செல்ல தங்கச்சி – பாகம் 10– தங்கச்சி காமக்கதைகள்

tangatchi kamakathaiநான் சந்தோஷத்தில் “ரெண்டு நாளான்னு” சொல்ல
“ஆமாம்பா, தங்கைய சமையல் செய சொல்லு ரெண்டு பேரும் சண்டை போடாம சமத்தா இருங்க,இந்த அம்மா பேசணுமாம்”
“அம்மா பேசறண், அஞ்சு எங்கடா”

செல்ல தங்கச்சி – பாகம் 09– தங்கச்சி காமக்கதைகள்

“இங்க தான் பக்கத்தில் இருக்க, குடுகறேன்” அவள் இல்ல இல்லனு சொல்ல அவள் கிட்டகொடுத்தேன்.

“அம்மா சொல்லுமா”
“ஏம்மா குரல் ரொம்ப சோர்வ இருக்கு..”
“ஒண்ணும் இல்லாம இப்ப தான் படுத்து எழுந்தேண்” என்னை பார்த்து லேசா புன்னகைத்தாள்.

“சரி அண்ணன் கிட்ட சும்மா சும்மா சண்டை போடாம அவன் சொல்லுறபடி கேளு”
“அண்ணன் சொல்லுற எல்லாத்தையுமா…” என் தங்கை என்னை பார்த்தாள், நானும் ஆம் எம்பதுபோல் சிறிது கொண்டே தலை அசைத்தேன்.
“ஆமாண்டி, அண்ணன் கிட்ட குடு”

“சரி தங்கச்சி நைட் பாய பாடுவ பக்கத்துல படுக்க வசிக்க”
“சரிம்மா, நீங்க வர வரை என் ரூம்ளையே படுக்க வச்சிகாறேன், சரிமா வச்சிரேன்”
போனா கட் பண்ணதும். அருகில் இருந்த என் தங்கைய கட்டி பிடித்து உதட்டோடு உதட்டை கடித்துமுத்தமிட்டேன். இருவருடைய நக்கும் வாய்க்குள் பின்னி பிணைத்து விளயடியது, இருவரும் கண்முடி கொண்டு இரண்டு நிமிடம் மாறி மாறி ஒருவர் மற்றொருவர் வாய் நிரை பருகினோம்.

“அண்ணா இருந்தாலும் உனக்கு ரொம்ப தான் கொழுப்பு, உன் ரூம்ளையே என்ன வசிக்குவிய”
“ஆமா உன்னை இந்த ரெண்டு நாள் ஒரு நிமிஷம் கூட ப்ரீயா விடாம அணுஅணுவ அனுபவிக்கபோறேண்டி, என் செல்ல குட்டி, அசை குட்டி, ரைட் எல்லாம் எடுத்துக்க வீட்டுக்கு உள்ள போய்ரலாம்,இனி யாருக்கும் பயப்டவேண்டாம்”

என் தங்கை பாவாடை, மற்றும் சாட்டை போட்டு கொண்டாள், உக்குகளை மாட்டி கொள்ளாவில்லை,கொண்டு வந்த வெண்ணை, மெழுகு எல்லாம் எடுத்து கொண்டோம்.
“அண்ணா நீ போ நான் ஒண்ணுக்கு போய்ட்டு வறேன்.”
“ஐ ஆசை, நீ ஒண்ணுக்கு போறத பாக்கணும் அதுவும் உன் முனல இருந்த எது வழிய ஒண்ணுக்குவருதுனு பாக்கணும்”

அவள் இப்போ எந்த கூச்சமும் இல்லாமல் ஜட்டி கழற்றிபோட்டு கக்கூஸ் மேடை மேல காலைவிரிச்சி வச்சி உட்கார்ந்தாள், என்னை வா என்பது போல் பார்த்தாள். நான் அவள் கக்கூஸ் மேடைமுன்னாள் உட்கார்ந்து அவள் விரிந்த புண்டைய பார்த்தேன், சிறுது நேரத்தில் ஓடை போல் அவள்புண்டைய மேல் பகுதில் இருந்து ஸிர் என்ற ஓசையுடன் வெளியே பிச்சி அடித்தது.

நான் ஆள்காட்டிவிரலை வைத்து பிச்சி அடித்து கொண்டு இருந்த சிறுநிரை அடைத்து எனக்கு இருந்து வருதுனுபார்த்தேன். என் விரல் பத்து அவள் மூத்திரம் அவள் தொடை என் கை எல்லாம் நனைந்தது.
“எதுல இருந்துடி வருது சரிய தெரிய மாட்டேங்குதுடி”
“இந்த மேல ஒரு சின்ன ஒட்ட இருக்குல்ல அதுல இருந்து தான் வரும்” அவ விரல் வைத்து தொட்டுகட்டினாள்.

என் ஆராய்ச்சி முடிவதார்க்குள் அவள் மூத்திரம் வேகம் குறைய தொடங்கியது நான் அதை கையில்ஏந்தி பிடித்தேன், சூடாக இருந்த அவள் சிறுநிரை தீர்த்தம் போய் வாய்க்குள் விட்டு குடித்தேன். அந்தஇளம் சுடு, மயக்கும் முத்திரை வாடை, அதுவும் சொந்த தங்கையின் பிரெஷ் piss, ஆகா என்ன ருசியாருக்கு கிடைக்கும் இப்படி ஒரு யோகம். நான் ருசித்து குடிப்பதை என் தங்கை ஒரு மோகபார்வையில் ரசித்து பார்த்து கொண்டே இருந்தாள்.

என் தங்கை எழுந்தவுடன் அவள் சிறுநிரில் நனைந்த புண்டைய நக்கால் நக்கி சுத்தம் செய்துவிட்டேன்.
என் தங்கை ஜட்டிய போட போன, வேண்டாம்ணு தடுத்து அப்படியே வண்ணு கூடி போனோம். நான்ஒரு துணி கூட போடாமல் முண்டமா நடந்து வந்தேன்.
வீடு போற வரை ஒருவருக்கொருவர் எதுவும் பேசவில்லை.

அவ“அண்ணா அன்ணானு” கத்த ஆரம்பிச்ச
சிறுது நேரத்தில் அவள் உடல் வெட்டிக்கொண்டாள் என் தலையை அவள் கால் இடைகளுக்கு நடுவில்வைத்து கொண்டி அழுத்தினால். மீண்டும் ஒரு முறை என் தங்கை உச்சம்அடைந்தாள். இப்போது என்தங்கை முழு ஸெக்ஸ் அடிமையாய் மாறி இருப்பாள் என்று தோன்றியது.

சிறுது நேரம் அப்படியே படுத்து இருந்தோம். என் தங்கை மெல்ல தலையை தூக்கி
“அண்ணா அம்மா அப்பா வந்துருவங்கண்ணா, விட்டுக்குள் போயரலம்ன்ன ”
என் சுன்ணி துடி துடித்து கொண்டு இருந்ததை பார்த்து, அதை பிடித்து கொண்டு
“அப்புறம் செஞ்சி விடறேன்ன , அப்பா அம்மா வந்துட்டா எல்லாம் கெட்டு போய்ரும்ணா”அவள் சொணாதும் சரியாத்தான் பட்டது.

இருந்தாலும் என் அதிஸ்டதை சோதிக்க போன் எடுத்துஅப்பாவுக்கு டயல் செய்தேன்.
“அண்ணா யாருக்குன்ன, ஆயோ அப்பாவுக்கா” சொல்லிட்டு அவ ஜட்டிய போட்டுக்க ஆரம்பிச்சா நான்“தங்கச்சி ஸ்ஸ்..” சைகை செய்து கொண்டு அப்பா பேசுவதை எதிர்பார்த்தேன். மறு முனைல அப்பாஎடுத்து
“என்னப்பா எப்படி இருக்கீங்க, தங்கச்சி எப்படி இருக்க”

“ரெண்டு பேரும் நல்ல இருக்கோம்பா, நீங்க எப்போ வருவீங்கணு கேக்காதான் போன் பன்ணேன்ப”நானே போன் பானகளாம்னு தான் இருந்தேன், இங்க அம்மாவோட சித்தப்பா ஒருத்தர் இறந்துடார்அதனால நாளை மறுநாள் தான் வருவோம் அதுவரைக்கும் ரெண்டு பேரும் சண்டை போடாமஇருக்கணும்.

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:


"tamil actress sex stories in english""அம்மா காமகதை""amma pundai"கிரிஜா ஸ்ரீ செக்ஸ்.com"tamil actress sex stories in english""தமிழ்காம கதைகள்""tamil new aunty kamakathaikal"tamilactresssexstoriesமனைவியை கூட்டி கொடுத்த கதைஅண்ணி சுமதி xossip "செக்ஸ் கதைகள்""amma tamil kathaigal""அம்மா மகன் தகாதஉறவு""tamil kamakkathaikal"sexstoriestamilthirisha sex kathaikal in tamil"sri divya sex"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."tamildirty stories""தமிழ் செக்ஸ்"குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"brahmin sex""அக்கா காம கதைகள்""kamakathai sithi""கற்பழிக்கும் கதைகள்""தமிழ் செக்ஸ் வீடியோ""tamil sex stories blogspot""brother sister sex story""tamil sex stoties"அண்ணியின் தோழி காம கதை"tamil incest""nayanathara nude""xxx tamil stories"நான் உங்க மருமக – பாகம் 01"akka thambi sex stories""tamil kama kathaigal new""xossip sex stories"காமகதை"tamil actress sex stories xossip"Ammapundaisexstorywww.tamilsexstories.com"tamil desibees""tamil sex kamakathaikal""sexstories in tamil""anni ool kathai tamil"மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்என் பத்தினி மனைவி கதை"தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்""trisha kamakathaikal""tamil kama kadai"செக்ஸ் தமிழ்நாடு"kamakathai tamil actress""tamil incest story"/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AE%BF%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%A4%E0%AE%B2%E0%AE%BF/page/4நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் sextipstamil"tamil sex stories and videos"தாத்தா காமக்கதைகள்"akka thambi kamakathai""actress sex stories in tamil""kamam tamil kathai""sex story tamil amma""kamakathaikal tamil anni""tamil incest story"Oolsugamsex"tamil amma pundai story"மஞ்சு சசி வியர்வை "tamil xossip"tamilsexstoriesrape aunty"amma magan sex story tamil""nayanatara nude""amma makan sex story""hot tamil""exbii story""rape tamil kamakathaikal""tamil latest stories"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை