நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 04 – தகாத உறவு கதைகள்

Serial actress rachitha

மகாவின் முலைகள் அவன் முதுகில் படிந்து அழுந்தின. அதன் மெத்தென்ற சுகம் அவன் ஆண்மையை பலமாக விறைத்தெழ வைத்தது. அவனிடம் அவன் மனைவி பற்றி பேச்சுக் கொடுத்தாள்.
“அவ எப்படி? ”
“யாருக்கா?”

நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 03 – தகாத உறவு கதைகள்

“உன் பொண்டாட்டி.?”
“ஏன்க்கா..?”
” எல்லாத்துக்கும் அனுசரிச்சு போறாளா ?” என சன்னமாகக் கேட்டாள்.
” ம்ம்.. ”
“திருப்தியா வெச்சிருக்காளா?”
ம்ம்..”


“ஒரே ஜாலிதான்..”
“ஆமாக்கா..”
” சரி.. படுத்துக்கோ.. காலைல வேலைக்கு போகனுமில்ல..” என அவனை பின்னால் சாய்த்தாள்.

நிருதி மல்லாக்கச் சாய்ந்தான். அவன் நெஞ்சில் ஒரு கை வைத்தபடி.. அவனது தலையைத் தடவினாள்.
“காலமுக்கி விடறதா?”
“அதெல்லாம் வேண்டாம்க்கா..”
“சரி.. தள்ளி படு”

அவன் உள்ளே நகர்ந்து படுத்தான். மகா  மெதுவாக அவன் பக்கத்தில் படுத்து அணைத்தாள். அவள் முலைகளை அவன் உடம்பில் பட வைத்து அழுத்தினாள். அவன் உடம்பு சூடாவதை உணர்ந்தபடி அவனது புஜங்கள்.. மார்பு.. வயிறு எல்லாம் மென்மையாக தடவினாள்.. !!
“தம்பி”
“அக்கா..?”
“கூச்சமா இருக்கா?”
“இல்லக்கா..”
” அக்கா மேல கால் போட்டுக்கோ ” என்று மல்லாந்து படுத்திருந்த அவனது ஒரு காலை தூக்கி.. அவளே தன்  தொடை மேல் போட்டுக் கொண்டாள்.

அப்படியே அவன் தொடையில் கை வைத்து மெதுவாக தடவினாள். நிருதியின் உடல் முழுமையான காமத்தை அடைந்திருந்தது. அவன் ஆண்மை முறுக்கி.. முழு வீச்சில் விறைத்து நின்றிருந்தது. அவன் கண்களை மூடிக்கொண்டு மகாவின் தடவலை அனுபவித்துக் கொண்டிருந்தான்.. !!

சில நிமிடங்களுக்கு பிறகு.. மகாவின் கை அவன் அடித் தொடைகளில் விளையாடியது. அவன் உள்ளே ஜட்டி போடாமல் இருந்தான். அவள் விரல்கள் அவனது கொட்டைகளை பிடித்து வருடியது. அவன் நெளிந்து புரளப் போக.. சட்டென அவன் உறுப்பை பிடித்தாள். அது மிகவும் சூடாக கொதித்துக் கொண்டிருந்தது. இறுக்கிப் பிடித்து மெதுவாக உருவினாள்..!!

” ரொம்ப சூடா இருக்கு தம்பி..” அவன் கன்னத்தில் உதடுகளை உரசியபடி கிசுகிசுப்பாக பேசினாள்.
” ஹ்ஹா.. ஆமாக்கா.. ”
“இவ்ளோ சூட்டவா உள்ள வெச்சிருக்க..?”
“ஹ்ஹா..”
” அக்கா… தணிச்சு விடட்டுமா ?”
” ம்ம் ”
” நீ பேசாம படுத்துக்கோ.. ”

அவன் உறுப்பை இறுக்கி பிடித்து  அழுத்தமாக உறுவி விட ஆரம்பித்தாள். அவன் உறுப்பின் மொட்டை கட்டை விரலால் அழுத்தி தேய்த்தாள். சிறிது நேரம் அவன் உறுப்பை உருவி விட்டு மெதுவாக எழுந்து உட்கார்ந்தாள்.

“என்னக்கா..?”
“வேகுதுப்பா .”
“ஆமாக்கா..”

தோளில்  இருந்த முந்தானையை உறுவிப் போட்டாள். மெல்லிய வெளிச்சத்தில்  அவளின் ஜாக்கெட்டில் முட்டி நிற்கும் முலைகளை அவனுக்கு காட்டியபடி முலை பிளவை புடவைத் தலைப்பால் துடைத்தாள். பின் அவன் இடுப்பில் இருந்த லுங்கியை அவிழ்த்து  அவனை அம்மணமாக்கினாள். அவன் கை மெல்ல வந்து  அவளின் ஜாக்கெட் பழங்களை பற்றியது. அவள் கை அவன் உறுப்பை பலமாக பற்றி தடவியது.. !!

“குடுத்து வெச்சவ”
“யாருக்கா?”
“உன் பொண்டாட்டி ”
“ஹ்ஹா.. ஏன்க்கா?”
“எம்மாஞ் சைசு..”

அவனது உறுப்பை பிடித்து சரசரவென உலுக்கினாள். அவன் துடிப்புடன் அவள் முலையை பிசைந்தான்.

மகா அவன் இடுப்பருகில் உட்கார்ந்தாள். அவன் தொடை கொட்டைகள் எல்லாம் தடவிப் பிசைந்தாள். அவன் உறுப்பின் காளான் மொட்டு அவள்  ஆசையை தூண்டியது.  மெதுவாக குனிந்து  அவன் உறுப்பை முத்தமிட்டாள். பின் மெல்ல நாக்கை நீட்டி  நக்கினாள். அப்படியே கொஞ்சம் கொஞ்சமாக வாய்க்குள் தள்ளி.. சுவைக்க ஆரம்பித்தாள். அவனது கொட்டைகளை மெதுவாக பிசைந்து விட்டாள்.. !!

நிருதி சொக்கிப் போனான். அவன் உறுப்பை மகா ஆர்வமாகச் சுவைக்க.. சுகம் தாளாமல் அவளது தலையை தன் இரு கைகளிலும் பிடித்துக் கொண்டான். இடுப்பை எக்கி எக்கி அவள் வாய்க்குள் தள்ளி இடிக்க ஆரம்பித்தான்.. !!

நிருதியின் பதமான இளம் சுன்னி அவளுக்கு மிகவும் பிடித்தது. அதன் துடிப்பும் சுவையும் அவளது காமத்தை உச்சத்திற்கு கொண்டு சென்றது. அவள் கற்ற வித்தையை எல்லாம் காட்டி அவனது சுன்னியை ஊம்பினாள். அவளது வாய் வித்தையில்.. அவன் சன்னமாக முனகியபடி.. இன்பச் சிலிர்ப்பில் துடித்துக் கொண்டிருந்தான். அவனது ஆண்மை ரசத்தை உறிஞ்சிச் சுவைத்த பின்.. அவனது கொட்டைகளையும் வாயில் போட்டு குதப்பினாள்.. !!

” அக்க்கா.. அக்காகா.. ” என்று அவன் சன்னமாக முனகிக் கொண்டிருந்தான்.

அவளுக்கே ஊம்பியது போதும் என்றானதும்.. அவன் பக்கத்தில் சரிந்து படுத்தாள். கொக்கிகளை கழற்றி.. ஜாக்கெட்டை அவிழ்த்தாள். பிரா அணியாத முலைகளை திறந்து.. அவன் முகத்தில் தவள விட்டாள்.. !!
” ம்ம்.. சப்பிக்கோ.. ”

அவளது கருநிற பப்பாளியைக் கவ்விக் கொண்டான். ஆசையாக பிசைந்து சுவைக்க ஆரம்பித்தான். அவளது காம்புகளைச் சுற்றி நக்கினான். எச்சிலில் ஊறிய முலைகளை வாயில் தள்ளி மென்மையாகக் கடித்தபடி சூப்பினான். அவன் தலையைக் கோதியபடி இரு முலைகளையும் மாறி மாறி சுவைக்கக் கொடுத்தாள் மகா.. !!

மகாவின் கருத்த முலைப் பழங்களை பிசைந்து பிசைந்து சுவைத்தான் நிருதி.   மடித்து இடுப்பில் சொருகியிருந்த உள் பாவாடையை தொடை தெரிய மேலேற்றிக் கொண்டு தன் தொடையை அவன் தொடையுடன் இணைத்து தேய்த்து சூட்டை உணர்ந்து கொண்டிருந்தாள்.

அவன் உதடுகள்  அவள் முலைகளை திருப்தியாகச் சுவைத்தது. அவள் அக்குள் கழுத்து தொப்புள் எல்லாம் சுவைத்தது. மகா ஆர்ப்பரிக்கும் இன்பத்தில் முனகியபடி சரிந்து படுத்தாள். நிருதி அவளை  புரட்டி மல்லாக்கப் போட்டான். அவள் மீது தாவி.. ஏறிப் படுத்தான். அவளே தன்  உள் பாவாடையை உயர்த்தினாள். இடுப்புவரை உள் பாவாடையை உயர்த்தி விட்டு… அவன் உறுப்பை பிடித்து தன் புண்டை பிளவில் வைத்தாள்.
” உள்ள விட்டுக்கோ தம்பி.. !!”

அவனும் தாமதிக்கவில்லை. ஒரே அழுத்தில் அவன் சுன்னி முழுவதையும் அவள் புண்டைக்குள் திணித்தான்.

“ஹ்ம்ம்ம்..” சன்னமாக முனகினாள்.

சின்னசாமி அவசரமாக முடித்துக் கொண்டு போய் விட்டதில் அரிப்பு அடங்காமல் திணவெடுத்துக் கொண்டிருந்த அவள் புண்டை.. நிருதியின் சூடான சுன்னியை அப்படியே விழுங்கிக் கொண்டது.. !!

உள்ளே திணித்த உடனே அவன் இயங்க ஆரம்பித்தான். அவன் காட்டிய வேகம் அவளுக்கு பிடித்தது. தன் இடுப்பை தூக்கி கொடுத்து.. அவனது குத்துக்களை வாங்கினாள். அவன் கைகள் அவளது முலைகளைப் பற்றிக் கொண்டன. காம்புகளை நசுக்கி விட்டபடியே.. அவளது ஈரப் பெண்மை நிலத்தை உழுதான்.. !!

விரைவான இயக்கம். ஆழாமான அழத்தம் என அவளுள் பாய்ந்து பாய்ந்து தாக்கியவன்.. உச்சம் எட்டி வெடித்துச் சிதறினான். அவனுடைய இறுதி அழுத்தத்தில் இடுப்பை உயர்த்தி.. அவளும் பொங்கினாள்.. !!

வேகமாக மூச்சு விட்டபடி இருவரும்.. மௌனமாக ஓய்வெடுத்தனர். நிருதியின் முதுகு வியர்வையை துடைத்து விட்டபடி அவனைத் தழுவிக் கொண்டிருந்தாள் மகா.. !! அவளது கழுத்தில் புதைந்து கிடந்த முகத்தை மெதுவாக உயர்த்தி அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான்..!!

” என்னால நம்பவே முடியலக்கா..”
” என்னப்பா.. ?”
” சும்மா கல்லு மாதிரி கிண்ணுனு இருக்குக்கா.. உன் உடம்பு.. ”
” அப்படியா.. ?” சிரித்து.. அவனை முத்தமிட்டாள்.
” செமக் கட்டைக்கா நீ.. ! நல்லா வெளஞ்ச கட்டை.. !!”

அவள் மீதிருந்து மெதுவாக சரிந்து படுத்தான். அவள் பக்கம் புரண்டு அணைத்துக் கொண்டான். அவளது இடுப்பை இறுக்கி  முலைகளை தடவினான்.
” இவ்வளவு நாள்.. உன் கஷ்டம் எனக்கு புரியாம போயிருச்சுக்கா.”
” இப்போ புரிஞ்சிட்டியா ?”
” ரொம்ப நல்லாவே புரிஞ்சிட்டேன்க்கா. என்னால முடிஞ்சளவுக்கு உன் கஷ்டத்தை போக்கறேன்க்கா.. ”
” ம்ம். .! ஆனா அளவா வெச்சுக்கோ.. இதெல்லாம் வெளிய தெரிஞ்சா அவ்வளவுதான். மானம் போயிரும்.. !!”

சிறிது நேரம் கிசுகிசுப்பாக பேசிக் கொண்டிருந்தனர். பின் அவனுக்கு மீண்டும் விறைக்க.. எல்லா உடைகளையும் அவிழ்த்து போட்டு விட்டு அம்மணமாக மாறினாள். அவன் மீது அவள் ஏறி உட்கார்ந்து.. அவன் ஆயுதத்தை அவளுக்குள் ஏற்றிக் கொண்டு.. முலைகள் குலுங்க.. குண்டிகளை தூக்கி தூக்கி அடிக்க ஆரம்பித்தாள்.. !!

மெல்லிய இரவு விளக்கின் வெளிச்சத்தில்.. அவன் முகத்தின் முன்னால் கடகடவென உருண்டு விளையாடிக் கொண்டிருந்த அவளின் திரண்ட முலைகளை இரு கைகளிலும் பிடித்து இறுக்கி பிசைந்தான் நிருதி.. !!

கல்லு போலிருக்கும் அந்தக் கனிகள் அவனுக்கு மிகுந்த காமவெறியை ஊட்டிக் கொண்டிருந்தது. இந்த முறை அதிக நீர் ஒழுகி.. அவளது புண்டை ‘சளக் சளக் ‘ என சத்தம் எழுப்பியது. இந்த முறை அவள் மேலிருந்து செய்ததால் நீண்ட நேரம் அவர்களது உறவு நீடித்தது. அவனது சுடு கஞ்சி அவளுக்குள் மேல் நோக்கிப் பீய்ச்சி அடிக்கும்வரை.. அவளும் சளைக்காமல் எகிறி எகிறி அடித்தாள்.. !!

தளர்ந்து அவன் மார்பில் படுத்தவள்.. அவன் நெஞ்சில் முகம் வைத்துப் படுத்தாள். வேகமாக மூச்சு வாங்கினாள். அவளுக்குள் இருக்கும் அவன் உறுப்பு தளர.. மெதுவாக சரிந்து படுத்தாள்.. !!

” போதுமா தம்பி. ??”
” போதும்க்கா.. ! சூப்பரா பண்ணக்கா.. !!”
“நான் போகட்டுமா?”
“இரேன்க்கா?”
“சுகுனா முழிச்சிக்குவா சாமி.  என்னை காணம்னு தேடுவா..”

சிறிது நேர ஓய்வுக்குப் பின்.. எழுந்து உட்கார்ந்து.. உடைகளை அணிந்து கொண்டாள். அவள் புடவை கட்டும் போது சொன்னான் நிருதி.
” பகல்ல.. நல்லா வெளிச்சத்துல உன்ன அம்மணமா பாக்கனும்க்கா..”
” அப்ப பாத்தாலும் இதே ஒடம்புதான்ப்பா.. ”
” ஆனாலும் பாக்கோனும்க்கா..!!”
” ம்ம்.. பாக்கலாம்.. ! பாக்கலாம்.. !!”

நிருதி வீட்டில் இருந்து மகா கிளம்பியபோது ஒரு மணி நேரத்துக்கு மேல் ஆகியிருந்தது. பாத்ரூம் போய் உடம்பை சுத்தமாகக் கழுவிக் கொண்டு வீட்டுக்குள் போனாள். தாகமாக இருக்க தண்ணீர் குடித்தாள். அவள் இடத்தில் போய் படுக்க.. புரண்டு படுத்தபடி முனகலாகக் கேட்டாள் சுகன்யா.
” எங்கம்மா போன.. ?”

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"kamakathaiklaltamil tamil"sex.tamilTamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathaiமனைவி"amma xossip"அண்ணன் கோபி காமக்கதைtamilkamakadigal"tamil amma sex kathikal""nayanthara sex stories in tamil"tamilkamaveridirtytamil cuckold kamakataikal"tamil kamakathai"Www.tamilsex.stories.com"free tamil incest sex stories""xossip tamil stories""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"கள்ள ஓழ்கதைகள்"kamam tamil kathai"un akka pundaiya kili da tamil kamaveri"kamaveri kathaigal"Tamil xossip story"sai pallavi sex""new amma magan tamil kamakathaikal"Oolsugamsexen manaiviyin kamaveri kamakathaikal"hot serial"அவள் கஞ்சியை குடித்தேன் காமக்கதை"tamik sex stories""aunty ool kathaigal""sex storys telugu"Thanks madhu 7 kamakathaikal"amma magan olu kathai"Priya bhavani pussy story tamilநிருதி காமக்கதைகள்"hot tamil stories""brother and sister sex stories""amma pundai""nayanthara sex story""tamil kama akka"முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சிஅம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil new sexstories""shreya sex"sextipstamil"tamil long sex stories""amma new kamakathaikal""tamil kamakathaikal net"சித்தியின் குண்டிAriviyal teacher sex padam kamakathai tamil"cuckold story"செக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்அம்மாவின் காம. வாழ்கைகாவேரி ஆச்சி காம கதை"tamil new kamakathaikal com"sudha anni sex storyOolsugamsexஅம்மா"tamanna sex story"tamilkamaveri.comtamilkamaveri.com"tamil mamiyar sex""actress stories xossip""tamil sex books"மதி அக்கா பாகம் 5"www.tamilkamaveri. com"குடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை"sister sex story""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"vathiyar teacher sex tamil kathai"tamil sex storis""sithi kathai"oolsugam"amma magan kamam tamil""nayanthara bra""18+ tamil memes""tamil aunty sex kamakathaikal""dirty story tamil""amma magan kama kathai""tamil love story video"