண்கள் ஆவலாகப் பருகிக் கொண்டிருந்தது. அவனது எழுச்சியான உறுப்பு.. இன்னும் அவள் குண்டிகளுக்கிடையே இடித்துப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தது. அந்த இடிதான்.. அவளை உச்சபட்ச கிளர்ச்சிக்கு தூண்டியது. !!

” ம்ம்.. எங்க போவாங்க.. ? வீட்டுக்குத்தான். ”
” இன்னும் உங்கம்மாளும் வரலே.. தம்பியும் வரலே..!”
“வரலேன்னா?”
” அவங்க வரவரை.. இங்கயே இரு.. ”
” ம்கூம்.. போ.. ! நான் போறேன். என்னை விடு.. !!”

” ஏன்.. என்கூட இருக்க மாட்டியா ?”
” ம்கூம்.. மாட்டேன்.. ”
” ஏன்.. ?”
” நீ மோசமான ஆளு.. !”
” ஆளு இல்ல.. மாமா.. ”
” ப்பே.. நீ மாமா இல்ல. ஆளுதான்..”

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


காமகதைகள்"amma magan sex tamil story"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88காதலியின் தங்கை காமக்கதைள்"kolunthan kamakathaikal"tamil regionalsex storiesசத்யன் மான்சி காம கதைகள் புண்டையை"ool kathai"அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"amma magan tamil stories"மனசுக்குள் மான்சி 1xxosip"village sex stories""akka ool kathai""tamil pundai""teacher kamakathaikal tamil"அம்மா ஜாக்கெட் பிரா"hot tamil sex""amma magan kamam tamil""tamil kamakathaikal in akka"மச்சினி காமக்கதைகள் latest"நடிகை புண்டை""tamil sex websites"குடும்ப ஓல் திருவிழா"mamanar marumagal kamakathai""tamil amma magan sex stories""www.tamil sex stories""hot tamil stories""meena kamakathai"Actresssexstoriesadult"tamil actress sex store"ஆம்பளயா நீ காம கதை"erotic tamil stories""tamil incest story""tamil incest sex story"செக்ஸ்கதை"actress stories xossip"விதவை செக்ஸ் கதைகள்"tamil akka story"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதைமஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."tamil latest hot stories"ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்"lesbian sex stories in tamil""tamil mamiyar sex""அம்மா xossip""மகள் புண்டை""kamakathaikal tamil amma""tamil nadigai sex story"மன்னிப்பு/archives/2787"tamil akka sex kathai""tamil sex stories in tamil font"அப்பாவின் நண்பர் காம கதை"tamil amma magan uravu kathaigal"அம்மா பால் குழந்தை காம கதைபேருந்து செக்ஸ் கதைகள்"tamil cuckold stories"en purusan kamakathaiமாங்கனி செக்ஸ்வீடியோ"kamakathaikal akka thambi""tamil sex website"என் பத்தினி மனைவி கதை"tamil akka thambi otha kathai""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்"பொம்மலாட்டம் பாகம் 1- மான்சி கதைகள்"incest stories in tamil""tamil actress sex stories xossip"அத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதை"tamil lesbian sex stories"சின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்"tamil anni sex story""tamil amma kamakathaikal"நிருதி காமக்கதைகள்"actor sex story""hot actress tamil""www tamil sex store""akkavudan uravu"மான்சி கதைகள்"tamil. sex"செக்ஸ்கதைvalaithoppu kamakathaitamisexstoriesபுண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!"amma maganai otha kathai""tamil amma ool kathaigal""sai pallavi xossip""amma magan otha kathai tamil"நிருதியின் Tamil kamakathikal"teacher tamil sex stories"அண்ணியின் கருப்பு ஜாக்கெட்"புணடை கதைகள்"tamil regionalsex stories"mami pundai kathaigal""தமிழ் காமக்கதைகள்"