நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 02 – தகாத உறவு கதைகள்

Hot serial actress

” அப்படியே அம்மாளுக்கு குடிக்க கொஞ்சம் தண்ணி கொண்டு வாடி தங்கம்..”

உள்ளிருந்து கத்தினாள் சுகன்யா.
”உனக்கு மட்டும்மா ஒரு வேலை செய்ய ஆரம்பிச்சா போதுமே.. ஓராயிரம் வேலை வாங்குவே..!!”

நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 01 – தகாத உறவு கதைகள்

” அம்மா உங்களுக்காகத்தான்டி இவ்வளவு கஷ்டப் படறேன். இதை கூட செய்ய மாட்டியா.. ??”
” ஆமா.. இதைவே சொல்லு.. எப்ப பாத்தாலும்…” திட்டிக் கொண்டே தண்ணீர் கொண்டு வந்து கொடுத்தாள்.

சுகன்யா டம்ளரில் டீ ஊற்றி சூடாத்தினாள். இருவரும் வாசற் படியிலேயே உட்கார்ந்து டீ குடித்தனர். சுகன்யா இன்று பள்ளியில் என்னென்ன நடந்தது என்று ஒப்பிக்க ஆரம்பித்தாள். அவள் அம்மாவிடம் எதையும் மறைப்பதில்லை. பையன்கள் கேலி செய்வது.. சைட் அடிப்பது என்று எல்லாமே சொல்லி விடுவாள்.. !!

அம்மாவும் மகளும் டீ குடித்து முடிக்கும் சமயம் நிருதி வந்தான். அவளது பக்கத்து வீடு. கல்யாணமாகி வாடகைக்கு அண்மையில் குடி வந்தவன். அவனது வீடு இப்போது பூட்டியிருந்தது.!

” அந்தக்கா இல்ல.. ” என்று சிரித்தபடி சொன்னாள் சுகன்யா.
சிரித்தான் நிருதி. ” அப்படியா.. எங்க போச்சு.. ??”
” ஊருக்கு. உங்களுக்கு தெரியாதா.. ??”
” ஓ.. தெரியுமே.. ?” என்று சிரித்தான்.
” ஹும்ம்.. நெக்கலு.. ??”
” எனக்கு தெரியும். அது உனக்கு தெரியுமானு.. செக் பண்ணேன்..!!”
” ஐய்யே… ரொம்பத்தான்.. ஹூம்ம்.. ” என வாயை லெப்ட் ரைட் ஆட்டினாள்.
” மெதுவா.. ஒதடு சுளுக்கிக்க போகுது..”
” எங்களுக்கு எல்லாம் ஒண்ணும் சுளுக்காது..”

மகா சிரித்தபடி இடை புகுந்து கேட்டாள்.
” நீ போகலையா தம்பி..?”
” வேலைக்கா…!  போக முடியல..”
” ஊர்ல ஏதாவது விஷேஷமா..?”
”இல்லக்கா.. சும்மாதான் போயிருக்கா.. அம்மா வீட்டுக்குனு..”

அவன் பைக்கை நிறுத்தி விட்டுப் போய் வீட்டைத் திறந்து உள்ளே போனான். அவனைப் பார்த்துக் கொண்டே டீயை உதட்டருகில் கொண்டு சென்ற சுகன்யாவின் பற்களில் டம்ளர் விளிம்பு மோதியது. சட்டென்று  டீ டம்ளரை தவற விட்டாள். அவளது சுடிதார் டீ கொட்டி நனைந்தது.. !!

” அச்சச்சோ.. ” எனப் பதறி அடித்து எழுந்து நின்று அம்மாவைப் பார்த்து வழிந்தாள் சுகன்யா ….. !!!!!!

உள்ளே சென்ற நிருதி உடை மாற்றி வெளியே வந்தபோது.. சுகன்யாவும் வேறு சுடிதார் அணிந்து வந்தாள்.
அவளைப் பார்த்தவன் லேசான வியப்புடன் கேட்டான்.
” அட.. நீ எப்ப ட்ரஸ் மாத்தின. ?”
” இப்பத்தான்.. ” என்று சிரித்தாள்.
” நான் உள்ள போறப்ப ஸ்கூல் ட்ரஸ்ல இருந்த.. வெளிய வரப்ப.. டக்குனு மாத்திட்டு வந்து உக்காந்துருக்க.. ”
” ஆமா.. தெரியாதா உங்களுக்கு.. ? என்னை பொண்ணு பாக்க வராங்க..”
” அட.. அது யாரு. ? இப்பவே உன்னை பொண்ணு பாக்க வர அதிர்ஷ்டசாலி.. ??” என நிருதி கேட்க..

வாய் விட்டுச் சிரித்த மகா.
”பாத்தியா தம்பி. இப்பவே இவ பேசுற பேச்சு..? இவள்ளாம் அடங்குவாளா..? இனி எவன இழுத்துட்டு ஓடறாளோ.. !” என்றாள்.

நிருதி ”அப்படி எல்லாம் சொல்லாதக்கா. நம்ம சுகுள்ளாம் ரொம்ப நல்ல புள்ள.. அப்படி எவனையும் இழுத்துட்டெல்லாம் ஓட மாட்டா.. ! இல்லையா சுகு.. ?”
” ம்ம்.. அப்படி சொல்லுங்க.. ! எங்கம்மாளுக்கு பொறாமை.. ”
” என்ன பொறாமை.. ?”
” என்னை மாதிரியே.. செகப்பா.. அழகா இலலேனு பொறாமை.. அதான்..” என்றவள் தன் அம்மாவைப் பார்த்துச் சொன்னாள் ”மூஞ்சிய பாரு.. கொரங்கு..!!”

” அடிக் கழுதை.. எனக்கா பொறாமை.. ?”
” ம்ம்.. ! ”
“கேட்டுக்கோ சாமி.. ?” மகா.
” ஆமா உனக்கு பொறாமைதான். நான் செகப்பா இருக்கேன்.. நீ கருப்பா இருக்கேனு பொறாமை..!!”
” அதுசரி.. ”

சிரித்தான் நிருதி. ”செகப்பா உன்னை பெத்ததே.. கருப்பா இருக்கற உங்கொம்மாதான் சுகு.. அதை மறந்துடாத..!!”
” இப்பவே என்ன வாயி அடிக்கறா பாருப்பா.. இனி இவளையெல்லாம் எவன் கட்டிட்டு மாரடிக்கப் போறானோ.. ?” என்றாள் மகா.

நிருதி ”நான் எதுக்கு இருக்கேன். நானே கட்டிக்கறேன்.. எங்கக்கா மகளை.. ” என்றான்.
” ஆஆ… அஸ்க்கு.. புஸ்க்கு.. !!” என்று வாயைக் கோணி விட்டு ”எனக்கு ஹோம் ஒர்க்கு நெறைய இருக்கு. நான் எழுதனும். அப்பறம் வரேன்.. பை. !!” என்று அவனுக்கு டாடா காட்டிவிட்டு டீ பாத்திரங்களுடன் உள்ளே போனாள் சுகன்யா.

மகா எழுந்து நின்று.. நிருதியைப் பார்த்தபடி இரண்டு கைகளையும் மேலே தூக்கி உடம்பை வில்லாக வளைத்து சோம்பல் முறித்தாள். அவள் முந்தானை ஒதுங்கி.. முலைகள் கும்மென புடைத்துக் கொண்டு நிமிர்ந்தன. அவன் பார்வை அவள் ஜாக்கெட்டில் அப்பியிருந்த மண் மீது விழுந்தது.

” என்னக்கா.. ஒரே மண்ணாருக்கு.. ?” எனச் சன்னமாகக் கேட்டான்.
” குளிக்கனும்.. !” கைகளை இறக்கியபடி சிரித்தாள். ”இன்னிக்கு வேலை பெண்டு கழட்டிருச்சு.. ”

முந்தானையை இழுத்து மூடாமல் அப்படியே பாத்ரூமில் சென்று புகுந்து கொண்டாள். ! இருவர் வீட்டுக்கும் இடையில் பாத்ரூம். பக்கத்தில் பக்கத்தில் ஒட்டி இருந்தது.. !!

மகா குளித்து விட்டு மெதுவாக எட்டிப் பார்த்தபோது நிருதி வெளியில் இல்லை. உள் பாவாடையை நெஞ்சுக்கு ஏற்றிக் கட்டிக் கொண்டு வீட்டுக்குள் சென்றாள். உள்ளே சென்றதும்.. உள் பாவாடையை கீழே நழுவ விட்டு அம்மணமாக நின்றபடி பீரோவைத் திறந்து மாற்றுப் புடவை பாவாடை எல்லாம் எடுத்தாள்.

மகாவுக்கு நைட்டி அணியும் பழக்கமில்லை. எப்போதும் புடவைதான்..! பிரா அணியாமல் ஜாக்கெட் போடும் அம்மாவை நிமிர்ந்து பார்த்து விட்டு மீண்டும் எழுதினாள் சுகன்யா.. !!

இரவு சாப்பிட்டு விட்டு அசதியில் கண்ணை மூடிப் படுத்த மகா அப்படியே தூங்கிவிட்டாள். கதவு தடடப் பட்டுக் கொண்டிருக்க.. தூக்கம் கலைந்து எழுந்தாள். மணி பதினொன்றுக்கு மேல் ஆகியிருந்தது. பகீரென்றது. சின்னசாமி வேறு வரச் சொன்னானே என்று கவலை வந்தது. இப்போதும் கதவைத் தட்டுவது அவனாகத்தான் இருக்கும் என்று தோன்றியது. எழுந்து உட்கார்ந்து பக்கத்தில் பார்த்தாள். அவளது பையனும் பெண்ணும் அவளுக்கு இரண்டு பக்கத்திலும் படுத்து.. ஆழ்ந்த தூக்கத்தில் இருந்தார்கள்..!!

தன்னைக் கட்டிப்பிடித்து படுத்திருந்த பையனை விலக்கி எழுந்து மெதுவாகப் போய் கதவைத் திறந்தாள்.. !!

” என்ன.. தூங்கிட்டியா.. ??” கோபத்துடன் கேட்டான் சின்னசாமி.

அவள் முந்தானை சரிந்திருந்தது. அதை இழுத்து விட்டாள்.
”அசதில படுத்தவ.. அப்படியே தூங்கிட்டேன்..”
” கிழிஞ்சுது போ. நீ வருவேனு நான் ஆத்துல நாய் மாதிரி காத்துகிட்டு இருக்கேன்..”
” ஐயோ.. தூங்கிட்டேன் ”
” சரி.. பசங்க தூங்கிட்டாங்களா ?”
உள்ளே பார்த்து ”ம்ம்.. தூங்கறாங்க..” கதவைச் சாத்தப் போனாள் ”போங்க வரேன்..”
” எங்க போறது..? உள்ளயே நட..” அவளை தள்ளினான்.
”இங்கயா.. ?”
” ஆமா.. போ. ” அவளை உள்ளே தள்ளி.. அவனும் வந்து கதவைச் சாத்தினான். ”மசக் கடுப்பு..”

”இங்க வேண்டாம். புள்ள திடீர்னு முழிச்சிக்குவா..” லேசான பயத்துடன் மெல்ல சொன்னாள்.
” அட பேசாம படு..! மொனங்காத..!!”

அவளை முன் அறை சுவற்றில் சாய்த்து நிறுத்தி.. அவள் மீது அழுந்தினான். அவன் கைகள் அவளது முலைகளை பிடித்து பிசைய.. அவன் முகம் அவளது கழுத்துச் சரிவில் புதைந்தது. சில நொடிகளுக்கு அவனை தழுவி நினறவள்.. மெதுவாக விலக்கினாள்.

” ஒண்ணுக்கு வருது. போய்ட்டு வந்தர்றேன்.” மெல்ல முனகினாள்.
” சீக்கிரம் வா..” அவன் படு டென்ஷனில் இருந்தான்.

இன்று அவளை வெறியோடு போட்டு  புரட்டி எடுக்கப் போகிறான் என்று அவளுக்கே தோன்றியது. ஜீரோ வாட்ஸ் பல்ப்பையும் அணைத்து விட்டு பாத்ரூம் போய் வந்தாள். இருட்டில் இன்னும் கதவு பக்கத்திலேயே நின்றிருந்தான் சின்னச் சாமி.. !!

மகா உள்ளே சென்றதும் அவளை இழுத்துக் கொண்டான். ஒரு கையால் அவள் முலையை கசக்கினான். இன்னொரு கையை புடவையுடன் அவளது புண்டை மீது வைத்து தேய்த்தான். அவனுக்கு இப்போது பொருமை இல்லை என்று தோன்றியது..!!

” படுக்கட்டுமா ?” சன்னமாகக் கேட்டாள்.
” மொதல்ல உக்காரு. கீழ.. ரெண்டு ஊம்பு ஊம்பு.. !!” அவளைக் கீழே அழுத்தி உட்கார வைத்தான்.

மகா கீழே மடங்கி உட்கார்ந்தாள். அவன் லுங்கியை தூக்கினான். உள்ளே அவன் ஒன்றும் போடவில்லை. அவனது நீண்ட கருநாகம் எழுந்து படமெடுத்து ஆடிக் கொண்டிருந்தது. ஆசையுடன் அவனது பருமனான சுன்னியைப் பிடித்தாள் மகா. அவன் பூல் சூடாக கொதித்துக் கொண்டிருந்தது. அவள் கையில் பிடித்ததும் துள்ளியது. அவன் சுன்னி கணமாக.. உலக்கை மாதிரி இருந்தது. அதை உறுவினாள்.

அவன் சுன்னியை அவளுக்கு மிகவும் பிடிக்கும். நீண்டு பருத்த அவன் சுன்னியை ஊம்புவதென்றால் அவளுக்கும் விருப்பம்தான். உதடுகளை நக்கி ஈரம் செய்து விட்டு.. அப்படியே அவன் பூலை வாய்க்குள் விட்டுக் கொண்டாள்.. !!

”ஆஹ்ஹ்ஹா..” முனகினான்.

அவள் முழுசாக வாயில் விட்டு ஊம்ப ஆரம்பித்ததும்.. அவன் பொருமை இல்லாமல் அவள் வாயிலேயே குத்தினான். அவள் வாயை பிளந்து வைத்துக் கொண்டு அவன் கொட்டைகளைப் பிசைந்தாள். ஒரு நிமிடம் அவள் வாயை ஓத்த பின்.. சுன்னியை உருவிக் கொண்டான்.

” படு..”

வெற்றுத் தரையிலேயே மல்லாந்து படுத்தாள் மகா. அவள் பாவாடையை இடுப்புக்கு மேல் தூக்க… சின்னசாமி இருட்டில் அவள் மீது படர்ந்தான். அவனது கணத்த பூலை பிடித்து அவள் புண்டைக்குள் வைத்து அழுத்தினான். கால்களை நிமிர்த்தி வைத்து வாங்கிக் கொண்டாள். அவளை முத்தமிட்டு விட்டு.. எடுத்த எடுப்பிலேயே வேகமாக ஓக்க ஆரம்பித்தான்.

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil actress kamakathai""desibees tamil sex stories"அண்ணன் கோபி காமக்கதை"www tamil akka thambi kamakathai com""sex storues""xossip tamil sex stories""tamil sex store""tamil kama kathaigal new"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 7 – தமிழ் காமக்கதைகள்"akka pundai tamil stories"tamil corona kamakathaikal"tamil literotica""tamil kama stories""tamil amma magan uravu kathaigal"சாய் பல்லவி காமகதைதமிழ திருட்டு செக்ஸ் விடியொstorevillagesex"tamil kamakathikal"ஓழ்சுகம் அக்காவை கரெக்ட் செய்வது எப்படி?xosspi amma vervi vasamமகனின் தொடையில் கை தடவ"akka sex story"அம்மா காமக்கதைகள்"sex tamil stories"கணவன்விதவை செக்ஸ் கதைகள்"story tamil hot""gangbang sex stories"சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்பிரியா காமக்கதை"tamil incest sex story"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதைகிரிஜா ஓழ்tamil sex kathai"amma magan tamil kamakathai""amma magan tamil kathaigal""tamil incest stories""tamil family sex stories""akka pundai kathai"காதலியின் தங்கை காமக்கதை"tamil latest sex""hot sex story tamil""தமிழ்காம கதைகள்"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"tamil mami sex"சித்தி. காமக் கதை கள்நிருதியும் காமகதைகளும்அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்வாங்க படுக்கலாம் காதல்கதை"xossip english stories""rape sex story tamil"அக்கா மாமா ஓல்"அம்மா மகன் காமம்"akkakathai"tamil acters sex"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"செக்ஸ் வீடியோ""tamil latest sex stories"அக்கா காமகதைகள்"tamil wife sex story"கோமணம் கட்டி sex stories"tamil 18+ memes""tamil hot story com"உறவுகள்டிடி குண்டி xossip "tamilsex storie""tamil kamakathikal new"tamilkamakathaaikalகுடும்ப ஓழ்"hot store tamil"கூதிக்குள்"free sex stories""kama kadai"Www sex tamil kama kathaigal all"stories tamil""tamil sex stories akka thambi"Kamakadaiகன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினி"free sex story in tamil"sex stories in tamilஅம்மாவுடன் ஆனந்த சுகம்"tamil akka thambi kathaigal""amma magan tamil stories"நானும் அம்மாவும் மட்டும் தான் இருப்போம் நாங்கள் மலையில் குடியிருப்பதால் அங்கும்மிங்கும் சில வீடுகள் மட்டும் இருக்கு/archives/tag/sex-story/page/25"tamil kamakathikal""kamaveri tamil""kaama kathaigal""akka sex story tamil""tamil actress sex stories in tamil"Www.keralasexstorytamil"new sex kathai""tamil akka thambi sex kathai"கூட்டி கணவன் காம"sex stories in tamil language""குரூப் செக்ஸ்""அண்ணி காம கதை"முஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதை/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BE